Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Ly lâu ko lên topic lớp mình có khác, hỏi lắm thế :p....mày cứ gửi ảnh + bài viết cho Thanh Ha` i', nó làm sếp cái vụ YB này muh

@ Hường: hehe, mày khỏi phải dặn, tao hôm qua tiện thể cũng mua được 1 cái bờm rồi hehe, mà tao cũng đeo bườm suốt dạo này đấy chứ :p, đợi đến hè mày về đây thì có cạ với tao đi chọn mua mấy cái thứ linh tinh này roài :D

hichic, cảm động các bạn quá, cả con Hường cả thằng Bờm đếu bảo đi xe buýt đi đón anh M, thằng Bờm còn viết offline khuyên nhủ :), thank u bọn mày nhưng mà ý tao ko có ô tô đi đón anh M là đón ở trên tận Lạng Sơn cơ, chứ đón ở sân bay nội bài thì nói làm quái gì :(( có ai có options gì giúp tao bi h,có gì thì nói ngay, ko thì ko kịp mất rùi !!!

haha đơn giản thế, ra bến xe mà bắt xe lên Lạng Sơn :)) đi mất một hai tiếng là cùng, gần không ý mà, coi như adventure một chuyến + shopping luôn (đồ trên lạng sơn thì rẻ mà phong phú ;;) ). Mà mày sắp 18 rồi chứ bé bỏng gì nữa :p

Bài con Ly ở cuối trang trước mọi người nhớ đọc ko khổ thân nó :)). Mà con ôn Ly dám bảo ảnh tao như thị nở :madflame: đập chít giờ x(

Chỉnh sửa lần cuối:
cái anh ở ava kon fuong trông mặt như cát thớt chẻ đôi !!!!!!! eo ôi sao xấu thế !! diễn viên diễn vọ gì màh xấu thế !! tao nói thật đấy bố ạh !! nghiêm túc chứ 0 đùa !!

kon theng vẫn trung thành với anh iéc chứ !! thật là rẻ $$$ ^______^

cái bọn minh treng với thà pozz là bọn nào thế ??!!?? trông lạ hoắc !!

cái anh ở ava kon hường trông giống thị nở ghê !!!!!!! ^^^^^>^^^^^

cái ava kon c trông như ở phòng thí nghiệm í !!
Kon Li này giỏi chim lợn nhểy, mấy mươi đời mới mò lên HAO mà cái ek j cũng chê!! Láo X(

Này bọn mày ơi tao bảo, mai rét mướt vãi hàng ra thế này có mặc uni nữa ko đấy :(( Tao nói thật là mặc để chơi thôi thì cũng đc, nhưng mà tao thấy quần rằn ri chỉ mặc với áo trắng hoặc áo đen là đẹp thôi, mà mai thì rét lắm :(( Ở trên độn 1 trăm thứ áo len áo khoác ở dưới thòi ra cái quần rằn ri thì trông vui tính quá :)) Đấy là ý kiến tao loi nhoi thôi, tùy mọi người đấy nhá, đêm nay tao lên check xem thế nào để mai còn biết đường mà ăn mặc :D

Ko hiểu lớp mình mai thế nào đây :| hôm nay nói đến chuyện uni thì con Lan chìa mỏ chích chòe vào hỏi bao h mặc... Trời nóng lên đc vài ngày hô hào mọi ng` xong thì lạnh là vừa :| chụp thì cũng cùng lắm 20' chứ mấy :| có ai bảo đóng sẵn cả bộ từ nhà đâu. Còn ko thì cứ bao h yb bắt đầu in thì A1 có ảnh tập thể unique.

Sorry.

@Ly: mày gửi về cho ai cũng đc nếu tiện ;) con C cũng trong BBT đấy nhá :p sắp Tết rồi mọi ng` chuẩn bị viết thôi :x

AAAAA
Tin buồn là tao ko may kịp class uni đâu ! :(( Tết nó ko may lấy luôn đựoc , tội lội thật :((. Có rì mai chụp đứng đằng sau vậy! :D

Chán we' ! Ảnh trong máy T Hà bị xóa hết rùi ! Thui có rì mai làm lại vậy :)), nhưng mai mà lạnh thì cũng ...:(

mọi người thấy chưa, chịu khó mà mặc đi, thanh hà tức cũng fai thôi, lớp mình khỏi kêu ca đi, ah ma con chip,
tao tưởng mày hô hào kinh lắm cơ mà, vì lớp một tẹo đi[-(
tao thi vì lớp có thể mặc áo may ô(hehe, nói hơi wa);;)
hum nay tiec 30ph toán wa, bit thế ko về sớm

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi mọi người ơi, sướng quá, tao ko kiềm chế được hóa ra hôm nay anh MInh của tao vể rồi, vủa ở nhà tao về Oh MY GOD!!! Such a BIG Surprise !! :D :D :D ....thế mà kêu ngày mai mới về hehe, ôi tao đang rất vui hi`hi`, thế mà online cái group lớp mình ko có đứa nào đang online cả để tao còn khoe :p
Thế là mai vẫ đến lớp rất mãn nguyện và ko phải áy náy gỉ roài :D :D

@ Thà : tao được vào ban biên tập rồi ah?? Sướng quá !!!
@ Chíp: hehe,chán anh Andrien rối hả em? Sao ko để avatar của anh ý nữa hả ??? hehe,...đấy tao đã bảo mày rồi, hàng sái nghiện thì nhanh chán lắm mà hehe :p Ah ah, ID của mày o Yahoo là gì thế, tao ko có, cho tao đê!!

c ơiiiii......cho tao xem mặt anh Mờ của mày đi !!!!!! ai bảo mày suốt ngày lên hao bô bô bô bô anh mờ anh mờ cơ !! với cả tao đi xa nhà lâu ngày sinh ra bệnh bon chen !! buồn thế !! :(:)(:)((

cho tao vào BBT với điiiiiiiii !!!!!!!!!! hay bọn mày để 1 BBT ol đi....tao ( với kon hường maybe....hường nháh hường nháh...) operate cho !! làm gì cũng được màh !! tao gét bị 0 làm gì lắm !! :(:)(:)(( nháh nháh nháh :D:D:D

----------

0:) 0:) 0:) KON PHƯƠNG SINH NHẬT VUI VẺ NHÉ 0:) 0:) 0:)

HAPPI BIRTHDAY TO YOU...
HAPPI BIRTHDAY TO YOU...
HAPPI BIRTHDAY HAPPI BIRTHDAY
HAPPI BIRTHDAY TO YOU...!!

TAO MUỐN HUG MÀY LẮM NHMUH TRÊN HAO BỊ NGU 0 CÓ CÁI MẶT HUG >:D<>:D<>:D<

ôi, cho tao vào ban biên tập với :d nha' thanh hà nha', iu bạn tha` lắm cơ :*
anh Mờ của em C mai đến lớp mình đấy ;)) con Ly thik thì đặt vé cấp tốc về mà xem mặt..
hì hì, nhìn em C thế này tình hình là tao cũng phải kiếm một anh hơn 4 tuổi mới được ;)) lớp mình có ai có anh chị em họ hàng hang hốc gì thì thử giới thiệu ra xem nào :-w

Hihi, giờ này đáng lẽ phải soạn văn với cả tích phân8-} nhưng mà làm lâu lâu chán chán nên lại mò lên HAO:D.

Mấy cái ảnh hôm nay đẹp quá cơ:x dù quần áo lôm côm nhưng lại có cái hay của lôm côm;;) . Đợi HAO xét duyệt ảnh thì ốm mất, up lên forum luôn:-? . Sau Tết sẽ chụp lại ảnh khác, xếp nhiều hình khác nữa nhá=D> mọi người nhớ tìm lại đồng phục lớpb-) .

Xem ảnh này:x

Sao nhỏ nhỏ xinh xinh ^^

Xòe tay tứ tung trông ko giống sao nữa rồi:))

3 bạn xí xớn đứng vào giữaB-) đấy, quay theo 1 hướng thế này trông cứ đều đều hay hay;) áo 1 màu thì tha hồ đẹp;;)

Anh1 to:p (đều phết ^^)

Anh1 nhỏ:p

Chep chep, ngắm mãi vẫn thấy đẹp:*

Mai mọi người cố gắng sống sót qua tiết toán là được nghỉ tết rồi:)>- . Chúc cả lớp tai qua nạn khỏi, em đi soạn văn tiếp đây:D

Ảnh lớp mình xinh thế...
Yêu lớp mình quá cơ... :x

@ Chíp: hehe,chán anh Andrien rối hả em? Sao ko để avatar của anh ý nữa hả ??? hehe,...đấy tao đã bảo mày rồi, hàng sái nghiện thì nhanh chán lắm mà hehe Ah ah, ID của mày o Yahoo là gì thế, tao ko có, cho tao đê!!
Vớ vỉn, tao vẫn yêu anh ý lắm :x Nhưng mà có cái ảnh kon THà vừa cắt cho tao xong nên muốn khoe 1 tí :D

KON PHƯƠNG SINH NHẬT VUI VẺ NHÉ

HAPPI BIRTHDAY TO YOU...
HAPPI BIRTHDAY TO YOU...
HAPPI BIRTHDAY HAPPI BIRTHDAY
HAPPI BIRTHDAY TO YOU...!!

TAO MUỐN HUG MÀY LẮM NHMUH TRÊN HAO BỊ NGU 0 CÓ CÁI MẶT HUG ><><><
Tao ek biết nói cái j với mày nữa đâu, tại vẫn đang ski với mày :D Đau hết cả tai, cắm cái earphone suốt 2 tiếng, bó tay :D

Yêu lớp mình thật nhưng ko thấy có mình nên... e hèm :-w :(

Nhìn thấy bờm với kẹp tóc của con C rồi nhé, hô hô :)) =D>. Đúng là anh minh về có khác, cười như thị nở :)) =))

Con chinh béo mờ nhạt thế B-), sao ko rực rỡ như con C kìa ;;)

Cái ảnh thứ hai cả ngôi sao giơ tay lên trông Bờm điệu thế :p hehe

Minh thì lúc nào cũng có điệu bộ Hip hộp nhỉ :D, mà đề nghị mọi người góp tiền lại mua cho nó cái mũ len mới, nát thế kia mà vào ảnh :))

Bách thì càng lúc càng Bộ chính trị =))

Lớp mình chụp ảnh này đẹp đấy :x, rất nét mà đẹp :*. Nhưng còn đồng bào xa tổ quốc thì sao :((. Đứa nào làm kĩ xảo cho bọn tao vào đi, để tao ra sân trường tao đứng y như thế làm vài kiểu (khéo có đứa tưởng điên--> mặc kệ :)) ) rồi đứa nào cắt hình tao vào nhé :(

:(( có 1 cái sao nối đuôi tao chưa kịp ngẩng mặt lên :(( chết đây :(( đùa chứ bao h lớp mình chụp tiếp đi, 1st là smiley của Bờm, rồi ai nghĩ tiếp j thì nghĩ :*

Tội nghiệp con Hg` :( mày cứ ra đi, xong nhờ vả bạn nào đỉnh cao mấy trò ý :)

Ko nhìn ra đf lớp lắm 8-| nhưng lại okie lắm cơ, colorful :x hôm nào ấm ấm thì làm cả quả đf nhé.

Đi làm Toán thôi :(( nốt ngày mai ^^

À con Chip để size ảnh bé quá [-( sn mày mới có ecard :D :D :D

Con C hôm này phởn vãi, 2 áo mà như 1 ý, yêu quá cơ :x

À, cái này cho đồng bào xa TQ, giao lưu 12L2+11V chán như j ý bọn mày ạ :D lố lắm :| đc mỗi màn thời trang khá hay, còn toàn hát hò + 1 cái múa, mà hát thì dở ẹc [-x khách quan đấy :biggrin:

----------

À, bài trên của tao manh mún quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT CON CHIP BOMB NHÁ!!!!CHÚC MÀY BÉO LÊN NHƯ TAO NÈ + TÌM ĐƯỢC ANH NÀO HAY HO HƠN ANH SÁI NGHIỆN :D:D:D:)):)):))

Happy birthday to CHÍP :D :D , bi h bọn mình là lập hội bàn bài roài hehe Từ ngày mày ngồi trên tao, cứ gọi là xum tụ, hợp cạ quá cơ :p :p Chúc mày luôn vui tươi, khỏe như trâu :p, béo lên tí nữa, đỗ đại học trường mày mong muốn, và tuyệt đối là ko được xí xớn Clai Trần haha :)) :))

Ảnh lớp mình đẹp quá đi mất thui, trông yêu ơi la yêu :* :*
Ngày mai bó tay quá, toán ý, tao vẫn đang vàng mặt ra đây, tình hình này có khi xem xét ko cho anh M đến lớp mình nữa, ko lại ko tập trung chơi với anh được hehe :p
@ LY :Ah, đẻ thỏa ước vọng của con Ly, tao sẽ chuẩn bị đổi avatar mới đây :p

Ảnh lớp mình tưởng phọt phẹt (0 có plan cụ thể mí lị chụp vội) mà đẹp thế nhở :x...lớp mình đúng kiểu 0 bao h lo xa nhưng mà lúc làm thì vẫn tốt ^^(chả biết nói thê nào cho chính xác, thôi cứ nôm na các bác hiểu hộ em nhá^^)

Mẹ em biết em thi lại rồi các bác ạ...giận em suốt 2 ngày hôm nay rồi lại còn bảo "Con có coi mẹ là mẹ nữa 0 đấy" :D...

Mai anh iu em C đến lớp mình huh, thế tao lại phải đi học rồi :D...để còn contact sau này anh M còn mai mối cho tao mấy anh TQ nữa chứ :"> ^^

CMSN em Chíp Cheap Bomb :D..mong em sớm bỏ chỗ tối (Adrien) quay về chỗ sáng (Ed) nhá :)) :D...chúc mày làm đc tất cả những điều mày muốn trong năm mới nhé..những cái mày viết ở mấy trang trc ý :D

Thôi chúc cả lớp làm toán tốt nhá...:X :D :)

Ôi ôi, cảm ơn mọi người nhá >:D< Tao xúc động thật đấy, chưa có năm nào tao được chúc mừng nhiều như thế này cả :(( Yêu cả nhà quá :x
.....
Tình hình là tao đang rất vất vả với đống tik phân, ko hiểu có chuyện j xảy ra nữa. Tao alo cho thằng bạn lớp L2 (với mục đích lương thiện là hỏi độ khó của đề chứ ko phải là hỏi đề nhá :D) thì nó bảo là vãi khó, có ôn cả tối ở nhà cũng ek được tik sự j đâu. 4 đề, mỗi đề 3 câu, 20', tìm đứa cùng đề với mình mất 5', làm câu đầu mất 15' ---> nói chung là rất mừng :D Tao ko biết có nên đi học ngày mai ko đây, nói thật với các bác đấy :((
Ôi, ngày cuối cùng trước khi nghỉ Tết cũng ko yên... :((

Ngày mai bó tay quá, toán ý, tao vẫn đang vàng mặt ra đây, tình hình này có khi xem xét ko cho anh M đến lớp mình nữa, ko lại ko tập trung chơi với anh được hehe
Kon C đừng có lố, mày ko tha anh hàng Tàu đến ngày mai thì còn lúc nào nữa, hết Tết thì cũng hết hứng chơi bời rồi em yêu ah :D

Cả tao cũng chúc mừng sinh nhật mày nữa chíp ạ :x. Chúc mày béo lên (cao lên seems impractical :)) ) và càng ngày càng xinh hơn :*, đỗ Ngoại Thương năm nay, năm sau sang Mĩ rồi đến 2007 còn A1 reunion nữa hihi :x

Con C đem anh M nhà mày đến đi chứ , hứa cho xem mặt cả trăm lần rùi cơ mà ! Có rì bảo ông í giải tik phân cho cả lớp nữa ;;)

Con Thanh2 khổ đau nhỉ ! :( Chia buồn với mày nhưng nếu mama mày bit kết quả lần này cao thì chắc lại ôm hôn mày ấy chứ :))

Lớp mình ơi , cả lớp để ava giống nhau đê ! hình ngôi sao hay là hình A1???:D

Tối nay lên mạng chán thế,ai cũng bận học toán cả :(. Nhìn cái list toàn búy mà tao cứ thích nhảy vào disturb b-)

Sat thì chả học, bài cũng chả chép, sup cũng 0 làm...đụng vào cái gì cũng chán với buồn ngủ :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên