Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chíp ơi, tao vẫn muốn lên forum lớp mình mà, đừng có đổi ảnh, nhìn hãm lìn lắm rồi. uiui, tí chết. Thôi có lẽ mỗi khi nhìn thấy bài của chíp phải scroll down ngay mới được. Oh, an advice for the King Kong cast: They should have selected Adrien to play the King Kong role:)) :)) :))

hum nay co bà cathy tới lớp mình hay thế, :X
ghét thầy toán >.<
thứ 7 kt thi làm sao đây , fan ne kho bỏ xừ

nguyễn phương ly đã viết:
:eek::eek::eek::eek::eek::eek:
CÁi ĐỨa NguyỄn PhƯƠng Lyyyyyyy Ở TrÊn Kia LÀ ĐỨa NÀo ĐẤy >??!!??

Con HƯỜng ToÀn Fat BiỂu MẤy CÂu RẤt Chi LÀ ĐỤng ChẠm CÁc Zai A1 CƠ ;;);;);;)

BỐ Ơiiiiii.....nÓi TrƯỚc Tao 0 CÓ GÌ ViẾt Cho MÀy ĐÂu NhÁh ^_^!!!!!

ĐỨa NÀo PhỤ TrÁch TÌm Ảnh ĐẤy ??!!?? ĐỂ Tao PhỤ TrÁch TÌm Ảnh TrÊn Album A1 Cho !! :(:)(:)(( 0 ThỂ VÔ CÔng DỒi NghỀ ĐƯỢc !!!! >.<

Con C Hay LÊn Bay BƯỚm TrÊn NÀy NhỈ ^_^!!
tao mừ ^^ TP

Ava chim thật là 8-} :D mắt này như nghiện ý :biggrin: =)) :p

>.< nghĩ đến thứ 7 mà rùng mình :-s tuy nhiên, vì sợ con Chip lười như hủi ko đọc đc những lời vàng ngọc của tao nên tao rẻ tiền 1 tẹo :mrgreen: chê lại thằng sái nghiện của nó trông thật :-&, ko hiểu sao mày thích :D mấy anh của tao cũng toàn bị bọn trẻ con chê /:) :D :p nhưng mà sexual + manly :x

Post bài này để post lại ảnh anh Timothy là chính, đóng trong The Girl Next Door ý :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Kon THà này tởm thế, trông cái thằng của mày như cái thằng đứng ở cửa chợ Mơ ý :)) Trông mặt cứ gian ác ý :)) Ko chơi trò so sánh khập khiễng thế đâu :(( Tao ghét bọn vai u thịt bắp mồ hôi dầu lắm, tao chỉ thik các anh gầy gò cao ráo trí thức thông minh đẹp đẽ :)x) như anh Adrien thôi :x Sái nghiện mà đc như anh ý thì tao tình nguyện vào trại :x

Chíp ơi, tao vẫn muốn lên forum lớp mình mà, đừng có đổi ảnh, nhìn hãm lìn lắm rồi. uiui, tí chết. Thôi có lẽ mỗi khi nhìn thấy bài của chíp phải scroll down ngay mới được. Oh, an advice for the King Kong cast: They should have selected Adrien to play the King Kong role
Bờm yên tâm, tao có cả 1 album to đùng ảnh của anh ý, đủ để chiến đấu với mày vài tháng trời (mỗi ngày 1 cái, nhá :x)

Ava em Vân... 8-}
------------
Tao đang hì hục học toán cho thứ 7, sợ lắm sợ lắm, phải học sớm thôi ::((

Vái bác Chip mớ vái... mày thích bọn eunuch à :)) trí thức thông minh cái con khỉ mốc >:) tao là tao sợ lắm :p đàn ông thì phải là đàn ông :x :> b-) :D

Chưa học đc Toán, đang góp ảnh :-s

Chíp này, đừng có đem cái con ma đói đó ra dọa mọi người nữa :p, Bờm nhật xét mấy câu về con ma đói đó chí lí đấy :))

Mấy cái hình con Thanh Hà post thì thể loại vai u thịt bắp, cũng chẳng đẹp gì :p

Nói đến Timathy, trường tao có anh Timathy người Hongkong đẹp trai ghê lắm :D

Con Hường này, mày làm tao định ko post nữa mà phải post đây :D hít le mày đi /:) ek chơi với mày nữa, cho mày gia nhập hội thích bọn gigolo, à ko, ái giống hơn, của con MinhTrg :)@) vào đây đừng giết tao), 2 đứa toàn thích bọn cute2, rite? Con Chip cho vào hội Eunuch :))

Vai u thịt bắp giề /:) :p thế gọi là manly :biggrin: :x

Đề nghị chúng mày chấm dưt chủ đề các anh ở đây nhá...toàn hàng lởm mà cứ nhoi :)) :)) :))
Anh sái nghiện hay là anh gì gì ở the girl next door đều vớ vẩn tất hehe :p

YB thế nào roài, có đứa nào được 60K chưa? Hôm qua tao rất có cảm hứng viết 1 bài vể Bách bệnh ( bi h có tên mới là Clai Trần rồi nhớ :)) ) ,nhưng mà hôm qua ko có thời gian làm, bi h tuần này lại bận bịu thế này thì hơi khó rùi, chán thế!! Thế viết xong thì nộp bài cho Thanh Hà huh?

@ Bờm : Cái plan 18 năm của Bờm cute quá !!! U 2 are so happy :X

tao ngủ từ 7h tối qua, bây h lọ mọ dậy ngồi đọc bài của chúng mày
mất hứng với anh của con chip qua'... ko ngờ mày bây h lại thảm đến mức này rồi
con Hường thì nhiều anh rồi :)) nhưng mà xô bồ lắm, tao là tao cứ phải cảnh giác trước khi nó post ảnh lên

haha, lớp mình có ai chiến sĩ thức dậy sớm nè. CHÀO BUỔI SÁNG MỌI NGƯỜI

Hehe bây giờ đang có tiết trống vào đọc bài mọi người. Forum lớp mình vui nhờ :x (bàn đến chuyện các anh làm gì chẳng sôi động :)) )

Con Chinh với thằng Bờm học được đâu lề thói sinh hoạt quái đản thế hả :p, định lấy ngày làm đêm, lấy đêm làm ngày, đêm chui ra sáng chui vào kiểu người nguyên thủy ăn lông ở lỗ hả :)) =)) :p

Còn con C kia, anh của mày với hàm răng thỏ duyên dáng cũng chẳng nhoi được với ai đâu :p

Mà sao Bách lại tên là Clai Trần :-/ Giải thích đi các người đẹp. Xa tổ quốc mù tin tức khó chịu ghê :|. Nếu nói Clai Trần ngược lại có nghĩa là Chân Clài :-?---> Có vấn đề gì về chân à :))

:mad:) Thanh Hà có mỗi 2 cái ảnh mà khoe mãi, anh này trông bệnh bệnh bỏ xừ, manly cái nỗi je..... :)):)):)):))

Nói chuyện các anh thật là vui hihi :D:D:D :x:x:x Nhân tiện, cái loại cute cute , not gay gay mà con Thanh Hà nói, hihi, tao có 1 anh nè, nhà ai lớp mình có Disney Channel thì xem được đấy, anh ý đóng fim Now I see it, về ảo thuật j đấy, :x:x:x xinh cực :D:D:D hihihihihhi

Con :mad:) THà cấm bôi bac !!!!!!!!!!!!!!

Hehe, chủ đề các anh có vẻ giúp top lớp mình sôi nổi hẳn lên nhở;;) lại quay về thời kì Ed của Thanh2 rồi:D

Thế cuối cùng chụp ảnh đp lớp thứ 6 hay thứ 2:( thứ 2 nhá, để em còn có cơ được mặc đp lớp8-| (Chip đâu, ko nói nhiều nữa đâu đấyb-) bảo tuần trước đưa thì phải8-} [-x ) Với cả trên đường đi học về em với LĐức ngồi nghĩ xem chụp ảnh thế nào, chắc phải xếp thành cái gì đấy cho đẹp;) . A1 với trái tim thì nhiều lớp chụp rồi:) hay xếp thành ngôi sao nhớ;;) kiểu cả lớp ngồi nu na nu nống thì mới thấy quần đồng phục được :D. Sẽ vẽ trước trên sân có đo đạc tính toán cụ thể nên chắc sẽ ko bị lệch đâu:)>- . Kế hoạch là thế, còn để xem có thực hiện được ko:-? . Thế nên là để thứ 2 đi, giao lưu xong thì lớp mình chụp ảnh:> , hôm đấy 5 tiết của cô Liên nên chắc là xin mấy phút cũng ko sao nhỉ/:) b-)

Chẹp, cái ngày thứ 7 >.< chiều nay Hải đang định xin thầy để thứ 7 ôn tiếp, ko biết thầy đã hết "dỗi" lớp mình chưa/:)

Còn 1 việc nữa, thấy bên topic ước có bạn Trần Phương Thảo A2 03-06:) bạn Thảo bảo lên post bài mà chưa thấy đâu nhỉ:-? Sửa profile đi rồi vào post bài ^^

Tao cũng muốn cho mấy anh đẹp trai trường tao lên :((, bọn mày dạy tao cách đi

Anh của con Mtrang trông có vẻ ưng mắt đấy :D Có cái ảnh cuối như đang ngồi ị :))

Chào các bác, hôm nay là tập 3 của The Adrien Brody Show nhểy?? :D Cái này là lấy từ fim King Kong nhá :x Mà bọn mày phải cảm ơn tao đi chứ, nhờ tao với anh ý :x mà topic lớp mình tưng bừng hẳn lên còn j?? \:D/

Thanh Hà có mỗi 2 cái ảnh mà khoe mãi, anh này trông bệnh bệnh bỏ xừ, manly cái nỗi je.....
Hoan hô Minh Trang, nói 1 câu chí lý quá đi mất :x
Mà mày cũng thik xem Disney Channel ah?? :x Anh này cũng đc đấy :D Cái đầu tiên xinh 1st

Đề nghị chúng mày chấm dưt chủ đề các anh ở đây nhá...toàn hàng lởm mà cứ nhoi
Mày cứ đợi đấy :-w Tuần sau để tao xem anh của mày thế nào đã rồi mới ý kiến nhá!! Hàng Trung Quốc là lởm lắm đấy :D

Chẹp, cái ngày thứ 7 >.< chiều nay Hải đang định xin thầy để thứ 7 ôn tiếp, ko biết thầy đã hết "dỗi" lớp mình chưa
Lạy zời em Hải dẻo mỏ xin đc, sợ thầy quá đi mất!! Đúng kiểu thầy dỗi vì mất tiết nên mới bắt lớp mình làm bài luôn ý!! Em sợ lắm :((, kiểu trước tết thì ngày đêm lo lắng học bài, trong tết thì lại lo lắng cái hôm trả bài ý :(( Mà cứ cái kiểu "dỗi" thế này thì đề lại khó nhăn ra cho mà xem :((

Mama bọn mày chứ :(( tao thì đang è cổ ra cắt ảnh cho bọn mày :> thế mà post 1 đống ảnh xấu xí lên /:) ko chấp b-)

@C : ý mày bọn này vớ vẩn hêt huh :-? so sánh với Clai Trần thì đg nhiên :mrgreen: Hường à, Clai Trần là Mr Trần bị Claiphento :))

Con Hường đc thì post ảnh lên đây :-? mày tống vào đâu đấy, photobucket chẳng hạn rồi páte cái link IMG sang đây ;) còn con :mad:) MinhTrg ek tính :)) có hơn tao 1 cái ảnh mà cũng khoe... ều :p đúng là diana :D mày ko thấy thằng ý như cục bột + thịt à :)) thà như của con Chip lean còn hơn, đây thì có thịt mà ko có cơ :p

Bọn mày có vẻ ko chịu đc men hay sao ý :p toàn thích boy ==> tao post cái này vậy.

À, thằng Bô, con Lan + Hồng Linh down à /:) tự nhiên bao nhiu ảnh đẹp lại đổi thành mấy cái ảnh xấu hơn [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
í á..con Thanh hà pót ảnh anh đóng trong Euro Trip đây mà ;)) ^^ ^^ chết....fim này unrated đấy......:)) nhưng mà công nhận là kute ^.^ :x :x :x
cái anh của MTrang trông cũng ổn ổn.....^^ nhưng sao cái miệng anh í ở cái ảnh 2 xinh thế...trông như cái kẹo STARBUST hạt đậu i' nhờ :))

Í trời topic lớp mình vui quá :)) (thế này bớt hoa mĩ chưa bạn Hà Vân :D )

Bài trang trước của em Phèo già nhá :) : cám ơn em gái, bắt đầu từ ngày mai anh lại đi học từ tiết 1 :D :x *xoa xoa* *ôm ôm* :))

Chết cười với Chân Clài =))...Dạo này Clai Trần ít post bài nhờ :-?, ngày mai em C lên làm công tác tư tưởng cho Việt Kiều cái ^^

Tiện thể lên thông báo với cả nhà có 1 ban lớp ngoài quyết tâm trong 2 tuần cưa đổ bạn Phi lớp ta =)) ..cả nhà cùng cổ vũ bạn nào :))

Í trời topic lớp mình vui quá :)) (thế này bớt hoa mĩ chưa bạn Hà Vân :D )

Bài trang trước của em Phèo già nhá :) : cám ơn em gái, bắt đầu từ ngày mai anh lại đi học từ tiết 1 :D :x *xoa xoa* *ôm ôm* :))

Chết cười với Chân Clài =))...Dạo này Clai Trần ít post bài nhờ :-?, ngày mai em C lên làm công tác tư tưởng cho Việt Kiều cái ^^

Tiện thể lên thông báo với cả nhà có 1 ban lớp ngoài quyết tâm trong 2 tuần cưa đổ bạn Phi lớp ta =)) ..cả nhà cùng cổ vũ bạn nào :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên