Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao từ tối qua đến bây giờ mà topic lớp mình vẫn chỉ thêm được mỗi bài em Thanh2 thế hả? Chúng mày đâu hết cả rồi, mọi khi tao lên sau 1 hôm là mất một đống time đọc bài rồi cơ mà???
Hóa ra bi h tao lại là thành viên tích cực, nhẩy? :p
Hichic, đang cãi nhau với cả anh M, thế nên chán chán kiểu gì i' hehe...Sao mấy dạo này ko thấy Bách lên forum làm vài quả entertain cho vui kia vui nhà nhỉ?? Có đứa nào đang online vào chat với tao :X !

Mày bị Bách bạc tình hay sao mà ko bit rì hả C :))
Hôm qua Bách nhảy vào chat với tao 2 câu kêu là chán muốn có người nói chuyện ==> khổ thân :(
Sau khi tao gửi cho nó ảnh 1 em vãi xinh ( con Nhi í ) , thế là ko thấy nó reply lại rì nữa cho tao :D

:p tao onl mãi nhưng ek biết post j :D mày tích cực thật, kỉ lục đấy =D> 22 bài viết 12 đcl :x

Mai có đc liên hoan chè chén ko nhỉ ;;)

nguyễn phương ly đã viết:
thà ơi thà tao yêu thà thế !!!!! :*:*:* >:D<>:D<>:D<yêu cả lớp mình nữa :(:)(:)((
hôm trước tao cũng thấy mess của kon thà kêu gọi lên a1......nhmuh căn bản mấy hôm nay tao bận lòi mắt...essay form fiec^' các thứ loạn xị !!!!! 2 tuần tới tao cũng sẽ rất rất rất bận..cái final thì ek nói làm gì...kệ bố con nhà nó !! nhmuh 28 tao thi 2 maths màh chưa nhét được miếng nào vào đầu cả !!..nhmuh tao sẽ cố móc ra 1 cục thời zan thật to đùng để ngồi viết....
tao thèm được về nhà làm YB với bọn mày quá :(:)(:)(( nge bọn mày nói màh dãi chảy ròng ròng :(:)(:)(( !!!!!!!!
tao 0 kịp đi scan ảnh bên này rồi !!! căn bản cái đống ảnh tao có thì bị mất hết vì máy tao hôm trước bị ngu đem đi sửa mất sạch data !!!!!! còn mỗi ảnh senior tởm lắm...như kiểu ảnh nghệ thụt í !! 8-}8-}8-} nhmuh 0 có trên máy...phải scan...thôi tao tìm ảnh trên ha0 vậy....ảnh chụp ở ams mới xinh xắn vui vẻ ^_______^

tí nữa tao về nhà pozz tiếp !!....thèm viết quá thèm viết quá !!!!!!!

mày ui tao có một cái ảnh rất xinh đẹp của mày hồi lớp 10, tao cắt ra cho ^^

Các anh chị ơi
Nếu có xuống 05-08 vào topic hot-boi thì nhớ vote cho em Nam lớp em
Khổ thân thằng bé wa đang đứng t2
...từ dưới lên
o phải vì o đẹp zai mà là vì ít n' bít wa
plz vote cho nó...trai A1 chẳng nhẽ lại chịu thua kém thiên hạ:)

:eek::eek::eek::eek::eek::eek:
CÁi ĐỨa NguyỄn PhƯƠng Lyyyyyyy Ở TrÊn Kia LÀ ĐỨa NÀo ĐẤy >??!!??

Con HƯỜng ToÀn Fat BiỂu MẤy CÂu RẤt Chi LÀ ĐỤng ChẠm CÁc Zai A1 CƠ ;;);;);;)

BỐ Ơiiiiii.....nÓi TrƯỚc Tao 0 CÓ GÌ ViẾt Cho MÀy ĐÂu NhÁh ^_^!!!!!

ĐỨa NÀo PhỤ TrÁch TÌm Ảnh ĐẤy ??!!?? ĐỂ Tao PhỤ TrÁch TÌm Ảnh TrÊn Album A1 Cho !! :(:)(:)(( 0 ThỂ VÔ CÔng DỒi NghỀ ĐƯỢc !!!! >.<

Con C Hay LÊn Bay BƯỚm TrÊn NÀy NhỈ ^_^!!

BỐ Ơiiiiii.....nÓi TrƯỚc Tao 0 CÓ GÌ ViẾt Cho MÀy ĐÂu NhÁh ^_^!!!!!
Kon Li điên, chưa hỏi đã xí xớn trả lời rồi :D Mày mà viết cho tao thì cũng phải kiểm duyệt còn chán, tưởng viết cho VIP mà dễ ah ;;)

THà đâu, sao ko onl đi, tao gửi ảnh nhờ mày cắt mà!! :((

Hichic, đang cãi nhau với cả anh M, thế nên chán chán kiểu gì i' hehe...
Đấy, tao đã bảo mà, kon C ko post được bài nào ko có chữ "anh Minh" đâu :D

Bọn mày ơi, ava mới của tao... :x

chip ơi , anh này trong film king kong fai ko may`, nhưng mà tao ko thích lắm trông cứ chán chán kiu j y, tao thich anh king kong hơn,:))
hum nay fat fan thưởng , lời nhất min trang , ring 1 tr về ko bít có bị thàng nghiện nào trấn lột giữa đường ko, heheh, min trang nè, zun nè nợ cả lớp chưa khao nhá
hum nay chụo đc mấy fat ảnh nhắng thế, cô liên trông rất chi là ...

Ông diễn viên trên hồi trước đóng the Pianist được giải Oscar mà (lâu lắm 0 cập nhập chả nhớ đúng 0 ^^)...tên thì quên cha nó mất, nhớ mỗi cái mặt trông rất là "huyền bí khó nhận ra" :D

2 bạn được tiền nhá...rất là gắn bó với mình trong 1 số vấn đề nhá ;;) , các bạn 0 được quên nhá :">

tao có cái ảnh "thật là Hàn cúc" trong máy con THà hay con nào ý mà, cho tao xin ảnh đấy để làm ava trong yb đi :D ^^

dễ bài con Ly ở trên kia là bài con Ốc-bài 1 dòng thêm cả quotation dài ngoằng ý ;)).

Bôi cái gì ra cho nó dài h ....
À hình như 5/2 các bạn HQ sẽ sang trường ta lần nữa..rất chi là promising ..đề nghị hội quạ già và hội sính ngoại tích cực chuẩn bị \:D/.

À tao vừa phát hiện ra ăn chuối thật là có lợi..tăng cừong năng lương 1 cách đáng kể so với các loại hoa quả khác.NGoài ra chuối có tác dung tăng cường sinh lực ;;). Các bạn nên ăn chuối

Hôm nay nhận đc phần thưởng ban phụ huynh, tự hỏi các khóa lớp Anh trường mình ở đâu mà để cái dòng đầy cảm xuc BACH TO SCHOOL chình ình như thế ...thiệt tình....

Hết 0 hết chữ B-)

Tôi bảo này, cái YB lớp mình ý, có nên include hết tất cả các bạn từ trước đến nay 0 nhỉ, như thế sĩ số sẽ đông lắm đấy. Những bạn như Phương Thanh, Mai Phương ý. CHắc vẫn nên chứ, nếu định thì nên báo với sâm hay ai đấy bên sing tiến hành nhanh cái nhỉ. Thanh Hà làm nhanh lên chứ, chưa thấy ai hào hứng vụ YB này ngoài những người lên mạng. Mình còn cầm 60000 dấy nhé

Haha, sao con Huong toan duoc nhung cau tinh te the nhi?? (ko hieu sao tao ko danh Tieng Viet dc ) Ma cong nhan cai thang avatar con chip sai nghien that hehe :p. Tu luc xem phim Kingkong tao da cha thay an tuong gi, the ma sao con Chip hom nay den' lop khen loan het ca len, ro~ kho than con be' :)) Ma` kho, co' ai dong tinh dau :p

Hom nay sao tong ket lop nhat nheo the, moi lan co' lien hoan an uong' linh tinh, roi van nghe ha't ho` vui lam ma, the ma hom nay chang co' cai' quai' j`,chan' the'!! Phan thuong thi` chuoi', duoc cai' coc' phu` hop de lam` coc' danh' rang :))

Hom nay moi ng` lai len dong vui roai` hehe, chu' hom qua cha co' ma nao`, chan' the ko bit!!
@ Chip: Bai` nay` cua tao ko co' nhac' den' anh ....( ko noi' ten ra cho do mang tieng' nhac' suot ..hehe :p )

@Chip: trường mình có 1 em lớp 10 giống true love của mày lắm Chip ạ. Mấy lần tao nhìn thấy em ý rồi, ;;) ;)). Bó tay cái tóc của em ý. :)) :)) Btw, hình như đây là Adrien Brody thì phải :D :D Nói The Pianist thì tao nhớ rồi. :D Mặc dù mấy tao chư xem fim này :)) :))

ối dời ơi, thấy chị chíp lại kêu mình lên xem cái ava mới, tưởng nó có ai mới, hóa ra vẫn là ông sái nghiện. Chíp ơi, mày có lục cả cái album của lão này cũng 0 tìm được 1 cái nào khá khẩm hơn đâu. Về sau cho chíp nhà ta đi kén chồng ở trại ma túy thì hợp nhất.[ Bây h mình mới biết gu của bạn chíp

Sao mọi người cứ chê bai thế nhểy, anh Adrien đẹp đẽ thế cơ mà!! :x (Thật ra thì có chê nữa thì Chip vẫn :x anh ý thôi, cho nên ko sao đâu :D) :x Tao xem fim King Kong ek để ý cái j ngoài anh ý cả, bây h mà bắt tao kể lại có khi tao kể linh tinh mất:D Mà người ta phải gầy gò cao ráo như thế chứ, ai lại béo ú như Bờm heo :))

Bây h mình mới biết gu của bạn chíp
:| Ơ, gu của tao thế thật mà :| Tao thik các anh như thế này lắm :x

Btw, hình như đây là Adrien Brody thì phải Nói The Pianist thì tao nhớ rồi. Mặc dù mấy tao chư xem fim này
Uh, đúng rồi, Adrien Brody đấy :x Tao cũng chưa xem The Pianist, nhưng chắc chắn là sẽ xem trong vài hôm tới thôi :x

--->Từ nay mỗi ngày tao sẽ đổi ava một lần để khoe album của anh ý cho bọn mày xem, đẹp lắm đẹp lắm :x
---------------------
Huhuh, tao thực sự ko muốn nghĩ đến thứ 7 tẹo nào :((

Thứ 7 tuần này vừa kiểm tra Văn vừa ktra Toán hả các bạn :D. Thôi chúc các đồng chí môn Toán thì gặp hôm thầy đổi tính, môn Văn thì cô chấm bài theo cảm hứng nhân đạo vậy, chứ 2 môn này mà chúc làm bài thật tốt thôi thì chẳng bao h đúng cả :)

Bạn Chíp thể hiện tình cảm thế này là hiền đấy :D chứ như hồi tao với con Feo suốt ngày Ed Ed thì topic lớp mình lại xuống sao hay locked mất :D. Thế nên chúng tao khen thần tượng bạn Chíp thật là sái nghiện nào cho khổ chủ vui lòng :p

Dạo này tao làm sao í các bạn ạ, tự nhiên lại mất tập trung khủng khiếp. Bê trễ thế này thì dễ chẳng đi đến đâu hết :( .

hihi cái ava của Chip trông đẹp đấy chứ^^con Thanh2.....tao đố mày tìm được thằng nào khá khẩm hơn thằng này trong trại cai nghiện đấy ^.^
dạo này Thanh2 chẳng chịu đến lớp j` cả ....[-( ...nhớ Thanh2 lắm cơ ^.^Thanh2 cố gắng ăn ngủ điều độ vào nhá.... không người ta thấy gầy quá...bắt đi ở cùng cái anh trong ava của con Chip đấy ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Hip, ko lên 1 buổi mà lắm bài thế :D

Mọi ng` à, ai lên này thì nhớ hộ tao là mai họp sau tiết 3 nhé ;) mong là lúc đầu ỉu 1 chút rồi sẽ như đợt giao lưu :x à, còn ảnh nữa, mọi ng` nhanh2 nộp cái :)

Chip ơi tao ko muốn làm mày đau lòng nhưng phải công nhận cái ava của mày :-& thật 8-} mặc dù gu của tao cũng bị mấy đứa trẻ con chê lên chê xuống /:) :D :p sexual + manly mà :x ví dụ như anh này, đóng Kelly trong The Girl Next Door :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên