Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con Huòng co' cai' nhay' mat' dày mờ ám :))
tao chúc cả nhà ăn tết vui vẻ, ước gì được nấy nhá :* iu lơp mình nhiều :x

hihi
em sẽ cố rình đến đúng 12h- phát pháo hoa đầu tiên em lên post bài ..^.^

Happy New Year.
Từ đất nước Ấn độ xa xôi bạn Đức chúc cả nhà năm mới thắng lợi mới. Tất cả đều đạt được những điều mình mong muốn nhớ.
Nhớ bọn mày lắm.

HAPPY NEW YEAR MY BELOVED A1. Tui xông topic lớp nhé:x :x :x :x

TO chip: Mày ơi, hôm nay thật là buồn cười, lố bịch, nhưng đáng nhớ. Năm sau tao ở Dartmouth là tao nhớ lắm:)) :))

Hô hô lạy trời bài của tao lại 1 là bài last của năm con ~:> (anh yêu ạ) 2 là bài 1st của năm con cún :)>- b-)

Akemashite Omedeto Gozaimasu​

Chắc lại chúc cả nhà happiness <== gọn nhẹ, tiện lợi :D còn xem chúc riêng chi tiết cho xôm nào :*

- N~ ai thi ĐH thì đỗ hết + điểm cao (trừ đứa nào thi Anh Nhật thì kém tao chút2 :D) <== hơi ngu tí nhưng tao thấy cứ phải cái này cho chắc, safety first :-$ ;)

- TOEFL (còn ai ko), SAT...Du học nào :* bọn mày đi hết đi, sau này bao h tao qua Mẽo càng n` đứa đón càng tốt :x

- Chuyện tình cảm từ gia đình ==> bạn bè ==> t.y tốt đẹp :)

- $$$ thu hoạch tết này n` 1 tẹo... có ng` ko lì xì trẻ em 18+ đâu :D =)) :> với cả, uhm... uhm... mùng 8 Tết... uhm... C ơi ;;)

- Các em gái xinh xắn dễ thương yêu kiều :x để sau này tao mà ko có ma nào rước 8-| thì đi chuyển đổi giới tính b-) :D

- Viết đc n` bài chất lượng cho YB ;;)

- Đi chơi mùng 5 vui :)>- :* ;) :x

- Còn j tự add vào :D

Tạm thế đã, có nghĩ thêm cái j post sau :biggrin:

Luv ya all my A1 :* >:D< :x

@MinhTrg: :mad:) mày thi SAT xong rồi >:D< Feb cũng sắp end rồi :) tao đợi ngày mọi thứ xong xuôi, mày sẽ back về làm con :mad:) của tao, ambitious nhưng carefree :*

@H.Vân: cố lên bà... 5 tháng nữa... bianco, aerobic, shopping, makeup... omg n` thứ quá =P~ @-) ;)

@~:>: chắc chẳng cần chúc anh yêu mấy cái học hành, I know you'll make it b-) chỉ chúc cao to nhanh lên để làm chỗ dựa vững chắc cho em yêu :x

@B.Ngọc: mày có lên đây ko con :) tao ek biết nữa... 7 năm rồi mày nhỉ :* khá là dài đấy chứ, đủ để tao và mày hiểu nhau (mặc dù tao ko hiểu đc n` thứ 8-| )... dù ko phải là tri âm tri kỉ j, nhưng close, isnt it?.. tao có thể nói với mày tất cả n~ j trong đầu tao, từ chuyện hôm qua tao chơi mấy trò trên cartoonnetwork thế nào, đến ... :)

@Phi: ấy thì chắc sẽ ko lên đây rồi :D biết đâu đc đấy :) khi tớ ngồi lui cui type thì nhìn lên 1 tẹo là bức chép tranh Điểm Trang (Umataro) của ấy :) ko hiểu sao tớ chưa từng nghĩ đến việc chép 1 bức tranh về Jp cho bản thân mình cho đến ngày 27-12 tức ngày đi hội trường ở Cung Việt Xô :D nhận đc quà XMas của ấy... mấy hôm trước đã finish 1 bức KyoMaiko khá ổn :)>- nhưng vì đú vẽ màu ==> mấy cái bút lông của tớ do ko rửa sớm ==> ko vẽ đc ==> lấy bút rởm của con em ==> :(( ko nhắc nữa, mấy ngày tết tớ sẽ dành time vẽ đem khoe ấy :*

Giao thừa năm nay sẽ lại say, nhưng sẽ ko còn say-passionate như năm trước... tranquil...

oa ......cha^m. rui`.......^^dau` nam da~ post bai` ko da^u'....
dau` nam da~ ca^u bai`...[-x...ngai. che^t' :((
Chuc' lo*p' minh` hoc. ngay` cang` gioi?...

ai cung~ dc nhiu` may man' va` luon vui ve? ^.^
iu lo*p mi`nh :x

Chỉnh sửa lần cuối:
HAPPY NEW YEAR TO EVEVRYONE. LOVE YOU GUYS SO MUCH. BEST WISHES FOR ALL OF YOU !!!!!:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* 0:) 0:) 0:) 0:)

Hmm, bài cuối năm con ~:> okie phết :D năm + là bài 1st, năm - là bài last :> b-)

Nhà tao vừa chơi hái hoa dân chủ do con em làm host xong :D vui lắm :x bã ng` đc có 30k :D đc cái mỗi cụ 500k :x mong năm nay làm ăn khấm khá [-o< lại 2-3h đi ngủ sáng 11h dậy nào :D

Thế nhé :*

chep chep, lúc nãy rình đến 12h để ấn nút post thì hiện ra cannot find server to đùng8-} dù đã copy rồi nhưng vẫn ko Ctrl V được/:) . Thế là đành mất bài post xông đất top lớp mình8-| :D

Uhm, năm mới chỉ muốn chúc mọi người vui vẻ và may mắn:x đạt được tất cả những ước mơ và mục tiêu đã viết trong report mấy trang trước:)>- . Mong lớp mình sẽ luôn gắn bó như bây h:*

Uhm, sáng mai dậy đi Phủ Tây Hồ:D. Thống nhất mùng 5 đến nhà cô Liên rồi đi Vầng trăng nhá=D> chia ra để còn thông báo cho mọi người;)

Chúc mọi người nhân dịp năm mới đạt được mọi điều mà mình mong muốn, chúc cho A1 mãi mãi vui tươi, yêu đời và yêu quý nhau, special and unique :x:x:x:x!!! I love all of u :*:*:*:*:*:*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
đi xem bắn pháo hoa với cả đại gia đình + ăn cơm cúng nên bây h em mới lò dò lên HAO được;;) có muốn bon chen post bài last bài first j cũng chả được8-|

Năm mới chúc A1ers lúc nào cũng vui vẻ;) ,đoàn kết:) , ai thi j thì đỗ đấy, làm j cũng thành công, hứa hẹn cho ra một quyển Yearbook thật hay thật ý nghĩa...=D>

hiện h em đã buồn ngủ và chỉ mới nghĩ ra mấy lời chúc chung chung như thế, có j chúc tiếp sau:)>- |-)

lớp mình năm mới ui vẻ...tết vui vẻ...cả năm vui vẻ nháhhhhh !!!!!!! đứa nào thi đại học thì trăm thi trăm đỗ....đứa nào ấp uni thì trăm ấp trăm trúng...với cả yêu nhau hơn.....yêu lớp mình lắmmmmmm >:D<>:D<>:D<:X:X:X

0:) chúc cả lớp mình một năm mới tràn đấy niếm vui và hạnh phúc 0:)
-ai apply:-/
-ai thi singapore:-/
-ai thi đại học:-/

-> tất cả đều thành công:)>- ,
chúc lớp mình năm mới
:-$ ...
luôn luôn vui vẻ
:roflmao: ...
đừng học nhiều tới đầu to mắt cận
:-B :eek: ...
ko bao h cãi nhau
:argue: ...
luôn luôn đoàn kết
>:-D< :smlove: :kiss2:.......
tất nhiên , thi đại học tốt để còn tụ tập
:beerchug: ,
ăn mừng
:dazzler: :drummer: :guitar:
cuối cùng, yêu lớp mình nhất thế giới, c u !!!

Hic, các bạn ai cũng chúc hay + cảm động quá, tớ chẳng nghĩ ra cái j hay ho nữa cả, thôi, ngắn gọn thôi

HAPPY NEW YEAR

:) :x ;;) 8-} ;) 0:) :* :)) :)>- [-o< $-) >:-D< :p :D :beerchug: :love1: :dazzler: :smlove: :remykiss: :kiss2: :kiss1: :guitar: :love3: :drummer:

Iu lớp mình lắm :* :* :* :* :* :x :x :x :x :x >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<

Năm mới vui vẻ lớp mình nhá >:-D< Năm nay sẽ là 1 năm cực kỳ ý nghĩa đây, chúc lớp mình làm j cũng thành công, thi trường j cũng đỗ, apply trường nào cũng được nhận nhá!! Với lại chúc cả nhà mình sẽ làm đc nhiều trò thật vui vẻ nữa, lúc nào cũng tưng bừng, học hành nhưng ko quên nhiệm vụ ăn chơi nhá :D :drummer: :D

:D ngày đầu tiên làm ăn sao bọn mày =P~ à papa tao đang xem The Girl Next Door, ko biết nó có # j so với đĩa ko nhỉ 8-| :biggrin: yêu anh Timothy ^^ :x

tết mùng 1 cũng vui vui. năm nay lâu lắm rồi cả gia đình nhà nội mới sum họp thế này, hiện giờ thì đang ở nhà ngoại. Nhưng vui nhất là hihihi, 0 nói được, tin vui tin vui quá.

Hmm... tin vui... sta đại loại vợ con mẹ nó gia đình... hmm... đáng nghi b-)

Wawa......topic lớp mình mới đầu năm đã đông vui nhộn nhịp quá !!!!!!!!
Chúc mừng năm mới cả lớp mình, luôn vui vẻ, yêu đời, thi đâu đỗ đấy, thành công trong học hành thi cử + thi thiếc xong là có người yêu :D :D, may mắn cả năm, trẻ khỏe nữa nhá :*..yêu lớp mình lắm lắm !!!!!

hôm qua mọi người có đi chơi giao thừa ko?? Hôm qua là lần đầu tiên tao đi ra ngoài đường vào đêm 30 tết đấy...vui lắm !!! Rất là meaningful + romantic ...:p...tao đi với anh iu của tao muh :D......
@ T Hà: Mồng 8 mày định thế nào đây ??? Có gì mess cho tao, hehe, cái này ko nên public vội, cứ từ từ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên