Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình hình là ngày mai anh em phải đi học thật đấy, hết cái trò xách cặp đến trường ngồi chơi xong lại xách cặp về roài :(( Chả biết, nhưng nói chung là tao quên cái kiểu ngồi trong lớp học hành ngoan ngoãn nó như thế nào roài 8-}, tiết đầu ngày mai lại là tiết cô Liên, loe ngoe là chết đây :D
Mai sẽ thử ngồi chỗ mới, tìm hiểu bạn mới xem thế nào :p Mọi năm tao toàn ngồi 1 mình, bàn tao như kiểu cái quán trọ, hết kon Ly lại đến thằng Bờm, rồi Nhun, 73, Bô, Đức... đến chơi với tao, bây h biết lượn đi đâu đây??? Chả lẽ lại xin cô đổi lại chỗ??? 8-}

úi zời ơi, chán quá.Mai đi học rồi,nghĩ đến việc phải đi học mà lo quá.Năm nay lại còn phải thi chọn đội tuyển các thứ,mệt thế :(( Không thi thì cứ thấy nó kì kì kiểu j` ấy, mà thi thì điểm sẽ chẳng ra sao cả....:((Thôi,xác định ngồi cổ vũ cho các bạn vậy.
Mọi người ui cố gắng lên nhá!!!!!!!!

Ngày đầu tiên đi học, ốm lăn quay, vui thế cơ chứ!! :))
Mai thi đội tuyển 3 tiết liền, tao sẽ chuẩn bị tinh thần là người duy nhất trong lớp mình trượt, hờ hờ :((

Các bác cho em thi đội tuyển với :D
Em cũng muốn được + điểm bài KT lắm (động cơ hơi đê hèn 1 tí) :D

Chào bọn mày
Dạo này tao bận túi bụi với cái orientation week và một phần cũng vì lười nên bây giờ tao mới post bài được. Trướng tao rất tốt. Rất to và rộng. Đến tận bây giờ tao vẫn chưa nhớ hết đường trong trường là đủ biết rộng thế nào rồi đấy. Thức ăn khá ngon và được ăn thoải mái nên tao ăn rât lắm. Chắc chắn lúc về sẽ béo lên nhiều lắm. Tao ở cùng phòng với 1 thằng người Đức và 1 thằng Ấn. Do chỉ có 3 thằng trong 1 phòng nên phòng tao rất rộng và rất thoải mái. Chỉ tội trường tao ko cho wireless vào tận phòng như trường sếp Hường. Căn bản ở đây bọn học sinh có nhiều đứa phản đối lắp vì bảo là làm thế thì bọn học sinh sẽ suốt ngày chỉ ngồi trong phòng với cái laptop mà ko tham gia các hoạt động ngoại khóa. Thế nên phải ra phòng máy mới onl được. Bọn học sinh ở đây rất hòa đồng và thân thiện. Thầy cô thì vãi cả informal . Nói chung là cái gì cũng rất tốt.
Hôm nay là buổi học đầu tiên cua tao. Kinh dị lắm. Học từ 7h30 đến tận 2h. Nghỉ giữa mỗi tiết là 5'. Giờ ra chơi la 15'. Tởm hơn cả ở VN. Vừa học vừa ngủ gà ngủ gật. Lại còn đói nữa chứ. May mà 1 tuần chỉ có 2 ngày học liền tù tì như thế. Nếu ko thi chết mất.
Thế bọn mày thế nào rồi. Tuần vừa rồi lăn lê bò toài vui vẻ lắm à:D. À ngày mai cả lũ phải làm bài thi chọn đội tuyển à. Cố lên các bạn nhớ. Chúc cả lớp được vào vòng trong.
Thôi phải đi ăn đây. Nhớ thỉnh thoảng viết thư kể tình hình cho tao và mấy đứa xa tổ quốc khác nhớ. Ah, F330 nhớ mang máy ảnh đến lớp chụp xong gửi ảnh cho tôi nhớ.
Thế nhớ. BB =;

Thằng Đức nhớ chụp ảnh gái xinh gửi về cho các bô lão A1 hồi xuân nhá :))

Mai thi nhưng mọi người vẫn ol ầm ầm 8-| , tâm lý có vẻ thoải mái :)>- , thế này chắc mai thi tốt hết thôi ;) . Lấy 35 người là nhiều hơn sĩ số lớp mình đấy :) , cả lớp cố gắng :)>-

Mai làm bài 3 tiết thì căng thẳng lắm nhỉ 8-} , thể nào ra cũng lờ đờ 8-} , về nhà ngủ cả chiều cho mà xem :| .

Mai buổi chiều Sấu bay đấy, thế là nhân xuất ngoại cuối cùng của lớp ta năm nay đã chính thức xa tổ quốc :| .

Híp lâu lắm mí lên đang thấy last post của Đức ==> hí hửng chui vào thấy bài thèng vitlon /:) Đức ở bên ý thế là sướng lắm rồi :x chứ như bọn tôi ở nhà đây này :((

Lớp mình cũng ko n` đứa viết graph đỉnh đâu nhỉ :D tao chỉ mong ko đến nỗi điểm thấp nhất thôi, còn trượt thì 1000% roài ... vừa lôi quyển IELTS ra xem lại ==> đọc mấy bài mẫu của nó thấy dễ thế mà bắt tay vào viết thì :(( rồi cả hè đến essay cũng có viết bài nào đâu 8-} thôi, xong em :((

Đi ngồi nhét tiếp vào đầu đây :-s :-s :-s

Xin phép được đánh giá về 2 thầy cô mới năm nay.
Cô văn: nói quá nhiều, và giao quá nhiều bài, gây buồn ngủ khủng khiếp.
Thầy toán: rất tâm đắc, dạy cơ bản và chắc, tốt cho 1 thằng chưa biết tì gì như em

hi` hi` thì đã bảo mà thấy dạy tôt lắm
cô Văn yêu cầu kinh wa, nhìn thấy tương lai môn văn thật mù mịt, tuần sau đã làm bai văn số 1 , ko hiu se đi về đâu
hôm nay làm bài như khùng, thui, từ nay hễ các bạn học đội tuyển thì em xuống canteen ngồi vậy, hehehe,

Em chào các anh chị ah! :D

Hôm nay các anh chị thi thố thê nào ah?

Bọn lớp em 12 đứa nghe lời cô Hạnh cũng bon chen (gặp anh HLVL ở phòng thi) Đề như là ... ý. :( Cái tờ đầu tiên và cuối cùng đầy rẫy những thư ngữ phấp kinh hoàng, em đoán 50%, còn 50% là tick bừa. Lởm thật /:) Giờ ngồi cầu kinh cho mình ko xếp bét! Amen! :))

Lớp 12A1 năm nay có phải thầy Hùng dạy toán ko ah? Nếu đúng là thầy Hùng thì sướng thật rồi. Thầy dạy chắc lại còn hiền nữa :) Lớp em học thầy Hải, đúng là 1 gen tờ lờ mần. Cũng đuợc ah!

@Chị Hường + anh Đức: Good luck in America! **==

em ơi, thầy Khánh cơ, ko fai thầy Hùng đâu, hhiiii, thầy này cũng tốt lắm nhưng năm sau chắc bọn em ko học thấy đâu, thấy thầy bảo năm sau thầy xin dạy lại từ lớp 10

Phù, cuối cùng thì cũng thi xong :) , mặc dù làm bài ngữ pháp như dở hơi 8-} . Thế thứ 6 này học đội tuyển ở lớp mình thì phần ko phải đội tuyển sẽ ngồi ở đâu :-/ ?

Hôm nay học tiết văn đầu tiên :| . Công nhận là cô nói hơi bị nhiều [-x , đòi hỏi cao 8-| . Chưa gì tuần sau đã kiểm tra 1 tiết 8-} , mà lại còn Nam Cao 8-} , Xuân Diệu 8-} , văn học 30-45 8-} , hic hic, học kiểu gì ko biết :(( . Đã thế giới hạn ôn tập là văn học lãng mạn và hiện thực 8-} , ối giời, thế thì học tất cho xong :| .

Còn thầy Khánh thì khỏi nói rồi 0:) , vừa hiền lại dạy hay nữa :)>- .

Mai học Hóa đây, ko biết cô Hà thế nào :-? . Môn hóa bao h cũng là ác mộng với mình :(( , cô mà còn nghiêm nữa (nghe đồn thế :-s ) thi năm nay lại khốn đốn rồi:(.

XX bon chen ít thôi nhá!!!:D

Phù, cuối cùng thì cũng thi xong , mặc dù làm bài ngữ pháp như dở hơi . Thế thứ 6 này học đội tuyển ở lớp mình thì phần ko phải đội tuyển sẽ ngồi ở đâu ?
Thứ 6 có học đội tuyển rồi cơ ah?? Thế thì phải biết KQ từ ngày mai hoặc ngày kia nhểy??? Ko ngờ mình lại chết sớm như thế :((, thôi cũng có cái hay, từ nay về sau các cô ở canteen sẽ nhớ mặt mình, lúc các bạn học đội tuyển kể ra cũng có chỗ mà lượn :))

Còn về 2 thầy cô mới lớp mình iem chỉ có ý kiến mỗi thầy toán thôi, còn cô Văn thì sáng nay move lên chỗ thằng Bô, 2 đứa buôn zưa lê toàn tập --> ek nghe thấy cô nói j cả :D, có j mai các bác phổ biến lại cho em :D. Thầy Khánh đỉnh cao quá, lớp mình sau 1 năm Ep, 1 năm Mr Doremon ít ra cũng đc năm cuối ngon lành roài :x

Chết với Hóa thôi, nghe thằng Bô dọa sợ lắm rồi!!! :((

hic hic, :(( :(( :( :( :(( chậm chạp quá, bây h tao mới đọc xong Harry hu hu hu ..... chán quá.... :(( :((

Ui , tao vừa mới nghe được cái tin này phởn we'!:D

23, 24, 25/12 tổ chức lễ thành lập trường , học sinh nghỉ cả 3 ngày ! Ngày 23 tổ chức tiệc đứng cho hs toàn trường . CỤ thể là cấp 3 ăn ở sân bóng bên trong và cấp 2 ở bên ngoài , nếu thik hoạt động , văn nghệ rì sẽ có sẵn mic,.... Ngày 24 các thầy cô đi ăn + mit ting ở ngoài , Ngày 25 dành cho cựu hs về chơi.

Để đảm bảo được vui vẻ hết mức , thi học kì 2 sẽ bắt đầu từ 1/12 , bắt đầu thi các môn phụ , dự kiến muộn nhất là 20/12 thi học kì xong !:))

Oạch, hôm nay đi thi vãi nổi, sau khi các em 11A, 12CE, 12A2 đã đứng lên kiếm diện còn lại 1 mình mình :D Đứng lên cười 1 nụ cười siêu sao làm xiêu lòng 1 số em gái 12CE (em iu tha lỗi cho anh :D)
Thi tuyển gì mà cả phòng toàn gái là gái, làm chả tập trung, đề thi khó, thôi bỏ đấy ngồi ngắm gái còn hơn :D. Cả phòng có 4 thằng con trai :|
Được cái hôm nay bùng tiết cứ gọi là :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên