Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khai giảng hôm nay hơi nhạt nhòa cả nhà nhểy, đi về nhớ mỗi mấy cái lẵng hoa mới đau chứ :)) Thôi, hi vọng mai quân sự sẽ vui vẻ hơn

Sáng nay Hà Béo ra đi trong tang thương và mất mát
Anh iu nói cái j mà sợ thế, thật ah??

@Bờm: Mày lại giống tao rồi, có j tao sẽ chia sẻ kinh nghiệm cho mày, đừng buồn nhá :)

Sao topic lớp mình nhạt nhòa thế này, mọi người bay đâu hết rồi. Mà này, các bác vào trong năm học hành đừng trâu quá, 0 họ lại tưởng lớp mình học thêm hết rồi thì chết em nhé.

các em lớp Anh 1 có thể báo cho bạn Nguyễn Minh Phương là 3:30pm ngày 8/9 đi phỏng vấn của Lafayette ko...

Chị Lan yên tâm, h này chắc em Minh Fèo đang fỏng vấn với bác Barry rồi :D.

Hôm nay tập quân sự thế nào thế? Có lăn lê bò toài khom thấp khom cao như hôm qua 0? :D. Nằng thế này, mấy đồng chí hy sinh trên giường bệnh rồi :|

Bạn nào thừa sách gk cho tao nhá :D. À mà tiện thể thứ 7 đi học các bạn nhớ giữ cho mình cái đề :)

Muốn viết cái j cho dài dài mà sao thấy khó quá :(.

Đúng hôm tao bắt đầu thấy tội lỗi vì để cái topic lớp mình chui tọt xuống dưới cùng thì lại có đứa moi lên hộ, hehe:D

Hôm nay tập quân sự thế nào thế? Có lăn lê bò toài khom thấp khom cao như hôm qua 0? . Nằng thế này, mấy đồng chí hy sinh trên giường bệnh rồi
Bạn nào thừa sách gk cho tao nhá . À mà tiện thể thứ 7 đi học các bạn nhớ giữ cho mình cái đề
Tao cũng đang ốm rồi, say nắng lòi mắt :( Mày cứ tưởng tượng 11h trưa, nằm ra giữa sân boro rồi bò lổm ngổm đi xem có vui ko :))
Mà sao thứ 7 này mày lại ko đi ah??

Êu, lớp mình có ai biết j về các bạn mới vào lớp ko, kể đê, tao chả biết j cả!!

Chíp đã viết:
Tao cũng đang ốm rồi, say nắng lòi mắt :( Mày cứ tưởng tượng 11h trưa, nằm ra giữa sân boro rồi bò lổm ngổm đi xem có vui ko :))
hôm nay kinh hoàng thật,cứ tưởng con gái thì sẽ ko bị bắt lăn lê trườn bò ai ngờ 8-} may mắn là hôm nay mấy đứa đứng đầu hàng bọn tao ko bị gọi lên :)) Để an toàn ngày mai tao sẽ nghỉ :-$ :D
Chíp đã viết:
Êu, lớp mình có ai biết j về các bạn mới vào lớp ko, kể đê, tao chả biết j cả!!
tao cũng chả bít j` mấy,chỉ bít các bạn ý chăm lắm /:)

Tội lỗi quá, cái topic lớp mình vắng vẻ mấy ngày nay, nhờ bạn Thanh2 kéo lên mà bắt đầu nhộn nhịp trở lại =D> . Ko thấy ai viết gì mọi người lại tưởng lớp mình bận học hết 8-} .

Hôm nay đúng là đại hoạ 8-} . Tập xong buổi quân sự giữa trời nắng chang2 8-} , lại chính giữa sân bóng rổ =; , về nhà lăn ra cảm nắng 8-} , nằm cả chiều :(( . Thế nên mai nghỉ là lý do chính đáng ;;) (em ốm:p). Chỉ sợ mai lớp mình lại có mỗi mấy mống đi :-s (tính sơ bộ có ít nhất chục đồng chí ở nhà với đa dạng lý do /:) ), thế này 1 là cô Liên điên tiết lôi ra họp phụ huynh b-) , 2 là trường bắt chiều đi tập bù :-? . Dù có thế nào thì mai cũng ko thể đi được:D.

Mà sao thứ 7 này mày lại ko đi ah??
Trong khi các bạn tham gia khóa bồi dưỡng cấp tốc của cô Hằng thì bạn Thanh2 đang lưu lạc tận trời tây đi xuất khẩu lao động 8-| (trích dẫn đúng lời khổ chủ ;) )

Các bạn mới vào lớp mình à, biết tên các bạn:D: Mỹ Hạnh, Hà Linh, Phương Thảo. Toàn là con gái :)) , đều có vẻ ít nói :) , nghe đồn là học chăm :-? , hình như rất hiền :> , có vẻ đi tập quân sự đều /:) (cái này ko chắc lắm vì ko để ý:D b-) )

Tao đang nằm nhà, nghĩ đến các bạn h này đang lăn lê bò toài dưới nắng thấy thật là tội lỗi, nhưng mò đi để say nắng tập 3 thì còn thấy tội lỗi với mình hơn :p ---> tóm lại là nằm nhà :))

Các bạn mới vào lớp mình à, biết tên các bạn: Mỹ Hạnh, Hà Linh, Phương Thảo. Toàn là con gái, đều có vẻ ít nói, nghe đồn là học chăm, hình như rất hiền, có vẻ đi tập quân sự đều (cái này ko chắc lắm vì ko để ý )
Uh, tao cũng biết các bạn ý là con gái mày ah :)) (mà tao cũng chỉ biết mỗi thế thôi :D) Lớp mình thiệt hại vãi nhểy, mấy đứa hay bầy trò lượn mất, thay vào đấy là 3 bạn hiền lành chăm chỉ :(( Lớp mình phải chơi chót nhiều vào rồi lôi kéo các bạn ý nhá, đừng kiểu học tập ngoan ngoãn quá, iem sợ lém :(

Hôm nay tao nhảy xuống Anh2 nói chuyện với mấy bạn í rùi! Cũng ko đến nỗi lắm đâu! Các bạn í cũng cởi mở phết ! ;)

CHuyện quan trọng nữa là cô Hằng bảo là thứ 7 này ko học nữa ! Vì là hội thao toàn trường nên ko học được ! Cô nhờ nhắn với cả lớp , đứa này nhắn với đứa kia hộ nha ! :D. Thứ 2 này kéo dài đến thứ 2 tuần sau thì cô bảo chỉ cho làm bài tập dạng đền thi chứ ko học ( ko lấy điểm:p)

Vào năm học mới hi vọng lớp mình khá khẩm hơn năm ngoái nha!:D

Chào mọi người,mấy hôm nay lớp mình lằn lê bò toài có vẻ vất vả nhỉ.Nhưng ko chỉ mọi người vất vả đâu,tớ cũng khốn đốn với cái hiking trip kinh khủng của tớ,leo 500 m,đi gần 10 cây số và rất nhiều vách núi kinh dị (tớ đã take that route by mistake :( ).

Cái hà béo chưa có động tĩnh gì nhỉ,còn Phạm Linh mới đi đúng không?

Con Chíp dám bỏ mặc đồng bào mà nghỉ ở nhà dưỡng mát hử-->hư thật (whatever reasons you have :p )

Ba bạn lớp mình mới vào trông thế nào vậy?Có dịp chụp ảnh thì post lên cho đồng bào xa quê được hay nha :)

Đã bảo hàng lởm rồi mà lỵ
Cứ cố xoáy vào nỗi đau mất mát của A1 à :D

Đã thử chưa mà bit là lởm hả ! Hay mới nhìn ngoài mà đã dám đánh giá thế là ko chuẩn đâu nhá ! :)). Ko khéo chúng nó mới là người làm cho anh giai " gãy " đấy :D

Hơ, kon Hường từ ngày vượt biên chăm lên topic lớp mình thế, nhưng mà cũng đc mỗi mày, bọn khác chết hết rồi hay sao ý :( Kon Ly thì ko lên net đc, nhưng nhà nó cũng sắp lắp ADSL roài, từ từ sẽ lên, nhưng còn thằng Đức khốn nạn thì đúng là... khốn nạn!! Cũng hay thấy nó onl, vẫn chat chit đc thế mà cũng ko thèm lên chào anh em 1 tiếng, đập chết nó đê anh em ơi!!!

Con Chíp dám bỏ mặc đồng bào mà nghỉ ở nhà dưỡng mát hử-->hư thật (whatever reasons you have )
Thôi mày, tha cho tao đê, lớp mình hôm nay cũng có mỗi 14 con người ngoan ngoãn đi tập thôi, tao cũng chả hư lắm đâu :p Mà mày có từ j hay thế, ở nhà dưỡng mát ah?? :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên