Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Uầy, hóa ra trò này lại còn fai search nữa cơ đấy. Thế mà em cứ tưởng ngồi săm soi cái tranh 1 lúc thì ra. :)) :-? :D :(

Mấy bạn đi HQ có vẻ vui vẻ nhẩy. :)) :D Lại còn được đi với mấy em zai lớp 10 nữa ah :x :p :love3: Hôm wa gắp BÔ cũng thấy nó fe phỡn lắm. :)) Bô còn bảo đang ngồi cùng Song Hye Kyo trong Full House chứ. :)) :dazzler: =)) Rõ phởn, sau đấy thì fun cho 1 lô 1 lốc tiếng Hàn, đểu vãi. 8-}

Các bạn Anh 1 cứ yên tâm. Cô Xuyến dạy hay lắm :x . Lại siêu dễ tính, nói chiện thoải mái, bùng học cũng thoải mái chỉ tội ghi sổ :)) .Quay cũng thoải mái nhưng mà tự bịa thì điểm cao hơn :mrgreen: .
To Thanh Thanh : nhà bạn HQ mày ở thế nào :mrgreen: ,em Lông ở nhà một bạn có chị có bà, không có anh hay em zai :)) thế là hết cả mấy cái dự định đen tối của nó :))

em Lông ở nhà một bạn có chị có bà, không có anh hay em zai :)) thế là hết cả mấy cái dự định đen tối của nó :))
Trông mặt Trung ku đắc ý chưa kìa :))

bùng học cũng thoải mái chỉ tội ghi sổ
Chán chuyện, nói thế thà đừng nói còn hơn, làm tao tốn calo mừng hụt :(

@Trâu: Đúng là tao nhìn ava đoán người thật mày ah, nhầm roài nhầm roài :)) Tao lười đọc chữ lắm, chỉ thik nhìn ảnh thôi :p

Ah, năm nay lớp mình có bạn nào vào ko nhểy, từ lớp khác thi lên giống kiểu Tụ ý!! Hôm trước tao đi đàn đúm ở trường nhảy vào xem thì thấy có cái danh sách các ku dự thi dán ở bảng tin, ek biết bao h có kết quả??

MTrang đã viết:
Uầy, hóa ra trò này lại còn fai search nữa cơ đấy. Thế mà em cứ tưởng ngồi săm soi cái tranh 1 lúc thì ra.
Ừ, toàn phải search mới có kết quả:( Ngồi mò mẫm đến level 12 thì nhìn thấy kinh2 8-} , thôi tạm thời để đấy đã, nghĩ sau:D

Chip đã viết:
Ah, năm nay lớp mình có bạn nào vào ko nhểy, từ lớp khác thi lên giống kiểu Tụ ý!! Hôm trước tao đi đàn đúm ở trường nhảy vào xem thì thấy có cái danh sách các ku dự thi dán ở bảng tin, ek biết bao h có kết quả??
ơ, tưởng kết quả thi lên lớp thì có lâu rồi, điểm cao nhất là bạn Hà Linh A2 b-) , thấy ghi là Đang đợi quyết định của Sở, ko biết bạn ý có lên lớp mình ko :-? . Thấy Hải bảo là bạn này tính cũng hay ;;) , nếu lên thì lớp mình sẽ có 30 người :) , uhm, nhưng mà có vẻ là ko lên 8-| . Thôi thì HVân chịu khó làm người thứ 29 vậy:D

Chip đã viết:
@Trâu: Đúng là tao nhìn ava đoán người thật mày ah, nhầm roài nhầm roài Tao lười đọc chữ lắm, chỉ thik nhìn ảnh thôi
Ai lại nhầm lẫn thế [-x Uhm, mà ava ko giống nhau đâu, cố gắng nhìn kỹ:D

Trung đã viết:
Các bạn Anh 1 cứ yên tâm. Cô Xuyến dạy hay lắm . Lại siêu dễ tính, nói chiện thoải mái, bùng học cũng thoải mái chỉ tội ghi sổ .Quay cũng thoải mái nhưng mà tự bịa thì điểm cao hơn .
Nghe có vẻ ổn nhỉ ;;) ;)

đang ở Korea ni` :D

hehe không hỉu sao số tao may mắn đc phân công ở cùng 1 kon siêu của tốt , gia đình hạnh phúc siêu tử tế chiều khách 8-} 8-} hết sảy

kiểu này ở lại lấy chồng hàn quốc luôn :))

mai vào công viên , cái công viên ở trg fim nấc thang lên thiên đg` ý

chả hỉu thế nào :-?

anh em đi hàn quốc đang dự định đồng lọat chuyển sang đây sống luôn
sướng vãi đái con gái và cả con trai :D

eo ơi thích tới mức post dc mỗi một vài dòng rui thui thế ah, hum`, bao h các bạn về thế? thích nhỉ
ngày mai sêp hường fen' roai, tiếc la ko đi tiễn đc, chúc bạn Hường thượng lộ bình an, học hành tấn tới, :p, ah wen , nhớ vít thư cho cả lớp(?????)
ah wen nữa, hôm nay sinh nhật sấu, hapibotday!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mọi người ơi,ngày mai tớ đi rồi.Sáng mai y',ai tiễn tớ được thì đi nhe',7 rưỡi ở nhà tớ.
To SẤU: Happy birthday!Hôm nay phải chuẩn bị nhiều thứ nên ko đi được,chúc bà luôn may mắn và vui vẻ :)

Sau khi chat với Minh mới biết nó đang có ý định đổi quốc tịch ,cậu hết sức chê bai Việt nam của chúng ta ,nói rằng ta rất thiếu văn minh so với nhiều thành phần xh mà cậu từng gặp bên đó . Đây đúng là một tư tưởng cực kỳ phi dân tộc ,phi quốc gia chủ nghĩa ,rất đáng để cả lớp ta phê phán . Hôm đó tôi và Bờm đã dành hết sức ngồi giảng giải ,sau đó thuyết phục ,tiếp đến là lên án ,không được ,cuối cùng là chửi cho nó một trận . Cả lớp ta không nên nghe theo những lời nhận xét rất phiến diện của Minh .

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi chắc chắn sẽ đi tiễn bạn Hường ,cựu monitor (lãnh tụ thật đó) thân yêu . Lớp ta nhất định phải thực hiện thật tốt những mong ước của bạn trước ngày ra ngoại quốc ,dù ai lãnh đạo đi chăng nữa (Phi hay Bờm(bù nhìn) ) thì đều phải giữ vững thành tích từ trước đến nay !

Xin thề !

sorry sếp Hường:p, ngày mai em bận rùi,ko đi tiễn được, Sếp lên đường mạnh khỏe nhá ;) ,thỉnh thoảng lên HAO thông báo tình hình cho bà con bít với :)>-
Ngày mai sếp Hường đi HK thì có 5 đứa từ HQ về( chả bít có đủ 5 đứa ko, tình hình là thằng Bô ko muốn về chút nào [-x ). Mấy đứa đi HQ nhớ 3-9 mang quà cho các bạn nhá:D:D

nga`y mai đến trường bọn no' roải tối mai bay về vịt nam :(

bùn ghê đang hưởng thụ thì phải về :D

hum nay vừa đi shopping roài đi ăn với mấy phụ huynh

Hic, mai Sếp đã đi rồi à :| , chúc sếp đi khỏe mạnh :)>- , đến nơi an toan nhớ :)>- . Chắc sáng mai thì em ko đi tiễn được rồi:(. Khi nào rỗi rãi sếp nhớ lên mạng kể chuyện Hongkong cho cả lớp nghe nhớ :) .

Thế là mai đã bắt đầu đợt xuất ngoại của lớp mình rồi, 3 hôm liền nhau :(( .

Uhm, thế là mai các bạn đi HQ đã về rồi à :) , nhanh phết nhỉ :) . Chắc là ko chỉ có 1 bạn muốn ở lại đâu [-x b-) . Ko biết các bạn đã mua quà gì cho lớp ta rồi đây ;;) , uhm, mùng 3 nhớ mang đi đấy ;;)

Ah ,vừa đi tiễn sếp về này ,cảm động quá ,ai ko đi được thì thật là tiếc .Bạn nào khác vào tường thuật lại đi ,nhớ ca ngợi ,làm nổi bật lên bài phát biểu của tôi lên nhé !! Mệt wá !Đi ngủ đây ,mấy đứa đi HQ về lên tiếng đi !

Thời đại công nghệ thông tin, vào 1 phát đã thấy sép trưởng an tọa ở đồn cảnh sát do 1 số hiểu nhầm ko đáng có :D
Sau đây sếp Hường sẽ có vài lời với chúng ta
(đừng đứa nào post nữa để sếp trưởng post) :D

Thằng Việt Long lắm chiện wa'.
Tớ đến HK rồi,khỏe mạnh.Mỗi tội tớ phải khởi đầu ở đồn công an vì mẹ tớ xách nhầm va li của người ta từ trên xe buýt xuống.Cái Minh ngọc phải đi với tớ đến đồn công an trả va li,tí nữa thì người ta đã nghi là ăn cắp rồi :D.Hú hồn!Một khởi đầu kì cục

Tớ ngày kia mới vào trường,còn bây giờ tớ đang ở khách sạn với mẹ tớ.Nói chung ở HK thì đắt đỏ rồi,cụ thể thì chưa rõ lắm,nhưng cứ quy đổi qua tiền việt mà mua đồ thì chắc ko ngủ được vì tiếc tiền :D.Nhà cao tầng nhiều,tớ ở trung tâm nên thấy ồn ào khó thở lắm.

Sáng nay có lũ bạn đi chia tay ,cảm động,đặc biệt là bài nói của Bách,tình cảm mãnh liệt và so moving :D.Bách đã record lại rồi,ai muốn nghe thì cứ hỏi nhé,tớ recommend đó,rất Bách,rất thú vị :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên