Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Uhm, ảnh lên rồi đấy, khoảng hơn 70 cái :) , vẫn còn ngần ấy nữa chưa up, để CN em up nốt b-) , mọi người tạm thời xem và bình luận chỗ ảnh đã có rồi nhớ. ;)

5 bạn đi HQ đêm nay mới bay hả, đi mạnh khoẻ, vui vẻ và nhớ mua quà đấy ;;) ;;) ;;) (à nhớ mua pucca hộ Hà Vân nữa :D)

Có cái trò này, mọi người thử chơi xem, em ko qua nổi bàn 3 8-} mặc dù có tận 2 gợi ý (click vào cái mũi tên bên cạnh chữ Access denied ý :-s ). Ai tìm ra được đáp án thì nói cho em nhớ :-? :)>-
chơi ở đây này

hihi, đáp án level 1 là Rangoon, level 2 là Solomon, đang bí level 3.

Bàn 3 à :D Đơn giản thôi, chuyển thành analog time
Mỗi giờ là 1 chữ cái
VD: 18:00:00 = 6h = chữ I
17:05:05 = 5:05:05 = chữ C
Ghép tất cả lại, ta có chữ evilcat

Đến lv 13 rồi
Khoai quá
Xem ranking thấy có chú VN đỉnh vãi, đến tận lv 53R, xếp thứ 19 trong hall of fame :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, cái trò đấy chơi thế nào đấy? Đọc phần rule and hints toàn thấy mấy cái @@ 8-} 8-} ko hỉu j cả.
Mò mẫm cũng được lv5 rùi :D,3 cái đầu là ăn sẵn của các bạn, cái thứ 4 thì dễ nhưng mà đến đây thì tịt. Thực ra cái này nó muốn mình làm j???

Cho tớ hỏi thầy Hùng dạy toán lớp ấy năm ngoái có hay ko?nghe nói là năm nay thầy cũng dạy lớp tớ

Nhìn vào tranh và đoán passwords thoai :D
Luật chơi rất đơn giản:
Tất cả các pass đều là chữ thường và ko có dấu cách

Minh trang ui,tao cũng tịt ở bàn 5 rùi :D chả hiểu nó muốn mình làm j nữa :p

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
Cho tớ hỏi thầy Hùng dạy toán lớp ấy năm ngoái có hay ko?nghe nói là năm nay thầy cũng dạy lớp tớ
năm ngoái bọn tớ học thầy Quang cơ mà :D

Có danh sách GV rùi
Toán: thầy Khánh ( thầy dạy dễ hiểu lắm :p)
Văn : cô Xuyến ( chưa chắc lắm thì phải )
Hóa : cô Hà ( chả nhớ rõ lắm,nhưng cô chủ nhiệm lớp 10H1 năm nay thì phải)
Địa : cô Nga
GDCD : cô Mỹ
TD : mẹ Ốc :D
Sử : cô Hạnh ( ko hỉu cô Hạnh nào :-/ , có phải cô dạy mình lớp 10 ko? )
Sinh : ko nhớ, nhưng ko phải thầy hiền :p
Kĩ Nông : vẫn thế,ko đổi :D
Anh tất nhiên vẫn là cô Liên và cô Hằng rùi:D

Ậy ! Hình như TD được đổi người khác rùi ! Hôm trứoc Ốc ngồi xin mỏi miệng thế là mẹ Ốc đã xin lại thầy Khôi! Chắc ko phải là mẹ Ốc nữa đâu! :))

Thay mat cac ban sang HQ em xin gui loi chao toi lop minh :D.
Tinh hinh la bay h chung em ai ve nha nay, cach xa nhau lam nen toan danh bai le thoi :(.
Hom nay di subway em duoc gap may ban zai HQ sang lang lam. Nhung noi chung chi la thieu so trong da so :(
Dung la ra duong moi thay 0 duoc long lanh nhu tren fim anh mi li video clip nhung ma ai cung duoc cai dang rat dep, an mac lai sanh dieu nua :">
Thu 2 chung em bieu dien truoc toan the 720 hs day, cha biet nen com chao j 0 :((...tp tanh chua dau vao dau ca :(
Thuc an HQ cai thi an rat ngon, cai thi khong the chap nhan duoc :((. Hom nay ban woon ee cho em an mi nau voi da' :((...ti nua thi non het ra ngoai :(
Em 0 type co dau dc,moi nguoi chiu kho luan nha :D

Con co Xuyen day Van la em co Luyen chu nhiem lop Trung :D. Nghe noi co hien lam, cha biet co fai thit lua 0 day ^^.
Pai2 ca nha nha :x

Đến 10 năm nay tao chưa lên topic lớp mình hay sao ý, nhưng vừa mới lên nhìn thấy tên thèng anh iu to chình uỳnh là biết đang nói cái j lạc đề roài :))

Danh sách giáo viên có vẻ nhiều thầy cô mới nhểy, môn lo nhất là Toán thì nghe Trâu quảng cáo cũng yên tâm đc tẹo, môn thứ 2 là môn THỂ DỤC :D nghe 73 nói cũng yên tâm hơn tẹo nữa :D, bây h chỉ còn môn văn thôi!!! Nếu đúng cô Xuyến là em cô Luyến, mà cô Xuyến lại có gen zi truyền của cô Luyến thật thì lớp mình rồi đời roài :((

Thanh2 tường thuật làm tao thèm rỏ dãi (ek nhớ cái emo rỏ dãi type như thế nào, mọi người tưởng tượng hộ nhá :p), nhớ vác cái j về làm quà cho anh em đấy!! (cho tao thì mày cứ chụp ảnh khoảng chục anh đẹp zai Made in HQ là được roài :D)

@ Anh iu: này, vài tháng hè ko gặp mà đã nhảy sang kon nào thế kia X(, đi tìm ảnh em iu làm ava đê!!!!!

Em iu là anh cất ở trong ruột chứ phô ra làm giề :))
Còn em Ngô Anh này xinh quá ko chịu nổi :D

ui theng theng tới nơi rui` ah, nghe kể mà sướng wa, thế ocnf bọn khác thế nào
thèng minh chắc ở với bạn jun,
theng theng có j lại kể típ nhá, hay wa
vit lon ne, tui vẫn chưa search đc cái tên của bức tranh

Bó tay với bà đấy, đã gợi ý đến đấy rồi mà
Đáp án nè

hic, sao cái trò này khoai thế, nghĩ mãi ko ra:(
Đến lv 13 rồi
Khoai quá
Xem ranking thấy có chú VN đỉnh vãi, đến tận lv 53R, xếp thứ 19 trong hall of fame
hic, siêu thế :-s =D>

Có danh sách GV rùi
Toán: thầy Khánh ( thầy dạy dễ hiểu lắm )
Văn : cô Xuyến ( chưa chắc lắm thì phải )
Hóa : cô Hà ( chả nhớ rõ lắm,nhưng cô chủ nhiệm lớp 10H1 năm nay thì phải)
Địa : cô Nga
GDCD : cô Mỹ
TD : mẹ Ốc
Sử : cô Hạnh ( ko hỉu cô Hạnh nào , có phải cô dạy mình lớp 10 ko? )
Sinh : ko nhớ, nhưng ko phải thầy hiền
Kĩ Nông : vẫn thế,ko đổi
Lý và Anh tất nhiên vẫn là cô Liên và cô Hằng rùi
Toán thì ổn rồi, thầy Khánh dạy hay lắm, cẩn thận nữa :)>- , nhưng ko biết ra để kiểm tra thế nào :D
Địa cô Thiên Nga à, thế là đỡ được khoản chuẩn bị thuyết trình mất thời gian của cô Điệp, tốt quá ;;) .
GDCD cô Mỹ, càng đỡ, lớp 12 học cô Mỹ chắc là sướng nhất rồi b-) .
TD là đáng lo ngại, nhưng mà nghe Ốc nói thì cũng đã đỡ lo tương đối 0:) .
Nếu đúng cô Xuyến là em cô Luyến, mà cô Xuyến lại có gen zi truyền của cô Luyến thật thì lớp mình rồi đời roài
Hic, thế cô Luyến kinh lắm à :-s , lạy trời lạy phật cô hiền như Thanh2 nói [-o< .
Nói chung mấy môn chính chính cũng ko có vấn đề gì lắm thì phải, thế là lớp mình năm nay đỡ rồi =D> .

Hihi, các bạn đi HQ đến nơi rồi hả, biểu diễn thì nhớ chụp ảnh để cho cả lớp xem, hôm tổng duyệt có được xem đâu ;;) . Nhất là Thanh2, mấy cái bài múa con cua gì đấy ý ;;) ;) .

Trâu đin đã viết:
Hic, thế cô Luyến kinh lắm à , lạy trời lạy phật cô hiền như Thanh2 nói.
Hiền hay ko thì phải hỏi bọn lớp Trung Trâu ah :)) Nhưng nếu mà cô Xuyến dạy cũng "hay" như cô Luyến thì lớp mình cứ gọi là đi bộ đội cả lũ :))

Anh iu đã viết:
Em iu là anh cất ở trong ruột chứ phô ra làm giề
Phản đối nhá!!! Em iu mà lại phải trôi nổi với đống food trong ruột anh iu á?? Chuyển hộ khẩu cho em iu đê, ghê lém!!!

Tao đang chán đời quá...

tui cứ tưởng là bức tranh đen trắng + rách rưới như thế, ai nghĩ nó lại thế, mà trông cứ tu` mu`, chả giống với nguyên bản, đúng là pó tay
cô xuyến là em cô luyến thật ah`, cô ý mà giống bà chị thì giờ kt lớp mình toi đặc

Lai 0 type co dau duoc, moi nguoi tong cam nhe :D

Moi minh tao onl thoai , ngoi tuong thuat 1 mnih the nay lo lam :(
Dai loai la di rat vui. Hom nay mooi tap trung lai moi nguoi len Seoul choi. Co cac em zai lop 10 di cung nen vui oi la vui :D :x. Chung no hom qua hoc duoc may cau Hq , sang nay cu xi xo toang toac am i ca pho phuong nhung ma duoc cai bia nhu that, tao cung tuong la bon no hoc tieng han that :D

Ma cuoi tuan la ngay cua couple hay sao y. di dau cung thay anh chi khoac tay nhau tung tang khap luot , ro tuc :(. Hom qua di subway bon tao thay 1 doi do tro meo suot, ban dau thay hay thi cham chu theo doi ;)) , ve sau thay ham qua danh quay di :D

Uay, dinh uplen may cai anh hay lam nhung ma may ban host hong roi, thoi de hom # vay nha T_T

uầy,con TT onl suốt nhỉ :D
Thanh Thanh đã viết:
Hom qua di subway bon tao thay 1 doi do tro meo suot, ban dau thay hay thi cham chu theo doi ;)) , ve sau thay ham qua danh quay di :D
chẹp....chẹp.... [-x :D
TT nhớ nhờ đứa nào chụp ảnh bài con cua j nhá:Dđiệu múa sexy j ấy :))

Chíp điên đã viết:
Trâu đin đã viết:
Hic, thế cô Luyến kinh lắm à , lạy trời lạy phật cô hiền như Thanh2 nói.
Hiền hay ko thì phải hỏi bọn lớp Trung Trâu ah :)) Nhưng nếu mà cô Xuyến dạy cũng "hay" như cô Luyến thì lớp mình cứ gọi là đi bộ đội cả lũ :))
[-x mày xem lại hộ tao với 8-| , Jun còi hỏi chứ có phải tao đâu [-x ko được nhìn ava mà đoán tên ng` nhá [-x /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên