Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người ơiiiiiiii !!!!!!!!!!! li đây này !!!!!!!!!!!!!

oai, Li tè đây rùi!!!!!!!! Sao lâu quá không thấy mày liên lạc j`? tao với Jun còi đang nghĩ có khi mày sang đó bị bắt làm ôsin rùi :p:D

tao phải làm 1 bài hoành tráng cái !! khổ quá !! bao nhiêu cái muốn nói cứ loạn ngầu hết cả lên !! lại còn đánh láu ta láu táu nữa chứ !! như kiểu tập đánh tiếng việt í !! :(( :(( :((

chưa đọc bài của mọi người đâu !! 3 tuần 0 lên màh được thêm có mấy chục trang àh !!!!! [-x [-x [-x kém quá !! kém quá !! đúng là 0 có li có khác !!

lên 1 fat thấy chữ kí của kon bố !! vui quá vui quá !! bố ơi !!!!!!!!! hom kia tao meo mày đấy !! kon lợn !! khổ quá !! tao quên mất làm thế nào ra kon lợn roài !!
cuối tuần trước tao mua lap roài đấy !! apple đấy !! xinh cực !! nhmah chưa có lap !! ông bà nhà tao bị nhà quê !! 0 dùng cell 0 dùng net zi` cả !! may màh có bọn tao đến !! sắp cps ad roài !!
có lap roài tao mới xem đĩa của mày được ốc ạh !!!! tao ek :(( zi` cả =))=))=)) tại bh tao phởn roài !! chỉ có mấy hôm đầu tao :( thoai !! nhmuh tao vẫn bị mơ mọi người !! toàn mơ bị mọi người lờ đi thoai !! khổ nhểy !! :) :) :)
hôm 6!9 tao bắt đầu đi học đấy !! học qua trưa !! trưa chỉ được nghỉ có mỗi > 30' !! buồn ngủ ơi là buồn ngủ !! bọn bên này chậm chạp lắm í !! tuần 1st ek làm trò zi` cả !! toàn đến lớp ngồi nge rule riếc các thứ !! xong rồi ngồi chơi !! thế màh cũng có HW chứ !!
h này mọi người đang ngủ đấy !! sắp đến h đi học roài đấy !! àh 0 ! đi tập quân sự chứ !!
tao màh ở nhà thì tao cũng được đi !!! [-( [-( [-(
kon hường thằng đức đi kông đi ấn thế nào roài :D:D:D cả béo với sấu nữa !! có đứa nào bị nhà quê như tao 0 !!
ở đây bọn nó 0 có tv màn hình phẳng như vn mình đâu !! toàn tv màn hình lôi` thôi !! net thì dặt dà dặt dẹo !! ek vào được YM !!

trâu béo !! tao đây !! tao vừa đi học về !! bà host đưa đến trường bà í để lên mạng !!
ông bà này tốt lắm !! nhmuh nhà quê !! =))=)) ông này làm computer science màh 0 chịu dùng net ở nhà chứ !! 0 chịu dùng cell nữa !! bố tổ của nhà quê !!

tao ngứa tay quá !! đnahs 1 tẹo chỉ muốn gửi luôn thoai !! để mọi người biết kon li vẫn còn sống !! m,ọi người có nhớ li 0 đấy !!
nhớ lớp lắm lắm lắm í !!!!!!!!!! nhớ trường mình nữa !! nhớ quá nhớ quá nhớ quá !!!!!!!!!!
với cả mọi người đọc nhiều bài ngắn cho đỡ ngại !! đọc 1 bài dài ngại bỏ xừ !!
khéo bọn nó ek thèm đọc bài li í chứ !! nhểy !! nhểy !!
chả biết có ai nhớ li 0 !!
chả biết có ai nhớ li là đứa nào 0 !!
nhểy !!
nhểy !!

tao vừa đọc truyện của bách xong !! chán quá !! 0 đuwocj gọi bách là tụ nữa roài !! bách ơi !!!!!!!!! bách đòi lại chức tụ đi !! tớ quen gọi thế roài !!
khốn nạn bách !! "0 biết h giấc" mới sợ chứ !! trên hao to đùng !! 0 biết thì hỏi !! blahblahblah,........0 phải lí zo lí trấu đâu !!

đọc mấy bài trang trước đang cảm động !! bài vân í vân ạh !! suýt :(( roài đấy !! nhmuh chỉ đỏ mắt thoai !! :(:(:( nhmuh :( lắm !!

đang cảm động tự dưnmg thấy mình bị công an bắt tội tàng trữ ma túy !! sợ bách quá !! đúng là bách bệnh !! bách có acc roài màh !! sao vẫn phải dùng của bô !!

lớp mình bh có mấy đứa !! có trò gì hay ho vui vẻ 0 ???? mọi người kể đi !! có gì phải kể hết nháh !! li muốn biết hết !!

kkhieeps !!!! lớp mình có thêm 3 girlzzzzz cơ áhhhhhhh :O:O:O
bảo bạn li gửi lời chào các bạn í nháh :)):)):)) :D:D:D
bờm lớp trưởng :)):)):)) chán thế !! 0 được xem bờm làm lớp trưởng !!
cái cục lafayette thế nào roài !! chả biết tao viết tên trường có đứng 0 nữa 8-} :D:D:D
bố ơi !!!!!!! tao định bảo mày cái gì í !! quên mất roài !!

àh !!bh kụt ngồi cạnh ai ?? ai ngồi chỗ li đấy ??!!??

nguyễn phương ly đã viết:
chả biết có ai nhớ li 0 !!
chả biết có ai nhớ li là đứa nào 0 !!
nhểy !!
nhểy !!

Lâu lâu không được nghe Ly tè nói mấy chiện đi tè nhớ vãi :* :* :*
Hôm nào về rồi tao đưa mày đi massage chuyên nghiệp cho nó mừng :)) :)) :))

Ly ơi ,đừng hiểu lầm ,cái chuyện Ly bị bắt ở sân bay hoàn toàn là của thằng Bô nó nghĩ ra đấy chứ ,tôi có tham gia gì đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
chẳng biết lớp vui vẻ thế nào ,chứ mấy ngày quân sự vừa rồi chán không thể tả được ,chả muốn học hành gì nữa ,vào năm ngồi vào chỗ quen thuộc lại thiếu vắng bạn Hường bên cạnh ,B-Boyz club thiếu mất thằng Đức đụ ,bên trái thiếu Ly ,bên phải thiếu Hà béo ,buồn lắm ,chỉ muốn khóc. Buồn lắm ,Ly ơi !

ui, Ly ơi vào thấy Ly post liền mấy bài sướng we, sướng fat khóc, vừa đi hội thao trường về, hôm nay cô đã triệu tập cả lớp lên lớp để hỏi tội nghỉ nhiu` wa
với lại xếp lại chỗ, b9i h chỗ của ly có bạn tên là MỸ Hạnh ngồi bạn y cũng dễ thương nhưng làm sao mà bằng Ly đc, hichic, bạn ý có quả voice hơi bị đáng nể, vừa cao vút lại còn hơi chóe, anyway, cac bạn mới đều đc cả
hic, nhớ Ly we đấy, bih thì lên hao dc thường xuyên chứ, nhớ chụp ảnh rùi post lên HAO nhé, hichic
hôm nay tặng wa` sn cho F330 , hihi, hi vọng các bạn thấy vui , hichic, tớ mất cả buổi chiu` để đi đấy, các bạn đừng vứt vào sọt nha, hichic
uhn, còn j để nói ko nhỉ, hi`hi`, mấy hôm lên hao nhưng chả có hứng post bài, thấy bài Ly mới chịu post đấy,:X

Hehehe, kon Ly đã từ bỏ rừng rú Cali về với HAO của anh em roài:)) Đi gần 1 tháng chưa bao h thấy onl, y như ở rừng 8-} Sướng thế, lên đọc bài mày thấy sướng như đúng rồi, lâu lắm rồi mới có 1 kon điên cuồng lên làm trò trên topic lớp mình :)) Mọi người bây h lịch sự lắm mày ơi, chẳng ai ăn nói thô thiển như chúng ta nữa roài :))
Tao nhận đc mail của mày rồi muh, nhưng chả biết ri pờ lai cái ek j cả 8-} Có 3 cái dòng ngắn tẹo, bao h nhà mày có net viết dài cho đỡ ngứa tay :D
Hị hị, yêu mày lắm ý :x (Chả biết bao h mày mới lại onl để đọc cái này??? :()

Để chốt hạ lại nỗi nhớ Ly của mọi người bà đặc biệt là tớ, tân lãnh đạo và lớp trưởng của lớp, I got one word for ya: Huhu. Ly đi nhớ Ly lắm, hôm nay nói chuyện với nhung thú, trong tất cả những đứa đi, trừ the special one ra thì nhớ Ly nhất đấy. Mà mình vẫn chưa thực hiện được cái ôm nhau, Ly nhỉ

Ui, Ly tè ol rồi à :x , trùi ui hay quá :)>- , top lớp mình đông vui hẳn lên ;) , đúng rồi, thiếu Ly là ko ổn tí nào:p. Lắp ADSL rồi thì cứ ol nhiều nhiều vào nhớ ;;) , lên 1 lần post 5,6 bài thế này cho cả nhà đều vui:D. Mà sao chưa reply email à b-)

Hic, hôm nay cô xếp lại chỗ rồi :(( , lại bơ vơ ngồi 1 mình cả năm lớp 12 :| . Mấy h kiểm tra học thuộc lòng biết hỏi ai đây ko biết :(( , hic hic, cô ác quá :(( , sao cô ko cho Cụt xuống ngồi với con :(( .

Ngày thứ 2 đi học buổi đầu tiên bắt đầu bằng 2 tiết lý, 2 tiết anh, cũng ko lấy gì làm vất vả lắm :) . Thời khóa biểu năm nay chưa thấy ngày nào quá khổ ải 8-} , mà cũng chưa thấy buổi nào sướng nổi bật cả :-? . Uhm, sắp bắt đầu phải đi học thật sự rồi 8-| .

Trời ơi có con Ly lên forum lớp mình tình củm hẳn ra,thật là cảm động :).Tự nhiên thấy nhớ lớp mình ghê quá :((,nhớ cả Ly,cả Bách,cả Sôn,Chinh,Thanh Thủy và tất cả mọi người nữa (vừa chat với Hà béo xong nên ko thấy nhớ lắm :D ).

Đi học xa rồi tớ mới hiểu có bạn thân hay có một lớp như lớp mình khó biết nhường nào vì bọn ở đây rất cởi mở vui vẻ nhưng bọn nó chỉ chơi vui thôi chứ chẳng chơi thân với ai,tình cảm ko sâu đậm như bọn mình.Mọi người vẫn được học với nhau thì nhớ yêu thương nhau nhé,và yêu cả những đứa ở xa nữa :x vì chẳng ai có thể thay thế được mọi người đối với bọn tớ đâu.

Đang type dở thì cái con roomate lại rủ bạn trai vào phòng nói léo nha léo nhéo điếc cả tai (nghe cái giọng nó nói Cantonese điệu dài mồm ra rõ buồn cười,nhất là lúc hôm qua cãi nhau với bạn trai :D )

con nhợn Li :-w
mấy lần mess mày = YM mà kô rep là sao :-w
tao cũng nhớ mày mà :(( tập quân sự năm nay, con zeo` té, con khỉ với thu fuong nghỉ, chả còn con lanh chanh nào hóng zai cùng tao :( niềm vui sướng hồi xưa học ca sáng cùng bọn mày + bọn tự nhiên tan tành :( mày té, thằng bô thì như thằng điên, bèo vanish :( bọn con zai tự nhiên kô như tao từng hy vọng :(( chán vãi.
cố gằng down YM đi nhé!!!! vừa thấy con zeo off xong, chả biết onl lúc nào X(.

Khổ thân con Hường ở bên ý phải nằm trên cái giường bệnh cách lý SARS :((
Quần áo treo mù trời làm cái góc phòng nó tối thui như khu ở chuột :((

cai' con shit Long này,ăn nói thế hử?Tại tao chưa có rổ đựng quần áo bẩn nên mới thế (bây giờ thì có rồi,vừa mới mua).Mày cứ cẩn thận đấy!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên