Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
po tay roai`, thi hk sớm thế, tính từ h còn chưa đầy 3 tháng, hichic, uhm nhưng mà chới thì sướng thật, mà sao lại fai tách cap 3 ra khỏi cấp 2 thế?
hi`, có lẽ cấp 3 an nhiu` hơn, còn cấp 2 chỉ đc ăn bim bim :))
nhưng mà nghĩ đến thi hk ma khíp:((

:)) hôm nay làm bài cứ gọi là ... 8-} từ nay đến h Anh, em cũng xin đăng kí 1 suất ở canteen :)) Nhưng muh nói chung hôm nay làm bài cứ thoải mái ý ;;) , bít chắc là mình ko thể vào được đội tuyển nên cũng không thấy lo lắng j lắm. :D :)>-

Cô Văn năm nay nói nhiều thật, mà tuần sau đã ktra rui` 8-} ,kinh hoàng :eek: .Năm ngoái học hành thì vớ vẩn có hiểu j đâu :-s :((
Ngày mai bít thêm 2 thầy cô mới, ko hiểu thế nào. Nghe đồn cô Hóa có vẻ kinh lắm :-/ :-?

Nhờ cái vụ thi đội tuyển này mà topic lớp mình nhộn nhịp trở lại sau mấy thế kỉ đóng băng :)....bao nhiêu người vào....post bài năng suất :x... ít ra cái trò thi thố này cũng có 1 cái positive effect :D.

Năm nay làm cái j cũng sớm,chưa j đã thi cử dồn dập , "cuộc sống thật là xô bồ" (trích Minh Feo, Ní Nuận và Đời :p).

Cô Văn hôm nay làm tao lo sợ cho tương lai quá :SS....bắt tìm tài liệu với cả nhớ chuyện về Bác thì lại khổ cho cái đầu em rôi :|.

Thầy Toán cũng vui nhưng mà hơi buồn ngủ ^^...chác là do tao vận công suốt 3 tiết mệt quá :( chứ 0 fair tại thầy :D

Cô Đoàn Bảo cơ, hồi xưa dạy lớp F1 0104 thì fai ^^
Hôm nay ông làm bài thế nào
2 bài liên tục về 2 việc khác nhau, 0 câu bài :D

Làm bài thế nào thì như tôi đã trình bày với các đồng chí ở trên, tôi ko tiện nhắc lại kẻo dự luận có lời đồn rằng tôi câu bài, rằng tôi mất tư cách Đoàn Viên :|
Thân là đại diện cho lớp Hóa bon chen ở cái topic đất khách quê người này cũng đâu có vui sướng gì, nhưng vì Tổ quốc tôi sẵn sàng hi sinh :|

Làm bài thế nào thì như tôi đã trình bày với các đồng chí ở trên, tôi ko tiện nhắc lại kẻo dự luận có lời đồn rằng tôi câu bài, rằng tôi mất tư cách Đoàn Viên
Thân là đại diện cho lớp Hóa bon chen ở cái topic đất khách quê người này cũng đâu có vui sướng gì, nhưng vì Tổ quốc tôi sẵn sàng hi sinh
Anh iu tự dưng lại nổi cơn ngứa mồm ah?? :)) Mà mới chỉ là đoàn viên thôi cũng chưa sợ mất tư cách đâu, đến lúc đến trình Đảng viên như em iu đây rồi mới lo cũng đc!!! :D

Tình hình là học xong 2 cô mới ngày hôm nay thấy có j đâu, TS thằng Bờm bệnh tung tin làm tao lo lòi cả mắt :( 2 cô này hay muh :x

nhưng mà nghĩ đến thi hk ma khíp
Tháng 12, tức là còn 3 tháng nữa, xét cho cùng thì cũng còn lâu, cứ thoải mái đi, lo làm j hả mày??
Nghĩ đến chuyện sau khi thi đc chơi bời mái thoải có sướng hơn ko?? :D
(Nói thế chứ... tao cũng lo, hixhix :(()

hehe
ko gặp đc Li tè
đành vào đây hỏi thăm nó vậy
hehe

chip hâm )
2 con thằn lăn con =))
)
Bây h mới phát hiện ra là trên đời có rất nhiều người cuồng mồm :))
Mà kon Ly có onl đc quái đâu mà hỏi thăm??? Nó chắc phải ít nữa mới onl đc cơ :(

=D> =D> yoooooooooo!!!!!Bài thứ 200 của ha` vân, lạc đề một chút mọi người thông cảm =D> =D> :guitar: :drummer: :dazzler: :beerchug:​
uhm, hôm nay học thêm 2 cô mới, đều khá trẻ trung và xinh đẹp, mình chỉ hãi mỗi môn sinh, ko hiu năm ngoái làm ăn thế nào mà, hchic, sáng nay ôn lại tới đâu há mồm tới đó, cư ngơ ngác như là lần đầu học ý, teo môn sinh năm nay mất :D

Láo toét ! Học thấy Hiền được mà ! Tao học thêm thầy này!

học thầy Hiền chỉ vui mấy buổi đầu ,nghe ông ý ba lăng nhăng sướng tai ,còn về sau ông ý cứ tua đi tua lại một vài cái điệp khúc quen thuộc ,nghe sợ thấy mẹ , chỉ được mỗi cái đoạn "suy nghĩ của em khi là một nhà quản lý và một nhà khoa học " là cô mới này chịu thua thôi ,mà cô mới này nhìn cũng bắt mắt đấy chứ !

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình mấy hôm nay học nhiều quá hay sao mà topic vắng teo thế này. Thôi để bạn Đức kéo lên vậy:D
Hôm qua Bô với Bờm biểu diễn thế nào. Thành công kô. Lớp mình nhiều đứa đi xem ko. Hôm qua có đứa nào chụp ảnh thì post lên hoặc gửi cho tớ nhớ.
Hôm nay thứ 7 nên tao được nghỉ. Cả tuần chỉ mong có Chủ nhật với thứ bảy để được ngủ nướng. Bình thường toàn phải dậy từ 6h hơn rồi học liền tới 2h luôn hết cả ngủ trưa nên lúc nào cũng lờ đà lờ đờ. Thế là học ở đây được 1 tuẩn rồi. Nói chung các môn tao chọn đều khá hay đặc biệt là tâm lý và toán. Các thấy cô đều rất dễ tính và nhiệt tình. Thế lớp mình học tuần đầu thế nào? Nghe nói các thầy cô mới đều tốt à. Sướng nhớ. Thế là yên tâm thi đại học rồi. Có gì hay hay thi nhớ kể cho bọn tao nhớ.
À còn 1 việc nữa:

happy birthday Dung còi>:-D<

uh, sinh nhật dung còi à, thế thì xin được chúc mừng. Hom qua Bờm và bô đi biểu diễn rất thành công, chỉ tội các bạn ở trường đấy nghe chẳng hiểu cái gì xảy ra cả. Hỡi các đồng bào xa tổ quốc, hãy nghe rõ đấy, CÔ VĂN LÀ 1 CẦU THỦ BÓ TAY NHẤT MÀ TÔI TỪNG GẶP. NGỒI TRÊN LỚP BÀ Ý CỨ LIÊN MIÊN LÀM TÔI ĐÉO HIỂU CHUYỆN GÌ XẢY RA NỮA. CHƯA BAO H 2 TIẾT VĂN DÀI NHƯ THẾ, VÀ CŨNG CHƯA CÓ AI GIAO NHIÈU BÀI NHƯ THẾ. MOTHER FUCKER

Uh, công nhận chưa bao h gặp 1 cô giáo nào như thế cả X-(, bức xúc lắm rồi nên phải nói X-(. Thà học thầy Ngọc Anh còn hơn, có sơ sài mấy thì vẫn có tí kiến thức cơ bản :| . Đằng này thì, ko biết cả h lan man những gì, ko có tí trọng tâm nào cả. Giảng bài thì cứ như cả lớp biết hết cả rồi. Chả hiểu vở mọi người thế nào chứ vở em ko có 1 chữ nào cả, chắc giỏi lắm thì được mấy cái gạch đầu dòng kiểu ngoại hình, tính cách.... Thế này mà cũng đòi thi với chả cử. Đã thế năm lớp 12 rồi, thời gian thì nhiều lắm đấy mà lại còn soạn bài cẩn thận, lấy 1 câu viết thành 1 bài văn, cứ như cả tuần chỉ học mỗi môn văn ý. Rồi thì coi lớp mình như chuyên văn, động đến cái gì cũng phải biết, cô hỏi cái gì là phải trả lời được. Học được 2 tiết HCM mà nào thì các con phải tìm đọc và thuộc Thơ HCM, truyện ngắn NAQ, tủ sách chọn lọc dùng trong nhà trường. Đem cái đống văn chương tích lũy cả mấy chục năm của cô ra mà bắt học sinh làm theo, nghe đã thấy vô lý rồi. Đã thế còn cái kiểu so sánh Ơ cái này mà các con ko biết à, cô hỏi các bạn trường ngoài các bạn cũng biết mà lớp mình lại ko biết à? Thế thì ko hiểu học thế nào được năm nay đây.

Bức xúc quá lải nhải 1 hồi, mai ko biết họp phụ huynh có ý kiến ý cung gì được ko, chỉ sợ lại phản tác dụng :| .

À, cảm ơn mọi người chúc mừng sn ;;) :) .

hix hix, hôm nay em bị ốm,đau đầu,nghe cô nói mà mệt hết cả ng` 8-} . Hồi trước cứ lo phải học thầy Ngọc Anh,tưởng năm nay được đổi đời,ai dè :(( .....thà học thầy Ngọc Anh còn hơn /:) .
Hôm nay chả học được cái j cả :| , cả tiết đầu cô nói về mấy tập thơ của Bác rồi đem mấy đề thi hs giỏi ra dọa 8-| ,rồi thì " các con phải tìm mua cái này,đọc cái này, học thuộc cái này,nhớ cả cái kia nữa..." 8-} Học mấy cái đấy thì được tik sự j trong khi bài trên lớp thì giảng mà cũng như ko,trò ngồi dưới mà chả hiểu cô muốn dạy j. :|
Mà cái kiểu này có khác j` tự học đâu, đến lớp cô dành cả h bắt học sinh trả lời câu hỏi bài soạn.Như hôm nay tưởng Fi nói xong thì cô sẽ cho ghi chép j đó, ai dè cũng chỉ là"bạn Fi nhận xét thế tạm được,có n` y' sắp xếp còn lộn xộn....." rùi thi`" các con phải làm thế này, khi phân tik 1 nhân vật thì phải thế này....blah blah blah..." :| Toàn thấy cô nêu phương pháp chứ có thấy phân tik j cụ thể đâu...Bức xúc quá.... :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui, sinh nhật Zun ah?? Chúc mừng nhá!! :x Sao kín tiếng thế, anh em trên lớp chẳng biết j, bọn này đúng là tội lỗi :|

Đến là bó tay với cái tiết văn hôm nay, nghe cô nói cứ như kiểu bị bệnh nói nhiều :)) Lan man liên hồi kỳ trận tóm lại đc đúng 1 ý lại còn lặp đi lặp lại, ngồi học đau hết cả ruột :)) Vở tao dày đặc chữ, căn bản tại sợ cô ko đọc cho chép nên nghe cô nói j là viết vào luôn ---> cuối h đọc lại thấy lặp khoảng 1 tỉ lần, như kiểu truyện cười dài tập ý, thề lần sau ko bao h ghi chép chăm chỉ kiểu đấy nữa, tốn công!!!
Đùa chứ tao đang lo vụ kiểm tra sắp tới lắm đây, ko hiểu cô sẽ cho đề kiểu j nữa??? Bài phải viết thế nào mới đạt tiêu chuẩn 5 điểm của cô hả zời??? :((
Lớp mình mà cứ học văn kiểu này ---> ko đi học thêm là chết luôn mất, akak :(( Khổ thân thằng Bô đã trở thành nạn nhân đầu tiên - 6 điểm vào sổ roài :(

thà học thầy Ngọc Anh còn hơn
Câu nói đc nghe nhiều nhất trong ngày :))

hôm nay giờ văn rỗi rãi thế còn j`, tao nhìn xuống thấy cả tổ tao ngồi chơi, vẽ bậy còn cả lớp chăm chú ghi chép như đúng rồi. Dễ cũng lại đang vẽ bậy cũng nên ý nhỉ, chứ nhìn đi nhìn lại có cái j để mà chép đâu :))
Thôi Bô ạ, mày chỉ là nạn nhân đầu tiên chứ không phải cuối cùng :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Oạch, hôm nay đi thi vãi nổi, sau khi các em 11A, 12CE, 12A2 đã đứng lên kiếm diện còn lại 1 mình mình :D Đứng lên cười 1 nụ cười siêu sao làm xiêu lòng 1 số em gái 12CE (em iu tha lỗi cho anh :D)
Thi tuyển gì mà cả phòng toàn gái là gái, làm chả tập trung, đề thi khó, thôi bỏ đấy ngồi ngắm gái còn hơn :D. Cả phòng có 4 thằng con trai :|
Được cái hôm nay bùng tiết cứ gọi là :D

ak, vừa đọc đc cái này, chết cười cái thằng hám gái =))
bạn Nhật là bạn đang cưa chip ;))
mà tao đang băn khoăn kô hiểu thằng bô + bạn Nam Anh đc mời đi diễn rap là sự đời ra sao :)) rap club tan rã hết rồi ah??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên