Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao TT cũng không đi được ah? sao lần này có vẻ chán chán ý nhỉ:((? ko được,phải đi đi chứ.....[-x:D:D:D
Thôi được rồi,tối nay tao sẽ gọi cho các tổ trưởng vậy....mọi ng` phải đi đông nhá...:x

#1 :::::::: theng2 + chiêm chiếp !!!!!!!!! 2 đứa đi đi !!
học tập tao này rẻ $$$ !! phải gác bỏ nghĩa vụ với za đình sang 1 bên !! lớp là trên hết !! ít 1st là trong thời điểm nước sôi lửa bỏng này :D:D:D phải đi chứ !! còn tiễn đồng bào sắp rời xa tổ quốc chứ :">:">:"> !!
vân heo nge zun nói roài nháh >:D<>:D<>:D< đi nháh :D:D:D

#2 :::::::::: kon zang cũng chen chúc vào đây roài cơ àh :)):)):)) \:D/\:D/\:D/ mày xin vào a1 chưa ?????????

#3 :::::::::: bách quả 0 hổ zanh lãnh tụ ĐẢNG !! lính mới tò te màh đã máu kâu bài !! [-X[-X[-X b-) :)) màh tụ dạo này dày lưỡi nhảh !!!!! đúng là 1 mùa hè anh bồi dưỡng chau dồi cho môn văn của mình có khác !! :)):)):)) kết quả trông thấy !!!!!!!! :>:>:>

#4 ::::::::: trâu điên !! làm zi` màh mày cứ bi quan thế !! :D:D:D có zi` chán đâu !! lần này có cả sấu đấy !! hôm trước sấu alo bảo có đi \:D/\:D/\:D/
hỏi bố mày vụ xe xọt nháh !!!!!!

lần này tao bận lắm !! :p:p:p nếu 0 tao cũng chăm lo cái vụ này như lần trước roài :D:D:D
màh thoai !!!!!!!!! phải chia đều trách nhiệm !! :>:>:> lần trước cả tối tao chỉ có 1 việc ngồi trực điện thoại + alo khắp nơi hỏi xe màh ek có........mãi 9 rưỡi mới đki' thuê được 1 ku xe !!
lần này thuê cái 24 đi :D:D:D 0 thì mày cứ hỏi xe 30 :D:D:D xem chênh lệk mấy $$$ :D:D:D nếu 0 chênh quá => thuê 30 cho nó thoải mái dênh zang b-)b-)b-) có chỗ cho bách "giải quyết" trong cơn nguy cấp !! 8-}8-}8-} tao chỉ sợ mỗi lần bách lại tiến xa hơn 8-} lần này "giải" tại chỗ !!

Hix , post đến lần thứ 3 mới đựoc ! THế có bao nhiu đứa đăng kí rùi ! Lần này tao sợ mẹ ko cho đi trong khi bi h hôm nào cũng đi từ sáng đến tối :((. Mí lị có 1 chuyện tế nhị là 100K nhá Ly nhá ! :p
Lần tới về muộn muộn 1 tí nhá Ly ! Mày bảo xe đến tầm 5h chiều hẵng về ! :D

Ờ đúng đấy ,các bạn làm ơn chuẩn bị cho tôi đầy đủ không gian cần thiết để làm việc luôn trên xe nếu cần (trong trường hợp nguy cấp quá thôi ) ,chứ như lần trước thì mất mặt quá !!!!!!!Tự nhiên thằng Đức đụ lại giơ cái của nợ ấy lên ,rồi lại còn kêu là "sao nóng mà thế" (???)... Lần này mong các bạn hết sức chú ý để lớp ta không xảy ra những việc đáng tiếc như vậy .

Hôm nay là buổi họp cuối cùng của Đảng mà còn đầy đủ các thành viên. Dựa theo nguyên tắc làm việc dân chủ ,công bằng ,chúng tôi đã có một cuộc bỏ phiếu bất tín nhiệm ,và kết quả là với số phiếu áp đảo (3) ,Bờm đã trở thành "lãnh tụ" mới của Đảng trong khi không một ai vượt qua con số 1 .Sau khi trở về từ Sài Gòn ,anh đã thành một con người khác hẳn ,năng lực hơn,bản lĩnh hơn ,chín chắn hơn ...và đặc biệt là ...trắng ra rất nhiều .Xin thông báo tin trên để mọi người trong lớp ta được biết và từ nay tôi xin dành lại chức danh cao quý ấy cho bạn Bờm .Tôi rất tin tưởng và hy vọng rằng ,với vốn kiến thức kinh tế ,chính trị xã hội ,tôn giáo mà anh đã học được trong chuyến đi miền Nam vừa qua ,Bờm sẽ làm tốt những nhiệm vụ cao cả mà Đảng và nhân dân giao phó .Và đề nghị mọi người từ nay không gọi tôi là "lãnh tụ" nữa ,muốn gọi là gì thì tùy sức sáng tạo của từng người ...Xin cảm ơn !!!!!!!!!!!!!

Ơ kìa ,này này ,100 k là sao ?Mà 5 h chiều mới về á ??????????Chết chết ,thế thì bao giờ mới về đến nhà đây ? tôi không muốn bỏ mất buổi hóa của tiến sỹ Nguyễn Hùng lúc 7 h tối đâu !

ui da`, thấy zun bảo la fai ve trc 5 h mà, chắc ko sao đâu , 5h tớ cũng học đây, hic hic, ko hiu co di dc ko nua
uhm, bi h Bờm làm lãnh tụ uh?, trời, kiu này đúng la lịch sử đảng sẽ sang trang,hứa hẹn nhìu đổi mới;)

họp đảng hôm qua li vắng mặt có khác !!!!! đảng loạn thật roài !! loạn toàn phần !! loạn hết thuốc chữa roài !!!!!!!!!!! [-X[-X[-X đời thủa nào lại đi bầu bờm làm tân lãnh tụ chứ !!!!!!! :(:)(:)(( 8-}
2 đứa nào phản đảng.........đi trệch chủ nghĩa tự tôn tự bầu của ĐẢNG đấy !!!!!! hodu với bách đúng 0 nhểy !! 2 đứa này có phải mưu đồ lật đổ ĐẢNG 0 đấy !! đề nghị xem lại tư cách ĐẢNG viên nháh !!!!!!! b-)b-)b-)

đi BN !!!!!!!! ốc hỏi mẹ mày xem thuê xe được 0 đi :D:D:D trâu 0 thuê đựoc roài !!

Trần Xuân Bách đã viết:
Ơ kìa ,này này ,100 k là sao ?Mà 5 h chiều mới về á ??????????Chết chết ,thế thì bao giờ mới về đến nhà đây ? tôi không muốn bỏ mất buổi hóa của tiến sỹ Nguyễn Hùng lúc 7 h tối đâu !

Giáo sư Nguyễn Hùng đã chuyển buổi thứ 7 sang thứ 5 . Vậy là không ảnh hưởng gì đâu :)>-

Oh`,chỗ bố tao lại kêu ko còn xe cho thứ 7 nữa,chỉ có xe nhỏ thì phải. Mà lớp mình có những ai đi rồi :-/ ? Sếp Hường có vẻ hơi bận thứ 7 /:) , Sếp có bảo nếu chuyển sang hôm khác thì tốt hơn :-? . Nhưng nếu đông ng` đi thì cứ đi thứ 7 vậy,có j Sếp sẽ cố gắng hết sức mình để thu xếp:p:D

hihi, đổi sang hôm khac đi , đc đấy, chỉ sợ tư` h tới khi Ly fan', nó còn bận ko đi dc, hichic, thứ 7 chắc tớ chiu mứt, nếu Hường ko đi thì chán, có j các bạn btc cứ inform nha

Trời ơi , bi h tao mới đọc đựoc ! Sao chúng mày ko gọi điện cho tao cho nó lành . Nhưng mà ko đuợc đâu , hôm trước tao hỏi thử thì mẹ kêu là ko thuê cho lớp mình nữa , tao hỏi đến 2 lần đều thế rùi ! :(

2 đứa phản Đảng là thằng ĐỨc đụ với cả cựu lãnh tụ! Thế là thằng Bờm có 3 phiếu còn lại là Nhun 1 phiếu , Ốc 1 phiếu , CHip bom 1 phiếu , Bô 1 phiếu ==> 2 thằng kia đúng là phá hoại ! Thằng Bờm sau khi lên làm lãnh tụ còn đòi chia đảng làm 2 phái là phái nước ngoài với phái trong nước mới khốn nạn chứ ! :)). Ko khéo nên bỏ phiếu lần 2 đê! :D

:D :)) Ngày mai các em làng trẻ Birla sẽ dựng trại ở Công Viên Thủ Lệ đấy. Máy hôm trước tao với bạn Lan Anh với mấy đứa nữa đã lên hệ với chị phụ trách ở đấy rồi. Chị ý bảo bao giờ bên các em ý cần giúp tổ chức gì thì mình có thể đến giúp. :) Mai ai lớp mình rỗi thì sáng 7h đến Thủ Lệ nhé, ( cổng ở đường Bưởi ý) chắc là cũng vui đấy, như hồi Trung Thu ý. :D Chác cũng chỉ giúp các em ý trang trí, cắt dán gì đấy thô. Mọi người cố gắng đi nhé! :D

Ôi zời ơi ,lằng nhằng quá ,chả hiểu gì cả ? Thế tóm lại là ngày mai có đi nữa không đây? Xe pháo thì không thuê được ,đứa này đứa khác bận -------> em không đi nữa đâu các bác ơi

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) vào đọc mấy bài trong Thảo luận nghiêm túc mà chả hiểu j cả 8-} trình độ em kém cỏi muốn vào "bảo vệ"cựu lãnh tụ mà hông được /:) ;) :))

Con Hường vào HAO tưởng thông báo j vụ đi chơi hóa ra.. [-( [-x
Thế ngày mai ko đi nữa ah? thôi vậy... /:) :D:D:D

này ,bạn nào tìm được đường link bài "tuyên ngôn độc lập" thì làm ơn gửi cho mình nhé

Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ!!!!!!!!!

Bài tuyên ngôn độc lập của BÁc thật hay là cái bài ...:(==> tôi khuyên ông đừng đọc Bách ah ! Trình độ ... của ông đã vãi cao rùi ko cần đọc đâu :))

Cái bọn bệnh này!!! X( ("bọn bệnh" ở đây tức là Bách và anh iu!!), topic A1 ko phải là chỗ các chú trao đổi máy cái bệnh hoạn chết tiệt đấy đâu nhá!!!
Hôm qua cũng vừa mới lên Thảo luận nghiêm túc đọc bài của Bách xong, may cho ông là người ta chưa hẹn ông offline roài tẩn cho một trận mềm xương ra đấy, ăn nói như thế mà nghe được ah??? Cứ coi như đầu óc ông bị khùng khùng 8-} thì ông cũng cứ khùng khùng 1 mình thôi, ai lại lên chỗ public mà post những thứ khốn nạn như thế chứ??? Tôi hỏi thật ông có mang quốc tịch VN, có tí tự hào dân tộc nào ko???

Thôi chuyển qua chuyện khác:
Đùa, thế là kế hoạch TTCB đổ bể roài ah, kiểu này chắc trong hè này sẽ ko đi đc nữa roài, thôi cố gắng sau này vậy :p
20-8 này tập trung đúng ko cả nhà, nhớ đi đủ nhá!! :x

@Zun còi: này, hôm qua thèng Đức điên có hỏi bà về cái biểu thức xét cùng phía khác phía í, bà chỉ cho tôi cách c/m được ko?? Post lên HAO nhá, YM của tôi teo teo roài :(

----> Ava mới của mình thật là đẹp!!! :X <----

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên