Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế là mọi người lên đây nói lịch xem đi được ngày nào à :-? ? Uhm, em ko đi được thứ 4, 6, CN, ít thế thôi:D Trong TH bất đắc dĩ có thể đi được thứ 6 b-) , còn thứ 4 thì tuyệt đối ko được [-x . Đấy, đơn giản thế thôi /:) , mọi người bố trí lịch đi, có gì chịu khó nghỉ 1 buổi học nhỉ ;) Thanh2 nghe ngược đời thế, 2 ngày thì được, còn 1 thì ko 8-} , trái khoáy quá!

Thứ 7 thì cũng được đấy ;;) , nhưng mà tưởng là bây h phụ thuộc vào lịch của mẹ Chip, Chip đâu, lên đây phải trả lời ngay đấy :> , cuối tuần rồi.

Hà Vân đã viết:
20 này tớ cũng thi toe roài, từ hồi nghỉ mạnh tới h bắt đầu lười biếng ,học hành linh tinh, đi biển mà cũng vác cả đống sv đi học đê(heheh, mới sờ vào tí tẹo)
hihi, bà đi chơi cũng mang sách vở theo à, theo thầy Hiền là ko tốt đâu [-x . Tôi cũng đang chẳng hiểu sẽ thi Toefl thế nào đây 8-} , còn 2 tuần nữa thôi :-s , chẳng biết đến lúc thi thì thế nào. 8-}

em được cái dễ chiều, hôm nào cũng okie tất nhá. Các anh chị em cô bác cứ tha hồ chọn ngày, được thì báo liền để em còn xin :D thế thôi, em xin hết ạ

Bọn này bệnh quá.Chưa đi mà đã ra một đống điều kiện hôm này không đi được hôm kia ko đi được ! Đợi lên lớp 12 học cong đít ra đi thì hẵng ra điều kiện :(

Thứ 6,7,cn ko đi được rồi vì xe đắt khó thuê.Theo tao là đi vào thứ 3 hoặc thứ 5.Nếu là thứ 3 chắc phải đi vào thứ 3 tuần sau nữa vì bây giờ gấp quá rồi (thứ tư thì rất nhiều đứa học thêm),tức ngày 16-8-một ngày trước khi con Ly tè đi và 4 ngày trước khi thi Toe-->Nghe có vẻ ko ổn?

Nếu đi vào thứ 5 tuần tới,tức ngày 11-8,thì :

Con Chíp confirm mẹ mày+gọi điện 4 tổ trưởng hỏi xem đứa nào đi được(hoặc bảo con Ly tè gọi)

Sau khi confirm số người đi(việc này phải làm thật nhanh),mà chỉ cần số lượng tương đối thôi,quyết định xem thuê xe 24 hay 32 chỗ,rồi đến con Trâu phải giải quyết vụ thuê xe.
Vấn đề lương thực thực phẩm và tiền nong lo sau,cai' quan trọng hơn lo trước.

Đấy,phải tự quyết ngày đi (hợp lý tí),ai đi được thì đi,ko thì thôi,chứ ngồi nghĩ thì còn lâu mới thống nhất được.Phải nhanh nhanh ko thì sẽ chẳng còn thời gian đâu.

Bố mẹ mày thì biết gì Toe huh Hường :)) Lo hão :))
Bọn này lại tổ chức đi chơi à
Sắp có bão đến nơi rồi đấy :))

Chào tổ quốc a1, bờm đấy. Sau 1 tháng lưu lạc phương nam, anh đa về với quê hương. Hôm nay mọi vật đều đẹp đẽ, đón chào sự quay lại của bờm. Vì chưa có account nên mọi người thông cảm nhé. Bờm 11 này lại phải đi du học Singapore rồi, chác lại miễn lễ với lớp mình. Hẹn dịp khác vậy

con Chíp đâu? thế mẹ mày rảnh hôm nào? phải thông báo nhanh nhanh để bọn tao còn biết đường mà sắp xếp lịk học chứ. b-)
Sao con Ly tè lại rảnh có mỗi thứ 5 với thứ 7 thế 8-} ??? thế này thì chết ah:((.Thứ 5 tao phải đi học 2 ca liền,ko muốn nghỉ tí nào? hay cứ đi thứ 7 đi .........:D:D:D
mà nếu đi thứ 7 thì tầm thứ 4,5 phải thông báo số lượng để tao đi thuê xe rùi, đi thứ 5 thì cũng phải báo cho tao từ thứ 3. Nhanh nhanh lên nhá.... :)>-
ah,tao vừa hỏi lại papa rùi, thuê cuối tuần cũng như ngày thường thui mà,chỉ có cái là phải thuê từ sớm ...có j tối tao lên thông báo giá cả cụ thể sau nhá :D:D:D

Chú Bờm đi du học Singapore cả năm lớp 12 luôn ah :-?
20/8 tập trung rồi đấy :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Bố mẹ mày thì biết gì Toe huh Hường :)) Lo hão :))
Bọn này lại tổ chức đi chơi à
Sắp có bão đến nơi rồi đấy :))
--->Cái thằng này vớ vỉn thật,bố mẹ tao ko là vấn đề,tao mới là vấn đề.Cứ cái kiểu ko học hành gì mà đi thi thì khả năng vứt 140 $ thi lại lần 2 là rất cao 8-| .

@Trâu:Hỏi được xe thế thì tốt quá rồi.Mày cứ nhờ bố mày đặt trước cho 1 cái xe 24 chỗ nhé.Tao nghĩ căng nhất chỉ chừng đấy người thôi.Nhưng vấn đề là lớp mình vẫn chưa sure lắm,chỉ sợ như vụ mẹ Thảo lần trước thì gay nên phải confirm với mẹ Chíp và với trong lớp trước là tốt nhất.Cứ hỏi giá cả xem thế nào nhé.

Quên,lần trước lãnh tụ vẫn nợ quỹ 55K tiền đi chơi đấy,thu nốt đi để còn luân chuyển vốn :D

Thế cuối cùng là lớp ta nhất trí là đi vào thứ 7 nhé (đi 1 ngày thôi ) .Đây cũng là ý kiến chung của tôi và bạn Bô .

Rùi, coi như tất cả nhất trí đi ngày thứ 7 tuần sau, tức 13/8 nhớ :) , ai đi được thì đi :)>- , ai ko đi được cố gắng sắp xếp vậy :-? . Mà thứ 7 là cuối tuần nên phải đặt xe trước thì mới có xe đúng yêu cầu và giá cả phải chăng được, thế nên ai có ý kiến gì thì lên nói nốt nội trong ngày mai thôi để Trâu còn đi thuê xe ;;) . Chắc 24 chỗ là thoải mái lắm rồi :)
.
Bây h còn phụ thuộc mỗi mẹ Chip thôi đấy, bảo cuối tuần sẽ lên thông báo cơ mà, chẳng thấy đâu cả :-/ .

sorry sếp nha ! mình dạo này bận nhiều việc ,với lại chuyện tiền nong là hay kèm nhèm lắm ,------>sẽ đưa cho con Châu vào chiều mai .Với lại nhắc luôn tiền lần này đi ,khỏi quên !!!!!!!!!!!!!!!!!

à há ,oh là la ,bạn Giang muốn đi cùng lớp mình sao ? các bạn ý kiến gì không .Riêng tôi ,tôi muốn bạn ý join để bạn ý còn có cơ hội vui chơi với " anh Bô " (hot boy số 3 A1 .,sau mỗi Bờm và tôi !!!!) ,và lớp ta có dịp "tìm hiểu thêm"về bạn ý .Mà nghe nói ,bạn ý sang lớp ta theo tiếng gọi của anh Bô à ??? (!!!!!!!!bó tay)

Chỉnh sửa lần cuối:
là "anh Lê Tuấn Minh" chứ còn ai vào đây nữa ,bạn lại cứ giả vờ ?????????????????? (!) đẹp trai không á ,tất nhiên ,đẹp lắm chứ ,mỗi tội không bằng ...tôi mà thôi !!!!!!!!

Đùa, mấy hôm nay nhà em có việc, ko bon chen trên này đc, sozzy nhá!!
Tình hình là thế này, nói chung nếu đi vào thứ 7 thì ok thoai, mọi người cứ chuẩn bị tinh thần hôm đấy nhá!!
Chuyện xe cộ Trâu lo ah?? Thế thì phải hỏi trc xem số lượng thế nào đi, càng sớm càng tốt, rút kinh nghiệm lần trc làm gấp quá, 9h tối hôm trc vẫn còn alô để hỏi xem những ai đi đc mới đau chứ!! :( Ah mà lần này mày đặt xe về muộn hơn nhá, lần trc 2h30' đã phải lò mò chuẩn bị thu xếp roài, sớm quá!!
Chuyện tiền nong thì theo ý tao có khi cứ tính cả $$ ăn vào đấy, mẹ tao sẽ đặt đồ ăn ở trên đấy cho! Tùy mọi người nhá, có j cho ý kiến đê :D

trời ơi bách bệnh wa đi mất, hot boy thế cơ ah`, oh la la
thứ 7 mà đi thì tớ chịu roài, 5h faidi học thêm roai, ma ko thể nào bỏ đc , hichic, chan thế nhỉ, thui, dành miss vậy chỉ tiếc là ko dc gặp các bạn sắp rời xa tổ quốc, :((

Thế là chắc chắn thứ 7 rồi ha =D> , tốt quá :)>- . Hôm đấy thì chẳng bận gì cả, đi đến khi nào cũng được b-) . Đi sớm sớm đi, khoảng 7h, 7 rưỡi có mặt, 8h xuất phát là ổn :-? . Còn ăn uống thì thế nào cũng được, ko phải mang vác nặng thì lại càng tốt ;;)

Hà Vân đã viết:
thứ 7 mà đi thì tớ chịu roài, 5h faidi học thêm roai, ma ko thể nào bỏ đc , hichic, chan thế nhỉ, thui, dành miss vậy chỉ tiếc là ko dc gặp các bạn sắp rời xa tổ quốc,
Bà ui, ko về muộn thế được đâu ;) , vì hình như cấm xe to vào HN khoảng 4rưỡi, 5h mà, nên chắc bà ko muộn học đâu :)>- . Ko thì vào muộn một chút cũng được, hôm trước tôi về muộn 45phút đấy 8-| . Chỉ vì mấy phút muộn mà ở nhà thì ko được [-x , bà phải đi đấy.

E hèm, top lớp mình có khách à, mà lại còn
bạn ý sang lớp ta theo tiếng gọi của anh Bô
Thế là sắp ko là khách nữa à :-/ , khổ chủ khẳng định lại thông tin đi /:) :-? .

Hôm đấy em 0 đi đc rồi :( (trg trước mình là đứa đề xuất đi t7 thì fai >O<) tại em còn trách nhiệm với gia đình :(.
Nhưng em vẫn sẽ làm tròn trách nhiệm trưởng ban tuyên truyền của mình ^^.

Bạn Dung nói chính xác những thứ tớ định nói :D. Fai cái gián tiếp quá, 0 biết bạn Giang biết mà trả lời 0 :D.

Mà trường mình sắp có đồng fucj mùa đông hay sao ý :D. Ghê quá :SS

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên