Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oaiiiiii !!!!!!! top lop minh dong vui loi` mat' !! nhmuh tao ngai doc lai tat ca bai cua moi nguoi lam' !! doc bai trang truoc' thoai nhah' !! >:D<>:D<\:D/ mong cac bac pot bai trang cuoi' luong thu' cho em nhah' !!!!!!

cai' vu. DANG? !!!! xong roai` nhah' !!!!!! mine^~ ban` cai~ ==> gay mau thuan~ noi^. bo^. DANG noi rieng !! & tap the A1 noi chung [-X[-X[-X >:D<>:D<>:D< !!

bom` cha biet mung may ve 8-}8-} chi? biet 10!8 anh da~ tot' di SG....SG o? day = Singapo....0 fai? sa`i gon` cua VN dau nhah' =))=))=)) rat co the lop minh se di BN mah 0 co bom` \:D/\:D/\:D/ ke. no' !!!! \:D/

to zun+trau^.... vu di BN..chac' chan' van di day' nhah' :D:D kon chinku ve` roai` con` zi` :D:D:D voi' ca de cho may dua kieu sau'+hodu+huong` za`+li (+beo') duoc di choi voi a1 chu' >:D<>:D<..nhmuh fai? di trong ngay`.....neu 0 nhieu dua 0 duoc di : re? $$$ + lan ==> it' 1st 2 dua' day' :D:D bh chi? con` fu. thuoc^. vao` me. kon fg nua~ thoai :D:D:D chua biet hom nao me noi roi :D:D den cuoi tuan` se~ co' result ( theo nhoi*` kon fg la` the' ) !!!! :D:D:D neu duoc thi tuan sau di luon nhah' :D:D:D

bach co acc moi' !!!!! hahahah!!!!! do~ bi. loan bo^ voi' bach' ==> kho? ghe !!!

to re? $$$....thang' truoc tao cung duoc bon roosevelt invite vao chat conf....nhmuh tao bi. miss 8-} 8-} the' la teo 8-}8-}8-}

to vitlon...... dua nao rua bat cho may co !! b-) >:p :-W cho may noi lai day' !! da~ di tang` tiu. voi' bo^' chip cua tao con` muon' lam. zung. con gai' zieu^. cua bo^' chip ahh` ??!!??

Tao ek doc. bai` cua tu. dau !! ngai. lam' !! em xin loi bach' !! nhmuh em luoi` that. !!!

to kon oc' .....may` duoc cai' azua zoi? lam' kon ah` =)=))=)) vua hom truoc' het minh` keu tan? zai' ==> hom nay boom fat em quay 180 do^. ==> 1 long` anti zai? tan' ==> chiu. em oc' !!!!! 8-}8-}8-}

bo^ toan` len day chim lon*. duoc may cau =))

fong cach' DANG? ==> 0 lan~ vao dau duoc !! :)):)):))

Thế hóa ra tao là bố dượng của mày huh Ly bệnh 8-}
Thế thì còn đợi gì mà ko đi rửa bát quét nhá đi con kia :D

Con Ly viết cái quái gì tao đọc không thể hiểu nổi (mà có hiểu thì cũng ko đủ kiên nhẫn để đọc)-->Yêu cầu chị Ly giải thể kiểu type rối mắt này đi!!

Lâu lắm rồi vào forum của lớp thấy các bạn post bài ầm ầm-->cũng vui phết :D

Chuyện đến nhà Chíp tập 2 tao nghĩ chỉ nên đi trong 1 ngày thôi,đi từ sáng sớm đến tối hay hơn.Nếu đi 2 ngày thì sẽ ko nhiều đứa đi được đâu.Thực ra kế hoạch vẫn chưa được triển khai vì cái tật ì của tao (hehe,sozi :D ) nhưng tại 20-8 thi toefl rồi nên tao đâm ngại tổ chức cái vụ này.Có gì con Chíp với con Ly đứng ra đi.

À sao ko thấy con Ốc thông báo gì về vụ đền hợp đồng xe lần trước hả Ốc?Biết đâu lần này đi lại phải nhờ xe chỗ mẹ mày (yên tâm,lần này ko sợ lủng củng như lần trước đâu)

@ Bách lãnh tụ: Chuyện của Bách đọc hay thế,rơi nước mũi :)) (tớ đang bị xì mũi).Mà vụ Minh dẫm phải mìn đúng ko vậy,sao ko thấy ai confirm thế? Nếu thật thì xin chia buồn với bạn Bô nha :D

Mà sao cái Cụt được Bách ưu ái thế,gọi là "nàng" cơ đấy,chẹp chẹp,hay là Bách đổi đối tượng rồi??? Chinh ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :p

Bách nhớ giữ bản gốc lại nhé,để sau ghi vào nhật kí lớp! Yêu cầu bẹn Bách ghi chép thật nhiều vào nữa nhé !

hihi, lâu lắm mới thấy sếp lên post bài :-? . Thế là vẫn đi hả /:) , uhm, thế thì các bác cứ sắp xếp đi, thống nhất được ngày nào thì thông báo, lúc đấy tính sau vậy 8-| . Bây h 1 ngày cũng ok b-) .

Mọi lần vẫn đọc được bài của Ly post mà sao lần này vất vả thế ko biết 8-} , đau hết cả mắt 8-| .

Ặc ặc, bây h mới biết Tụ đầu óc bay bổng, chuyện chẳng có gì mà cũng viết được từng kia, đọc lăn ra cười :)) . Mà thắc mắc từ khi lập acc, KGB Agent là cái gì :-/ , em vốn hiểu biết hạn hẹp ko rõ được nó bắt nguồn từ đâu :) .

Uhm, mà Cụt được gọi là "nàng" à;;), dạo này Cụt ko lên HAO, để mai đến kể cho Cụt nghe :D

Dạo này dù ko có chuyện gì nhưng mừ topic lớp mình vẫn nhộn nhịp :)>- , chắc do lãnh tụ lên post bài :)) .

Vui vãi, lúc nào lên cũng thấy top A1 chót vót ở trên cùng, mà toàn nói lăng nhăng, chả đâu vào đâu mới hay chứ :)):)):)) Đúng là sức mạnh lãnh tụ, đùa, kiểu này dễ phải xem lại vấn đề :))

@Zun còi: Ava mới xinh thế, mỗi tội dễ nhầm với kon Ly :D (Căn bản nó độc quyền buôn bán ek lớp mình muh 8-})

@ Bách lãnh tụ: Chuyện của Bách đọc hay thế,rơi nước mũi (tớ đang bị xì mũi).
Văn chương kon Hường hay thật đấy, gọi anh MD lên đây đọc bài này đê!!!

@anh iu: em iu là bố kon Ly cơ, nếu thế chắc anh iu là dì ghẻ đấy :D

Đùa, lảm nhà lảm nhảm, thẻo nèo bài nào của tao post lên HAO cũng dài hàng mét!!
Hôm nay tao mới alo với kon 73 thì đến h này mẹ nó vẫn chưa hỏi vụ bồi thường kia đâu 8-}, chỉ biết là hôm đấy mẹ nó phải đưa cho ông lái xe 100k để bồi dưỡng + hạ hỏa ông ý, kiểu này là móm roài đấy :(

Kon Hường ko đứng ra tổ chức được ah?? Án mạng, lười vừa thôi kon kia, sắp vượt biên roài cống hiến nốt cho tổ quốc A1 đê, hội đồng bây h!! Để 1 mình tao chiến đấu với kon Ly bệnh khổ thân tao lém :(( (Ly ơi đừng đọc cái này nhá :D:D)

EM iu đừng lo có anh chiến cùng rồi
Đây là bài post thứ 3405 của topic và là 3356 của mình :D
Mình viết bài khỏe thật :D

thằng vịtlon lại vào đây chim lợn roài !!

:!::!::!::!::!::!::!::!: cái bài ở trên í........lúc nãy li pot ở lap của bạn....0 phải của li ==> ek có tiếng vịt ==> phải tipe cái kiểu ngu xi kia !!!!!! đến cả đứa pot còn fat lồi cả mắt cả mũi mới pot xong nổi cái bài đấy :>:>::mad::)))

vụ bồi thường áhhhhhhhh !!!!!!!!!!!! hôm trước tao alo mẹ ốc ==> bác bảo bác vẫn chưa hỏi zi` vụ đấy cả :)) có nguy cơ lớp mình sẽ chạy nợ được trót lọt :)):)):)) ( em biết em khốn nạn nhưng thử hỏi đứa nào 0 muốn khốn nạn như li b-)b-)b-) )!! với cả chắc lần này mình thuê xe chỗ người ta ==> người ta cũng ek nỡ lòng nào đâu í màh ;;);;);;) chỉ sợ người ta ek dám cho mình thuê xe nữa thoai !!

kon hường sắp thi thì thoai ==> để bọn tao lo vụ đi cho !! thêm 1 đứa nữa đi !!!!!!!! zun hay châu nháh !!! mấy đứa hay lên hao lên hót í !! cho nó đông đảo lực lượng !! :D:D:D màh thực ra mày thì ôn ẹt zi` chứ !! on TOE với MZ í à !!!!!!!!!!! ;;);;);;)

Thực ra là vụ xe cộ lần trước do nhờ ngừoi wen của mẹ tao nên ngừoi ta cũng ngại nói tiền bồi thừong. Có 1 điều mẹ tao bảo nếu muốn thuê lần nữa thì bảo phụ huynh đến kí hợp đồng ! :D

hihi:D, lại đi tham quan nữa ah:D:D cứ tưởng ko đi vì mãi chẳng thấy Ly tè cho ý kiến j cả:p. Sếp Hường bận thi toe ah :-? ? Jun còi cũng thế ( chả hiểu có bận thật ko nhưng cứ rủ đi chơi,xem film là Jun còi luôn có mặt đầy đủ :> :-? b-) )
Oh,thế thì để tao zúp 1 tay :)>- .Nếu mà xe cộ ko thuê chỗ con Ốc thì để tao nhờ bố tao thuê cho,bố tao có ng` quen mà.:D:D:D
Cái chính là phải xem bao h đi,rồi phải thông báo sớm sớm thì mới có xe tốt và rẻ ;)

ừa !! bh có thêm trợ lí mới là rẻ $$$ !! em rẻ $$$ đã volunteer làm cộng tác viên của BTC :D:D:D\:D/ !!

li chỉ còn tuần sau để đi chơi nữa thoai đấy !! phải tranh thủ đấy nháh !!!!!!!! :D:D:D

Tao trong BTC nhá ;)) nhưng mà chắc chắn là ở nhà rồi :D.
Chắc hôm đấy đến trường tiễn các bạn :D
Chip :già làng sắp thi Toe rồi mày, để yên cho cụ còn tu luyện ^^. Còn bạn Dung thì chắc là work hard, play hard rồi :).
Uh thì cuối cùng tao lo cái gì :D? Thôi thì tao lo công tác tuyên truyền quảng cáo nhá ;))

thứ 6 tuần sau được ko? TT đi làm công tác tuyên truyền quảng cáo đi :D thứ 6 nhá:D

Lên cho ý kiến đi mọi ng` ui.......

Thế Theng2 lo công tác tuyên truyền ah, nhưng sao mày lại ko đi được?? Bận j hả mày, hay là ko đc cho đi?? Cố gắng đi đi, về sau ek biết có bao h lớp mình lại đi đc đông đủ vui tươi thế này đâu!!

Tình hình là sau khi lãnh tụ ko lên post bài nữa, top lớp mình đã vắng đi trông thấy. bài viết cũng ngắn đi nhiều mới hay chứ :D Kiểu này có khi phải cho lãnh tụ vào đội tuyên truyền của Rẻ $$ thoai:D

Có kon Trâu vào BTC là tốt roài!! :x

"Tình hình là sau khi lãnh tụ ko lên post bài nữa, top lớp mình đã vắng đi trông thấy. bài viết cũng ngắn đi nhiều mới hay chứ Kiểu này có khi phải cho lãnh tụ vào đội tuyên truyền của Rẻ $$ thoai"

Xin lỗi ,dạo này tôi đang dành thời gian quý báu của mình,ngoài việc hoàn thành kế hoạch 5 năm của mình ,còn là sáng tác thêm những mẩu chuyện ngắn có giá trị (tặng những người sắp lên đường ra đi tìm đường cứu nước) và soạn ra kế hoạch thực hiện chuyên mục "Làm người là khó,làm người A1 hn_ams còn khó hơn nhiều !" (trong năm) ,với sự cộng tác của bạn Bô .Chính vì vậy ,rất mong các bạn đóng góp nhiều cốt truyện thật,hay(bệnh cũng được),có giá trị thực tiễn cao ,đậm tính giáo dục ,dựa theo kinh nghiệm bản thân thì càng tốt ,và càng nhiều càng tốt cho chuyên mục của chúng tôi. Chúng tôi sẽ coi đó như những tài liệu tham khảo bổ ích ,và lựa chọn thật kỹ và sau cùng là tạo ra những tác phẩm nghệ thuật lưu lại danh tiếng cho muôn đời sau .Các bạn cũng có thể tham gia vào chuyên mục này bằng cách post luôn cả truyện do các bạn tự sáng tác. Việc làm này không nằm ngoài một mục tiêu là làm phong phú hóa nội dung cũng như hình thức của forum lớp ta ,tạo nên một nét nào đó nổi bật,khác hẳn .Đó cũng là tâm nguyện của tôi trong năm học cuối cùng này ,trước khi chia tay tập thể A1 đầy lưu luyến.......
Mọi ý kiến xin gửi về địa chỉ : [email protected]
Số phone: 7320142 hoặc 5372044.

Chúng tôi xin cảm ơn và hậu tạ .

Chỉnh sửa lần cuối:
giỏi quá !! giỏi quá !! giỏi quá !!
đây là lần 1st li đọc 1 bài trọn vẹn của tụ đấy !!!!!!!

tuần sau đi !! tao đi được t5 hoặc 7 :D:D:D theng2 sao 0 được đi hảh mày ??!!?? đi 1 ngày thoai màh !! mèy cắn răng cắn cỏ mèy xin mẹ mèy đi !!!!!!!!!! mày 0 đi ==> mất đi trùm sò của đội ngũ rẻ $$$ ( gồm những đứa nào đấy !! li 0 biết !! nhmuh chắc chắn có tụ !! b-)b-)b-)) "RẺ $$$ ĐỘI" khác zi` rắn mất đầu !! đi đi màh mày :D:D:D

thế là đi một ngày thui ha, thui thế cũng còn hơn là ko đi,
cả nhà ơi , tớ đang ở cửa lò, trời ơi nóng điên lên đc, thế nên ko chạm chân xuống nước, heheh(thế cũng đòi đi biển),ở đây sao mà khan hiếm hàng net thía, đi bộ mấy cây mới thấy,
cố đi thật sớm nhé, 20 này tớ cũng thi toe roài, từ hồi nghỉ mạnh tới h bắt đầu lười biếng ,học hành linh tinh, đi biển mà cũng vác cả đống sv đi học đê(heheh, mới sờ vào tí tẹo)
lãnh tụ tiến bộ quá cơ đấy, đúng là cần fai tuyên dương anh vì sự nghiệp 1 năm trồng lớp",mấy tháng trồng "đảng"
chuyện đi BN , tớ đi ngày nào cũng đc , trừ thứ 4,cn,7,3,5, ,,ah` thế thì hết cả tuần roai còn jheheh

Tưởng 2 ngày thì tao 0 đi dc, chứ 1 ngày thì :D. Cùng lắm lại lấy cớ con đi học thêm như lần trước ;)).
Tao thì đi hôm nào cũng được, trừ thứ 4,5,6 :D.
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D D:D :D
Xem lào,thế thì đi thứ 7 đi :D. Cần có ngày h cụ thể thì tao mới lam công tác tuyên truyền đc chứ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên