Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ốc đã viết:
Chip ơi! Mày thấy chưa?? Mày thấy những điều tao đoán về đứa thằng em tao thik đã đúng chưa??Hehehe,hahaha,hohoho! :)):)):)). Nếu trong lớp mình thì chỉ có thể là đứa đấy thui mày ah! Lần này thì mày ko cãi đựoc tao đâu Chip ah! :))

Cả nhà ơi! Em đoán 1 đứa cu em giai em có thể là đang thik đấy! Ai có nhu cầu thì nói chuyện với Ốc+ 1 khoản chi phí rì đó hay là khao rì đó ==> Ốc nói thông tin cho! :D:D

Mày ơi nếu tao không nhầm thì tất cả những j mà con Cụt biết thì đều từ mồm tao mà ra cả.Mà những cái j từ mồm tao nói ra thì đều là con Nguyệt nói.Mà những j con Nguyệt nói thì đều từ mồm mày cả đấy Ốc ah :eek: :))
thế cho nên "cái điều mày đoán về thằng em mày " vẫn chính là những điều mày đoán thui :)) .Thế cho nên.... :)>-

khiếp !! các bác bàn lên tán xuống chuyện tình của bô gì màh lạo hết cả nhạo :D 8-} em đọc xong màh chả hiểu gì cả :D chắc cái đầu ngây thơ bé bỏn của em 0 tiêu thụ nổi đống tình củm đấy :D:D

châu oiiiii !!!! mày đừng del đống ảnh trên máy hôm đi trượt nháh :D:D ( có khi h này mày del roài cũng nên :( 8-} ) để 28 tao mượn card đi rửa mấy cái gọi là để làm kỉ liệm :)) 8-} éheheheh :D

sao mai lại là sn kon nguyệt ??:O tao tưởng 28 chứ lị :D:D

mấy hôm nay toàn phải thức đêm thức hôm đợi bố mang máy về cho mà dùng 8-} khổ thế :D:D sướng quá !!!

oạch /:) ...cứ tưởng thế nào :eek: ...hóa ra bọn mình đoán đúng :)>- .Không thể tin nổi :eek: , thấy fục bọn mình quá đi mất :)) ;;) ...he..he

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Hehehe,hahaha,hohoho! :)):)):)). Nếu trong lớp mình thì chỉ có thể là đứa đấy thui mày ah! Lần này thì mày ko cãi đựoc tao đâu Chip ah! :))

Cả nhà ơi! Em đoán 1 đứa cu em giai em có thể là đang thik đấy! Ai có nhu cầu thì nói chuyện với Ốc+ 1 khoản chi phí rì đó hay là khao rì đó ==> Ốc nói thông tin cho! :D:D
mày ơi hình như tao biết đứa đấy là đứa nào rùi :)>- :-$ =D> :))

Hai cái đầu thiên tài cùng nhau mổ xẻ các dữ liệu :-? =D> rồi đi đến một kết luận hoàn toàn chính xác :x ,đã được chuyên gia kiểm nghiệm và chứng nhận :)>- ...Sau đấy bọn mình lại còn biết thêm 1 điều mà đến cả người trong cuộc cũng không biết,sướng thế nhỉ :))

li tè đã viết:
châu oiiiii !!!! mày đừng del đống ảnh trên máy hôm đi trượt nháh :D:D ( có khi h này mày del roài cũng nên :( 8-} ) để 28 tao mượn card đi rửa mấy cái gọi là để làm kỉ liệm :)) 8-} éheheheh :D
tao chưa xóa đâu,mới chỉ có ý định thui :D thứ 7 tao sẽ mang cho mày,rửa nhanh nhanh để CN còn chụp nhá :D

ừa :D tao mang card di rửa tối t7 => sáng cn za? mày :D

===> lần 1st hành ngề fisher :p:))

Mày ơi nếu tao không nhầm thì tất cả những j mà con Cụt biết thì đều từ mồm tao mà ra cả.Mà những cái j từ mồm tao nói ra thì đều là con Nguyệt nói.Mà những j con Nguyệt nói thì đều từ mồm mày cả đấy Ốc ah
thế cho nên "cái điều mày đoán về thằng em mày " vẫn chính là những điều mày đoán thui .Thế cho nên....
Nếu mà tao đã nói cho Nguyệt mà bọn mày nghe từ nó thì chắc chắn đấy ko phải là cái đứa thực sự mà tap đoán đâu ! :D.Chắc chắn đấy vì cái đứa thực sự mà tao đoán chỉ có tao và con Chip bit ! Tao cũng chả nhớ hồi đấy tao nói cho con Nguyệt những cái rì :)) , nhưng mà ko phải là cái đứa hiện tại tao đang nói tới đâu , chắc chắn ! Hehe chúng mày mà cứ nghe từ mồm tao thì cũng có nhiều cái hay ho lắm ! :))

À , Châu ơi , bà mang 12 cục pin to đi để dùng cho đài nhá ! :)). Nếu tôi được mang đài đi thì cần 6 cục pin mà cả đi cả về là 12 cục pin :D

Đi Hạ Long + nghỉ ở đấy thui chứ ko nghỉ ở Tuần Châu đúng ko mọi người ! :D

Kinh quá, ko ngờ bài vít của Cụt được nhìu người trích dẫn quá... Bi h thì Cụt đã hỉu vì sao hôm qua ko trích dẫn được :D

Giời ạ, mọi người cứ úp úp mở mở thế kia, đau cả đầu...

Tổ 2 hôm nào đi chụp ảnh đây? Hôm trước hì hục chọn phông roài, chả lẽ lại vứt đấy? Ko đi chụp nhanh thì thể nào Cụt cũng quẳng cái tờ kia vào 1 nơi nào đó xa xôi, hết đường chụp ảnh nhớ...

Àh bà Trâu oai, tôi có đề nghị này nhớ :D Đi tham quan ý, 4 đứa chúng mình sẽ ở cùng phòng với nhau đúng ko? Tôi, Jun + Lý Đức là mẹ con thì ko nói làm gì, nhưng tự dưng lại lòi ra bà là 1 người lạ hoắc lạ huơ :D Hay bây giờ bà làm chồng tôi nhớ, để cho nó tình củm với cả con của tôi nó có dượng :D Nếu bà đồng ý thì mai mang nhẫn đến tặng tôi nhớ :D

Hôm nay đi sn Nguyệt bị điên nên bắt đầu nói lảm nhảm...

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi con xin mọi người,mặc dù con cũng muốn biết bạn Bô thích ai lắm :-/

(không hỉu biết để làm j nhỉ :D) nhưng mà có vẻ hơi quá rồi đấy.Mọi chuyện

đến đâu thì đến , rồi sẽ có lúc thằng Bô nói nó thích ai, chứ cứ đồn thổi linh

tinh thế này tội cho thằng Bô lắm (khiếp,sao mình lại tốt bụng thế

nhỉ :eek: :)) ?)

Thế nhá ;) ,dừng mọi chuyện ở đây đi :-$ =D>

Ốc đã viết:
À , Châu ơi , bà mang 12 cục pin to đi để dùng cho đài nhá ! :)). Nếu tôi được mang đài đi thì cần 6 cục pin mà cả đi cả về là 12 cục pin :D
con này, bà bà tôi tôi làm tao choáng quá :eek: 8-} mày bị làm sao thế?hay là..... :-? :-? :))

Dạo này Cụt chăm chỉ ol thế :D:D lạ thật !! cụt ơi !! bảo mẹ noái mạng lại đi :p:p cứ mỗi ngày lại trèo ra hàng thế này còn tốn $$$ hơn :p :D cụt iu quí đừng có chỉ hăng hái vì cái vụ zao lưu này nháh :D zao lưu về vẫn phải pot bài dayli đấy nháh :D đến lúc đấy lại càng phải tăng năng suất !! ít gặp nhau lắm màh :D

àhhhhhhh !!!! mọi người ơi !! đừng ai quên sn lớp mình 14!7 nháh !!!:D:D đến hôm đấy lại làm 1 fi vụ nữa :p:Db-)

kon ốc đâu !! mày có đi 0 đấy :D lớp minh có đi TC đâu !! bảo mẹ mày đi !! toàn lung tung vớ vỉn lìu tà lìu tìu :p:p ( cháu xin lỗi bác hương ạh !! :p ) 0 có mày lam sao có đài :p:p :)) heheheh :D:D:D đùa chứ chắc mẹ mày cho thoai :D mẹ màh 0 cho => bọn tao đến đập cửa bắt bác í phải cho :D quyết tâm xin cho mày đi = được :D chuyện !! cả cái đài chứ có phải chuyện nhỏ đâu :p:p :D

mai mọi người đi cổ vũ 2B với cả thần mèo vô học nhấh :D:D kon ốc !! mày diễn mấy h đấy :D :?: để tao còn thu xiép thời zan hạ cố ra cổ vũ cái :D:D

Thôi nhớ mọi người :-$ , chuyện thằng Bô dừng lại ở đây nhớ b-) , hơi quá đà rồi, chuyện nội bộ mà cứ oang oang trên forum ý [-x , bạn Bô lên đọc lại có cớ tưởng bở /:) , chậc chậc :)) .

Mẹ ơi, con thật là thất vọng [-x , sao con thế này lại có bà mẹ cứ toe toe thích buôn chuyện thế nhỉ :eek: :| , đề nghị mẹ sửa chữa nhớ :> .

Còn nữa, ko có bố con gì cả [-x , vô duyên b-) , dượng thì nhận chứ ko nhận bố. [-( :))

Mọi người cho em cái lịch biểu diễn của các VIP lớp mình với, mai em ko đi cả ngày được nhưng mà nhất quyết phải đi cổ vũ các bạn. =D>

chết chết chuyện bạn Bô mà dừng ở đây thì hỏng hết cả bánh kẹo à? Cứ nói nốt ra xem nào :D xem em nào được bạn ý chấm để đến hôm này đi tham quan mọi người còn mai mối cho chứ ;)

thui, dừng chuyện bô lại đi, hôm nay wa thống kê sơ bộ , có tới 10 đồng chí ko đi tham wan, con số này có thể thay đổi:
-lan
-thanh thanh
-minh feo(có thể thay đổi)
-hồng lin
-fi
-mai treng
-minh treng
-ốc(ghi vào nhưng chắc nó vẫn đi)
-luy
-hoa
đủ 10 chưa nhỉ, uhm
chan thật thế này thì có mỗi 2 chục đứa , mọi người cố đi cho zui đi
Ly ơi , thế vẫn đi lúc 7h30 ah
to Châu, bà nhớ mang mì hộp nha, ko thì lấy đâu ra cái đựng
heheh, mai đi mua đồ,zui that

tưởng con TT đi cơ mà? :-/

TT nhớ rủ MP đi nhá :)>- :D:D:D

tôi mang mì táo quân hải sản nhá,1 thùng có đủ không :-s ? nếu ko đủ thì chỉ còn mì táo quân tôm thui :-s ,được ko?

mà con Li tè đâu? mày bảo gọi cho bác Li cơ mà 0:) ;) ,thế h giấc thế nào rùi? lên thông báo cho bà con bít với:D:D:D

Ah,cả lớp nhớ mang đèn pin đấy nhá :)>-

:O:O sao kon theng2 lại 0 đi !?!? tin tức gì quái đản thế vân ơiiiiiii !!!!

kon ốc chắc đi thoai :D:D chả tin nó 0 đi đâu màh :D:D

mọi người ơiiiiiii !!!!! mọi người mua bán gì màh cứ rục rà rục rịk thế !! chả hiểu sao mình chả thấy cần thiết phải mua cái gì cả 8-} :)) ai bảo kon châu om hết roài :p:p :D

mày màh 0 nhắc => tao quên xừ nó mang đèn fin đấy châu ạhh :D:D:D hôm trước mất điện => tao bê cái đèn pin ra dùng => thay pin roài vẫn 0 bật được :(:):)D:)) chả hiểu hỏng tạm thời hay hỏng suốt đời :D nhmuh thôi kệ :D mai cứ vác đi :D 0 dùng thì cũng để làm cảnh :D với cả đỡ mang tiếng mồm to 0 nge lời :p:D

tí nữa tao alo hỏi béc LI :D:D nhmuh có nguy cơ bác cho 0 biết tình hình ra sao :D mẹ tao alo bác hôm kia => bác vẫn ở tít tìn tịt tphcm 8-} :D bác bảo bác phó thác cho người quen ở dưới hạlon :D bác định cho bọn mình ở nhà nghỉ của công an hay sao í 8-} :D thôi kệ !! nói chung ở đâu 0 quan trọng lắm :D chỉ cần có chỗ đi ị đi tè đi tắm đi đàn đúm với lớp mình là vui roài :D:D (trời đang mưa) :D:D

còn cái vụ h đi :D mẹ tao bảo đi sớm đến đấy chả biết chui vào đâu màh trú :D đi từ 5h => 8,9h đến hạlon :D lúc đấy màh phóc vào ks là người ta tính luôn $$$ phòng cả ngày hôm đấy đấy :p:D chỉ cần mày mở cái khóa phòng "tạck" fat là mất teo nó mấy trăm khìn roài :D:D cho nên phải đợi đến đúng 12h trưa mới được vào F :D đến hôm sau cũng phải đúng h đấy xách balo túi tiểng ra đi :D:D

sướng quá !! sướng quá :!: cái emo nhà li động đậy nhảy nhót loạn xị được roài :F:F

kon chinku cứ thỉnh thoảng tót lên đây được 1 tị 8-} :)) màh thấy có chuyện để buôn mới thấy mặt chị 8-} :)) cứ chỗ nào có chuyện để buôn là chố đấy có mồm kon chinku :p :D

chiều nay 2h30 văn nghệ bắt đầu đấy :D bờm :mad:) bảo tao 5h 2B bỉu dĩn => nge có vẻ điêu điêu 8-} mọi người ai 0 đi từ sáng thì chiều nhớ cứ 2h-> 2h30 có mẹt ở chu nháh :D:D còn kon ốc :D 0 xác định được h bỉu dĩn :D :!: kon phươngchip2004 fat' biểu rất hùng hồn " nó muốn biểu diễn lúc nào thì diễn "8-} nói chung tốt 1st là hỏi thẳng thân chủ :D

Híp, trời mưa này, ko bít đến lúc bọn lớp mình hum nay làm trò kỉu j, ko bít tao đi mua sắm kỉu j nữa :(( ko bít mai trời mà mưa thì sao nữa :((

Em thì em kệ chiện phòng buồng :D miễn có cái bát rum là ok roài, à dưng cơ mà phòng phải có TV tử tế tí để có j còn xem phim (xem hài hay ma đấy mọi ng` :-/)

Thế lớp mình game tự phát hay đã có trò j chưa hả bọn mày :-? Nếu để tự phát ==> tao sợ lại toàn buôn chuyện hay bài bạc lắm :-s hay chơi lăn chai đi :D

À, còn nữa, bọn mày có thik ăn salad Nga trên đg` đi ko để tao làm :biggrin:

Bài lủng củng wa' :D toàn mấy mẩu lặt vặt :mrgreen:

P/s: có ai dùng YM beta 7.0 chưa, định hỏi mãi mà quên suốt :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ qué, đã định sáng nay ngoan ngoãn nằm nhà làm bài Mẹnh roài, tự dưng có đứa rủ đi sn sáng hôm nay, địa điểm là cva. Hì hục đạp đến nơi thì chả có ai đến cả (mỗi mình dở hơi thích đi chơi trong trời mưa), lại lủi thủi đạp xe về nhà... Đã thế lại gặp phải 1 đứa ko hề muốn gặp tẹo nào... Chán quéeeeeeeee...

2 Thủy Quán: ko ăn salad nga đâu, đừng làm làm gì cho mất công em ah :D Nhưng nếu em vẫn cứ làm thì nhớ cho chị 1 miếng nhớ :p Ah, em đi nhảy nhót với Phù Ca thế nào rồi? Có giảm được g nào chưa :-?

2 Tiểu Lạch: lúc thì bảo người ta câu bài, lúc thì lại bảo phải hăng hái lên [-x đề nghị chị nêu rõ quan điểm ra nhớ. Ko nối mạng lại đâu [-x tốn xiền hơn mà.

2 Jun xơ :D: mua được đèn pin chưa con? Sao ko thấy thông báo gì thía? Hình như mẹ còn nợ con 5k :p

2 Phù Ca: bà còn nợ tôi 5k đấy, đừng có quên đấy [-x

2 quỹ lớp: nợ Cụt 8k :D

Mọi người bảo ko nói về chuyện ấy mà mỗi đứa lên vẫn cứ phải tương vài dòng về chuyện ấy rồi mới thôi :D Đằng nào thì cũng chán roài, mọi người ko nói em cũng đã tự giác dừng roài đấy thoai.

Chán qué, chìu nay chả bít ra sao cả, chắc chả đi nữa. Học Mạnh lúc 3h30 mà 2h30 bọn nó mới diễn thì có đến cũng chả xem được. Thoai, xem mấy lần roài, cổ vũ cũng mấy lần roài, chắc bọn nó ko bùn đâu :D

Cụt đã viết:
2 Jun xơ :D: mua được đèn pin chưa con? Sao ko thấy thông báo gì thía? Hình như mẹ còn nợ con 5k :p
Chết rồi,bọn tôi tưởng bà không mua,chẳng hỉu Jun còi nhờ bố mua cho mấy cái,nhưng tối hôm đấy bọn tôi bảo chỉ cần 3 cái thui:D:D:Dhy vọng bố Jun mua thêm 1 cái dự fòng :D:D:D

Cụt đã viết:
Chán qué, chìu nay chả bít ra sao cả, chắc chả đi nữa. Học Mạnh lúc 3h30 mà 2h30 bọn nó mới diễn thì có đến cũng chả xem được. Thoai, xem mấy lần roài, cổ vũ cũng mấy lần roài, chắc bọn nó ko bùn đâu :D
tôi vẫn muốn xem.làm thế nào bây h?:(:)(:)((

Á, mọi người quá đáng nhớ, dám bỏ qua Cụt như thế ah? Đã thế đến đấy trấn đèn của đứa nào đấy, đỡ mất xiền mua :( Có khi lại hay, 1 cái đèn mà soi vào mặt 2 đứa có khi còn ma quái hơn ấy chứ.

Bà Trâu sáng nay ko đi chơi hay sao mà cũng lên net giống tôi thía? Thế bà định chìu đi thía nèo? Tôi còn chả bít đi từ đấy đến nhà Mạnh thế nào đây...

Vừa có bác fụ huynh gọi đến nhà,nói chuyện với mẹ bị mình nghe trộm :-$ :D:D:D.đứa nào lên HAO thì nhớ đọc bài này của tao nhá
Thông báo lại

Ngày mai 7h kém 15 tập trung ở trường để lên xe đi HL,ăn sáng tự lo.,đứa nào đến muộn thì ở nhà,không được nhận lại 600k đâu:D:D:D

Chúng ta sẽ được nghỉ ở nhà nghỉ của BỘ CÔNG AN (oai thế :eek: :)>- :)) )
Đi cùng sẽ có cô Liên và cô Phương (thấy bác ý bảo là cô giáo P,thế là cô F thật ah?) và bố bạn MP ,thêm cả bố bạn TM nữa thì fải.
Có j thông báo sau:D:D:D

Thông cảm ;) ;;) ,vì mang hình thức thông báo nên em post bài ngắn quá :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người ngir mạnh 1 hôm đi :D:D có chết ai đâu :D chỉ có làm cho mạnh tức ói máu màh lăn quay ra thoai :D thế thì càng lợi cho mình chứ ai :D:Db-)

mấy chục năm giời mới có 1 lần bọn nó được lên sân khấu :p :)) =)) với cả lại bọn nó đã khẩn thiết tha muốn bọn lớp mình đến cổ vũ màh :D chẳng nhẽ 2B 0 = 1 lão già béo ú xấu xí bẩn tính lắm mồm có tên mạnh chắc :p:p :D

nói chung là 0 có lí zo j để 0 đi cả :D trừ lí zo trời mưa :p trời mưa thì tao cũng ngại lém :D nhmuh chắc vẫn đi thoai :D màh kon châu phải đi chứ :D mày còn đưa tao card màh:p:p:p :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên