Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lông câu bài Lông câu bài Lông câu bài Lông câu bài Lông câu bài :D
Con Cụt cũng biết up ảnh cơ áh ^^ =)) ....hay lại nhờ con Zun up lấy tên mình hở....:D
Tao đã lấy giấy của trường ^^....Còn của thành phố thì khổ giấy như giấy khen cháu ngoan Bác Hồ ý, thà treo cái của trường lên cho nó hoàng tráng :D

oho, hôm nay mình bức xúc wa ko chịu nổi đã lấy mobile ra để banner là halongbay, heheheh, tối hôm qua nghĩ chuyện lớp mình đi sẽ zui lem mà ko ngủ đc,hôm nay hi vọng tối nay se ko thia,
oai`,hôm nay thấy các bạn đi mua sắm đò rầm rộ lem, mình cũng mở tủ ra lục xiem có cai j mát me đem đi, lại còn khoản colorful của sếp hường nữa chứ, đúng là mò kim đáy bể mới ra cái j sặc sỡ mà mặc

^^ Lâu lắm ko vào post bài rùi á ^^ thấy topic lớp mình ngày càng đông vui ...sôi nổi...tấp nập....trẻ trung...hấp dẫn ..;;) thật đáng tự hào :D :D

^^
nntt

ặc

sau 1 loạt bài chất lượng của các bẹn thì em MP nhà ta ngày càng có xu hướng rẻ tiền 8-}

mà nntt là rì thề hả MP ? :D

li đang định alo bác li :D bác bố kon feo` :D bác li tổ chức cho lớp mình đi đấy :D bố bô là bác lê tuấn cũng sẽ đi cùng đến Hạlon để đấu giải cầulon :D rất có thể lớp chúng mình sẽ dành 1 chút thời zan vàng bạc cổ vũ bác cái tí :D bên cạnh đó còn có sự tham za của đôi parent của bờm :D 2 bác sẽ tự túc khoản ăn ở với cả lại xe cộ :D xiin vui mừng báo tin là bố/mẹ li đã bị fen' khỏi ban tổ chức :p :D zo bị con gái biểu tình phản đối kịk liệt :D bravo !!

tình hình là bh phải liên lạc với bác li để lùi h đi lên 2 tiếng :D bớt phòng thuê đi cái ( khiếp !! làm cái tesla ek gì màh thuê tận 20P => đến lúc vứt bỏ 0 ) chỉ cần 10 cái thoai :D 4 đứa/ P là được chấp nhận trên phương diện official roài màh :p:)) :!: với cả bỏ cái vụ đi xem biểu diễn cà voi đi cái !! lôi thôi dài dòng lêk thêk quá !! :D

kon CHÂU chuẩn bị mấy cái tesla linh tinh cho hạlon thế nào roài :?: có cần bọn tao hỗ trợ gì 0 ?? :D

28 này lớp mình đi đông vui vào :D cổ vũ bọn nó cái !! :D mock của 2B với mấy đứa kia là 5p.m nháh :D

#*#*#* TÌNH CŨ ĐÃ QUA của kon ỐC với thèng SEX biểu diễn ở sân kháu phụ đấy nháh !! :D:D nhớ chạy sang cổ vũ fat nữa nháh :D

28 đi gặp lớp mình xong khéo 0 muốn về nhà nữa mất :p 8-} chỉ muốn vác balo têk đi hạlon luôn thoai :D nhmuh thoai :D phải biết tự kiềm chế những ham muốn của bản thân 8-} =)) :)) đứa nào năng lực kiềm chế yếu nhớ ngồi nhà ngoan ngoãn đừng có vác mặt đi nháh :p :D

àh màh kon lông có đi 0 đấy :O ?? tao thấy hành tung bố kon nhà mày khó hiểu quá !! bố kêu đứng ra tổ chức 8-} trong khi kon kêu 0 đi 8-} =))

óe,thuê cái j mà đến 20p :eek: ?con Li gọi cho bác Li ngay đi nhá :* !4 đứa 1 fòng cho nó ấm cúng >:-D< .Mà có khi chỉ cần 2 fòng, 1 nam, 1 nữ là cũng ok rùi .
Hum đi Hạlon tao sẽ mang những thứ này cho cả lớp ne` :)>-
12 pin con thỏ to/nhỏ :D
2 thùng lavie
bim bim (đứa nào thích ăn bim bim j` thì bảo,tao mang cho :)>- )
ngô cay :D
1 thùng mì (cái này fục vụ tao là chính vì tao không khoái đồ biển,với lại tối đứa nào đói thi ăn ;) )
Hình như còn hoa quả ah :-/ ?mua mận thui nhá ? thế đã đủ chưa?còn thiếu j` thì bảo tao :)

Mà sao hum 28 mock của 2B lại vào 5p.m ah?muộn thế.hôm đấy học Mạnh đến 5h30 lận?bà con ơi,hay xin M về sớm :-$ b-) :-? tao muốn đi cổ vũ lắm cơ :(( :| :))

ui sắp đến ngay` tham quan rồi :D Châu ơi mang cái bimbim oishi loại mớiL\: bắp vị thịt nướng với cả loại cay cay màu vàng đỏ bên ngoài ý nhé :D thông cảm tao tâm hồn ăn uống nghĩ được mỗi thế để post bài thôi :))

Tao thik cái bánh tôm Indonesia =)) với cả tôm miếng, với cả Bắp rang caramel =P~ cứ tạm thế đã :biggrin:

Thuê mấy phòng rồi cũng thế thôi, đêm ko ngủ té sang phòng nhau chơi :*

Híp mai sn Nguyệt, ngày kia 5 trg`, ngày kìa tham wan 8-} ko biết nên đi hum 28 mấy h cho tiện nhỉ, chứ ở đấy cả ngày thì :((

Thủy Quán ko có áo mát mẻ (có đấy nhưng ko mặc đâu :-$ mặc xấu lắm :(( ) còn áo nào cũng sặc sỡ hết roài :mrgreen: chắc chỉ cần màu tươi chứ ko đến mức chim cò đâu nhỉ :-s

Dạo này đêm nào cũng mất ngủ :( nghĩ đến đi tham wan muh :* :x

Hic ! Hôm nay mẹ thông báo quyết định cuối cùng là ko cho đi Tuần Châu bảo là đi rùi ==> tức we'! :((.Tao bảo mẹ là đi Hạ Long ko đi Tuần Châu đâu thì mẹ nói : Nếu đúng thế thì còn đựoc ! Cuối cùng là Hạ Long hay Tuần Châu hả mọi ngừoi ! Tao bị mất cái tờ lịch trình rùi! :(

Con Cụt cũng biết up ảnh cơ áh ^^ =)) ....hay lại nhờ con Zun up lấy tên mình hở....:D

[-x con là con hư lém nhớ, dám gọi mẹ là con hử [-x Được cái con cũng thông minh, đúng là ko phải mẹ up ảnh thật :D Iem Nguyễn Thị Hồng Diệp up đó (tại cái Jun nhát ma, ko dám up cái ảnh Bushinsaba lên :D)

Mình đi Hạ Long mà, chỉ ra Tuần Châu chơi thôi. Tiền đâu ra mà ở Tuần Châu. b-) Mà mình ko xem cá heo với cả nhạc nước thì chỉ ra TC chụp ảnh thôi, phần lớn thời gian ở HL rồi, Ốc cố xin mẹ đi, đừng ở nhà nữa [-x , lớp mình ở nhà nhiều lắm rồi. :-s

Bác Ly tổ chức à, như vậy là con Phèo có đi, sướng quá! :x =D>

Úi giời, nói đến ăn uống là thế kia ngay đây /:) , ai muốn ăn thì đến hôm đấy phải chịu khó vác, ko thì ko có mà ăn đâu. :))

Mà lớp mình đi tham quan ko cần mang đp lớp đâu nhớ, các dịp khác mặc đp nhiều rồi, bây h mặc theo chủ đề tự do đi cho nó sặc sỡ. ;;)

Có gì thay đổi về lịch trình đi thì nhớ lên đây thông báo cho mọi người biết với nhớ. :)>-

Mẹ ơi, con hết sợ ma rồi =D> , mà đống đằng sau là con up đấy chứ, cái Diệp chỉ up có mấy cái thui b-) . Thanh2 thông minh lắm =D> , con Cụt làm sao mà biết up ảnh. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao mà bực mình thế nhẩy, xóa cái bài ở trên kia đến 4-5 lần rồi mà sao nó vẫn lù lù ở kia là thế nào????????? Làm theo lời bà Trâu thì tôi vẫn chưa trích dẫn được :(

Được roài Jun còi, mẹ bít chị con thông minh, Lý Đức cũng thông minh, con cũng thông minh ... đằng nào cũng đều là con mẹ cả mừ :D

Hôm nay học Mẹnh xong đi mua cái túi hộ thằng bạn để nó tặng gf ... Vào cửa hàng được cái ông bán hàng ông ấy khen xinh, "em học lớp 10 àh" --> trẻ ra được 1 tuổi --> sướng, mua luôn cho ông ấy 1 cái túi ... Đằng nào thì xấu hay đẹp cũng chả phải mình dùng :D Nhưng mà Cụt tin vào con mắt thẩm mỹ của Cụt ...

Điên hết cả người, hì hục đánh 1 bài dài ngoằng xong nó lại thông báo "Bạn chưa truy cập... "

Chả nhớ lúc nãy vít cái gì nữa...

Àh, lúc nãy gặp cái Sâm, nó dám gọi mình là Thủy mông cong... Bà Sâm oai, tôi nhắc đến tên bà rồi thì bà nhớ vào top lớp mình mà post bài nhớ, đừng chỉ ngồi đọc thôi, chán lắm...

Sao dạo này ko thấy ATN lên hao nhẩy? Mai ATN dắt Cụt đến nhà PPKK nhớ, Cụt ko nhớ đường :D

Nhớ ra roài... Hôm nay tan Mẹnh sớm 1 tiếng, đứng buôn với Theng2+Trâu điên... Thế mới bít được ku Bô đang thích 1 đứa trong lớp mình (ko phải B4, là ai chỉ PPKK bít). Lại còn chuyện này nữa chứ Jun còi oai. Con nhớ hôm qua lúc ở nhà con 3 đứa đã buôn về 2 đứa nào trong lớp mình ko? Đấy, hôm nay qua lời Theng2 (chắc như đinh đóng cột) thì mẹ+Trâu mới bít là cái bẹn gái ko thích bẹn zai kia đâu, nó thích đứa khác cơ... Thiên tình sử của các bẹn lằng nhằng quá, cái đầu nhỏ nhỏ xinh xinh của Cụt ko chứa nổi...

Trong lúc chưa nhớ ra mình đã post gì lúc nãy Cụt sẽ đi bình luận ảnh :D Mọi người cũng bình đi nhớ, vui lém...

Cánh Cụt đã viết:
Sao mà bực mình thế nhẩy, xóa cái bài ở trên kia đến 4-5 lần rồi mà sao nó vẫn lù lù ở kia là thế nào????????? Làm theo lời bà Trâu thì tôi vẫn chưa trích dẫn được :(
Tôi đã nói rõ thế rồi mà [-( ,nhìn tôi trích dẫn đây này [-x khổ qué /:)

Cánh cụt đã viết:
Nhớ ra roài... Hôm nay tan Mẹnh sớm 1 tiếng, đứng buôn với Theng2+Trâu điên... Thế mới bít được ku Bô đang thích 1 đứa trong lớp mình (ko phải B4, là ai chỉ PPKK bít). Lại còn chuyện này nữa chứ Jun còi oai. Con nhớ hôm qua lúc ở nhà con 3 đứa đã buôn về 2 đứa nào trong lớp mình ko? Đấy, hôm nay qua lời Theng2 (chắc như đinh đóng cột) thì mẹ+Trâu mới bít là cái bẹn gái ko thích bẹn zai kia đâu, nó thích đứa khác cơ... Thiên tình sử của các bẹn lằng nhằng quá, cái đầu nhỏ nhỏ xinh xinh của Cụt ko chứa nổi...
cái bà Cụt này,chưa chi đã toe toe lên thế [-x ? fải im lặng để còn điều tra chứ :p,thế này thì bọn nó biết,bọn nó đề fòng thì sao :D?

Jun còi đã viết:
Bác Ly tổ chức à, như vậy là con Phèo có đi, sướng quá! :x =D>
Theo lời bà Cụt hay con TT thì năm ngoái cái My không đi nhưng bác Thủy vẫn đi đấy thui,chẳng hỉu con Fèo thế nào nữa :-s

Con lạy mẹ Cụt cả nón ạ :D viết j như nhật kí thế :p đùa thoai, chị thì lớp 8 cũng đc ý chứ nói j lớp 10 ;;) à mà PPKK biết à, mai đi hỏi mí đc ;))

Dạo này post bài ngắn cụt 1 mẩu :D nhưng em đi xem ảnh tiếp đây, ảnh đẹp wa' :x mỗi tội em dùng dial-up 8-} :((

Châu ơi mày có mang bim2 ko đấy =P~

PPKK .... mai mới nhớ ra là con Nguyệt :D...mai nó chiêu đãi bà con mình món chè Long nhãn thì phải :)...nhớ đừng ăn sáng :)).

Bà Cụt mẹ mình với con Trâu, Zun tích cực thế ..... ý j đấy? ;))

Con Feof chưa chắc đi đâu, trâu 0 cho đi :)), sợ mấy anh miền biển cướp mất công chúa :D .

Hôm nay bạn Zun đi mua 2 dây với ... để đú với chị em đấy ^^...các bạn hôm cn nhớ mang thuốc trợ tim :)).

Trâu cho tao mấy gói pim2 cay2 ^^...

Đùa, nghỉ hè thế là đc 4 ngày roài, buồn như dog cắn!! Bạn Chip ngồi nhà suốt, chả đc cái việc j mà lại còn bị dị ứng nữa chứ!! :(( Chiều nay sốt dị ứng ầm ầm, may mà bây h đỡ roài mới mờ lên post bài đc:D

Hic ! Hôm nay mẹ thông báo quyết định cuối cùng là ko cho đi Tuần Châu bảo là đi rùi ==> tức we'! .Tao bảo mẹ là đi Hạ Long ko đi Tuần Châu đâu thì mẹ nói : Nếu đúng thế thì còn đựoc ! Cuối cùng là Hạ Long hay Tuần Châu hả mọi ngừoi ! Tao bị mất cái tờ lịch trình rùi!
Kon 73 ko vớ vỉn nhá!! Ko đi là ko đc đâu, lớp mình đã 1 đống đứa bùng roài, mày mà đào ngũ là oánh đấy X(

Úi zời, bạn Kénh Kụt cứ như cái TTX zi động ý nhểy, kiểu này mai lại có đứa đập cửa nhà Cụt đòi thông tin mất thoai ;) (heehhe, ai có tật thì giật mình nhá :p)

Chip ơi! Mày thấy chưa?? Mày thấy những điều tao đoán về đứa thằng em tao thik đã đúng chưa??Hehehe,hahaha,hohoho! :)):)):)). Nếu trong lớp mình thì chỉ có thể là đứa đấy thui mày ah! Lần này thì mày ko cãi đựoc tao đâu Chip ah! :))

Cả nhà ơi! Em đoán 1 đứa cu em giai em có thể là đang thik đấy! Ai có nhu cầu thì nói chuyện với Ốc+ 1 khoản chi phí rì đó hay là khao rì đó ==> Ốc nói thông tin cho! :D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên