Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
kon ốc này !! nhìn cái mẹt mày hôm nay là biết ngay chị teoteo màh :D kệ mày !! vui !! :D:D

hôm nay mới thấy lớp mình over tik cực mấy cái vụ đi chơi đi chót thế nào :D cả lớp đều đi trừ kon lan+lông+feo`+nhun+c ( nhun vắng mặt vì lí zo đang ở ngoại quốc -> tạm tha :D c có đi trượt nhmuh phải chuồn sớm vì lí zo cá nhân :D ) còn lại đủ mặt 29 anh tài của lớp !!

cả lũ ùn ùn kéo nhau đi từ khoảng 10h kém :D dọc đường ai cũng nhìn nhìn ngiá ngiá "đội quân nhảy dù" ( theo như lời cô fuong :D ) đến sân thấy đâu cũng là lớp mình :D chuyện !! 30 đứa chứ có ít đâu :D thế màh 0 lòi ra được đồng chí nào biết trượt theo đũng ngiã trượt 8-} :D ngiã là biết trượt xuống dốc...biết bay...biết..:D:D lại còn được mấy bác cứ thik lấy đít hít đất liên xoành xoạch :)) :D nhmuh nói chung là vui kinh điển !! :D:D:X:X

trưa tròe lên hồ tây ( 5 xã ) :D ăn phở cuốn + 1 đống các thứ linh tinh xoe khác :D chả hiểu cái đống linh tinh đấy có cái ek gì màh ngốn hết của cả bọn quá bán triệu => tác động mạnh mẽ lên cái túi của 1 số cá nhân :D kết quả là kế hoạch xem fim / kara buổi chiều chuyển hóa thành thuê đĩa fim ma đến nhà theng2 :D giữa trưa lại lóc cóc lọc cọc đến nhà cô fuong thăm cô :D hình như chưa bao h lớp mình có nhiều cái mặt như thế ở nhà cô thì phải :D

chiều kế hoạch tụ tập lập đại bản zoanh ở nhà theng2 diễn ra suôn sẻ & tốt đẹp :D với 1 tesla fim ma gì đấy của hàn kúc :D chả có cái gì ấn tượng ngoài cái tesla mắt to thô lố trố thồi lồi của chị diễn viên chính yoo jin :D cộng cái tesla ảnh của bọn kon gái sau đấy :D:D

Con Ốc điên :p hum nay vui mà :p

Thanh Hà hum nay ko vì sự sung sướng :)) cá nhân, đã nhiệt tình giúp đỡ bà kon chứ ko trượt :> đâu có ng` cần giúp đỡ ==> Thanh Hà ở đó :> :D đùa có mấy cái ảnh như kiểu tao dìu thương binh ý 8-}

Sao con Ly gọi cái ảnh bọn tao là tesla huh [-x thèng Bô mất dạy, dám bảo đặt tên ảnh là Nữ sinh A1, nghe như nữ sinh Ngô Quyền ý :-&

Hum nay vui mà :* yêu lớp mình lém :x (ặc, banana :p)

Hum nay đi chơi vui :D hình như đây là lần đầu tiên lớp mình đi chơi đông đủ thế này :D không có đứa nào bỏ về giữa chừng cả :D

Nhưng mà cũng mệt quá,chơi chán rôi` bây h về nhà thấy cứ thế nào ấy,chẳng hỉu,:(( cứ chán chán thế nào ấy,bức xúc ,muốn nói nhưng chẳng biết nói j. Bà Jun ko online,chẳng nói chuyện được với ai .Chán quá........

Ui, vui thì vui thật, nhưng mà đau quá (Chả biết nên để emo :)) hay :(( nữa!!) Iem bị ngã 1 phát để đời luôn, đên nỗi bây vẫn còn đang tận hưởng hậu quả, ak ak. Kiểu này cả tuần phải ở nhà "an dưỡng", để dành sức đến hôm tham quan đập phá mất (nói thế, mai ai có nhã ý rủ iem đi chơi thì cứ rủ nhá!! :x)

Đùa, liệu cái ảnh Bunshinsaba.. linh tinh j đấy của mình có được qua xét duyệt ko nhểy?? Giờ này chắc bạn Zun còi đang hì hục up ảnh, kiểu này phải có phần thưởng gì cho "người up ảnh tận tụy" của lớp mình chứ!! Ah, nhưng còn 1 đống ảnh nữa ở trong máy lãnh tụ ý, trc khi nhận phần thưởng thì bạn Zun up nốt đi nhá, khoảng gần 100 thôi mà ;)

Ui cha, ảnh lớp mình được hơn trăm cái =D> , cái nào cũng đẹp :x , cũng nét :x (cái mờ nhất là cái Bunshin.. 8-} thì lại do ngụ ý nghệ thuật ;;) ). Đẹp nhất là mấy cái ở patin :)>- , toàn những tư thế ấn tượng cả :> (nhờ người chụp là chính :* ).
Nhưng mừ sozzy cả nhà em chưa up được mấy lên :-s , mới được có hơn chục cái thì phải 0:) , căn bản là mấy hôm nay chơi bời ghê quá chưa làm xong bài Mạnh 8-} , chiều nay lại học rồi 8-} , em phải nai lưng ra cày nốt 8-} . Để tối nay hay sáng mai em sẽ cố up nốt b-) . Cái vụ tên tuổi nan giải kinh hoàng đấy :-s , chẳng nghĩ ra cái gì ra hồn cả /:) , khổ thật.
:eek: máy Lãnh tụ còn 100 cái nữa cơ à :eek: , thôi xong 8-} , cả đời em phải gắn với cái com và cái cam rồi, thật là bất hạnh :-s :(( :)) .
Mà nói thật nhớ, trông mấy cái ảnh ma A1 kinh hoàng lắm ý 8-} , tóc thì lòe xoè /:) , mắt thì trợn ngược 8-| , lại còn hiệu quả hình ảnh nữa chứ ;;) , kinh lắm, kinh lắm ý :-s , mỗi lần mở máy ra trông thấy cái đống ấy là lại run :(( , em vốn yếu tim mà :(( b-) .
Lớp mình ít ol sáng nhỉ :-/ , chẳng thấy mấy người :| , các bạn đi chơi ;;) hay bận |-) bù rồi :)

sáng nay bạn li bận đi chơi :D:D <-- chết chửa !! lại nhiễm cái tesla "bạn" này.."bạn" nọ của fi với mai treng roài :p :!: kinh điển :))

zun béo ơi !! zun béo cố lên :D:D up nhanh vào..up nhiều vào !! :D:D vất vả thật đấy :D nhmuh đây là công việc có ik đem lại niềm vui & những s fut thư giãn giải trí rất chi là thú vị cho mọi người :D vả lại cũng là cơ hội tốt cho zun béo thực tập tay ngề lấy kinh ngiệm ngàn vàng cho ngề thợ ảnh sau này của zun màh :p :D :p :D :p 100 cái chứ cả hàng trăm cái cũng có là chi với zun :D:D:p

28 này cả lớp mình nhớ đi hết nháh :D:D ít 1st là những đứa dọc được bài này :D:D đi cổ vũ cho 2B với mấy đứa kia :D

Đùa, liệu cái ảnh Bunshinsaba.. linh tinh j đấy của mình có được qua xét duyệt ko nhểy
Sao lại ko :p ảnh hơi đẹp đấy :x

Mà nói thật nhớ, trông mấy cái ảnh ma A1 kinh hoàng lắm ý , tóc thì lòe xoè , mắt thì trợn ngược , lại còn hiệu quả hình ảnh nữa chứ , kinh lắm, kinh lắm ý , mỗi lần mở máy ra trông thấy cái đống ấy là lại run , em vốn yếu tim mà
:p :p :p đc mà :* cái ý trông hơi bị =D> đấy, hum đi tham wan thử đi dọa mọi ng` xem có ai sợ nữa ko :D

Đẹp nhất là mấy cái ở patin , toàn những tư thế ấn tượng cả (nhờ người chụp là chính ).
Công nhận bác Jun vồ đc cái ảnh con Sấu xanh ja` cụt đuôi hơi bị đẹp =D> em xin trao tặng bác huân chương vì sự nghiệp lưu giữ kỉ niệm b-) =))
Bác chịu khó up ảnh lên nhá, em đợi đấy, esp là cái 90' Sấu ja`Bushinsaba :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ak ak, bây h mới nhớ ra là lớp mình sẽ đi tham quan vào hôm 29, lỡ mà cũng có 29 đứa đi đc thì hay nhểy :)) Cứ gọi là... :))

Đùa, bao h đống ảnh Zun up mới qua xét duyệt để mình xem nhểy??? Muốn xem quá đi mất (mặc dù hôm qua cũng đã xem vài tỉ lần ở trên máy Trâu roài) :D

Ah, mà nếu bây h mình muốn xin các bác phụ huynh cho xuất fát sớm, đi từ lúc 5h30' thì nói với ai đc??? Trong tờ chương trình ghi là phải đến 7h30 xe mới đi, mà như thế thì muộn chết mất!! 11h đến nơi thì còn j là đời??? :(

Lại ngồi up ảnh tiếp, thế nhưng mà vẫn chưa hết, ặc, đâu ra mà lắm thế chứ lại :eek: ! Vào phần tranh ảnh mà vẫn chưa thấy mấy cái hôm qua up đâu, sao lâu thế ko biết :-? !

Lớp mình đi tham quan chắc ko đến 30 đứa đâu, khéo lại 29 thật ý :(( , trên oto lại rất chi là nhiều túi nilông cho các bác oto-sick nữa chứ 8-} , uhm uhm... uhm uhm... có nên đi nữa ko nhẩy :-s b-) /:) ?

Mọi người ơi, đi sớm sớm lên đi, 7h30 thì lớp mình cũng phải 8h mới xuất phát được, thế thì muộn lắm, muộn lắm, đến nơi thì trưa mất rồi :-s , chơi được mấy, hình như hôm 30 còn về 2h cơ :eek: , thế thì được bn thời gian b-) . Mà ai lo tổ chức cho mình ý nhỉ, ko phải bác Thuỷ, thế là mẹ Ly à :-/ ? Mà phụ huynh đi cùng lớp mình có ai đấy, mấy người rồi?

Quên, Ly dở hơi, ai định làm thợ ảnh đấy hả? [-x

Lâu qua mới đc post bài ^^, type hơi ngại2 :D.
Con THà post chiện của mày đi :D
Chưa xem ảnh hết, chắc cũng đẹp.
Tao thấy đi sớm thì hay hơn, đi muộn thế thì đến nơi chỉ có đi ăn với nhận phòng, chơi đc j.
Thế bao h đi tàu ra đảo?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ak ak, bây h mới nhớ ra là lớp mình sẽ đi tham quan vào hôm 29, lỡ mà cũng có 29 đứa đi đc thì hay nhểy Cứ gọi là...
Lớp mình đi tham quan chắc ko đến 30 đứa đâu, khéo lại 29 thật ý , trên oto lại rất chi là nhiều túi nilông cho các bác oto-sick nữa chứ , uhm uhm... uhm uhm... có nên đi nữa ko nhẩy ?
:-s :-s :-s :(( :(( :(( đừng dọa tao thế chứ :D

Bác Jun cố gắng lên nào :* em vẫn cổ vũ bác mà :D

hic Lan ko dc di tham quan nghi he roi nho' cac ban qua
:(( chán thế, năm sau có đc đi đâu mà năm nay vắng n` ng` thế :(( con Lan ở nhà ngoan, có khi mày lại thoát đc nạn tự thiêu ý chứ 8-}

Tao đấu tranh mãi, cuối cùng thì sẽ đi với lớp . 0 ngờ tính keo kiệt của mình lại 'yếu' thế .
Tao thích đi sớm, đi muộn thế thì đến nơi chỉ có đi ăn với nhận phòng, chơi đc j.
\:D/ :* :( tao cũng thik đi sớm :( nhưng chắc ko đổi đc đâu :(

Con THà post chiện của mày đi
Hí, mày vẫn đọc à ;;) à, tao post tiếp truyện con Minh Trang nhá, nó lười ==> send cho tao [-x hay lắm \:D/

Lần trước MinhTrg post đến đoạn Vẩu Nha cứu Thủy Quán rồi đúng ko :x

Khi thấy muội muội đang trong tay vị kia, 3 cô nương vội vàng xông tới. Vẫn còn sót 1 chiếc móng heo sau khi hạ gục 17 tên lun, ATN tiện thể ... phóng nốt chiếc còn lại, làm bị thuơng vị công tử kia ở chân.
Thấy vậy, TQ kêu lên the thé:
- Tỷ làm trò gì vậy, hắn vừa cứu muội mà!!
- Ta ko cố ý, tại ta ko muốn chiếc móng này lẻ đàn.

Sau khi lườm ATN, TQ quay sang chớp chớp mắt:
- Vì được cứu, muội xin trọn đời gửi gắm mình cho công tử, tất nhiên nếu huynh chưa có ý chung nhân.

Vậy là, trước sự ngạc nhiên của các tỷ, đám cưới diễn ra cực kỳ tốc độ, nhanh hơn cả tốc độ lướt trên đường của Viên mãn thập thập đại nhân ở kinh đô của họ: ko khách mời ngoài những người chứng kiến sự việc. Sau đó, công tử đưa TQ về nhà.

Vè phẩn ATN, TĐLN, PP, họ đang ngồi trong 1 quán trọ, chờ trời sáng về kinh, kết thúc chuyến đi mệt nhọc.
Chợt ATN nói:
- Thôi, có lẽ TQ cũng sẽ sống hạnh phúc. Hắn có vẻ giàu mà.
- Sao tỷ nói vậy? - Phót phong vùa lau kiếm vừa hỏi.
- Vì khi móng heo của ta đả thương hắn, ta kịp nhìn thấy chiếc nhẫn có viên kim cương 101 cara ở ngón chân hắn mà!!
- Chà - Phớt Phong xuýt xoa - đeo nhẫn ở chân à? Thật sành điệu.
Từ nãy giờ im lặng, TĐLN bỗng bật dậy:
- Nguy rồi! Sao tỷ ko nói trước? Đó là nhẫn gia truyền của dòng họ Vẩu Nha Đại Ma Đầu đó! Dòng họ này có mối thù truyền kiếp với dòng họ TQ. Phen này muội muội nguy mất.

Họ bèn tức tốc lên đường. Nhờ thuật định hướng của PP, họ nhanh chóng tìm ra Vẩu Nha Linh Cung. Đó là một chiếc giếng. Thế là họ quyết định vào tận hang bắt ma. 3 người dùng khinh công nhẹ nhàng đáp xuống đáy giếng, trừ ATN gặp một vài khó khăn vì miệng giếng quá nhỏ!! “ Hm, sau vụ này ta nhất định ăn kiêng”- ATN nghĩ bụng.

Khi đã xuống đến đáy giếng, họ mò mẫm tìm đường trong bóng tối. “Lumos!” PP thì thầm, một ngọn sáng xanh lá cây nhỏ soi đường cho họ. Mất chừng vài canh giờ, họ nghe thấy 1 tiếng nhạc gì đó ở xa xa. Vừa nghe thấy nhạc, ATN gần như hét lên:
- Ối giời ơi! “:Without me” của Eminem đây mà! rồi “ Now this looks like a job for me/ so everybody just follow me/ coz we need a little controversy/ coz it feels so empty without me” lẩm nhẩm hát theo.
- Bé mồm thôi chứ, tỷ làm ta bại lộ bây giờ. – TĐLN nói.
- Ta biết rồi, thói quen ý mà.

Quả đúng là họ đã lần vào đến tận hang sâu của ma. Càng tiến vào sâu, họ thấy một bầy ma răng vẩu quây quần bên đống lửa, nhảy điệu Without me, ah, thực ra ko phải nhảy, mà làm trò thô bỉ gì đó. Bên đống lửa đó, ở chỗ sáng nhất là tên Vẩu Nha Đại Ma Đầu, thật dễ dàng nhận ra hắn vì hắn vẫn giữ nguyên bộ mặt thư sinh đó. Rồi đột ngột, nhạc chuyển thành “ 10 little Indians “ .
- Thằng nào làm DJ ý nhẩy, sỉ nhục Eminem quá cơ!- ATN bức xúc
- Muội thấy cũng hay mà! PP ngây thơ phát biểu.
Rất muốn lườm PP một cái, nhưng ATN biết giờ có việc quan trọng hơn nên đã im.
- Mà TQ đâu rồi nhỉ?- TĐLN thắc mắc

Như trả lời cho câu hỏi của TĐLN, 3 cô nương nhìn thấy người chị em của mình đang bị một đám ma răng vẩu khiêng ra. Trông TQ có vẻ rất “phê”. Thế rồi, đám ma vẩu đó quẳng nàng vào chiếc vạc to khủng khiếp giữa hang. Ngạc nhiên thay, TQ trông vẫn rất “phê như con tê tê”. Rồi bọn răng vẩu bắt đầu bất bếp, đổ một ít nước vào vạc, cho 1 ít Knor vào rồi nguấy lên. Lúc này tên ma đầu VN mới đứng lên tuyên bố bắt đầu party:
- Anh em Vẩu Nha thân mến, hôm nay ta sẽ đãi mọi người một bữa no. Nhưng điều đặc biệt ở đây là vị cô nương này thuộc dòng dõi TQ.

Nói đến đây, bỗng lũ quỷ reo lên ầm ĩ, như vừa nghe được tin vui gì đó.
- Phải, ta biết—VN nói tiếp – Chúng ta ăn thịt 1 người dòng dõi TQ sẽ chữa được bệnh răng vẩu!!!

Lũ quỷ lại reo lên 1 lần inh ỏi nữa. Nói rồi, bọn chúng mỗi đứa cầm 1 chiếc dao phay ra, định làm 1 miếng.

Ko thể đứng nhìn lâu hơn nữa, ATN, PP và TĐLN xông ra:
- Bọn này ăn uống mất vệ sinh quá! – ATN nói
- Đúng đấy, ko chịu đợi thịt chín gì cả - PP hùa theo

Nói rồi, TĐLN dùng Giang sơn động đậy làm chiếc vạc chao đảo, khiến TQ lăn ra ngoài. TĐLN liền chớp lấy cơ hội, bay ra cứu lấy TQ đang sắp thành tthịt luộc, mà lạ thay, mặt vẫn rất Phê.

Phần tiếp theo là cả 1 cuộc hỗn loạn. Tàng Linh Thiên Kiếm, Như heo thần chưởng được phép tung hoành. Bọn quỷ lại chạy toán loạn. Nhưng cứ mỗi thằng lăn ra là lại 1 chiếc răng vẩu dài thêm 1 cm. Biêt khó đối phó với lũ quỷ này, PP dùng Mê Hoả Thần Khói tung ra khiến chúng sặc sụa rồi 4 người trốn thoát.

-------

Chạy được khoảng 2 ngày, họ dừng lại, lúc này TQ đã có vẻ tỉnh tỉnh.
- Này, lúc nãy sao vào vạc rồi mà mặt muội vẫn phê phê thé? – TĐLN hỏi – Làm ta khó khăn lắm mới mang được muội ra khỏi đó!
- Muội ko biết, TQ cười phớ lớ, muội ko nói được.
Nhưng tính TQ như thời tiết ý, vừa cười xong lại quay ra khóc:
- Tên VN đó, hắn lừa muội, từ đầu đến h toàn âm mưu hắn hết, hu hu hu...., ah quên, hứt hứt hứt.....!!!!

Thế đó, TQ đã quyết tâm rũ bỏ “tình” trên thế gian vì lẽ đó, trở thành 1 cô nương như bây giờ.........

Ngại wa', mình lại là nv chính :"> nhưng mà nghe nhục nhã ko chịu đc, thịt Thủy Quán chữa đc bệnh vẩu nha :(( và câu hỏi đc đặt ra là tại sao Thủy Quán lại phê như thế :biggrin:

Hè ==> viết lách sướng hơn \:D/ lần này post hơi dài, cho nó xong lun 1 thể truyện của ATN ;) còn ảnh ót dạo này em có n` cái :x lắm, ai có nhu cầu xin liên lạc, kẻo ko rồi đừng trách em :mrgreen:

Hé hé, lên khoe ava tí :D Cảm ơn Jun con đã chọn cho mẹ hình con Cụt xinh xắn dễ xương này, mẹ iu con nhìu lém :D

Thực ra Cụt định lên hao nói 1 chuyện cực kỳ nóng bỏng nhưng mà Jun+Trâu cấm ko nói nên đành ngậm miệng lại :p

Hèm, bọn nó cấm lại chả bít nói gì nữa, chán quá :( ...

Ừa, ava chị Cụt xinh đó :x ;) đẹp thứ 2 trong topik lớp mình, sau ai thì tự biết :biggrin: lên ko nói j thì đọc truyện ý :D

Đùa chứ câu nhau thế à :p nói mỗi 1 câu, úp2 mở2 >:p

Bà Cụt đúng là vớ vẩn, lên nói được mấy câu lãng xẹt [-x , ko nội dung [-x , ko mục đích [-x , chắc có ý đồ xấu xa muốn làm loãng topic đây mà [-x , cái này phải phạt nặng vào. b-)

Cả nhà ơi, up hết ảnh rồi đấy =D> , mọi người nhớ vào bình luận nhé :)>- , nói gì cũng được, có mấy cái bình luận vào trông nó hay hay, vui vui :x .

Mà ảnh ở máy lãnh tụ thì ai đấy up đi nhớ, ko có cái nào có mặt em nên kể ra em cũng hơi ngại, ;) hì. Mà để em nghỉ xả hơi, đi tham quan về em còn up đống ảnh chụp ở HL, hoành tráng gấp mấy lần đống cũ ấy, cứ thế nhớ ;;)

Đọc truyện rồi Thủy quán ạ, nói chung là được =D> , nhưng mừ sao dạo này đọc cứ ngại ngại thế nào ý, hay để sau đi b-) , bây h có chuyện gì dính đến tham quan, mọi người bàn tiếp đi. Hay nói về hôm 28 cũng được, mọi người định đi từ mấy h, các bạn biểu diễn lúc nào, em ko đủ sức đi từ sáng đến chiều đâu. :-s

Em Lan, nhớ các bạn thì lên đây nói chuyện với các bạn, sao lại nói được mỗi 1 câu ngắn ngủn thế kia. [-x Mà dạo này con Phèo với cả Lông đâu ý nhỉ, chẳng thấy ghé thăm top. của lớp gì cả, hư thật [-x /:) b-)

Đùa, đang xem đống ảnh, chất quá đi mất, mà cái Bunshinsaba của anh em mình đâu roài??? Tìm mãi chả thấy đâu hết cả, lại bảo là ko qua đc vòng kiểm duyệt đê!!!

Hôm nào họp hành bàn vụ tham quan phát nhểy mọi người nhểy?? Chứ hôm thứ 2 đã ra đc vấn đề j đâu, toàn ngồi :)) là chính đấy chứ!!

Mà có cái này cho iem hỏi phát, thế muốn lấy cái bằng khen giải thành phố thì lấy ở đâu??? Làm thế nào mà lấy đc??? Ko có thì làm sao mà lên cơ quan bố mẹ nhận $$??? Mọi người lớp mình đã lấy đc chưa đấy??

Bác Chip cứ bình tĩnh, chiều em mới up mà, phải tối nay hay là mai gì đấy mới lên cơ, chưa biết có bị vứt vào thùng rác ko nữa, mấy cái ảnh đấy chất lắm:D

Hôm trước ngồi trong phòng thầy Tuấn nghe lỏm là đống giấy khen ấy đáng lẽ phải đưa học sinh từ hôm đi Văn Miếu cơ, nhưng mà làm sao ấy mà giờ vẫn đang nằm ở văn phòng 8-} , mình phải đến lấy. Lúc ấy cô Liên rủ đi lấy nhưng mà bận đi chơi với lớp mình, cái hôm bế giảng ý nên em ko chịu:p, thế là cô đồng ý đi lấy cho cả lớp mình rồi. Mà giấy khen đấy của trường, thế của thphố đâu, từ năm ngoái còn chưa có đấy. b-)

Nguyễn Hồng Dung đã viết:
Mà dạo này con Phèo với cả Lông đâu ý nhỉ, chẳng thấy ghé thăm top. của lớp gì cả, hư thật [-x /:) b-)

chúng tớ vẫn âm thầm dõi theo các bẹn đấy chứ :beerchug: :D :D

hix xem ảnh mấy kon ma nữ lớp mình mà thấy ghê vãi

chúng mày làm thế nào mà đỉnh cao thế ?

trông giống kon ma trong the ring...

phát hãi...

không bít hôm 28 thì tiết mục của Bờm,Bô là vào mấy h nhỉ :-/ ?chẳng hỉu sáng tao có đi được không [-( .Hôm đó nhà tao làm sinh nhật cho em tròn 1t mà.Đáng lẽ ra là làm vào CN nhưng tao đi tham quan nên chuyển sang thứ 7,chẳng nhẽ lại đi chơi :-? ?nhưng mà tao cũng muốn đi chơi lắm cơ :D :p ,fải đến để cổ vũ chứ. :D
Hix..hix.. :(( chẳng bít thế nào nữa :(( ...

Ui,sao mà mong đến CN quá cơ [-o< [-o< ,muốn đi tham quan quá :)>-
mấy hôm nay chuẩn bị các thứ mang đi mà đã thấy sướng qué..hé..hé...
Đi tham quan nào,đi tham quan... :)>- ;;) >:-D< =P~ :D
Hình như tao hơi fởn quá thì fải :p
Ah,hum đi tham quan tao sẽ mang lavie cho cả lớp nhá,chơi luôn 2 thùng cho nó máu. :)>-
mà mọi người nhớ mang đèn pin đi đấy(bà Jun nhớ mua cho tôi nhá) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên