Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ừ nhểy..sao ảnh zao lưu có tí tẹo thế nhểy :-? sao ít thế..bao nhiu ảnh đẹp đi dâu rùi :(

còn vụ đĩa ý bao h có đấy ^^ tao muốn xem lại quá a' ^^

ui dời kiu này thi đại học trượt xừ nó môn văn roài, ai lại"thị nở và cp rất say nhau, ko cần cưới xin j , họ yêu là cưới(?????), po tay roai, học văn kiu thầy chả trách điểm mình hay lẹt đẹt

Cưới cái gì mà cưới :-O
Giá trị gì mà đảo lộn hết cả chẳng biết đường nào mà lần
Lớp này học Văn kiểu qué gì thế :))

hic, bài kiểm tra Hình hôm nay đúng là một thảm họa, cái đề vừa dài vừa khó, đã thế thầy chữa lại cứ "đơn giản lắm, đơn giản ấy mà" nghe mà nẫu cả ruột. Điểm Toán mình học kỳ 1 đã khốn đốn vì bài kiểm tra Hình 1 tiết thì nay lịch sử lại lặp lại. Ăn con 5 cuối học kì thế này thì con biết gỡ thế nào đây. :-s Hôm nay còn nghe nói 1 số bạn dự định lấy điểm Văn gỡ điểm Toán, vui thế ko biết. :eek:
Trong khi phần lớn lớp ta mặt mày ủ ê, đau khổ thì có đứa lại cứ nhe răng cười, phởn hết mức. Chẳng phải ai khác chính là Công chúa Phèo. Sau khi em Gióng bị thầy Toán đuổi 1 cách ko thương tiếc ra khỏi lớp (ai bảo đội mũ, thầy biết là phải) bạn Phèo đã ngay lập tức xin ra ngoài rồi bí mật leo lên tầng 4 với em Gióng, làm gì trên đấy thì ko biết ;;) . Các đồng chí mật thám lên chụp ảnh cũng bị ngăn cấm với lý do "em ý ko thích chụp ảnh". Em Gióng cứ dứt khoát thế này chắc là sẽ hạn chế được cảnh máu chảy đầu rơi, huynh đệ tương tàn trong nội bộ lớp ta. 8-}
Đùa chứ lại nghĩ đên bài Hình rồi, nhờ cô Liên đi, ko kiểm tra lại thì cũng lấy bài này 15' thôi chứ tình hình là khủng hoảng lắm rồi. :((

Khiếp khủng cái bài Hình hôm nay!!! Khó đỡ vãi, iem Chip đã từ bỏ quê hương mò xuống bàn cuối với hi vọng cầu cứu bạn Zun còi xinh tươi nhưng kết quả vẫn chả vô cùng đau đớn :(( Hix, cứ kiểu này ko biết thi học kỳ sắp tới thế nào đây, đề cứ như đề hôm nay thì hay lắm, vừa dài vừa khó, iem thì đã ngu 1st là cái trò vuông góc chung với lại mặt cầu ngoại tiếp roài chứ :(( Từ giờ đến lúc thi học kỳ thì cứ gọi là bò ra để bù hổng!! :((

Đùa, lớp mình có vẻ đau đớn quá nhểy, Văn cũng khủng mà Toán cũng khiếp, vãi!! Cứ có cảm giác thầy Toán cũng chả quan tâm đến mình sống chết thế nào lắm ấy nhểy, bài khó như thế, cả lớp kêu gào như thế mà thầy vẫn quyết tâm quyết chí kêu "Dễ lắm, đơn giản lắm!!" thì bó tay!! Nhưng công nhận lớp mình cũng hơi quá đáng, hôm nay 1 lũ đứa đi ra đi vào như đi chợ, ầm ĩ loạn xạ, thầy mất hứng cũng phải :(

Làm thế nào bây h, sắp thi roài đấy!!! :((

nói chung là công nhận lớp mình tiết toán cũng khốn nạn thật cơ :D màh cảnh tình hiện nay là càng ngày lớp ta càng thêm nhờn với thầy toán 8-} hồi trước tao coi thầy hiền như tesla đất :)) =)) chẳng bao h động đến ai
--> bây h em xin thay đổi quan điểm :D !! thầy cứng trơ như tesla đá 8-} :-SS --> 1 lòng 0 lay chuyển.....cho dù lớp chúng mình đã van xin kêu gào thống thiết thảm thương " bài khó lắm thầy ơi....bài dài lắm thầy àhhhh " :(( --> thầy vẫn cứ giữ vững lập trường :)) " 0....bài dễ thế này....cơ bản thế này....chèm chẹp..dễ thế màh 0 làm được....chèm chẹp..." 8-}
đến lúc cả lớp xin xỏ làm lại bài kiểm tra --> thầy mỉm cười bí ẩn..cái đầu làm động tác gì đấy có vẻ như là gật :D roài tuyên thệ 1 câu xanh rờn :D " làm lại bài # là phải khó hơn bài này " 8-} 8-} :)) dở mếu dở cười :)) chết với thầy mất :)) đau ruột we' !!

gét 1st trên đời cái kiểu thầy cô giáo màh vô tâm..ek thèm bít học sinh ngĩ gì.....nói đến bốc hơi hết cả h20 bọt thế roài --> màh vẫn 1 mực 0 thèm xoay chuyển.....:-W

Fèo ^^ đã viết:
ừ nhểy..sao ảnh zao lưu có tí tẹo thế nhểy :-? sao ít thế..bao nhiu ảnh đẹp đi dâu rùi :(

còn vụ đĩa ý bao h có đấy ^^ tao muốn xem lại quá a' ^^

Ờ đúng rồi,,,sao ít ảnh thế nhở^^...
Năm nay đi đâu chơi đấy ^^...Sapa nhá, phải 4 ngày :D.Fèo già có j mời ANH Jóng đi cùng ^^ :> :> :> .
Lớp mình đầu năm chưa j đã toàn bắt nạt thầy, bi h thầy bắt nạt lại, hợp lẽ thường mà ^^(bọn mày đừng xử tao fản quốc nhá :D). Toán tao đang 7, roài, có gỡ mấy cũng chả lên 9, đc :)) nên cứ việc buông xuôi ^^. Văn cũng thế, chết quá lắm cũng chỉ 1 năm chứ mấy ^^. Mà tao cứ cảm giác là thế nào cũng đầu xuôi đuôi lọt hết cả í mà (Theng2 hay có linh cảm đúng lắm ^^). Các bạn lo ít thoai, đừng tàn hại nhan sắc trời cho ^^ ;;) .
Hôm nay iem Jóng fi vào ngồi sau tao, tao cứ tưởng thèng Bờm, rất chi hồn nhiên : "Mày đấy ah" ^^. May mà chưa là 'Kưng đấy ah' ;;) .

Bao h thi xong hết học kỳ đấy, sao đứa nào bảo tao 2/5 thi Sinh :-s . Fải thi hết truớc 30/4 chứ nhảy ^^.

@ Ly: mày đúng là 1 tesla ^^.... :))

tesla là cài j` thế 8-} 8-}

:D :D :D :D :D :D

post bài dài mấy dòng thì ko phải? là câu bài hả mày ^^

4 dòng thế này đã đủ chưa :-/

thui 5 dòng cho chắc vậy nhá ^^

:D :D :D thêm 1 dòng nữa này :p

Khốn nạn M. Fèo lại câu bài roài!! X( Yêu cầu chú ko vớ vẩn nhá, nghiêm cấm câu ở A1 nhá (còn mày cứ sang các topic khác câu bù thoải mái, có j gọi tao luôn :D)

tesla là cài j` thế
Tesla là đơn vị của cái gọi là CƯT (cái mà cô Liên yêu quý vẫn đang hì hục dạy cho chúng ta vào sáng thứ 2 và thứ 5 hàng tuần :D) ---> mỹ danh của cái từ mà các cụ nhà ta vẫn gọi là cục, em yêu ah :D

Các bạn kấu , tớ 0 kâu nghe chừng kém cạnh chị iem quá đáng :D.
Năm nay định đi đấu chơi đấy ? Sapa nhá, dẹp Tuần Chấu đi, tại lớp mìn chả đứa thích độn bikini ah ^^

MÀ sao dạo này nóng thế nhở...về nhà là tao tọng đá mí nước lạnh vào họng, dễ hết hè thì răng T2 sún hết, 0 cười tươi dc như zaayf :D ^^

kon feo` lại ngựa quen đường cũ roài đấy hảh ?!!? [-x mày còn thế là tao mách em jong' 0 thương 0 tiếc gì đâu đấy nháh !! ;) :X

hay là vừa được đàn đúm túm tụm với em jong' xong --> ngất ngây con gà tây :)) --> sướng quá quên hết sự đời.....b-) tesla là cái gì màh 0 biết [-x đúng là từ ngày quen em jong' --> đầu óc mày bay bay lung tung loạn xặng hết [-x :p

ehhhhh......bao h bắt đầu thi hk hảh mọi người ?!!? @-) thi xong --> cả lớp lôi nhau đi chơi ít 1st 2 ngày đấy nháh !! phải đi nhiều cho bõ cái công ngồi chờ 1 năm dời ek được đi đâu 8-}

đợi bọn th5 thi toe xong cái đã......8-} chết mất....14-5 thi roài màh h này vẫn chưa học hành cái ek gì đây :((

khiếp quá..các bà cô nóng tính quá :p :p Lâu lắm không được câu bài nên em ngứa tay post chơi thui mà :p

mí lại em thấy các bác post bài dạo này chất lượng quá bài nào cũng đầy chữ với cả chữ nên em câu 1 bài cho nó có nếp có tẻ :p :p...

nhìu chữ quá cũng ngại đọc lắm ạ :D :p :)

feo` vẫn to mồm chối cãi í đồ đen lòm lòm rõ rành rành àh hảh ?!!? [-x
mai đến lớp tường thuật chi tiết lại cái vụ tiết 5 hôm t7 ở trên tầng 4 đấy nháh !! :D 0 phải cứ thế là ỉm sịp đi đâu nháh ;)

Cứ mỗi lần định bắt đầu 1 tuần học tử tế thì đúng hôm thứ 2 lại là hôm rất phởn ==> có khi ko bao h học tử tế đựoc ! Nhất là hôm nay anh iu em iu Ốc + Chip có con điểm Lý ngon thế thì học cái nợ rì? :))
@ Đảng : Các chú định thứ 4 thế nào cho í kiến từng người nhá ! Vụ đến tân gia nhà tao í :))

0 phải cứ thế là ỉm sịp đi đâu nháh
Ỉm sịp là cái j đấy mày?? :))

Hôm nay điểm Lý ngon vãi!!! Đúng là mới bị bài ktra Toán như ngu xong, đang ăn năn hối lỗi học hành tử tế cả ngày CN thì đùng 1 phát sáng thứ 2 lại chó ngáp phải ruồi :D Thôi, cố gắng nốt tháng này roài chơi chót 1 thể, ko đến đúng đợt thi lại ngu si thì :(

Đùa, có khi lớp mình hè này đi núi đi, đừng đi biển nữa, chắc nhà nhiều đứa đi biển lắm roài (nhà tao chẳng hạn :p), đi núi cho nó mới lạ chứ!! :D

đi núi thì đi núi....tao đi đâu cũng được:D.....cái chính là đi đâu nhiều đứa đi được --> đi đông đi vui là chính......chứ còn núi biển gì chả thế.......thực ra mày nói thế chứ đến lúc đi biển mày cũng lại chả sướng >:/ ;)

lớp mình xin 1 ngày trong tuần mặc đf lớp đi....tao toàn quên thoai 8-} đứa nào nhắc tao xuống xin thềy nháh :D:D 0 mặc luôn --> đến năm sau 1 lũ 1 lít đi roài thì ek còn lcs nào màh chưng nữa đâu :D:D:D

^^; tao thích đi núi cơ ^^ đi biển thì hè nào chả đi ...chán lắm [-(

Mà đi luôn 1 phát 4 ngày đi ^^ ;;) ;;) ;;)..cho bõ cái năm lớp 10 ko được đi qua đêm ^^

ó ai ảo i iển âu, ác ạn ứ ói ùa ^^.
ống ất i am ảo oặc a_a(ỉu ông ^^?), ải i ốn oặc ăm ày o ã :D
ưng à ải i au 14/5 ..uyên ân 0 ần ói õ ^^.
Ương (Èo) : ày ớ ủ em Óng i o ui, ớp ình ít ai á, 0 ủ ếp ẻ ^^.

Ôm ay iem Uân o ến àm ị Oa ứ óng ông ^^

Oài...bên này...bàn tán chuyện đi chơi j...mí rị...mà zui thía...
nhộn nhịp thiệt....:D
xin hỏi ý kín của các bậc tìn búi....là có....cho phép tại hạ đây đc gia nhập...cho zui nhà zui cửa ko ạ........................................:D:D:D:D
MONG QUÍ ZỊ TRẢ LỜI.......ĐA TẠ..............:D:D:D

ặc. con Thanh Thanh bị móm rùi.. ..hình như hum nay em nó ăn ổi rụng hết cả răng rồi 8-} ^^ khổ thân con bé ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên