Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hùng đã viết:
Oài...bên này...bàn tán chuyện đi chơi j...mí rị...mà zui thía...
nhộn nhịp thiệt....:D
xin hỏi ý kín của các bậc tìn búi....là có....cho phép tại hạ đây đc gia nhập...cho zui nhà zui cửa ko ạ........................................:D:D:D:D
MONG QUÍ ZỊ TRẢ LỜI.......ĐA TẠ..............:D:D:D

hehe topic lớp mình có khách quý nhá ^^ ...
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

không có bà cô hội QZ nào ra chào đón ku Hùng à :D :D :D ..để em vô~ tay mỏi cẳng quá :(

:)):x đây, report Giao lưu Anh 1 đây :x

:x ZAO LƯU ANH 1 :x

:xDẫn chính : Bờm + Hường

:x*1* Numb/ Encore : Bờm & Bô
( hay thía mà chẳng ma nào vỗ tay -> đàn gảy tai trâu :(:)):p )
Nhung hát phụ

:x*2* A1 Song: Cả lớp
Nhạc : Thằng tào lai ( Kang kua lai :)) )
Lời : Hường

:x*3* Prerogativ ( Brit ) : Hiphop
Bờm, Bô, Chip, Ly, Fèo, Vân, Nhung thú

:x*4* Game: Hãy Chọn Zá đúng

Zẫn chương trình : Hải Gà ( viết lời ) + Chinh Ku
Đọc thông tin chi tiết về bộ sản phẩm : Trưởng thôn Kasim Hoàng Vũ
Người mẫu : Fi, Lan, Zung, Minh Treng, QLong
Font : Ly

:x*5* Rumors ( Linsay ) : Nhảy + Hát
Singers : C + Hà Béo
Nhảy : Thủy cụt, Hường, Ốc, Mai Treng, Luy, Nguyệt

:x*6* Tình cũ đã qua : Bèo + Đức

:x*7* Kịch :

Đạo diễn : Bờm ( + kịch bản + chọn nhạc )

Ziễn viên :
- Công chúa lúc nhỏ : Ly tè
- Công chúa lúc lớn : Fèo
- Thánh Zóng : Hùng xiếc ( 10L2)
- Tào Tháo : Theng 2
- Bin Laden : Bùi Hiếu ( 10H2)
- Napoleon : Xuân Flo ( 10H2)
- Hitler : Bách bệnh ( mặt ngu ngu đần đần )
- Bush : Long ái ( 10T2)
- Hoàng hậu : Hà béo
- Vua :
- Hầu : Hoa
- Thần mèo vô học : Ốc
- Thần chó + Quái vật : Bờm

:x*8* Mockin' Bird : Bờm + Bô + Đức
Chorus : Minh Treng, Luy, Nguyệt, Mai Treng
( tít mục zợ bị )

:x*9* Kotex xtyl : Cả lớp

***Quay Phim : Trung ku ( 11L1)

***Chụp ảnh : Trung zim + Hà béo ( 11L1)

***Chỉnh nhạc : Lý Đức

***Phông màn : Trâu, Lý Đức, Dun, Hường, Ly, Chinh ku, Theng 2, Hải, Vân...

-END-

:xReporter: Ly :))
:xTyper : Hải Anh :(:p

post thêm một bài bên này cho tiện theo dõi :)):p:p:p

Nhìn bài con Thanh 2 tao ko mún đaọc nữa , tiếng Mongolia ah?:))
Chưa rì tính chuyện đi chơi rùi , thi HK các bác tính sao , lại còn môn toán chứ !

Đánh sai chính tả nhìu quá HA ơi :))
Đã đủ tiết mục chưa, hình như còn nhảy của mấy chú 04-07 :-?

Mấy chú em lớp 10 là trong kịch nó có viết rùi mà !
Uh , còn HA nó lờ mày đi rùi Hùng ơi! Sao bảo có tiếng đệm ĐM của Vịt Lon nhiều lắm mà sao đến lúc tao xem ko thấy là thế nào ! Mất cả hay !:))

Trần Hữu Hùng đã viết:
Ơ sao ko cò Hùng sủi ở đây nhey:-? hehe Hùng sủi cũng quay phim mà :D
uầy...cái rì pót giao lưu Anh1 màu mè chế ^^ trông đẹp chế ^^
BÀ cô nào đang cầm nhật lí lớp chịu khó chép cái này vào đi ^^ Chép cho nó màu mè vào nhá ^^ ;;) ;;) ;;)

Ah hum nay lớp mình vui ơi là vui ^^ Có em Xuân đến chơi cùng chứ ^^ Em ý đến làm chị HÀ béo với chị Linh C cứ gọi là...8-} 8-}...Không hiểu mai sẽ đến lượt em nào sang lớp mình chơi đây ;;) ;;) :D :D :D

:-O:-O hảhhhhhhh ?!!? cả thèng sủi cũng quay lớp mình àh ?? sao 0 ai noái gì :D:D thế cái băng có thèng vịtlon lồng tiếng :)) chắc là băng thèng sủi roài....còn băng sao là băng của thèng trung ku :D:D đắc tội với bác sủi quá ...hihihi:D:D ai bảo quay xong 0 thèm khoe cơ :p

EHHHHHHH.......:d:d CÓ EM HÙNG NGUYỄN :d:d MUỐN ZA NHẬP TOP A1 --> HOAN HU HOAN HU :d:d \:D/ >:/ năng pot piếc vào nháh hùng kon :D:D cho nó vui cửa vui nhà :D:D

kon :mad:) nhun vẫn om nkl lâ như ỉn --> mai đến đòi đi.....:-L để còn kí sự bao nhiêu thông tin nóng hổi trong ngày......chẳng hạn như vụ em flo ghé thăm lớp mình hôm nay này :D bị 2 chị béo & c xông vào xâu xé b-) :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Đánh sai chính tả nhìu quá HA ơi :))
Đã đủ tiết mục chưa, hình như còn nhảy của mấy chú 04-07 :-?
:eek: thật à :(, type nguyên đó :)), có thấy sai chữ nào đâu :eek::p

không có bà cô hội QZ nào ra chào đón ku Hùng à ..để em vô~ tay mỏi cẳng quá
Sếp QZ tuyên bố: loại ku Hùng khỏi danh sách idols :D :mrgreen: :biggrin: lí do thì ai cũng biết, còn nếu em Hùng có j thắc mắc cứ liên lạc hội QZ: cố vấn Chip bomb (tại nó nghĩ ra slogan hội) mà chắc em cũng ko thắc mắc j đâu ;) À mà sếp có thể ko lãnh đạo mọi ng` đc tốt nữa :(( tự nhận thấy dạo này... quá :D --> yêu cầu bầu sếp mới :D

Ah hum nay lớp mình vui ơi là vui ^^ Có em Xuân đến chơi cùng chứ ^^ Em ý đến làm chị HÀ béo với chị Linh C cứ gọi là... ...Không hiểu mai sẽ đến lượt em nào sang lớp mình chơi đây
Bé Xuân có vẻ hơi trầm trầm, ko thấy buôn n` lắm, nhưng mà em ý kute ơi là kute :D

Chưa rì tính chuyện đi chơi rùi , thi HK các bác tính sao , lại còn môn toán chứ !
Thì cứ tính cả 2 :D có sao đâu nèo b-) tính h Hóa thứ 6 này đi đã, Ms "...ko là cô cho 0 điểm" trông thì chết cả nút b-( mà lôi mấy ku lớp # vào có sao ko nhỉ :D

Jóng ^^ đã viết:
Oài...bên này...bàn tán chuyện đi chơi j...mí rị...mà zui thía...
nhộn nhịp thiệt....:D
xin hỏi ý kín của các bậc tìn búi....là có....cho phép tại hạ đây đc gia nhập...cho zui nhà zui cửa ko ạ........................................:D:D:D:D
MONG QUÍ ZỊ TRẢ LỜI.......ĐA TẠ..............:D:D:D

......Nhớ rủ thêm nhìu bạn vào đây IEM nhá ^^.....Mà tao fải xưng hô ra làm sao hả Fèo, chả nhẽ Tháo mí Jóng hả zời :D
........Sau ngày hôm nay, tao có mấy câu hỏi ^^ :
Bao h _Flo với Flower (vần fết ^^) _ thành đôi :D

_ Bô mí bạn chi đó

......ó ai ảo i iển âu, ác ạn ứ ói ùa ^^.
ống ất i am ảo oặc a_a(ỉu ông ^^?), ải i ốn oặc ăm ày o ã
ưng à ải i au 14/5 ..uyên ân 0 ần ói õ ^^.
Ương (Èo) : ày ớ ủ em Óng i o ui, ớp ình ít ai á, 0 ủ ếp ẻ ^^.

Ôm ay iem Uân o ến àm ị Oa ứ óng ông ^^

Chan xờ lết ^^:
Có ai bảo đi biển đấu, các bạn cứ nói đùa ^^
Thống 1st đi Tam Đảo hoặc Sapa ^^, fải đi bốn hoặc năm ngày cho đã
nhưng mà fải đi sau 14/5...nguyên nhân 0 cần nói rõ (nhg bi h iem thấy đi trước cũng chả sao, đằng nào trình mìn còi thế này cũng fải thi lại ^^).
Fương (Fèo): mày nhớ rủ iem Jóng đi cho vui, lớp mìn ít zai quá, 0 đủ nếp tẻ ^^.
Hôm nay iem Xuân 0 đến làm chị Hoa ngống trông ^^.

Hôm nay iem Flo đến, dễ thương chế nhở ^^......mí iem # cũng đến, làm các chị 0 học đc môn Kỹ nông :))

em xuân đến tưởng mai mối tác thành zi` cho em Mộng hoa, cuối cùng 2 em Hà Béo và Linh c lại được dịp đục nước béo cò ;) chết chết huynh đệ tương tàn kiểu này là không ổn rồi :D

Có ai bảo đi biển đấu, các bạn cứ nói đùa ^^
Thống 1st đi Tam Đảo hoặc Sapa ^^, fải đi bốn hoặc năm ngày cho đã
nhưng mà fải đi sau 14/5...nguyên nhân 0 cần nói rõ (nhg bi h iem thấy đi trước cũng chả sao, đằng nào trình mìn còi thế này cũng fải thi lại ^^).
Fương (Fèo): mày nhớ rủ iem Jóng đi cho vui, lớp mìn ít zai quá, 0 đủ nếp tẻ ^^.
Hôm nay iem Xuân 0 đến làm chị Hoa ngống trông
^^.
Tao ko dịch đc mấy cái ý :D

Flo với Flower (vần fết ^^) _ thành đôi
Uầy, tao dịch Flower ko bít có đúng ko đấy 8-}

Hôm nay iem Flo đến, dễ thương chế nhở ^^......mí iem # cũng đến, làm các chị 0 học đc môn Kỹ nông
Ừa tao ko nói j cũng thik hóng hớt :D

Sếp QZ tuyên bố: loại ku Hùng khỏi danh sách idols lí do thì ai cũng biết, còn nếu em Hùng có j thắc mắc cứ liên lạc hội QZ: cố vấn Chip bomb (tại nó nghĩ ra slogan hội) mà chắc em cũng ko thắc mắc j đâu À mà sếp có thể ko lãnh đạo mọi ng` đc tốt nữa tự nhận thấy dạo này... quá --> yêu cầu bầu sếp mới

==>> em tự bầu em được không ạ :)) Em nhận thấy mình có đủ tư chất..tài năng...học vấn...và đạo đức....để đảm đượng trọng trách cao cả này ạ :)) :)) ;;) ;;) ;;)

......Nhớ rủ thêm nhìu bạn vào đây IEM nhá ^^.....Mà tao fải xưng hô ra làm sao hả Fèo, chả nhẽ Tháo mí Jóng hả zời

:)) Tháo với Gióng nghe hay đấy ^^ hay tao cũng gọi mày là Tháo nhá cưng :* :))

em xuân đến tưởng mai mối tác thành zi` cho em Mộng hoa, cuối cùng 2 em Hà Béo và Linh c lại được dịp đục nước béo cò chết chết huynh đệ tương tàn kiểu này là không ổn rồi

muốn đủ nếp tẻ thì phải mời thêm nhìu người nữa :))....tìm thế nào cho mỗi chị 1 anh (em) bi h :))

em xuân đến tưởng mai mối tác thành zi` cho em Mộng hoa, cuối cùng 2 em Hà Béo và Linh c lại được dịp đục nước béo cò chết chết huynh đệ tương tàn kiểu này là không ổn rồi

Con Chinh cũng đục khoét được em Xuân 1 ít đấy chứ ^^ Em ý lại sinh năm 88 ....lại tháng 9 nữa thì phải :)) Tao với mày gọi em y' là "anh" cũng không ngượng mồm ^^ ;))

kekekekek, em phờ lo ri en sinh năm 88 , vẫn hơn mình một tuổi , khoái vãi, em ý cứ ngây thơ thế nào ý, trông tội tội, nghe fi thuật lai cuộc nói chuyên hôm nay giữa em y và 2 nàng c và béo thấy sốc we
-c : em cẩn thận ngồi gần người đen là dễ bị lây lắm(chắc ám chỉ hà......)
-béo: không khéo sau này em lấy vợ đen đây, em trắng mà.......(trui ui, po tay, đấy là tớ nghe fi kể nhé, co j sai sót xin lượng thứ)
.........................
sau một hồi nói năng lảm nhảm bất bình thường, hà béo đã thuyết fuc đc em spring đèo lên tràng xiền mua cái khỉ j đó,
tiếc rằng em ý đáp lại, em ko bit đi xe máy, típ đó là. em ko có email ko bít j về net...như kỉu một hs ở remote area,
ah info típ: mẹ em y ng đức, bố ng vịt
có khi mai lớp ta đón em bin la den hay bush cũng nên, sau này sẽ thành truyền thống môic tuần đón một em lóp 10 đen cho hội qua za xau xe( nghe hơi khip)

em tự bầu em được không ạ Em nhận thấy mình có đủ tư chất..tài năng...học vấn...và đạo đức....để đảm đượng trọng trách cao cả này ạ
Mày ko đủ tư cách đâu con ạ, ko ai cần mấy cái kia đâu :p
Điều kiện cần và đủ:
Mày phải có khả năng rung rinh trc' bất kì em nào hợp gu, có nghĩa là ko bị trói chân trói tay, đặc biệt là trói vào với n~ ku nèo ko = hoặc > tuổi mình :D Loại

Ai muốn làm nữa nèo, con MFg cho biến :p QZ đông lém cơ mà :D

ặc... khiếp quá :))
ôi chị Hà với chị C.....:))
pó tay với 2 chị này rồi...

tao ngồi dưới nhìn 2 chị bâu vào xâu xé em ý mà tội nghiệp :)) em ý thì trông ngây thơ như con chim non....2 bà cô kia thì mặt mày nham hiểm..như chuẩn bị sẵn cái bao tải đằng sau lưng...chỉ chờ lúc em sơ hở là...ùm 1 phát ....bắt cóc bán em ý sang Trung Quốc ..nước láng giềng ^^

nguyên sếp QZ đã viết:
Điều kiện cần và đủ:
Mày phải có khả năng rung rinh trc' bất kì em nào hợp gu, có nghĩa là ko bị trói chân trói tay, đặc biệt là trói vào với n~ ku nèo ko = hoặc > tuổi mình :D Loại

Ai muốn làm nữa nèo, con MFg cho biến :p QZ đông lém cơ mà :D

Ơ hehe......em vẫn thấy em có tiềm năng lắm đấy ạ ^^ còn khả năng rung rinh trước bất kì em nào hợp gu thì em sẽ luyện tập ạ ^^ còn cái trói chân trói tay j` thi` em đã bao h bị trói đâu ^^

Sáng nay có mấy em lớp 10 đến định cà nhảy đấu với 11H nhưng chạy đâu hết cả lũ :(
Ko giao lưu được
Bọn nó đi kiếm vé Havikoro free:D
Hôm nay xem break ở triển lãm hay vãi :))

@QZ hội: (Thế này nghe có vẻ pro hơn thì phải, nghe cứ như Đồng minh hội của các cụ hồi xưa ý :D) Chip xinh tươi xin tham gia tranh cử đc ko ah?? Iem là iem thấy iem rất là có tố chất QZ, hơn nữa lại đc nguyên sếp trưởng đưa lên chức cố vấn, bây h mon men 1 phát nữa lên chức sếp trưởng chắc cũng hợp tình hợp ní, nhểy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên