Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng các bạn Anh 1 làm giao lưu vui vẻ :D:D thành công rực "rớ" :x:p
Cho hỏi thăm bạn Chinh với :mrgreen: ai có ảnh bạn Chinh hôm đó post tớ xem với :D
ảnh bạn Ốc nữa :x ^^
Bạn Nguyễn Thanh Hà ơi :D tớ vẫn chưa biết bạn là ai :D:D dạo này bạn ko chơi với hội lười nữa :( buồn quá :(:D

Thằng Gióng láo toét bảo đến trường lên lớp mình mà ko chịu lên , để chiều nay tao quạt nó 1 trận , mất công em công chúa Fe`o ngóng đợi ! :)) . Chắc là nó ngại . Ui nói chuyện cứ thấy nó ngây thơ + dễ thương đến kinh khủng ấy :D

Hội Quạ zà bây h tự nhiên lại ăn nên làm ra anh em nhểy, nhưng muh lần này các thành viên cũ bay đâu hết, thêm 1 tập đoàn các chú mới: Fèo, Theng2, Hà béo, 73.... :D Từng này đứa "xâu xé các em bé" thì em bé nào mà chịu được đây?? :))

Đùa, hôm nay ngu vãi, bài Lý dễ ơi là dễ tao cũng phải sai mới chịu đc hay sao ý, ai lại mắt hếck hết cả lên, đặt F lên B bao h ko cơ chứ?? Sai 1 TH lạy trời cô trừ nhẹ nhẹ cho kon nhờ :((

Đùa, hôm nay giờ Anh... nói chung là... ko biết phải tả bằng từ j cho nó đúng nữa.... :D Chưa bao h thấy 1 thầy cô nào lại nói chuyện thẳng thắn + vui vẻ như thế với h/s như thế cả, cô dễ thương quá đê!!! :x Iem ấn tượng nhất là lúc cô nói về chuyện pregnancy, trông mặt cô nghiêm trọng dễ sợ, mà lại toàn nhằm mẹt Bách mà nói mới ghê chứ :p Cô chắc cũng bắt đầu nhận thấy sự "đặc biệt" của lãnh tụ nhà ta roài đấy nhểy :)) Hôm nay đứa nào cầm NKL thì nhớ tường thuật vụ này nhá!!

Cái gì mà pregnancy lại rơi vào ku Bách :-?
Có ai biết Long ái là ai mặt mũi thế nào ko :-?

Long ái ah, là ku đóng vai George W Bush trong kịch của bọn tao đấy!! Thằng ku này làm mấy trò dặt dẹo, lắp súng... đỉnh vãi hàng ah!!!!

Cái gì mà pregnancy lại rơi vào ku Bách
Thế nó mới thành chuyện để nói chứ anh iu ;)

ặc.. hum nay lớp mình dicuss cái love at skool age hay vật ^^ nhờ thế mà phát hiện ra người bạn Bách thương thầm trộm nhớ bấy lâu nay ;;) ;;) chà..các bạn cứ goij là kín tiếng lắm nhá [-( người 1 nhà cả mà lại giấu như mèo giấu cứt thế là ko được :D :D phê bình bạn Bách ^^ (Phải học tập bạn Feo` :)))

ặc mà con Thảo mày bơn bớt cái miệng thoai....8-} >_< >_< rủ nó đến lớp mình làm cái trò :(|) j` chứ 8-} 8-} chẳng lẽ lại bảo em ý biểu diễn thời trang..đi vài vòng như trên catwalk rồi mấy chị ở dưới tung hô nhiệt liệt à 8-} 8-}...em ý ngại là phai? 8-}

khổ thân lãnh tụ 8-} hôm nay bị cô hằng + cả lớp đem ra vần vò méo xẹo 8-} :)) :)) còn cái vụ tụ ấy ấy ;) bị fat giác thì đúng là 1 đòn chí tử giáng lên tụ --> nói thật đấy....serioz đấy...:( 0 phải đùa đâu --> thấy tụ đơ ra như cái bơ 0 ?!!? 8-} màh hình như bách có bộ mặt kì khôi thế nào đấy màh cô hằng lại nhằm đúng mặt bách màh nhả chuyện abortion mới chết chửa chứ :D:)) nói chung là......chúng ta rút ra kl : bách hóa ra cũng là con người có tình cảm....thậm chí là rất "nhiệt tình" với tình cảm đấy :D :"> :) chứ 0 hề khô coong như người đời vốn consider :D

hôm nay các chị em hội quạ già được 1 fen hụt <-- em jong' ek thèm đến......chắc em biết có các chị hâm mộ --> em điêu với chị ốc fat cho các chị tưởng bở fat --> roài boom luôn :D b-) chiêu của em jong' thế mà cao tay 8-}

Bọn mày post ảnh chụp hôm ấy lên đi chứ
Cứ ngồi nói suông thế này thì... :-?
Sao mà hỉu được

Hà Thu Phương đã viết:
Hội Quạ zà bây h tự nhiên lại ăn nên làm ra anh em nhểy, nhưng muh lần này các thành viên cũ bay đâu hết, thêm 1 tập đoàn các chú mới: Fèo, Theng2, Hà béo, 73.... :D Từng này đứa "xâu xé các em bé" thì em bé nào mà chịu được đây?? :))

......tao xin rút lui, về hậu fương tẩm bổ ^^...chán chế nhở /:)

Bài lý hôm may....tao còn đưa hẳn bài cho con Trâu xem hộ...Hóa ngày mai cũgn thế có fải tốt cho em 0 chứ ^^

Iem Long ái... tao thấy 1 cái ảnh iem ý bị mấy thằng khiên ra ban công... :eek: :)>- .

hix...con lạy bố Vịtlon...bố post bài dài hơn 1 tí nữa có được ko ạ :-S :-S

ặc tao lại thấy may vì hum nay em Gióng ko lên..:D :D :D :D em ý mà lên lớp mình hum nay thì rẻ tiền quá 8-} 8-} ^^ ....bạn Phèo cũng có con mắt tinh đời ra phết ^^ :D :D :D :D

Bạn Nguyễn Thanh Hà ơi tớ vẫn chưa biết bạn là ai dạo này bạn ko chơi với hội lười nữa buồn quá
Sếp gọi em thế nghe rùng mình wa' :p :D dạ, tẹo nữa em vào xin lỗi hội ạ :( dạo này hư hỏng wa', cố vấn j mà :((
Thằng Gióng láo toét bảo đến trường lên lớp mình mà ko chịu lên , để chiều nay tao quạt nó 1 trận , mất công em công chúa Fe`o ngóng đợi ! . Chắc là nó ngại . Ui nói chuyện cứ thấy nó ngây thơ + dễ thương đến kinh khủng ấy
Uh công nhận tao chưa có dịp nào gọi là nói chuyện 100% nhưng dễ thg thật :x
Đùa, hôm nay giờ Anh... nói chung là... ko biết phải tả bằng từ j cho nó đúng nữa.... Chưa bao h thấy 1 thầy cô nào lại nói chuyện thẳng thắn + vui vẻ như thế với h/s như thế cả, cô dễ thương quá đê!!! Iem ấn tượng nhất là lúc cô nói về chuyện pregnancy, trông mặt cô nghiêm trọng dễ sợ, mà lại toàn nhằm mẹt Bách mà nói mới ghê chứ
tao ko thik như thế :| cảm giác cô thik nói về n~ cái này wa' mức, mà mình có phải thiếu kiến thức đâu ;) chỉ khổ n~ đứa như Phi... thoải mái có chừng có mực...thoai, kệ nó, bỏ wa :)
hôm nay các chị em hội quạ già được 1 fen hụt <-- em jong' ek thèm đến......chắc em biết có các chị hâm mộ --> em điêu với chị ốc fat cho các chị tưởng bở fat --> roài boom luôn chiêu của em jong' thế mà cao tay
Mày nói nghe như em ý "chưa biết nói nhưng kĩ thuật cưa gái đã vào hàng..." (gì đấy tao đek nhớ :D) :p chắc ko đến nỗi thía :D

Các em cứ lên cho các chị còn xâu xé cái nào :D chỉ có con Fe`o wan tâm em ý có rẻ tiền ko thoai, chứ tao thì :p nó thía nèo cũng đc, đùa thoai chứ kiểu như ku Nam thì cũng :nono: mà cứ yên tâm với câu của em ý đi "các chị lớp 11 thì ngại j" :D

Bọn mày post ảnh chụp hôm ấy lên đi chứ
Cứ ngồi nói suông thế này thì...
Sao mà hỉu được
Đợi, :D tôi cũng mong lắm chứ :((

Chưa chuẩn bị xong Địa, chưa học Hóa, chưa soạn Văn 8-} :((
Bao h có đĩa đây :((

Mia, vừa lôi đc mí cái ảnh đây, ko có Jóng nhá :((
details.php

em Bùi này, theng2 đâu

details.php

1 thời oanh liệt nay còn đâu (tại ja` wa' :D)

Có cái Long ái và cái lan can thì bỏ wa vì ko rõ mẹt :D
Thoai chịu khó vào link nhá, chứ lôi lên photobucket ngại lém :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua chưa túm cổ được cu Jo'ng ! X( , chắc nó bit đường mà trốn rùi ! Mà khổ thân bé Napoleon lắm ! Nghe nói là vì vở kịch của lớp mình mà tối hôm CN ( hôm tổng duyệt ấy ) , bé phải tập đến tím cả cái khuỷu tay cho cái trò kia .. chẹp..chẹp..dễ thương vật ! :D

Mia, vừa lôi đc mí cái ảnh đây, ko có Jóng nhá
http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=21115&
em Bùi này, theng2 đâu
....Iem Bùi là ai? Tao có quen 0 ^^?
Bi h tao chuyển sang em #
giỏi giang này
hoành tráng này
giàu này,..
...............................
tình hình là hơi khó cưa , nhất là trong đìu kịn thời gian eo hẹp, đặc biệt là khi mìn chưa biết iem ý bao lâu......nhưng tao sẽ cố gằng ^^

......là iem TOEFL t 5 :))

Iem Nap dễ xương chế nhở, có trách nhiệm với các chị thế....Dư mà chả hỉu sao lớp mìn có mỗi iem Chiếp thích nó...

Hôm nay : thầy Toán mặc chim kò đến lớp, theo trào lưu thầy Sinh....chắc tại nóng quá, thầy 0 đóng đc bộ com nê com nát như mọi khi....môn Hóa thì cô tự nhin dễ tính kì lạ.....^^ Tiện thể nhờ thằng Lon tiết thể dục của lớp H tuần sau xuống lớp ta làm bài hộ ^^. Môn Văn thì sơ sài 1 kinh hoàng.

Các bạn thân mến, sơ bộ là ảnh lớp ta hôm giao lưu đã được up lên, bạn Dung chẳng biết đã đầy đủ hay chưa, mong là chưa đủ. :))
Công nhận hôm nay thầy Văn giảng cái bài Chí Phèo sơ sài quá mức cần thiết, chẳng thấy có cái ý gì cả, đến cả dẫn chứng cũng chẳng thèm nói. Đành rằng là thiếu tiết nhưng mà cũng phải giảng cho nó cẩn thận 1 chút chứ. :|
Thông tin kiểm tra hóa tuần sau quả là có 102, nghe có vẻ dễ thở. Đồng chí H1 nào đấy rỗi rãi tiết 2 thứ 6 tuần sau xuống giúp A1 kiểm tra cái ;;)
Tình hình là mai sẽ chiến đấu môn Hình - kinh hoàng :(( Tính ra là còn có 2 tuần nữa là thi tập trung rồi, thi xong trước 30/4, 2 ngày đấy lớp mình đi chơi đi :)>- [-x

oai, tình hình là còn 1 tháng 1 tuần nữa bạn vân sẽ thi tóp feo , sau một hồi than vãn lo lắng, rốt cuộc mình vẫn ngồi chơi , chán thì lại online, kệ vậy ôn dc bao nhiu thì ôn , còn đâu thì fo mặc cho so fan, có j thi lại vậy, oeoeoeoe,
ảnh lớp siu đẹp siu chất, hơi bị tuyệt đó, ......

Up ảnh hôm giao lưu roài à:D:D
Phải vào xem mới được
Sao hôm nay lớp bà lại hoãn ko kiểm tra :-?

Các chú cứ yên tâm là còn ảnh, mới có 1 tẹo thế hết thế nào đc!!! Mà công nhận ảnh lần này đẹp thật, mỗi tội vài cái cứ mờ mờ ảo ảo kiểu j ý!! :(

Hôm nay học văn ức chế vãi!! Chả có cái j cả, sơ sài kinh khủng, trong khi Nam Cao + Chí Phèo là tác giả + tác phẩm mình thik 1st trong cả cái chương trình lớp 11 này :(( Chả hiểu người ta nghĩ j mà xếp cho 1 truyện hay như thế chỉ có 2 tiết, trong khi đọc + giới thiệu đã hết phéng nó 1 tiết roài :(( Thầy văn mình thì.. cứ gọi là...

- "Tại sao Chí Phèo lại say???"
- ...
- "Tại sao lại say???"
- ...
- "Vì rượu cồn" --> dở :(( dở :))

Sao hôm nay lớp bà lại hoãn ko kiểm tra
Gớm, ko phải lo, thứ 6 tuần sau cô có việc, có khi bọn này đc thả rông làm bài đấy, các bạn Hóa 1 giúp đỡ nhá!!! :x

Thả rông thật ko, hay lại nhờ bà GDCD vào trông thì móm :))
Đến hôm đấy sẽ cố gắng giúp đỡ, chỉ sợ ham tập break quá quên thoai:D

Mớ thế ko bít, giảng văn CP có 2 trang, ko có tí ti cháo hành j cả 8-}
trong khi Nam Cao + Chí Phèo là tác giả + tác phẩm mình thik 1st trong cả cái chương trình lớp 11 này
:x b-) :*tao cũng thía, hum nay đang sờ tay Phi :D thì bị gọi đứng lên --> ấp úng --> con có biết chuyện Thanh! Dạ ko...khỉ gió, tao mà là con sen à X(

Các em thi toefl cố gắng nhá, tao thì vẫn còn mông lung wa', cóc bít bao h thi 8-}

Phúc đức hum nay cứ tưởng 8 Địa, ktra Hóa sẽ be bét, ai ngờ ;)) lạy trời mai cũng rứa :D

Ảnh lớp mình chưa up hết chứ huh ;;) cũng ko n` ảnh special lắm nhỉ :D dưng cơ mà công nhận đẹp :x 1 tuần nhanh thật, bi h vẫn lâng2 :D lớp mình lên kế hoạch chơi bời j đi chứ, hay cứ đi 30-4 đi :D lúc ý thi xong chưa (bên kia tao bảo hè đi, về bên này thì :D) đi lun 3 ngày :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên