Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao ngoan hơn con Chinh, quét dọn nhậu nhẹt xong hết roài mí onl này.
À, bé Q.Anh đã rì pót lại hết roài đấy
Report 10a1
Đấy là ý kiến các em ý :* đứa nào lớp mình rì pót đi, tao chịu :D

Sozzy vụ mic hum nay con Hà béo hát :(( :( sozzy mày nhá :(

Chị vô cùng đau buồn xin đưa tiễn các em Nam, Longkon, Hiếu, Hiển (con Vân thía nèo roài, có bỏ em ý ko :D),etc...:((

Và chào đón Jóng (gọi Hùng nghe ngu2) , Xuân (ngu nốt :((), mí cả ku Long ái + Bùi vào làm idol cho hội QZ lớp chị..yo!..à mà 2 em sau chịu làm idol dự bị thoai, ít fans hơn muh :p con Fèo hum nay sg' vãi ạ, vừa đc kiz vừa đc chụp ảnh :(( đã thía tao cắt mie cái mẹt mày đi lấy ảnh em ý làm ava tiếp :p (lại way về đg` cũ roài), roài đem bôi bẩn mẹt mày giống Ed mí đc :)) đáng đời mày cơ...sướng wa' roài bi h chịu khổ đi :p :D

Tất cả mọi ng` đã làm cực kì tốt ;) tốt đến nỗi nghe như lớp # ghen tị wa' mà ko vỗ tay :| còn tốt thái nèo thì ai rì pót nhá, tao ko vít đc đâu, văn ko hay, chữ ko tốt :D

Các lớp # có thể kêu ca lớp mình làm chưa tốt = bọn nó (mia, còn lâu, khách wan đấy :| mặc dù của a2 chưa xem :D). Kệ, tao chỉ biết sau đợt làm zao lưu này lớp mình yêu nhau n` hơn hẳn :* :x :) thế là đc roài :*

Tối nay nhớ ngủ sớm để mai ktra Hóa nhá :D

Ảnh em Jóng đẹp wa' :x à đấy, ai đi sao băng ra đĩa roài để mấy đứa có ổ ghi burn ra nhá, nhanh đấy, tao có 1 cục, kím thêm 1,2 đứa là đc roài, cho nhanh ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài, hôm nay vui chế ^^. Nhờ các bạn khán giả ban đầu 'lạnh lùng' quá nên fần sau mới 'xuất sắc' đền zậy ^^. Zui nhất là mí em lớp 6, hồn nhiên vaiz đé :D

Em Bin Laden dễ xương chế <>__<> ^^........
Cám ơn các bạn đã chúc mừng SN iem T_T!!!
Chúc mừng iem Hường.....^^.....nhớ khao riêng tao đấy nhớ ^^

Em cũng repot ở Giao lưu ANh 1 đây rùi ! CÓ rì mọi người đọc bên đấy nhá !
@ Thanh2: Cả lũ đang phè phỡn ở nhà mày mà mày còn onl được hả Thanh2 hư we'!

hum nay giao lưu lớp mình tuyệt quá :x
tao ấn tựong mỗi Thánh Gióng Hùng thui ;;)

À uh quên mất kon Hường 2nd QG \:D/ khao đê Hg` ui, Fanny nhá :x đúng là "song hỉ lâm môn" :p vừa làm leader cho cả lớp xong cả 1 cái cục chg trình hoành tráng vừa ôm giải vìa =D>
Thích em Xuân
Ui n` ng` thik bé Xuân thía...tao cũng thik nốt :D dưng cơ mà sure là ko = em Jóng roài :D để xem con Ốc mèo rì pót j bên ý copy về bên nì nào :D sao cái comp nhà tao nó kêu lục bục kinh wa' :-s như sắp nổ ý :(( thoai ko cop bài con Ốc về nữa :p đứa nèo vít chi tiết hơn đi (mia, tao chỉ đc cái mồm :D)

Hum wa mặc dù đã căn dặn mọi ng` đi ngủ sớm, tao ngủ tầm 11pm và đek ngủ ngay đc :D lại còn khóc trc' khi ngủ chứ (xấu hổ wa' :biggrin:) tại lúc ý mới bít là taxi tải ko hoạt động từ 6am-9am :-s ngồi thừ ra 1 hồi ko nghĩ ra cách j, gọi cho Theng2 thì xe ko phải của nhà nó... ==> nc' mắt ri rỉ chảy ra :)) ==> papa mắng can tội chưa j đã khóc ==> càng ức :D may mà xong cụ đã tít tít cho bạn mai đến lấy loa :D nằm đc 10' thì tít tít cụ kêu --> sợ xanh mắt tưởng ông kia ko nhận lời nữa, hóa ra chỉ hỏi lại đ/c Cung :D mia, lúc ý sướng vãi ạ :x

Tao thì thik nhất...để xem cái j nhất đã...hết hay sao ý :p tại cái j nó cũng có ấn tượng trong đầu đậm wa', chứ có phải bọn lớp ngoài xem đúng hum nay đâu mà thik 1st hay 2nd :D

Cái phông lớp mình định xử lí thía nèo đây :-/ lôi về lớp chứ huh, lúc tao còn ở đấy đek thấy ai nói j, hỏi ==> ôm lên lớp, dưng cơ mà hình như ko ôm :D

Chúc mừng sn con Theng2 Tào Tháo nhá :* (bi h con này là Tào Tháo, T2 cả mà :p) còn con Ốc là Ốc Mèo, Bờm là Chó Bờm, Minh là Vua Bô... =)) \:D/

Bao h có đĩa đây :((

Tao ngại sửa bài lém :p post 2 bài nhá :D
tao ấn tựong mỗi Thánh Gióng Hùng thui
Chịp chịp, :x nhỉ mày nhỉ :D

Ý kiến của 1 số lớp về zao lưu :D
hôm nay bọn Anh 1 làm giao lưu hay vãi ạ
hay hơn hôm bọn mình làm thì phải
bọn này chơi trội nhỉ
có mấy em xinh tươi
nhảy trông...
mà phải công nhận bọn này đú
hôm nay mới thấy tận mắt..
kinh wa'...
quả này vụ giao lưu lớp mình lại đi vào vĩ vãn rùi
hứt hứt...
buồn nhẩy
==>Hồng Thúy- 11Sinh, tadaa...lớp Sinh là cả khối Sinh nhỉ :D :> lớp mình đơn thg độc mã :>

Toán, Lý, Hóa hình như chưa có động tĩnh...đợi tao xem típ đã

...Hehe, vừa đi xem giao lưu A1 về xong , nói chung là ko kool = bọn mình đâu , performance của lớp mình là ultimate rồi
Phệ A2 :nono: đừng có thía, biết mình biết ng` đi :p tao chưa xem a2 nhưng đg nhin là lớp nào làm mà ko thấy lớp mình hay (trừ khi wa' chán :p)

Hehe, vừa đi xem giao lưu A1 về xong , nói chung là ko kool = bọn mình đâu , performance của lớp mình là ultimate rồi

Được thế thì... . Sao bảo A1 làm hoành tráng lắm . Thuê cả dựng nhảy tới hai bài cơ mà.
Dựng nhảy cái j, ko lẽ mình chui vô đấy...bọn Pre học chẳng n`, Rumors tự hoàn toàn :> lại chả hoành tráng đấy :p

Tạm thời là hết roài :D để tối xem thía nèo ;) lúc ý chắc n` tin hơn

Sửa bài update tí nào
Bên 0407, lại bạn Thúy 11S xuống chỗ 10S, bạn này tâm đắc lớp mình ghê :D
hôm nay
lớp ANH làm gi l hay vãi/

À đấy 10A1 thì bọn mình vẫn wa bên đấy==> tao ko paste nhá ;)

Bên 10L1, H1 ko thấy j (em Jóng ko vào HAO hay sao ý :( ) điều tra sơ bộ cho thấy mọi ng` ấn tg. kịch nhất (ai chả bít thía), và 1st của 1st là trò nhảy nhót :D chắc tại vì đấy là ý kiến của 0407 ==> các em để ý 0407 hơn

Thoai, dừng tại đây

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu tẹo nào
Giao lưu A1 hay
Numb-Encore thì hay nhưng chú Minh hơi nhạt nhòa so với chú Bờm
Rumors thì ai lại mặc quần bò đi lắc mông bao h :-?
My Prerogative: 2 từ: nhạt nhòa
Trò chơi: bravo, hay
Kịch: cũng hay
Overall: Hay

Đây đây, vừa mới về đến nhà là phải lao vào net làm kon rì pọt cho cả lớp mình đây!! Thật ra bên topic Giao lưu A1 đã có 1 bài roài, nhưng muh tao đang rất có hứng viết + có nhiều bài cho nó phong phú nhá!!! Mọi người vỗ tay phát nèo =D>

Sáng nay, nói chung là các đồng chí lớp mình đã có thành tích giữ vững truyền thống... giờ cao su (ko biết nên :(( hay nên :)) đây???) Nói thế thôi chứ lúc bạn Chip đến (6h15) thì đã thấy khá là nhiều bạn (VD như Dung, Châu, Nhung, Bô, Thanh Hà, Bèo....) đang hăng hái chăm chỉ căng phông + cãi nhau ỏm tỏi (lại giữ vững thêm 1 truyền thống nữa nhá :D) Hoan nghênh các đồng chí đúng giờ ngày hôm nay nhá!!! =D>

Sau đấy thì các chú khác cũng đến dần, nói chung là trước 7h đã khá là đông đủ (trừ kon 73 khốn nạn nhà gần nhất & đến cũng muộn nhất X(==> bây h mới nhớ ra, mai úp sọt nó đê anh em ơi!!!) Nhớ cái lúc thử mic lần đầu tiên, nghe giọng ai cũng hay ghê hồn ah!! Sướng kinh khủng, hết Bèo đến Đức, roài Hà Béo, Linh C.... :x Nói chung là cực kỳ hứa hẹn (mà kết quả thì anh em mình biết roài đấy, ngon!!! :D)

Đi ra đi vào, treo xong đc cái font + thử qua đc mic miếc là khoảng 7h hơn thì phải. Tao nhớ nhất là lúc treo xong font, đi ra xa nhìn vào trông sướng vãi, đơn giản mà hiệu quả hình ảnh thì... cứ gọi là.... :x

Hôm nay lớp mình đúng là thiên thời địa lợi nhân hòa, trời đầu tiên hơi lất phất mưa (lúc đấy sợ ko chịu đc, tự nhiên mà nó mưa rào ra đấy thì ...:() nhưng đến lúc những câu đầu tiên của Numb/Encore cất lên thì thời tiết lại ổn kinh zị :x Yêu trời quá!! (Nghe hơi điên điên nhểy :))) Mà công nhận hôm nay may thật, tự nhiên cái loa của trường hỏng hóc thế nào đấy, cả trường ko phải hát quốc ca, lớp mình lãi đc thêm bao nhiêu thời gian :D Cái lúc đứng ở trong nghe thầy Tuấn giới thiệu đến giao lưu lớp Anh, cả lũ ngồi trong đứa nào cũng vừa vui vừa hồi hộp, chụp được cái ảnh lúc đấy chắc trông hay lém :x

Bờm + Bô mở màn chương trình "->+" bằng kon Numb/Encore chất vãi :x Buồn cười 1 cái là chúng nó thì cứ quay mặt về phía khán giả gào ầm ĩ "Make some noise!!!" thì ở trong lại gào rú ầm ĩ, còn hội khán giả thì mẹt cứ :| ra... X( Cú!! Nhưng mà thôi ko sao, nói chung phản ứng cũng khá là tốt, vì thật ra như thế cũng chứng tỏ ra mọi người đều chú ý lắng nghe 2 chú Rapper nhà ta ;) Nói chung, tiết mục mở đầu rất chi là ấn tượng, anh em nhểy!!! Bờm + Bô đỉnh cao!!! :x

Sau đấy là đến lượt cả lớp mình ra nhí nhố, chả biết bọn mày thế nào chứ tao thấy đây là cái tiết mục tao thik nhất :x. Lạy trời hội khán giả ngồi dưới nghe rõ lời chứ ko thì.... Rất tiếc là tao chả biết bình luận j hơn cả, vì lúc đấy bọn mình ở hết trên sân khấu, có đc xem đâu :D Cái này nhường lời cho các đồng chí lớp khác, nhá!!

Thứ 3 là tiết mục nhảy Pre nhà ta!!! Hehe, rất tiếc tập 2 là tao cũng là 1 memb của hội nhảy, ko đc xem, & cũng ko biết bình luận thế nào cho phải đạo :p Nhưng nói chung là bọn tao cũng đã khá là hài lòng vì thỉnh thoảng nhìn nhau cũng thấy khá là đều :)) Nói chung cũng khá là bõ công sức hàng tháng tập luyện + đi suốt ngày + bị bố mẹ mắng + v.v & v.v...., đặc biệt là với quả Sâu đo (hơi nhiều mông:p) của Bô :D & quả đá Nike (chưa thành hình cho lắm) của Bờm :D (Bon chen ý kiến 1 tẹo: Nhất định đến lúc sang đĩa tao phải xem nát đoạn này ra + về sau bắt con cháu xem tiếp, chưa bao h đc xem cái này cả muh :D)

Mọi người cho 1 tràng pháo tay cho Hãy chọn giá đúng đi ah!!!! Thật sự đây cũng là 1 trong những thành công nổi bật trong giao lưu lớp mình!!! Lại rất tiếc tập 3 là đến đây bạn Chip đã có việc phải phén đi trong vài phút :p, chỉ xem đc mỗi kon xe đạp hiệu Quốc Long + rổ khoai tây + cà chua Văn điển thôi :(( Sozzy + nhờ bạn nèo có xem rì pọt hộ nhá!! Nhưng nói chung là mới xem có 2 sản phẩm (cái này đc gọi là sản phẩm sao??? :))) đã thấy ấn tượng lém roài, bravo bạn nào nghĩ ra mời Quốc Long làm mở đầu cho trò chơi nhá!!! Hải Gà + Chinh ku cũng dẫn chương trình khá là trôi chảy + ấn tượng :x Đến bây h tao vẫn nhớ cái giọng đinh tai nhức óc của bạn Chinh nhà ta đã chĩa sang bên các em cấp 2 mà gào thét về Shopping đấy :D Ah mà nói về giọng thì Kasim Hoàng Vũ cũng đã đóng góp 1 phần rất lớn nhểy :)) Y hệt hội bán báo ah!!! Đỉnh cao, khán giả cũng ấn tượng lém bọn mày ah!! Mà nghe nói bạn Lan vuốt ve cái bô & bạn Fi đã xé giấy vệ sinh chuẩn lém đúng ko?? :))

Rumorz!!!! Cổ vũ cho các cô em A1 cái nào =D>=D>=D> Riêng về khoản trang phục đã ngon mắt lém roài, từ váy của 2 em hát chính :D đến đội ngũ hổ báo các em áo đỏ quần bò quấn khăn đứng sau :D Đấy, hôm tổng duyệt ra vấn đề phết đấy chứ, bọn tao mà ko can thiệp quyết liệt thì hôm nay áo hồng lên sân khấu cứ gọi là nhạt nhòa nhá!!!! :( Tuy chỉ có 1 tẹo khuyết điểm là về sau 2 ca sĩ có dấu hiệu của hụt hơi, nhưng muh ko sao, hay chán hay chán :x Các anh ở dưới... cứ gọi là.... :x Ấn tượng bọn mày ah, đã có lớp nào vừa hát vừa nhảy bốc như bọn mày đâu, hơi bị đỉnh cao!!!

May mà sau Rumorz là Tình cũ đã qua của Đức đần + Lệ Bèo :D, ko thì tao cũng chết vì hot ;) mất!! Hay man rợ, tao nhớ lúc Bèo ra + Đức ra, cả trường im phăng phắc, trố mắt ra vì ko hiểu 2 đứa này ăn j mà hát hay thế :D Mà trc đấy lớp mình cứ lo mãi giọng Bèo lên mic ko hay, cuối cùng có khi còn hay hơn cả bt ý chứ :x Hơi tiếc là 2 đồng chí diễn hơi thiếu tình cảm 1 tẹo, nhưng ko sao, ở dưới nhìn lên chắc cũng chả nhìn rõ mấy cái đấy lắm đâu (hay tại tao soi kinh quá hả bọn mày??? :D) 2 đứa đi thu đĩa đê!!!!! Lệ Quyên Đăng Khôi nghe xong... cứ gọi là... :((

Kịch đê kịch đê!!! Có thể nói đây là tiết mục hay ho + đc chào đón nhất trong giao lưu bọn mình, mọi người nhểy??? Cái lúc tao ngồi ở dưới, quay lại nhìn khán giả, thấy bọn nó chen chúc nhau, ko thấy 1 đứa nào ngồi buôn zưa lê hay làm trò j khác cả, ai cũng dẩu mỏ lên để xem ===> sướng kinh khủng!! :D Cho nên tao thấy mặc dù khán giả vỗ tay hơi ít, nhưng bù lại tao thấy giao lưu này là cái giao lưu đầu tiên thu hút đc sự chú ý khán giả nhiều đến thế đấy!!! Mà phải nói là các chú diễn viên chú nào cũng đạt từ Công chúa nhỏ (Phượng Ngu :p) đến Công chúa to, ah nhầm, lớn :D (Minh Fèo), từ Vua (Bô) đến đội ngũ 6 thằng ku đi hỏi vợ... Nhưng nói chung công đầu + đáng khen 1st là đồng chí Bờm, tác giả kịch bản + Thần Chó (cái này thì... :))) + Quái vật!!! Anh đã lao tâm khổ tứ viết kịch, chịu 1 tỉ trận đuổi đánh :)) của chị Hường & hô hào mọi người tập kịch đến cùng, mặc dù trong lớp có ko ít đứa nghi ngờ + đòi cắt kịch!!! Yêu Bờm lắm :x (May mình là bố kon Nhun, ko thì tí nữa post bài này lên là tan xác :D) Nói chung tất cả đều rất ấn tượng, tiêu biểu nhất là màn công chúa bé mặc váy đi xe đạp trông siêu bệnh :)), màn "Ta là Thần Chó" & "Ta là Thần Mèo" :)) (kể lại vẫn còn thấy buồn cười!!), màn Vua phát biểu (nói có mỗi 1 câu mà hiệu quả đỉnh cao kinh zị ah!!!), màn tài năng của các chú thì ko còn j để nói roài & màn xuất hiện của Quái vật, siêu ấn tượng vì cái mái đấy lần đầu tiên đc sử dụng trong giao lưu ==> độc đáo No1 ah!!! =D> Em Thánh Gióng của chúng ta sau vụ này thì cứ gọi là lên vù vù nhá, hâm mộ quá đi mất (mặc dù chị thì thik em Xuân hơn :p) Quả thần Mèo xí xớn ra nhầm thót tim vãi, đến Quái vật dở hơi đang nằm lăn ra đấy còn phải nhảy dựng lên chỉ đạo cơ muh :)), đc cái Thánh Gióng thông minh, may wé!!! Nói chung là kịch cọt thì còn phải bàn thêm khoảng chục bài post nữa chắc mới hết, tao chỉ xin viết ra các đoạn tiêu biểu 1st thôi nhá!!!

Mockingbird, bài tủ của các anh zai + em gái A1 đê!!! Nói chung là Ok, mỗi tội Bờm ku đoạn cuối hơi lạc + phô 1 tẹo, thôi ko sao, có khi hội khán giả lại tưởng là ý đồ cũng nên ;) Mà quả giọng của Minh Trang + các đồng chí khác lúc điệp khúc đỉnh cao quá đi mất!!! Hay man rợ ah!!! :x

1 tràng pháo tay cho tiết mục cuối cùng nèo: Vươn tới 1 ngôi sao!!! (có đúng tên thế này ko?? Tao chỉ biết nó là bài Kotex thôi :p) Nói chung là tiết mục này mình biểu diễn cho mình là chính, khán giả còn đang bận lên lớp :D, chắc đây là cái tiết mục loạn xạ ngậu + vui vẻ thoải mái nhất chương trình đấy mọi người nhểy, lúc tao nhìn xung quanh thấy ai cũng nhăn nhở hớn hở hết :D Nói chung bình luận tiết mục này thì phải lúc nào xem đĩa xong thì mới bình luận hay đc!!

Vừa mới xong là cả lũ nhảy xổ ra ôm nhau nhảy nhót như phát rồ, vui ko chịu đc!!! Cả lớp đã làm & đã thành công đc cái chương trình mà cả lớp đều mong chờ + làm việc hết hơi hết sức roài!! Sau vụ này, lớp mình thật sự là đoàn kết hơn hẳn, mà nếu ko có nó, thì làm sao có thể nhận ra đc tài năng của các đồng chí (ko chỉ là những bạn tham gia biểu diễn mà còn là các bạn ko lên sân khấu mà chỉ "âm thầm" (hơi bốc phét, lại chả cãi nhau ỏm tỏi ra ý :D) làm font, vẽ font, lo loa đài.... ) làm sao có thể thấy đc những lúc cả lũ mệt bò ra mà vẫn cố gắng "tập thêm 1 lần nữa cho chuẩn", làm sao có thể có đc những lúc cười cũng như nhăn nhó như khỉ ăn ớt của cả lớp như thế??? Nói chung, thực sự là tao rất tự hào về tập thể lớp mình đấy!!! Trước đây, có lúc đã thấy lớp mình quá trầm, quá ngoan :D, quá hiền, & trong thời gian làm giao lưu, có khi đã thấy nản & nghĩ rằng chẳng bao h làm đc, nhưng hôm nay thực sự đã cho tao + tất cả mọi người thấy rằng, A1 là 1 tập thể đỉnh cao & các anh đã làm thì ko có j gọi là ko thành công đc cả!!!!

Ah, đấy là còn chưa kể sự giúp đỡ của các đồng chí quay film chụp ảnh Lý1, các em khối 10 đỉnh cao trong vụ kịch cọt, các chú fan hâm mộ đã cổ vũ nhiệt tình cho lớp ta(đặc biệt là các bạn khối chiều đã dạy sớm mà đến, chứ hội khối sáng thì đây vẫn còn cú lắm đấy X()!! Nói chung là thanx mọi người nhiều nhiều :x

Uầy, mệt quá, xong cái giao lưu mệt 1 thì rì pọt lại giao lưu mệt 10 :(( Hết cả hơi, em què tay roài mọi người ơi!!! Thôi thì tự thưởng mình một tràng pháo tay tập cuối vậy =D>=D>=D> Có j mọi người lên cho ý kiến nhá, vì thật ra vẫn có những lúc em ko đc xem hay là phải chạy qua chạy lại nên tường thuật chưa đc chính xác lém đâu!! Chú nào văn hay chữ tốt hơn em lên chỉnh sửa giùm nhá :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanh2 post: ^^...tao thú thật là muốn hoãn giao lưu (hum qua) để đc tập nhiều hơn, đc ngắm iem Bin Laden nhìu hơn ^^ <>x<>..iu thế ^^
MFeof post : ặc.....đọc xong bài em Chíp rì pót lại mà xúc động bùi hùi quá ^^....muốn làm thêm 1 cái zao lưư nữa quá >_<..hay cuối năm làm thêm fats nữa nhếy :)) lần sau có làm thì nhớ mời các bạn lớp 10 tham gia cung nhà...các bạn y đáng iu lắm cơ ^^ ^.^
Thanh2 post : iem Feof dùng từ bạn mà 0 thấy xấu hổ sao :))...fải dùng từ ANH :))
Mà hum nay bọn nó bói ở nhà tao , e hèm, kết quả :^^
+Jóng : ban đầu tình nồng với con Lý Đứk, sau vì tán gái quá nhìu....^^ ..... lại két thân với iem Fèo......nhưng ngựa quen đường cũ......lại thích Thenh2 ^^.....tạm thời mới chỉ dừng lại ở đấy...nhg iem Fèo nhất quyết 0 chịu.......quyết trả thù ^^
+ Bin Laden : ban đầu, iu Thenh2 say đắm ^^.....sau vì Thanh2 fản bội do thích iem Jóng .....Bin ta quay sang Trâu .....1 túp lều trah,2 trái chim vàng :))
+ Napoleon : iu Thanh2 say dắm, siu nhìu tiền nhưng sau thay lòng đổi ruột, thích em Lý Dưk ^^.
+ Bush : từ đầu đến cuối chỉ chugn thủy với Trâu...
Tóm lại, sau khi bói, chỉ mình iem Trâu là thỏa mãn ^^...các chị # đều đổ chi bài nhà Thanh2 cũ --> 0 thiêng ^^
Fèo post : hẹ...iu Theng Theng lắm..có mỗi theng2 là ko có ý định lăm le em Jóng ^^...:-* hun Thanh2 1 phát ^.^
hêh.....hum nay em đã có vinh dự được chụp 1 cái ảnh với ANH Jóng :)) :)) :)) thê mà Hlinh...do tư thù cá nhân đã del mất [-( Chiều mai đến trường chụp lại :D :D :D :D :D :D :D
Thanh2 post : ^^...ảnh tao với 4 ku đấy cũng bị del...mai quyết đến trường, 0 cho ANH thoát ^^ :)) :))
chít, lộ liễu chế, iem Bin cũng vào HAO mà ^^

WARNING : JUST KIDDING ^^ vì lý do câu bài :))

Biết ngay là Vitlon sẽ chê cái này mà :| có thể Pre chưa đc hoàn hảo 100% nhưng mọi ng` đều đã cố sức mình & tôi nghĩ chẳng mấy ai có thể nhảy thật sự perfect khi chỉ có đk tập đến thế :)

Giao lưu A1 hay
Lại chả :D A1 the Great!

+Jóng : ban đầu tình nồng với con Lý Đứk, sau vì tán gái quá nhìu....^^ ..... lại két thân với iem Fèo......nhưng ngựa quen đường cũ......lại thích Thenh2 ^^.....tạm thời mới chỉ dừng lại ở đấy...nhg iem Fèo nhất quyết 0 chịu.......quyết trả thù ^^
Bói toán thiếu tao là ko đc đâu X( X( X( mai bói lại đê
hêh.....hum nay em đã có vinh dự được chụp 1 cái ảnh với ANH Jóng thê mà Hlinh...do tư thù cá nhân đã del mất Chiều mai đến trường chụp lại
Thanh2 post : ^^...ảnh tao với 4 ku đấy cũng bị del...mai quyết đến trường, 0 cho ANH thoát ^^
chít, lộ liễu chế, iem Bin cũng vào HAO mà ^^
Êkuuuuuuuuuuuuuuuuu, del ảnh thật đấy à :(( :(( :(( đừng đùa chứ????? còn mấy cái trong máy con Châu (máy mày à Châu :D) có sao ko...còn mống nào đẹp ko...mai cả lũ đến trg` buổi chiều chụp lại nhá :D

Em Bin kâu bài hơi ác đấy :D

À, bọn mày cứ việc gọi em Jóng là anh :p tao cứ gọi em đấy :p các chị 88 cứ cưa sừng làm nghé thoai :p con Hà Vân+ Chip ko có ý định bon chen em ý chứ :D Chip thì Xuân roài nhỉ, còn Hà Vân ko nghe thấy j ==> chung thủy với Hiển :biggrin: Quả này là hội QZ cứ gọi là phát triển, mai đến lớp nhận thành viên mới mí đc b-)

Chip + Ly: đọc bài rì pọt của bọn mày xong --> iu vãi ạ :* :* :* :x :x :x tiếc mỗi cái Thánh gióng nhát wa' --> ko làm xong mí thứ tiếng hay ho...cái đoạn Reaper (chứ dek phải quái vật :p) xuất hiệ công nhận khủng thật...vừa thấy ku Bờm 1 cái --> tao way xuống nhìn khán giả --> khối ku chưa phát hiện ra --> mấy đứa chỉ trỏ --> mắt tròn mắt dẹt. Giá mà dùng đc cái mái ý cho Numb thì cứ gọi là b-)

Em Thánh Gióng của chúng ta sau vụ này thì cứ gọi là lên vù vù nhá, hâm mộ quá đi mất (mặc dù chị thì thik em Xuân hơn ) Quả thần Mèo xí xớn ra nhầm thót tim vãi, đến Quái vật dở hơi đang nằm lăn ra đấy còn phải nhảy dựng lên chỉ đạo cơ muh , đc cái Thánh Gióng thông minh, may wé!!!
Công nhận thông minh thật...đoạn ý sợ vãi ạ..em ý mà ớ ng` ra thì :-s cái xác thì cứ ngọ nguậy sai bảo đủ thứ

Hum nay onl lắm wa' mà onl = 1269 chứ có adsl j đâu...bị mắng roài mà bài nào cũng dài như con jun bò lổm ngổm (a ku Minh :D, nhắc đến Minh mới nhớ hum nay lúc trc' khi bắt đầu phởn wa' --> làm 1 cái trò tao gọi là đập đập vào tai còn con Nguyệt gọi là vuốt má thèng Minh :)) ặc :(() --> hum nay post n` mà toàn bài dài b-) tao ngoan ko :D để bù đắp cho n~ tháng ngày lười onl :D

:)) cái đoạn ANH Gióng (dạ là em viết thiếu chữ T & H đấy thúi...chứ ko có ý j` khác :D :D :D :D :D :D) nhanh trí ..thông minh quá làm em ko nhịn được cười.....khổ thế....chết lăn quay cu đơ ra rồi mà vẫn còn nhăn răng 8-}

Hehe
Ặc ặc, cái loa gì mà to khủng khiếp làm tui suýt nhồi máu cơ tim, phải ngồi bịt tai mới nghe được:D
Còn cái nhảy Prero thì tôi thấy phần nhảy bài thế là được, còn phần độc diễn của ku Minh và ku Bờm thì do chưa chuẩn bị kỹ nên cũng chưa tốt lắm:D
Nhưng mà cái bài này nhịp chậm quá nên nhảy cũng chậm theo -> hơi thô

Phí thật ko xem kịch:(, bao h burn ra đĩa phải xem lại mới được:D

Các bà thỉnh được Qlong với giáo chủ Kasim là thành công lắm roài :))
Nghe giọng giáo chủ hay vãi, chỉ có cái khổ thân thằng QL, mất hết hình tượng hotboy:D

Mà cái giá 700K là giá của xe + khuyến mãi chủ xe à :))

hhu, đúng là pre hơi nhạt nhòa thật, so với những tiết mục còn lại thì ko đc hay bằng, nhưng dù sao cũng mất công+time nhất mà, ----->chán nhỉ , ko ai an ủi nhẩy,:(
uhm, hôm nay các bạn khối sáng một số ng thật là .., chẳng nhẽ tiếc sức thế hay sao mà chả hào hứng j cả, ai de một đằng hát rap, một đằng ngồi chống cằm như xem giao hưởng ko bằng, ức chế, bõ công A1 lần nào GL cũng vỗ tay hào hứng,
mà thui,m dù sao cung cảm ơn các bạn đã theo dõi chăm chú tới cuối chương trình, hihihh

Khổ quá, VN chứ có phải Times Square đâu mà đòi người ta vỗ tay:D
Bà xem 12A có vỗ tay ko:D
Ko vỗ tay ko có nghĩa là chương trình chán mà là đơn giản là vì người ta ngại vỗ tay thôi
Mà sao các bà ko kéo dài chương trình đến hết tiết 2 luôn, làm bọn tui lại phải học tiết CN:(

hhoho, đáng kíp, hhohohoho, anyway, càm ơn vitlon đã góp ý chân thành, hohjohohohohohohoho, đoc bài mọi ng khen thấy fon waaaaaaaaaaa, sướng tới bao h đây , ohohohohohohoho , A1 ......unique!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!, thoi đi học hóa thui

Sướng ơi là sướng đi đâu mọi người cũng khen ! :)) Lần sau làm tiếp được có pahri tốt ko?
@ Thanh Hà : em với con Chip rì pọt chứ con Ly nào ! X( Nhầm láo thật ! :D
Đoạn Thánh Gióng hát ước rì em ở đây h này mà nhìn thẳng vào thần mèo làm khán giả vò lăn ra cười ==> nó nhắng vãi ah ! :)) .
Mà cái ông cầm cái máy quay to tướng là ai đấy? Có phải lớp mình nhờ quay ko?? Ko khéo chương trình mình được lên TV thì hay :p

À lại nhắc đến cái ông cầm máy quay
Thằng cha này đi quay 1 dọc đứa ngồi hàng đấu đúng đến thằng Hùng Sủi ngồi cạnh mình thì đếch quay nữa :-?
Làm mình mất công ngồi tạo dáng:-?

hehe ông í tính kĩ cả rùi mới làm thế đấy :)) Tại Vl đẹp giai we' ông í quay lên thì đứa khác nhạt nhòa hết cả ah !:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên