Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có gì màh 0 kịp ?!!? b-).....ngày mai 1/2 lớp đi sos màh sao thấy kon hường bảo nhiều đứa teo teo teo thế.....các bà các cô hết kêu đi học thêm lại kêu 0 được đi --> chết mất !!
tao cũng phải hi sinh buỏi học sat 2h này :d--> mất teo ku đơ 50k --> tiếc nổ mề :(( :((
THOAI.......mọi người cố gắng hi sinh 1 tị đi --> vì thèng bờm....vì lớp mình --> 0 có nó đứng ra tổ chức....ban đầu đáng ra 34 đứa đi --> bh còn 1/2 --> ngỉ mất mếy đứa thì còn ai :?: :!:

Kaka, đấy tao đã bảo cái ảnh anh Ed (mie, cartoon à :p) đầu tin là đẹp nhất muh ;) :x thía là pĩ nhà tao có thêm 1 cái folder Boiz đẹp girlz xinh (boiz là chính, toàn Ed :D) có khi tự thân vận động đi lôi về mí đc :x :*

Mie, bọn mày cố mà đi đi chứ (bọn trên này đi hết hay sao ý :D) có mấy dịp cả lớp mí nhau thía này đâu (tao fi' 2 buổi có dư --> tiếc vãi hàng ạ :(() mai nghỉ bác Fg đây này...mà chưa soạn j mang đi cho các em cả...giời ạ :((

Sáng nay lóc ca lóc cóc đi về mất cả h Văn :D may thía ko bít 0:) cái bài Tràng Jang làm như shit mà đc 6,5d (lên 7 hay sao ý) lần này thì Văn Gọn thành Phân Tích Sơ Sài roài :biggrin:

Bọn này nước đến cổ mới bơi
Kịp ko Prerogative ơi
Sùy sùy sùy... :nono: cứ nói năng lung tung nhỉ [-( đợi đến 4-4 khắc bít (mà có khi bít hết roài ý)

THà: Người iu mới của tao đấy, đàn bà 0
Ê đừng bảo con :(|) đấy là Ed nhé, chắc 100% là ko roài, dưng cơ mà giống giống :-s

Này ko lẽ tao đổi cái ava vãi kool của tao thành Ed à :x :-?

Thôi, ava kon THà thế là đc roài, mày đổi thành Ed tao lại quen mắt nhìn thành Theng2 thì mệt lém!!! :(

Alo alo!!! Ngày mai yêu cầu mọi người có lớp j cũng nghỉ đi 1 phát nhá, chỉ 1 buổi khốn nạn vì lớp thôi mà!!! Đến bạn Fi xinh tươi ngoan ngoãn của chúng ta còn bùng bác Phương nữa là... Mà chả mấy khi cả lớp mới ngồi với nhau đc nguyên 1 ngày kiểu này, cố lên đê!!!! :D

Thôi, ít ra là cứ đúng 7h30 tập trung đã, đến đấy nói j thì nói sau, chỉ sợ các chú lại cao su 7h30 thành 8h30 thì đẹp mẹt :(

Tình hình thời tiết có vẻ chán đời quá nhỉ, trời đã lạnh lại còn âm u mù mịt, vớ vẩn lại mưa thì hay!! :( Trời mà nắng thì có phải yêu đời ko?? :((

Thôi, chắc là trời đang để dành nắng cho hôm thứ 2 anh em làm giao lưu đấy :D

Yep Yep Phi xinh tươi mà bùng thì em đương nhiên là bùng rùi ! :D Nhưng mà phải định cư ở trường từ 7h30 sáng đến tận chiều tối mới về thì có vẻ hơi gay đấy nhỉ ! :(
Hôm nay âm u
Ngày mai mây mù
Ngày kia ...:))
Mà con Ly ko lo được cái quần cho tao là tao chết đấy :((

Ừa thì thoai tao ko đổi nữa...ava mình đẹp muh :>
Kể ra thì ngày kia mới sinh nhựt con Theng2, dưng cơ mà ngày mai thì dek có time mà onl (phờ râu đến tối nhá ;) ) còn để ngày kia --> lâu wa'...

Có cái này cho mày này Theng2, yêu mày lắm...mày may lắm đấy nhá, sn đúng vào zao lưu lớp :x mày ngoan lắm, toàn đi kím ảnh Ed về cho tao ngắm...tao bảo tự đi kím mà đã search đc kái nèo đâu :D...

Tao iu Ed lắm :x :* thật đấy, dưng cơ mà có cái này mày xem cho zui nhá :D làm cái này tao cũng thấy tội lỗi...Ed ui em sozzy :D :biggrin: :mrgreen:
<tao làm vội lắm, save về làm trong có 3' nên trông ẩu ko chịu đc :D tạm thía nhé ;)>

Ed the Devil

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc phải ở lại đến chiều à..tao xin khất chúng mày...từ 11h đến 3h30' chiều nhá..
có viẹc quan trọng lém ^^
hẹn đi chơi với bạn dai rùi [-x
ko thể hẹn ngày khác được nữa đâu ^^ :D :D :D:D :D :D

thế nhá......^.^

con THa`.......ghê rợn quá...đêm nay chắc tao gặp ác mộng vì mày mất..
trông chả có tí nét của ED đâu cả 8-}

tiếp...4/4 này cũng là SN theng theng ^.^

Alo alo, bon chen thêm 1 phát nữa thôi: Cả nhà mai mang đồng phục lớp đi nhá, có j mặc luôn để duyệt cái tiết mục cả lớp!! Thôi, lòng vòng quá, vào chủ đề chính luôn, bạn nào còn giữ cravat của lớp thì cho tớ mượn nhá, nhảy Pre là phải có mà bạn Chip lại vứt đi đâu roài ý :p

Bạn Ốc chưa có quần và sẽ ko có quần để mặc nếu con Ly ko mượn cho !:((

THa` x( mày nhớ nhé, giải phẫu anh ED đẹp giai sáng sủa thành cái thằng chết trôi biến dị thế hả? quà này dành tặng Thanh2 thì đúng là hợp rồi :))

Chết ! Lại quên chưa hỏi con Ly rùi ! Nhưng mà nếu ko có quần dằn di thì có làm sao ko hả bọn mày !

Mới học được cách up ảnh, cho tao đú với. Đây là Jesse Mccartney.
@Theng2: T>Hà nhắn mày: có thích ảnh nó làm ko? Nó ko log in được

Ui roài, mấy cái thằng dở hơi xấu giai này post lên làm gì
Xem Hảo đại ca ZZ đây:D

Ui zời, ko có cái nào của Hảo đại ca khả dĩ hơn hả anh iu?? :(

Hey, chắc giờ này bọn mày vẫn hì hục tập tành ở trường đấy, tao cũng muốn ở lại lắm nhưng mà ko đc, căn bản tại nhị vị phụ huynh triệu tập ghê quá, chả biết làm thế nào :((

Uầy, nhanh vãi, mai roài đấy cả nhà ơi!! Nhớ hôm đi tham quan mới vạch cái kế hoạch sơ lược + vớ vẩn nhất (mà nói chung là chả dùng đc tí j :D), thế mà mai đã đến lúc anh em "tỏa sáng" ;;) roài cơ đấy :D Thật ra trong chiều nay các tiết mục cũng gần ổn roài còn j, lúc này chắc bọn mày đang hoàn thiện nốt, có j sáng sớm mai đến đúng giờ chạy thử chương trình phát là ngon thôi nhểy!!

Cả nhà cố lên!!! :x:x:x

tao đang ở BC này :D:D:D.....ek muốn về nhà nữa --> về nhà bị bố vặn cổ <-- bố vừa alo lúc nãy báo trước là "về nhà tao nói chuyện " roài 8-} :(( :)) chết mất........tao 0 ngoan được như kon chip.....khốn nẹn quá......căn bản tao màh 0 là đứa về cuối cung thì tao 0 chịu được --> bao nhiêu lần hại thân vì cái vụ này roài :D 8-}

nói chung là mọi thứ đã khá ten ten ten roài ;) :D :-*......nhmuh cái chính là vui như ek í......bọn đi sos cũng vui :D.....màh bọn ở nhà làm trang trí cũng zvui lém :D:D:D..cả lũ bâu xậu vào làm font cắt kiếc dán diếc các thứ loạn xị :D......

mai lớp mình đến từ 6am --> :D:D:D cố lên !!!! cố lên !!!!!! :-*:-*

Cố lên
Thế mà có đứa tung tin mãi hoãn giao lưu
Có câu 2 tiết đi 2 cô em iu:D

Yêu A1 lắm :x :x :x
Cả nhà nhớ đi ngủ sớm (tao onl 1 tẹo roài đánh răng đây :D)
Phông lớp mình cứ gọi là :> còn bọn nhảy nhót kịch kọt game gót ko cần lo đâu ;) có thể hum nay còn vài thứ lung tung, mai là ổn mà (nói thế chứ cả cái con chẳng làm đc cái ek j như tao cũng lo này :-s)

Thèng vitlon kút ngay, đang ảnh ót đẹp ngời ngời đi tương ảnh ông Hảo vô (dà dà, có j anh Hảo đọc đc bỏ wa' cho em ạ :D)

À mà em Thánh Gióng đã bảo học L2 (gặp 1 lần roài muh :> ) mà ku nèo cứ bảo H2 cơ [-x chẹp, ku này bi h cứ gọi là hot, các chị A1 tít mắt gần hết...Long kon với Nam cứ gọi là bay đi đâu roài ý...hiện h mới thu đc tin là em ý học Ams cũ, 9E...có j inform sau ;) con Fèo cứ gọi là sướng nhá, tao đã nhắc nhở em ý hun hít mày cho cẩn thận chu đáo b-) tao cứ gọi là wa' tốt đi -nói nhỏ này: tại vì "chị ý lớp 11 thì ngại j" =)) :)) ) chia bùn với em Fèo :p

Thoai, mún vít n` lắm nhưng ek bít vít j bi h, cứ đợi mai victory cho tròn 100% đã nhé...hum nay vui lém...iu lớp mình n` n` n` n` n` lém...

Update này: tao bít ID em Gióng :)) chết cười cái tên :D có j bán lại :D

Chỉnh sửa lần cuối:
CHắc chắn là sẽ tốt ! Nếu Rumors chịu mặc váy thì sẽ hay hơn ! Đây là nhận xét của khán giả !
Anh Hảo chụp cái ảnh ở đâu trông sành điệu thế nhỉ??:))

Chúc mứng sinh nhật Thanh Thanh nhé!
Tao đang ngồi cạnh anh chàng "dĩ vãng" của mày ở hàng kem đây ;) :x :D

giao lưu lớp mihf số 1! vui quá đi thôi! bọn mày thì đang mải dọn dẹp còn tao lại...ngại quá cơ !:x nhưng tao thấy hôm nay đúng là món quà sinh nhật ý nghĩa dành cho em Thanh Thanh đấy! Yêu Tào Tháo nhiều nhiều!!!!!!! :xxxxxxxxxxx

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên