Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cuói cùng thì dân tình chẳng ai đi xem em đấu cả ! Nhưng mà ko xem cũng đúng thui ! Đội ta thua oanh liệt 33-24 , em ghi được 6 điểm và 1 quả lốc nhưng chẳng ăn thua ! Tình hình là em chẳng còn sức đâu học Lý , hay mai bùng học nhỉ

Ek quá, tao ốm cả nhà ơi :(( khổ ko chịu đc, ai lại ốm vào đúng cái hôm chung kết, ai lại ốm vào đúng cái hôm mà ngày mai sẽ ktra 1 đống môn, ai lại ốm vào đúng trước cái tuần lo giao lưu, đi suốt ngày cơ chứ :((

Có ai khổ như tôi ko????

Bố khỉ kon 73, để cái chữ ký mất hết cả thể diện A1 :D

bờm :mad:).......hôm nay có lên đây báo cáo 0 ?!!? tập kịk thế nào roài ?!!? :D kon theng2 có đến làm tào thóa 0 ????

tin quang trọng mọi người ơiiiiiii !!!!!!! thông tin có liên qua đến vận mệnh lớp chúng ta..có liên quan đến sự sống còn của zao lưu lớp mình đấy !! b-) đề ngị mọi người thống 1st với nháh........hôm nay thông báo trên hao --> mai đến lớp thông báo cả lớp nháh !!!!!! :D
tao định để nhun nhảy prer thay kon kứt :mad:) nó nhảy chưa ra đâu vào đâu...màh cái chính là những cái sai của nó rất khó sửa --> muốn sửa cũng phải cần nhiều time.....màh zao lưu lớp mình thì tè tè trước mắt roài :( màh nhun cũng suốt ngày đến xem bọn tao nhảy roài --> học cũng nhanh thoai......:D ;) mai đến mọi người thống 1st nháhhhhhh :D

ừa được đấy, cho nhung vào thì đẹp đội hình lắm :D
nhưng kon kứt là kon nào thế ? có phải kon phèo không ? :D

hum nay tao sinhnhật thèng đức về thì cũng lăn quay ra ốm :((
chán quá, mai mà ốm thì cũng phải cố lê lết đi học không phải làm lại bài ktra lý +sinh 1 mình thì chết dở :(

quên mất.....khổ we' !!!!!! hepi birdei thèng đức :D:D:D......
hôm nay bọn caíno đi sn thèng đức nhểy ?!!? :D mai lại đến lượt đảng ;) màh sao lại phải thế chứ nhểy !! :?: như kiểu 2 thế dới 0 thể zao nhập được í.....:( màh đúng thế thật.....:)) heheh......1 bên toàn những đảng viên iu tú xuất sắc -> 1 bên toàn bọn sống = ngề cờ bạc đỏ đen bói toán ăn tiền$$$$ b-) đức + bô đa năng thế !! :D

lông iu mến :x :p :::kon kứt lợn í.....0 phải kon kứt đâu !!! :)) =)) khổ thân kon feo` --> bị mang tiếng là kon kứt chứ lại :))

8-}...con Hlinh nhầm tên nó thành tên tao đây ^^ em Hlinh vì quá iu cứt...nhìn đâu cũng thấy cứt nên là mới bị hoang tưởng nhu thế..mong các bạn thông cảm ^^

ơ...mà sao từ khi unlock anh1 đến nay các bạn tham gia ít tích cực hơn hẳn ^^ binh thươnganh1 lúc nào cũng ở đầu 03-06..thế mà hum nay tao phải lặn lội dến tận trang Hai mới moi được cái topic lớp mình [-x [-x..
phê bình các fishergirls của A1 :D :D :D :D D: :D :D

Tình hình là hôm nay vô cùng bức xúc với lớp mình. Chính cái Ly chứ ai, bảo chiều nay họp để bàn cái font, cả tổ (và cả cái Châu, cái Nhung tổ 1 nữa )trưa ko về nhà mà đi ăn rồi về nhà Thanh2 họp luôn. Vì Thanh Thủy cũng phải đi tập rumors lúc 2h30 nên cũng đợi đến lúc đấy rồi định đi lên phố hỏi xem ở đâu có font cho thuê được. Thế mà đến 2h gọi điện hỏi Ly thì Ly bảo ko đến, mà cũng chẳng thèm báo về cho mọi người 1 câu. Đã thế lại còn bảo chưa chắc làm trò chơi vì thế đừng chuẩn bị vội, đợi mai đến lớp bàn rồi quyết định. Tớ hỏi mọi người còn mấy ngày nữa đến giao lưu mà đến giờ vẫn chưa biết kết cấu chương trình, hơn thế nữa cái font ngoài, font chính ấy là do tổ 4 lo, tổ 2 phải phụ thuộc vào cái font ngoài đấy mới làm được phần ở trong.
Sợ cả chiều ko làm được cái gì, cả bọn đã phải gọi điện loạn lên tìm Hường để hỏi, gọi đến 3,4 lần, gọi cả đến Hoàng Hà vì biết lúc đấy mọi người tập rumors, cuối cùng thì 3h gọi, Hường vẫn đang ở nhà. Chưa xong, Hường cũng ko biết cụ thể thế nào, mà bảo mọi người cứ đi hỏi font đi. Thế là lóc cóc lóc cóc 4 đứa lên tận Hàng Mành hỏi (theo cố vấn ai đó) nhưng mà chỉ có mành chứ chẳng có font hay màn gì hết. Định tiện thể lên Hàng Mã mua giấy, mua bìa thì cũng chẳng hiểu định làm thế nào mà mua cả. Hỏi lòng vòng nữa thì lại quay về Nguyễn Chí Thanh, tìm mấy hàng font, lều, trại gì đấy. Kết quả là được mỗi cái card, phải gọi điện lại, mà nói qua điện thoại cũng chẳng được, lớp mình đã có cái gì cụ thể đâu.
4 đứa, 3 cái xe đạp đi khắp nơi tìm mà chẳng được cái việc gì, người mệt lả đi, chân tay bủn rủn, mất công mất việc, mất thời gian vô ích, hơn 6h mới về được đến nhà. Thực sự là khó chịu lắm. Thì bảo là hy sinh cho lớp, nhưng mà có nhiệt tình, có hăng hái mà cũng ko làm được cái gì cả, ko có tí tổ chức, hay dự định trước gì cả. Mai đến lớp có bàn xong kết cấu chương trình, rồi cái nền font thì định khi nào mới bắt tay vào làm đây? Nói thì tưởng là nhanh nhưng mà làm cũng có đơn giản đâu, mua đồ dùng cũng mất 1 buổi chiều chứ ít gì, rồi còn cắt cắt dán dán, mà lớp mình muốn tập trung cho đông người 1 chút thì có dễ dàng gì đâu. Từ bây giừ đến thứ 2 còn mấy buổi chiều nữa, bao nhiêu buổi chiều chuẩn bị được, CN còn đi làng trẻ em nữa mà! Mọi người xem thế nào chứ bức xúc lắm rồi, mệt lắm rồi.......

Cái chuyện tách nhạc hôm nay hỏi lại thằng Nam Anh lớp Tin rùi ! Nó bảo là < 50k chứ ko phải là 200k như lời đứa nào nói với tao đâu , còn chất lượng thì tao ko bit ! Cứ thử hỏi tiếp xem sao đã

Đây nhá, tình hình cái font thì có thể là tổ 4 sẽ theo kế hoạch của bạn Chip (đã bàn trên lớp, trên 4rum ko tiện nhắc lại!! Chú nào trên lớp ko nghe ráng chịu ;)) Hà Vân hôm nay cũng đề xuất thêm phương án cái j mà 2 mảnh 2 mủng j đấy nhưng bạn Chip vẫn ko hiểu lắm :D, mai đến hỏi lại vậy :D

Tổ 4 đã cử đặc phái viên đi mua đồ đạc chuẩn bị roài, có j sẽ là 1 buổi gần nhất họp để làm, tất nhiên là sẽ thêm vài chú đồng chí khéo tay moi từ các tổ khác nữa, nhá ;) Nhưng nói chung là sẽ không xong nhanh được đâu, có khi phải đến chiều hôm chủ nhật mới hoàn thiện được ý chứ :D Mà mọi người cũng đừng lo về vụ font quá, vì thật ra tớ thấy các lớp Văn viếc Sinh siếc mãi đến chiều hôm chủ nhật cuối cùng mới bò ra làm cũng vẫn ổn mà!!! ;)

Có j mai các đồng chí tổ 2 & tổ 4 sẽ họp nhanh ở trên lớp, trao đổi ý tưởng giữa font chính & font game để còn làm cho dễ!!

Bạn Dung xinh tươi đừng bức xúc nữa nhá, hại nhan sắc + chóng già lém Dung ơi :D

Tao nghĩ là làm 1 cái font thui chứ 2 cái sau này cái màn đi từ trên đấy xuống sân khấu của thằng Bờm bị vướng ! Công nhận nếu ông Tuấn cho làm thế thì hay ! Mới lạ thật!

Ốc oai, sao điểm chất lượng lai thế kia ? ^^
Đề nghị các bạn bàn cái chun2 trên nayg thôi , đừng cụ thế quá :D
2 font là 2 font, 0 đổi j hết . Làm thế mới hoành tráng, theo mong muốn của sếp Hường mí lị mấy đứa tổ tao. Yên tâm là 0 cách zách đâu, tổ 2 đã tính toán đầy đủ :)>-
Mà dạo này con THÀ lên tí thế, 0 trưng ava mới cho các bạn xem......mà âm thanh là quan trọng nhất đấy....chị Hà quan tâm đúng mức cho em.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao + con bạn chat chit ở 1 cái topic trong chỗ khác bị mod bên ấy trừ điểm :(( :))
Chiều nay những đứa nào đi mua phông ko bit nữa ! Mà còn chưa có kế hoạch rì là định mua màu nào nữa cơ !
Bọn Rumors mặc đông phục lớp + áo xanh hả ??

thế ngày mai lớp mình có phải mặc đồng fuc luôn từ buổi sáng ko?
hichic khổ thân mình giao lưư fai uốn a uốn éo với 1 cái bô :(( giá 3k rẻ mạt :((
con Châu còn bảo nếu ko mua kịp thì lấy luôn của em nó mới tởm chứ :((

Ko ! CHưa ! Nhưng tao đang thắc mắc là tổng duyệt tức là tổng duyệt trên lớp hả ?? Lúc nào được ??

Ek quá 73 oai!!! Mai tổng duyệt ở Cung thiếu nhi :)D) cho dân tình tập tọe cầm mic với lại lên sân khấu lớn xem có gì cần thay đổi cái j ko. Từ trước -> giờ anh em toàn tập ở trên lớp, "sân khấu" bé tẹo nên chưa biết đc vụ này. Với lại nói chung là sẽ duyệt toàn bộ chương trình đc mà ko sợ lộ bí mật quân sự :D Mỗi tội đồng chí Bèo đang ốm + mất giọng, Phi đang sốt rên hừ hừ ở nhà, ko biết mai sẽ thía nào đây :((

#1:::::::zun ơiiiiii :!::!::!: xin lũi mọi nhười nháh !! cả tổ 2 ( - thèng bờm ra :D) + kon châu + lí đức :D:D:D....hôm đấy tớ sai roài !! tại cái ly ham chơi ham ăn ham uống ham xem fim ham lười ---> ngồi ì ở nhà thèng đức......lại còn quên 0 alo mọi người nữa chứ !! sai lè lè :( :D nhmuh biết lỗi roài.....

thế là bêy h tổ 2 vẫn giữ trọng trách làm font màn cho phần game nháh :D mai lên cung --> tiện thể đi mua luôn bìa bọt các thứ --> làm font :D.....thế là 0 phải vẽ cái mô hình cô liên nữa roài..may quá :D :))

mai lớp mình đừng có về nhà nháh !! buổi trưa cả lớp đi ăn --> 1h30 đến cung thíu nhi :)) :-* để tổng diệt :D

àh.....với lại chiện đi sos thứ cn này --> chỉ để 1/2 lớp đi thoai ....còn nửa kia ở lại lớp để lo chuẩn bị zao lưu nháh !! với lại đi mấy kiểu làng trẻ em thế này chỉ nên đi ít thoai --> đỡ bị loãng với lại bọn trẻ con nó thấy đông nó cũng kinh bỏ xừ :D tại ít tiếp xúc với môi trường ngoài màh :D thế cho nên đi ít thì sẽ có tổ chức hơn....;);):D:D

Thế cuối cùng cái font lớp mình thế nào rùi?? Đứa nào bit ko?Sao con Hường bảo làm 2, 3 mảnh để kéo lên kéo xuống?? Mà cái kịch của thằng Bờm có hôm nào tổng duyệt đầy đủ cái nhỉ!!Hôm nay tao + con Ly xem mấy màn mấy em lớp Hóa 2 làm đpej nhỉ Ly nhỉ ! Bi h mới bit chúng nó lắm trò thế !

Ốc đừng nói nữa tiết lộ hết bây h

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên