Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehh hum nay thèng Bờm dụ khị tao đóng kịch vai vợ của 1 thèng lớp 10 nào đó theo như nó nói thì rất hay ho :-?
nhưng tao đã từ chối vì lí do sức khỏe :D :D
nhường cho bẹn Thanh hà ;;) ;;)

Hehe tình hình là cần mấy em chân gỗ đi nhặt áo cho Rumors nhá ! :))
@ Bờm : Oke ! Nhưng có kịp tiết mục kịch ko? Tao thấy cho nó vào giữa hay hơn ! Để cuối chán lắm ! bảo con Hường đi !

Như ek, lúc đấy thì ko nói, vớ vỉn vãi!! Tao cũng thấy thế, gào lên có đứa nào thèm nhảy vào nói cùng với tao đâu?? Thôi, mai nói lại vụ này đi, mà tao vẫn chẳng thik cái tên bây h tí nào cả, nghe cứ manh mún rời rạc thế nào ý :D

Đùa, nếu tổng duyệt thì để CN duyệt 1 thể đi, các đồng chí cứ chăm chỉ tự giác tập luyện ở nhà, hôm CN hội đi làng trẻ về (khoảng 10h30) xúm vào làm font roài đi ăn + duyệt luôn 1 thể, sai đâu sửa luôn trong chiều hôm đấy là OK roài!!!

Bây h có ý kiến j toàn phải lên đây nói, lên lớp khản cổ lắm :p

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Hehe tình hình là cần mấy em chân gỗ đi nhặt áo cho Rumors nhá ! :))
hehe tức là mấy em xinh tươi sẽ thoát y hả?? 8-} 8-} anh chờ :)) ;;)

Gì thế ;;), có strip show à ;;), hấp dẫn thế =P~, phải đến xem >:)

Uh lầu ANh 2 đến xem đi xong rùi đến hôm chúng mày sn lầu 1 tuổi tao sẽ rủ các em lầu tao đến ! :p
Hỏi các đồng chí lớp mình có cần quảng cáo ko? TỚ lập 1 cái topic là đảm bảo đông người xem ngay ! Nhất trí ko mọi người ??:))
Tóm lại cứ xem sẽ bit có strip hay ko??:D

kon ốc buồn cười nhểy :!: :?: :!: :)) chưa gì đã nói huỵch toẹt ra bọn rumorz striped roài 8-} thế là đi toi màn hấp dẫn 1st rồi còn đâu nữa b-) biết trước roài --> mất hết cả tính hấp dẫn hồi hộp bốc lửa :D:)) của tít mục :p

cn 1/2 lớp đi rồi :D....tớ muốn đi làng trẻ lắm màh.........nhmuh phải ở nhà để còn làm font game :D :(( với cả tổ :D lần sau màh đi nữa là chắc chắn có mặt li đấy nháh :D!! mọi người đi nhớ bảo bọn trẻ kon có chị li rất muốn đi màh 0 được --> chị phải hi sinh vì công việc cao to của lớp :D:D:D

àhhhhhh.....màh chỗ sos ở ngay cạnh birla đấy !! cái làng điẹp điẹp 1 lũ nhà màu đỏ ở ngay bên cạnh í.....lần trước mọi người đi birla có nhớ 0 ?!!? ;)

cn cả lớp mình ở trường cả ngày nháh !! bọn ở trường sẽ chờ các bạn đi sos về --> tz :D

nhmuh.....:(:(:(..........:(:(:(........

Hehe mày mới là đứa nói Ly ah ! Tao chỉ bảo có strip thui chứ có nói strip chỗ nào đâu ! Con này làm lộ hết bí mật ! :))
Cn cả lũ ko đi SOS ở trường từ mấy h sáng ko bit nữa??

Hôm nay 1/4 mà chả lừa đc nhóc nào.....chán thế nhẩy ^^
Hôm nay đi học tao thấy có mấy trò hay2, lớp mình nên giữ vững truyền thống ^^
+ Em Lài và + giở trò trước cửa lớp :)) .Tình hình là 0 nhịn đc nên đành làm trò :)). Tao 0 đc chứng kín tận mắt nhưng nghe thằng Bô mô tả , nghe chừng có vẻ thảm thiết ><__><....Tiếc thế ....
+ Bạn Chíp mí kỉu đầu Full House :)).....Giống con cún xù 1 tai :D
+ Bách + C đã công khai chuyện tình kẻm :)).....Vậy là lãnh tụ hết cảnh chăn đơn gối chiếc, bi h bạn C sẽ chăm sóc giấc ngủ cho lãnh , thất dịu dàng và thật đằm thắm ^^.
+ Bờm mất giọng và đứt gân , vào vòng 2 của Hot boai .
+ Bố Nhung mua cho con gái cái quần siu đú :))
+ THà típ tục quả Ngây thơ hở........ ^^
+ Em Hình Lông oanh liệt trở về từ chỗ iem Min tóc đỏ :x
Hết.....

1/4 năm nay chán quá :((
đến giờ phút này mới lừa được mỗi 1 người :((

kon ốc.......cn mày ở nhà là phải lao động đếy nháh !! :D 0 phải ngồi vểnh râu nhìn bọn tao lăn lưng ra làm việc đâu đếy....tao ngi ngờ mày lắm !! b-)

hehe bài kon lan vừ post ở trên là của tao đấy nhá :D

Uầy uầy, thỉnh thoảng toipc lớp mình mà có bài tổng kết kiểu như kon Theng2 vừa post thì hay nhểy :x

Công nhận hôm nay "chuyện tình Lan và Cộng" (Lan ơi, bảo bạn Cộng nhà mày đổi tên thành Điệp đê!!!) hay vãi tìe :))!!! Có j mày đừng thù tao Lan nhá, căn bản tao nhìn thấy mày với bạn ý :)D) đúng nhịp quá, trong khi đấy bọn tao nhảy Pre ở trong mãi mà chả đều, ghen tị ghen tị :D

Tao hôm nay là nghi ngờ thèng Bờm lém lém, 1-4 muh, tay thì ko biết nên ko bon chen :D, nhưng muh cái vụ mất giọng thì... hèm hèm... Hôm qua nó vẫn gào thét ầm ĩ như đúng roài mà!!!

+ Bạn Chíp mí kỉu đầu Full House .....Giống con cún xù 1 tai
X( Ai chê kiểu đầu bạn Chip đấy!!! X( Hơi bị đẹp đê!!!

Ah này, dặn phát cuối, yêu cầu 73 & Li tè có j đóng cửa bảo nhau nhá :D, còn mỗi 3 ngày nữa là giao lưu roài, đợi đến hôm đấy viết j cũng đc!!!

Mie tao post 1 bài vãi dài xong thì bị out, quên copy nó mới đau X( X( nhưng vẫn ngồi post lại (sẽ ngắn hơn :D)

Hum nay bị lừa 2 quả ngu vãi ạ X( :D

1--> ngu hơn banana: con :mad:) MinhTrg: Em Nam kìa mày --> ngó ra 8-}

2--> vừa onl đã nhận đc 1 cái off làm tao sợ vãi, lây nguyên con status "Này, 4-4 có sao ko :-SS" trong 20s roài mới hiểu :D mie con Ly tè :p

Vừa vào thấy kon nèo bảo bài kon Theng2 hay (ava xấu wa' mày ạ :D)--> kéo lên thì đập ngay vào mắt là
+ THà típ tục quả Ngây thơ hở........ ^^

hehh hum nay thèng Bờm dụ khị tao đóng kịch vai vợ của 1 thèng lớp 10 nào đó theo như nó nói thì rất hay ho
nhưng tao đã từ chối vì lí do sức khỏe
nhường cho bẹn Thanh hà
Bố con :(|) MFg, vai đã vãi phụ (em chẳng bon chen vai chính :D) mà lại còn ưỡn ẹo, đek hợp với em Hà Ngây Thơ tí nèo [-x thể nào bọn mày cũng chê tao ko đóng đc cho mà xem :p

Mai tổ 3 làm gdcd roài, sợ wa' :-SS :(( à mà SOS tao chwua có partner hay sao ý :D để đến hum ý tính cũng đc, muh có cần mang n` thứ ko huh bọn mày

heheheh :)):)):))......hôm nay mấy đứa bị tao cho 1 vố :))..đùa.....thực ra tao cũng 0 chắc bọn mình có được làm zao lưu 0 nữa.....:( :-S:-SS.....thoai...chả sao......cứ chuẩn bị đi.....:D

công nhận.....hôm nay nàng lan :x chàng + cho cả lớp được dịp no con mắt quá đi mất :)) :)) b-) cảnh gi gỉ gì gi màh đẹp thế ?!!? :))

lúc đếy prer đnag nhảy nhót lạo xạo ở trong lớp......cả tập đoàn 11a đnag nín thở theo dõi cả đội nhảy....ngoài sân 2 anh chị í đnag í í :)) =)) b-) trên cái ghế bé tí tí ;)

tao đứng ngoài cùng --> quay toét 1 fat ra --> lan đang bế + :eek: :x cảnh tượng làm chấn động cả đội nhảy + cả nhớp mình :)) chết thật...chết thật....:!: 2 anh chị có làm gì thì cũng èmb-) èmb-) èmb-) thoai nháh :D.....nhmuh cứ tự nhin...0 phải ngượng đâu.....:D:p

Hè hè.....tao bi h đang bị tẩu hỏa nhập ma....xương cốt cứ là rắc rắc ...rắc rắc rắc tại hum qua vận công nhìu quá ^^...
THà: Người iu mới của tao đấy, đàn bà 0 :))
Lúc nãy tao cũng nhận đc quả thịt lừa của chị Ly....ban đầu 0 tin nhg về sau lại sái cả cổ.....nhục thế /:)
IEm Chíp: tao bẩu mày giống cún xù cụt 1 tai đấy :)) ....1/4 tí mừ... :x. Mà bi h chuyện tình nàng sơn nữ Lài với lâm tặc + ngày càng 'lộ thiên', đc cái bổ mắt cho bà con thiên hạ ^^
Tao lại post ảnh nè, điẹp nắm đó :)>-

PIc 1 : nguyên mẫu ava ><_><

Pic2: No name ^^

Típ theo là chủ đề : Hạnh fúc của 1 tang gia :))
Pic 1: Cụ cố Hồng ^^ - già nghê rợn

Pic 2: ông Văn Minh mí thời trang kỉu Tây Biến :))

Pic 3: Anh Xuân tóc đỏ ^^ (thông cảm, em 0 tìm đc cái nào ed nhuộm tóc đỏ, thôi thì mũ đỏ vậy :D)

Pic 4: ông TYPN :))

Pic 5 : cô Tuyết thơ ngây ^^

Chủ đề đến đây xin dừng lại vì iem quên tên của mấy nhân vất # rồi, bi h là chủ đề Ngẫu Hứng =D>

và cái cuối cùng

Chỉnh sửa lần cuối:
cái gallery của Thanh2 ấn tượng và độc đáo quá :)>- đoểm 10 cho chất lượng

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao khoái mỗi cái ava của mày thôi Theng2 ơi!!! Quay lại kon ava cũ đi em yêu :x, mày mà ko thay thì hết trang này thì lại chả được ngắm nữa ah?? :((

Tình hình là rất tình hình, Chip làm mất cravat với lại băng tay đồng phục lớp roài :((, mà hôm giao lưu nhảy Pre là phải có, mọi người tốt bụng dễ thương ai giữ 2 cái ủng hộ cho Chip 1 cái nhá!!! :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên