Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hồ Lê Việt Long đã viết:
Ặc ặc, cái loa gì mà to khủng khiếp làm tui suýt nhồi máu cơ tim, phải ngồi bịt tai mới nghe được:D
Vì cái trò bịt tai mà thằng Lon hôm qua bị bọn tao chửi bới kịch liệt, thằng Bô còn bảo là từ nay hễ thấy thằng lớp Hóa nào là Ông chỉ nhìn trời ^^.Hành động dễ gấy hiểu lầm /:) .

Hết zao lưu, A1 lại quay về nhịp ktra điên cuồng như thường lệ......Hôm nay, chính xác là sao 24h làm nên kỳ tích ^^, lớp ta fải đương đầu với thử thách mới : Thể Dục :)). Lớp mình hình như chả có thằng naò 10, TD thì fair.....đa số là 6, và 7, :-/ . 8-} . Tiết 5, theo lịch của cô Hóa là lớp ta fải luyện chưởng 1 bài 1 tiết...nhg chả biết nhờ đứa nào, đc hoãn. Tiết Hóa biến thành tiết Hớn Hở .
Còn 1 cái hay ho nữa là giờ Kĩ Nông ^^...iem Lan hôm nay lấy mặt bàn làm gốc, quay 1 góc 0 độ . Cả h chả thấy mặt mũi nó đâu, thấy mỗi tóc :)) . Nguyên nhân : sssssss .....âu :>

Hết zao lưu thấy trống vắng quá nhẩy :-s :-s :-s .

Hehee, sướng quá, vừa đi 1 vòng hỏi han lung tung thấy ai cũng khen, ngại quá đi mất thôi :p

Hôm nay lúc đến lớp tao cứ muốn làm thêm 1 cái giao lưu nữa ý :D, bt đến giờ ra chơi toàn ngồi bàn các tiết mục, bây h ngồi ko cứ ngứa chân ngứa tay ngứa mồm kiểu j ý!!! :D Mà cô Hóa hôm nay dễ thương mọi người nhểy :x Giá mà ai cũng thế thì... cứ gọi là... :x

Còn cái nhảy Prero thì tôi thấy phần nhảy bài thế là được, còn phần độc diễn của ku Minh và ku Bờm thì do chưa chuẩn bị kỹ nên cũng chưa tốt lắm
Nhưng mà cái bài này nhịp chậm quá nên nhảy cũng chậm theo -> hơi thô
Thôi, đọc đc bài này của anh iu là biết đã tử tế hết cỡ roài, có nói nữa cũng ko hơn đc :D ===> thanx anh iu vậy nhá :p

@ Thanh2 : Tao 10 TD này em iu :)) Đáng ghen tị ko???:D
Lớp mình chắc còn nổi 1 thời gian nữa , cứ yên tâm lại còn chờ đến khi có đĩa nữa mới càng hay làm sao chứ :))

dời ạhhhhhhhh........đến zo` fut này mới nhận ra tao chưa vào top lớp mình từ lúc zao lưu 8-}.......sao mình khốn nạn như cục sạn thế nhểy ?!!? ek hiểu.....cứ ngĩ mình phải pot mếy chục bài từ chiều qua roài chứ nhẩy !! :)) chắc tại ol gặo bọn nó hỏi han zao lưu nhiều quá đà --> nói chuyện xong tưởng vừa pot bài 8-}

mọi người đều khen.....tao hỏi bác lao công --> bác bảo hay lém :)) :-* sướng như ỉn :mad:)

hôm nay cô hóa cho lớp mình lên tiên :D:D:D.....phởn feo như kon heo.....sướng như ỉn :mad:) lớp mình màh có 12 cô hóa thì tốt quá :))

tao vẫn cuồng chân ngứa tay ngứa mồm lắm đêy.......muốn làm zao lưu nữa quá !! :)) đến lớp cứ đinh ninh lại chuẩn bị bàn bạc cãi cọ lọ mọ tiếp cái vụ zao lưu :)) =)) đúng là ngiện zao lưu roài...làm thế nào cai bây dờ ?!!? 8-}

sau vụ này mới thếy lớp mình siu we' :)) bao nhiu đứa bình thường im ỉm im ỉm màh trong đầu đầy nhong nhóc í tưởng + nhịt huyết :-* iu bọn lớp mình quá.....vì bọn lớp mình iu lớp quá !! :X:X:X

ngay từ lúc cùng nhau ngồi bò ra làm cái font sáng hôm cn --> đứa nào cũng ra sức tô tô vẽ vẽ cắt cắt dán dán đủ mọi thứ trên đời.....cốt để cho cái font đẹp đẽ :D:D fat hiện thêm tài năng theng2 với bộ sưu tầm hội động vật toàn những kon ek..ong..mèo..chuột..zan'..chuồn chuồn.....;);) cái lí đức ngồi " thai ngén" ra cả 1 cục biển trường ams rõ điẹp ;) :D:D

lúc buổi chiều mệt như kon lệt sệt roài màh đứa nhảy nhót đứa kịk kọt đứa trang trí .....vẫn lăn ra làm việc tiếp.....:D:D đến tận tối tít mù tịt mới thèm về :D heheh :D lúc ở trường bố tao alo dọa lúc về bố cho biết tay --> cuối cùng về đến nhà vẫn bình an vô sự :D bảo toàn tính mạng để hôm sau đến làm zao lưu ;) đúng là được trời thương trời xót....:)) chưa bao h iêu trời thế :-* :D

hôm nay đến lớp......mỗi đứa 1 tâm trạng 8-} nhmuh đúng là đứa nào đứa nấy đều nhong nhóc trong người tâm trạng zao lưu :D vui này :D....sướng này....bùn :( này.....tiếc này.......

sao băng nhanh lên còn xem ........nóng ruột lắm roài đêy :D:D:d

tao cũng muốn làm 1 cái zao lưu nữa lắm ^^

zao lưu nữa thì lại rủ các em khối 10 tham gia với nhá ^^ :)) :)) :))

Lớp mình giỏi thật.....mặc dù nước đến chân mới nhảy nhưng vẫn nhảy kịp và nhảy đẹp 8-}

Hehe, con ỐC nói được đấy:D
Ko biết bao h giao lưu A1 lên TV nhỉ :-?
Cô em Ly kia đánh TV cho anh nhờ, chả đọc được cái gì cả
Ai burn đĩa nhanh lên cái :((

Còn nữa, cái đĩa trước khi burn nhớ edit lại nhá
Trong đấy tao "lồng tiếng" hơi nhìu :D
Hehe, edit lại cho nó đỡ mất môi trường sư phạm, nhiều ĐM quá nó thô:D

Ặc ặc, cái loa gì mà to khủng khiếp làm tui suýt nhồi máu cơ tim, phải ngồi bịt tai mới nghe được
Yo! (mia, ghét yo như chó muh nói suốt thoai, phởn wa' :D) loa đc muh, rite?

Hum nay tao vẫn lâng2 kỉu j ý :"> sướng vãi mày ạ...bô lô ba la cho tất cả mọi ng`, gặp ai cũng hứa sẽ burn đĩa cho :D iu lớp mình wa' :x :*

Hết zao lưu thấy trống vắng quá nhẩy
Tao hẫng wa' mày ạ...bao nhiu ngày đến lớp đc nhìn mọi ng` tập nhảy, đến nỗi bi h wen mồm lẩm nhẩm cả My Pre lẫn Rumors (mặc dù có thik j đâu :D)... wen cái kỉu bò đến trg` buổi chiều gặp bọn mày tập nhảy (chăm vãi)... wen nghe Hg` gào lên ầm ầm, wen nhìn cả lớp túi bụi làm, đứa nèo ko làm thì cũng lo lo cuống cuống kỉu j ý (tao chứ ai, ngại wa' :mrgreen: )

:-< :( :-< :( bi h lại chỉ có học, cùng lắm thì cả lớp đi SOS với nhau, chứ chắc đến hết lớp 12 cũng chẳng còn cái nèo thía này nữa roài :( mấy ngày nay tao cứ bị down down, cảm xúc bắn tóe loe ý, cứ nghĩ đến lớp mình thía này, thía nọ, sau này ra trg`

Cả tối nay có học hành đc cái j đâu, mà còn làm nốt GDCD, chuẩn bị Địa, lại còn ktra Toán nữa chứ...oài...

Ảnh + đĩa có chưa huh bọn mày =P~ vẫn ko hỉu ông way film ý là ai :-?

Yên tâm, năm lớp 12 sẽ được xem Ngày Hội Hóa Học do 12H1 (tức 11H 03-06) preside over:D:D
Lúc đó các bà tha hồ mà chiêm ngưỡng các hotboy như Hoo Lee Vi Loo (tên HQ của tui) - Hoo Than CHơn (Hoàng Thàng Trung) - Lee An Yu (Lê ANh Dũng) - Ha An Yu (Hà Anh Vũ)
Với sự góp mặt của 1 ngôi sao đến từ xứ TQ: Thôi Chấn Long (tức QLong)

Hehe

:)) Nghe có vẻ hấp dẫn nhểy :D :D :D thế hot girls là những ai hả bố :eek:
Chắc bố mời cả các em lớp 10H2 nữa nhỉ ^^..hum nào đi tập cho con đến xem được ko :D :D D:D :D :D D:D

Hahaha bọn Hóa 1 đặt tên hay vật vã ! Chắc chủ đạo vẫn là mấy màn nhảy break của Hoo Lee Vi Loo hả ??:)) Cố gắng lên để hay như Anh1 ! :))
Ui xời cái ảnh của con CHip và thằng Bách hôm nay đáng để trưng bày đấy ! Châu ơi đưa cho đứa nào up lên Hao đi ! Cho 1 lũ người iu của Chip ghen lồng lộn.
AI đời Bách 1 tay quàng 1 tay nắm em CHip bé bỏng vào lòng rùi mắt cứ dán vào ngực em CHip mới ghê làm sao chứ !===> mày ế chồng rùi CHip ơi ! :))

hic, cái ảnh đấy thì quả là đỉnh cao, sợ lãnh tụ quá! 8-} Hôm nay bạn Châu cũng đã quyết định rồi, sẽ bảo mật cái ảnh đấy, đợi thời cơ tung lên HAO hoặc là dùng làm vũ khí tống tiền 1 số người. :))
Tự nhiên hôm nay thầy Hiền khó tính ghê, làm cho giờ Sinh vốn vui vẻ lại thành căng thẳng kinh dị. Lần đầu tiên trong năm em mong tiết sinh hết, thế mà quá giờ 5 phút vẫn chẳng thấy chuông. Mồm lẩm bẩm "Cô Liên ơi, cô ở đâu?" thì cô xuất hiện thật. Thế mà thầy Hiền cho 1 câu xanh rờn "Em dặn gì lớp thì dặn đi để anh dạy thêm mấy phút!", hic. :-s
Quyển nhật kí lớp mình trông thảm thật đấy, bìa 1 nơi, sổ 1 nơi. Mà sao lâu thế đến bây giờ mới được có 24 mống viết. Khẩn trương lên chứ bà con, mỗi người giữ khoảng 1 tuần thôi, đừng ngâm tận 1 tháng thế chứ, sắp hết năm rồi. :|
Giao lưu xong rồi chán quá, đến lớp học chẳng thấy vui gì, giờ ra chơi chẳng còn văn nghệ mà xem, mà bình phẩm. Đã thế lại còn kiểm tra một đống (mai là 15 phút Lý, may là kiểm tra quy tắc bàn tay trái). Lại còn sắp thi Học kì nữa chứ, khủng hoảng quá, điểm thì lẹt đẹt, chán ghê. Ngồi học mà chỉ mong đến hè thôi.
À quên, đến khi nào có đĩa hôm giao lưu ấy nhỉ? Mà chắc là phải nộp thêm tiền đấy, quỹ lớp sắp cạn rồi. :((

Đau chim > là nguời chụp ảnh cũng là 1 .... của Chiếp .....chúng ta bi h đc áp dụng câu của anh Xuân tóc đỏ : "Ông là 1 người chồng bị mọc sừng" ^^...

Chắc bố mời cả các em lớp 10H2 nữa nhỉ ^^..hum nào đi tập cho con đến xem được ko D D
.....cho Tháo đến xem với ^^. Mà con Fèo dạo này sướng thế, tình duyên cứ gọi là nở rộ 0 kịp hái ^^. Thầy Fèo dùng bùa j đấy, cho con mua với :D.

Thầy Hiền hôm nay cho cả lớp 1 quả rap 0 biên giới... tiết nào cũng thế này thì chắc cuối năm lớp mìn làm 1 cái zao lưu ở CQuỳ mất .

Tao viết đúng 10 trang cho quyển sổ trong đúng 2 tiếng 30 phút của ngày hôm qua này giỏi hông??:)). Ta rì pọt lại lần nữa hôm tổng duyệt và hôm giao lưu mất 8 trang , chỉ có 2 trang tao xin viết ít profile thui !:))

Đùa, dễ mình phải bán nhà bán cửa đi lấy $ chuộc cái ảnh đấy quá!!! :(( Chị Châu đâu roài thương iem cái chị ơi, cái ảnh đấy mà lung tung vớ vỉn là iem ế chồng đấy chứ chả đùa đâu!!! Mà căn bản lúc chụp em cũng có để ý j đến kụ Bách đâu, còn đang bận nhe răng ra cười muh, đến lúc nhảy ra xem đc cái ảnh thì... :(

Thôi, nói nghiêm túc là cái ảnh đấy kinh quá, có j mọi người đừng có up lên HAO nhá, 1 là mất hết cả danh dự bạn Chip, 2 là lỡ chị bạn Chip có lên HAO xiem xiét (thỉnh thoảng chị iem vẫn lên muh) thì thể nào cũng có án mạng đấy!!! Plz!!!!

Về chuyện nhật ký lớp thì iem có ý kiến là bây h ai có hứng thì cứ lôi ra mà viết, cứ chờ đợi cho đủ mỗi đứa viết 1 lần thì mệt lắm, mà lỡ đến lượt mình mà ko có hứng thì nói chung sẽ om lâu vãi cả ra mà chả viết đc cái j ==> mất thời gian trong khi có những đứa muốn viết rồ lên mà ko đc. VD như Ly tè hôm qua + Chip hôm nay đã ngồi viết thêm đc 1 ít, trong khi cả 2 đứa đều đã viết hết roài :D

thiết ngĩ >>>nhật kí lớp chứ có phải tuần kí lớp hay tháng kí lớp đâu màh mọi người cứ om lấy om để.....8-}
từ nay mỗi đứa chỉ cầm qua 1 đêm thoai --> cấm được lâu la dài dòng....viết ngay trên lớp càng tốt :D:D học tập chip+li ngồi cãi nhau lóe chóe + tường thuật trực tiếp các sự vụ trên lớp đê --> cho nó sống động :D;) hoặc có mang về nhà thì cũng phải như kon thần mèo vô học -> làm 1 fat 10 trang --> thế nó mới bõ công mang cả 1 cục dày côm cốp về nhà chứ :D :)) ;)

hôm nay tiết sinh bị thầy tra tấn --> quá cả cái lò mổ --> thà thầy hiền đem cả lũ ra xẻo thịt còn hơn 8-} --> nge thầy ráp xong --> chân tay tao bủn dủn 8-} cười méo xệch méo xẹo 0 ra tiếng......chưa bao dờ thấy thầy hổ báo đến thế --> ráp của thầy thèng bô cũng phải gọi = cụ 8-} :-SS

đến tiết lí vui lòi mắt :)) =)) buồn cười nổ mề !! chỗ tao ngồi cả h cười tung tóe :)) ai bảo hôm nay cô dạy bài học về CỨT :)) 8-} màh học về CỨT thì nhiều cái để nói lắm :D fong phú lắm :D từ bây h tao ngộ ra thêm nhiều cái mới mẻ chưa ai biết đến về CỨT :)) CỨT cũng có hướng..có chiều ( chiều của CỨT hướng từ S -> N ---> từ nay ai thấy CỨT của mình 0 hướng theo chiều qui ước 8-} là CỨT của đứa đấy có vấn đề roài nháh:D !! nhớ phải kiểm tra lại CỨT của mình !! :D:D ;) ) đơn vị của CỨT là Tesla (T) chứ 0 phải là cục như chúng ta vốn biết...;)...chắc cục là đơn vị theo kiểu thô tục còn tesla là đơn vị khoa học :D

Cái gì iem iu của anh làm trò gì bậy bạ mà phải chuộc ảnh huh X(X(
Ảnh gì đấy bọn mày ới :-?

Uầy uầy mày chết Chip ơi...hum nay tao đã định cầm máy con Châu về dưng cơ mà lại thoai :D NH3 chắc ko mời các em bé bỏng L2 0407 roài nhỉ :(( bi h status con Hà béo là "trùi ui iu em Thánh Gióng rùi có chít ko cơ chứ" :mrgreen: :biggrin: blah blah... hum nay lúc đợi Phi ở trg` vêu cả mỏ đã đc chiêm ngưỡng bé Jóng mặc áo khoác blue (troài, nóng vãi ra) fi xe máy vìa b-) iem ý bắt chiện mí con Fe`o roài hay sao ý :(( kệ mày :D

Mai ktra Lý, thứ 6 ktra Hóa + thuyết trình Địa, thứ 7 ktra Hình+ nộp GDCD :(( tao tự tử đây :(( bi h đek mún học j cả (ngày xưa cũng thía :D nhưng còn đỡ ;) )

Ảnh gì đấy bọn mày ới
:D cái này này
AI đời Bách 1 tay quàng 1 tay nắm em CHip bé bỏng vào lòng rùi mắt cứ dán vào ngực em CHip mới ghê làm sao chứ !===> mày ế chồng rùi CHip ơi !
Tao sẽ đòi quỹ lớp tiền đem đi in dán vô Nhật kí lớp :p
màh học về CỨT thì nhiều cái để nói lắm fong phú lắm từ bây h tao ngộ ra thêm nhiều cái mới mẻ chưa ai biết đến về CỨT CỨT cũng có hướng..có chiều ( chiều của CỨT hướng từ S -> N ---> từ nay ai thấy CỨT của mình 0 hướng theo chiều qui ước là CỨT của đứa đấy có vấn đề roài nháh !! nhớ phải kiểm tra lại CỨT của mình !! ) đơn vị của CỨT là Tesla (T) chứ 0 phải là cục như chúng ta vốn biết......chắc cục là đơn vị theo kiểu thô tục còn tesla là đơn vị khoa học
Thanx con Tìe, tự dưng học bài đek phải mở sách :D

trờ`i ơi bà con ơi khổ thân tui wa, hôm nay thấy iem thanh thanh 9h tối mò sang nhà mình mượn vở văn cộng thông báo tin fai thi toefl tháng 5 này, ui chao, mình bủn rủn chân tay lò dò lên mạng xem destiny của min` ra sao, ai de bon ets đã kịp gửi cái thư thông báo fai thi tháng 5 này, thế mà sao có đứa bảo đăng kí sau tết là hết chỗ, làm mình nhởn nhơ suốt tháng 3, trời ơi, còn 1 tháng 10 ngày , làm sao em ôn kịp đây, may ma` khi học mr strong mình học tử tế, nhưng sắp tới thi hk , sao mà có đủ time cơ chứ,
@theng theng, : sao tớ ko nhận đc cái tài liệu ôn thi nhỉ, bức xúc,lại còn fai thi ở hilton, gần nhà lão mạnh, ôi amen, mô fat...............

Yên tâm là sẽ gặp lão Mạnh trước lúc thi đấy:))
Tui gặp roài mà
Thi mệt và chán lắm đấy, chỉ muốn thi xong cho nhanh về nhà nghỉ thoai:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên