Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ahhaahah :)):)) quên mất em jong' tên là ÙNG :)) --> quên mất 0 để í :)) --> quên mất 0 biết hóa ra là em ÓNG :)) --> theng2 hóa mất roài :D:D b-)
tao đây tuy là dân ngoại đạo nhưng màh cũng bon xen vài câu gọi là góp vui với qz hội :D :) :D em thiết ngĩ ..chẹp chẹp.. để thỏa mãn tiêu chí bác đương kim trưởng hội Thà lập ra --> em dám chắc 100% ek có đứa nào thỏa mãn nhu cầu :D:D riêng kon feo` + chip cho đá 1st b-) vi phạm trắng trợn tiêu chí của hội :D:D

VÂN ơiiiiiii.......sao dạo lè vân pot bài tả phí lù thế :)) nửa ta nửa tàu 8-} =)) --> dấu diếc văng lia loạn xạ :)) :)):)) vừa pot bài vừa chat với quanh áh àh ??!!?? :?::?: :)) :X:X

Hà Thu Phương đã viết:
@QZ hội: (Thế này nghe có vẻ pro hơn thì phải, nghe cứ như Đồng minh hội của các cụ hồi xưa ý :D) Chip xinh tươi xin tham gia tranh cử đc ko ah?? Iem là iem thấy iem rất là có tố chất QZ, hơn nữa lại đc nguyên sếp trưởng đưa lên chức cố vấn, bây h mon men 1 phát nữa lên chức sếp trưởng chắc cũng hợp tình hợp ní, nhểy :D

ăch....riêng chị Chíp thì em phản đối kịch liệt ạ [-( ...^^

Lý do thứ Nhất là : Con chíp đã bị trói rùi..trói chặt là khác ^^
Lý do thứ Hai là : Con Chíp sinh năm 89 cơ mà đáng nhẽ là không được vào hội QZ [-x [-(
Lý do thứ Ba là: 2 lý do trên quá xác đáng ^^
Lý do thứ Tư là em thấy em xứng đáng hơn nó ^^
Còn` nhìu lý do nữa nhưng em chưa nghĩ ra ^^ cả nhà thông cảm ^^

Eng Eng ứng áng àm ội ưởng ^^

Chắc thằng nào cũng dịch đc ^^
Hóa ra iem Xuân là 88 ah ......nhưng tháng 9 lận, đằng nào cũng là IEM mìn ^^....dư mà đã mang tiếng thì cho mang tiếng luôn thể :D. (Đùa chứ iem 0 dám cạnh tranh bới chị tesla Hoa ^^).

Có phải hội lớp 10 thằng Lon nói là hội các iem Bush, Bin, Nap 0? ^^...chắc thế roài...
Mà bọn nó đến đâu phải đấu với bọn H đâu, để CUA các chị đấy chứ ^^...đúng 0 hả QZ hội :))

Tao vẫn trong hội QZ mà ! Con Minh fe`o có chủ rùi ko được xí xớn chỗ này nhá !

Bùi Thanh Thanh đã viết:
Eng Eng ứng áng àm ội ưởng ^^

Có phải hội lớp 10 thằng Lon nói là hội các iem Bush, Bin, Nap 0? ^^...chắc thế roài...
Mà bọn nó đến đâu phải đấu với bọn H đâu, để CUA các chị đấy chứ ^^...đúng 0 hả QZ hội :))

:)) đề nghị QZ hội thành lập fanclub của các em Bush, em Bin với em Nap đi chứ nhểy ;;)rùi công bố luôn club members ^^ để chị em có cơ hội cạnh tranh bình đẳng chứ ai lại để cảnh huynh đệ (hix) tương tàn thế này ^^
:D :D :D :D :D

Thấy các em ý có vẻ máu lém:D
Các anh H1 tập tành chưa đến đâu chả dám đấu, mà đấu thì đấu cái gì đây:D
Sắp thi HK rồi ôn luyện đi bà con, để vào hè còn bắt đấu mùa thi cử

Đảng ơi , hôm nào họp 1 cách tử tế để nói chuyện nhá ! Đứa nào cũng phải nói về chuyện của mình để giải quyết nốt đấy! Ko để thế này được đâu !
Ngày mai KT Hóa rùi ! Ko hiểu là học cái rì nữa

Bó tay, mai tao lại còn phải lên làm Địa nữa chứ, mệt thế, Hóa thì đã chả biết ôn cái j, làm bài kiểu j roài :(

Ah, lại còn Văn nữa đấy, lớp Nga đã kiểm tra đến bài số 7 roài, mọi người chuẩn bị tinh thần đi nhá, đề siêu khó nhằn "Hãy phân tik tác phẩm Chí Phèo để làm rõ quan điểm nghệ thuật của Nam Cao" ==> bó tay toàn tập. Nhưng lớp Nga đã làm đề này roài, anh em ta thế nào ko biết đây?? 8-}

Hồi này lớp mình nhiều người có "vấn đề riêng tư" quá đi mất!!

theo như dữ liệu thu thập được trong suốt mấy ngày hôm nay --> có vẻ như bây h đang là zai đoạn khủng hoảng tập thể của các coup 03-06 :D:D chết mất.......chuyện khá là..teoteoteo màh tao cứ thấy như hề 8-}

hôm nay kon feo` với lông khổ thế.....ek biết chiện gì......tao chỉ thấy khôi khốn nạn ek chịu được --> 0 hiểu vớ đâu ra cái máy ảnh màh lia nhanh thế 0 biết :-L 8-} nhmuh cô hằng thì.....lại 1 fat bất ngờ nữa :D:D trong đời chửa thấy cô thầy nào phởn feo như cô MUN :D:D

Lý do thứ Hai là : Con Chíp sinh năm 89 cơ mà đáng nhẽ là không được vào hội QZ
Đương kim sếp 8-} cũng sinh 89 ạ :D :p chỉ tính là lớp 11 thoai
Chip ơi sếp cũng muốn đưa cố vấn lên lắm nhưng em bị trói chặt wa' roài, à mà ko, trói với :x ý thì đc, tại nó ko < mình :D

Vẫn chỉ loại em MFg :D mọi ng` tiếp nèo \:D/

hôm nay kon feo` với lông khổ thế.....ek biết chiện gì......tao chỉ thấy khôi khốn nạn ek chịu được --> 0 hiểu vớ đâu ra cái máy ảnh màh lia nhanh thế 0 biết :-L nhmuh cô hằng thì.....lại 1 fat bất ngờ nữa trong đời chửa thấy cô thầy nào phởn feo như cô MUN
Lớp mình n` chuyện xảy ra wa'... thôi,tao ko nói về cái này nữa :| còn...mọi ng`... hay là đừng bàn j về cái ý trên 4rum :)

Đương kim sếp cũng sinh 89 ạ chỉ tính là lớp 11 thoai
Chip ơi sếp cũng muốn đưa cố vấn lên lắm nhưng em bị trói chặt wa' roài, à mà ko, trói với ý thì đc, tại nó ko < mình

Vẫn chỉ loại em MFg mọi ng` tiếp nèo \:D/
Đấy, thế mới là sếp chứ, yêu sếp quá cơ :x Thế là iem vẫn trong diện tranh cử sếp nhểy, đc phiếu của sếp là ngon roài :D

Lớp mình n` chuyện xảy ra wa'... thôi,tao ko nói về cái này nữa còn...mọi ng`... hay là đừng bàn j về cái ý trên 4rum
Uh thôi, chuyện này ko bàn nữa, nhưng tình hình của các coup có vẻ thảm quá.... Lớp mình có 2 thì cũng đã hết rồi, chỉ còn các chú "liên quân" thôi đấy!!

Mà thôi, thi đến nơi roài nó thế muh, cố lên mọi người ơi (mặc dù hôm nay iem đã bị ông Toán chấm nhầm đến 2 điểm ---> xuống dưới TB X( Tức ko chịu đuợc, chả hiểu chấm bài cái kiểu ek gì nữa, mà mình lúc lên kiện mãi ko đc, tức quá đi mất X() Mà tình hình toán của cả lớp mình cũng ko đc sáng sủa cho lắm thì phải đúng ko?? :(

2 điểm xuống dưới TB tức là + 2 điểm vào mới = 6 ah :))
Con MFeo và con Hình Lông làm sao cơ :-?
Hôm nay KT Hóa thế nào
Mình qua lớp ANh thấy chú Bờm bảo đề bình thường
Hỏi con Hường thấy phần lớn đều thiếu 2 phương trình
SO2 + Na2CO3 = Na2SO3 + CO2 (ax mạnh H2SO3 đấy ax yếu H2CO3
SO2 + Br2 + 2H2O = 2HBr + H2SO4 (Br2 có tính OXH mạnh)

SO2 + Br2 + 2H2O = 2HBr + H2SO4 (Br2 có tính OXH mạnh)
?? Cái j đấy :O Ko hiểu ko hiểu :((
Thôi, toi Hóa roài!!! :((

Mai lại còn trả bài Hình nữa chứ, Đại thì đã trả + đã chết roài :((

Có còn j cho đời vui vẻ đc ko???

Thấy bảo 2 cái phản ứng này ai cũng chết mà
Cứ bình tĩnh em iu ạ :))

Hay lần sau KT Hóa Vịt Lon xuống lớp ANh2 đứng làm đề hộ ở ngoài cửa xong vứt vào!

Uhm, thế là sau khi đọc qua đống bài ktra Hình quá bê bết của lớp mình, thầy đã phải quyết định cho ktra lại, thật là may mắn =D> (dù chưa chắc gì bài ktra lại đã khá khẩm gì hơn, nhưng mà tệ nhất thì chắc cũng xấp xỉ bài này 8-} .) Bạn Bờm còn có ý định dán đống bài ktra vào nhật ký lớp, gọi là lưu giữ lại kỉ niệm 1 lần cả lớp làm bài thảm hại, khổ thế chứ. :)
Thứ 3 vừa kiểm tra hình lại vừa thi kỹ, mà quên mất, nhắc đến kỹ, mọi người - đặc biệt những ai có ý định ktra kỹ nông 1 cách đường đường chính chính b-) - thì vào album lớp mình xem ảnh sâu bệnh hôm trước chụp trên lớp, rồi làm văn miêu tả để làm tài liệu kỹ nông nhớ! 8-} ;)
Tuần sau bắt đầu thi hk rồi, cố lên, thi xong sẽ được chơi bời, tham quan thoải mái :)>- (nghe đã muốn bỏ học rồi, điểm chác thì như dở hơi ấy, chán từ thể dục chán đi :(( ) Thứ 2 bắt đầu với gdcd (3 bài dài ngoằng, học nguyên sgk 8-} )

Thì đã bảo là lúc xuống thấy ku Bờm quay ra bảo đề dễ nên chạy lên lớp mà lỵ:D
Thằng Bờm chép được sách à :-?

hix....sao học kì 2 cái j` cũng be bét :(( :(( chán thế :((

Điểm toán nữa :(( hxxx chết mất thoai :((

Chả hiểu tình trạng chung thế nào, nhưng của iem thì cứ gọi là bét nhất thế giới roài cả nhà ah!!! Toán thì kinh zị ko còn j để nói, mà Lý thì cũng tương tự, Hóa thì bài ktra 1 tiết "hứa hẹn" lắm đấy :(( Chết đây!!!

Nói chung thầy cho ktra lại 1 tiết Hình là tốt roài, mọi người cố gắng hôm đấy lá lành đùm lá rách :D 1 tẹo chắc cũng ko đến nỗi lắm đâu. Tớ nghĩ là thầy Toán cũng phải thương xót học sinh thôi, tự thầy đã chấm & đã ko chấp nhận đc kết quả bài lần trc đến nỗi phải ktra lại thì chả có lý do j thầy lại tống cho cả lớp thêm 1 bài khó nhăn răng nữa cả!!! Cố lên!!!

Thứ 2 + 3 này cả lớp mình khá là khó khăn đây, Công dân 3 bài thì học thuôc toàn bộ SGK đi cho nó tiện (Đằng nào cô cho gạch cũng chỉ thiếu vài câu là hết muh!! (Đúng là dở :(( dở :))) Ktra Lý làm toàn bộ đống đề cương mới có cơ may sống sót, kỹ nông thì có đề cương ôn tập cũng như ko, nhưng có vẻ là nhẹ nhàng 1st vì ít ra hôm đấy còn ngó ngoáy đc :D Còn các đồng chí có vấn đề thể dục như bạn Chip đây lo dần đi là vừa nhá :(

Đấy, tóm tắt tình hình 2 ngày đầu tuần như thế, có còn ai muốn sống ko nèo??? :((

đọc bài trang này thấy thật vui là nó cũng còn nhớ đến cái fai nhớ bay h, ko hiu co thật ko nhưng vẫn tin là đúng,................uhm, hôm nay chán, ngay mai chan, tuần sau chán, tuần sau nữa chán......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên