Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Quảng cáo tí:D

Trà sữa original của Feeling Tea và giá cũng vãi original:D
Chỉ có ở BỤI CHUỐI 11H2

@Theng2: chẳng ai phản đối chiện mày post ảnh cả :) ;) đẹp zai thế ngắm vãi sg' muh :* nhưng ý tao là mày post n` wa', cứ 1 lô ảnh liền 1 lúc...lại kâu thành mấy bài liền nữa :D cứ post tiếp đi :)

@MFg: mày kâu bài ác wa' :) đg nhin chẳng cần topic lớp mình pure toàn bài dài ngoằng tử tế....nhưng có chừng mực vẫn hơn :D vd đừng kâu chiện thèng vitlon đc 1,6k chẳng hạn :*

Chìu nay tao đi học đek đi đc :(( hay ko bọn mày.Thoai đợi đến tối mai vậy :D jan hàng bọn mày tên ok đấy ;)

uhhhhhh.....công nhận...... :)) :))
kon feo` ơi !!!!!! đồng bào bà kon phản ánh thổng thiết khiếp đảm quá roài đếy !!!!! :((
tao thếy mèy lập topik CÂU đi là vừa kon ạh !!!!! 8-} tao thề có bố chúa là mày lãi to......tha hồ lắm khách..cái bọn cùng sở thik đi câu giống mày í 8-} b-)
còn theng2 :::: mày lập hẳn 1 topik cho anh í của mèy í ;) ......bảo anh í đừng có ăn nhờ ở đợ cái topik a1 của bọn mình :-? !!!!! thời buổi này là phải tự lực cánh sinh.....0 dựa dẫm gì sất !!!!! [-x
mai là 5!3 roài mọi người ới ời ơiiiiiiiiii !!!!!!!! :)) :))

KHỔ THẾ !!!! SƯỚNG WE' !!!!!!

Ôi roài, mày có cần dở hơi thế ko
cái nhật ký 03-06 là chỗ câu chứ còn giề :))
Câu trong topic A1 chưa đủ à :))

Hehe,dù các bạn khác của A1 đã ko hài lòng với chuyện post ảnh hàng loạt này nh mà vẫn phải công nhận là nhìn thằng Ed với cả Jay iu thật :x Hehe,khoái nhất là nhìn kiểu cười nửa miệng của Ed đấy :D:D:D Jay thì nhìn vãi lạnh lùng ạ :D

P/S:bài thứ 2400 của Yến ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
tao chả thếy có cái khỉ zi` đặc bịt trong cái điệu cười + bộ mẹt của bọn này cả !!! :eek:
cười nửa miệng thì ai chả cười được !! :))
mai tao cười cho mèy xem nháh !!
cái mặt lạnh thì cũng có zi` quái lạ dị kì đâu !!
đầy đứa làm cái mặt đếy !!!!!!!!

Đúng đúng
Phải xem cái hot girl
Toàn Asia mà xinh vãi lúa
thế mới biết mình biết ta:D

COn Ly hôm nay chạy vạy khăp nơi lo cho cái gian hàng thế mà vẫn lên đây đươc . ANh em ơi hôm nay cả lũ mặc váy nhá

Úi giời, có hàng ngon ko mà mặc váy :))
Hàng lởm mà mặc váy thì chán lắm
gian hàng A1 ngoài A1 ra còn ai khác ko :D?

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Úi giời, có hàng ngon ko mà mặc váy :))
Hàng lởm mà mặc váy thì chán lắm
gian hàng A1 ngoài A1 ra còn ai khác ko :D?
Cái thằng này B-) Mày chưa thấy dân A1 mặc váy hay sao mà phải hỏi B-) Hehe,tao mới chỉ nhìn thấy Ốc mặc váy có 2 lần nhưng mà nhìn ok lém :D:D:D

Hehe
Sao ko thấy Bụi Chuối mặc váy:D
Con Yến mà mặc váy thì tao thầu hết gian hàng lớp mày luôn :))

Váy viếc giề...có đi cả lũ đek đâu mà váy với áo :p ngại lém...mà kon Ốc này thik mặc váy nhể (mình cũng thía :D) tên jan hàng bọn mày ok vãi ạ =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
òe...topic lớp mình được vinh hạnh đón chào bạn Yến mí lại bạn Trĩ thăm quan...cả nhà không ai hoan nghênh à :D

Mia...bít ngay vít thía là bị hỏi mà.
Ko mặc áo chứ có ko mặc quần đâu nèo b-) :D

thăm thú rề , kon Minh phèo kòn phải đi gặp dzai :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên