Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con MP post cái ảnh gì mà xấu thế
Sao đẹp = ava của tao được:D
Bọn mày làm hết bài Sử roài à :-?

Tao chưa làm 1 chữ đây! Đống search thì vớ vẩn , còn chưa thèm đọc sách nữa

Ảnh con Fe`o xấu òm à :p
Ảnh Jay xấu òm nốt :p
Đc ảnh thèng kia (tên j, dek nhớ :D) :x :x
Nhưng tao bảo thật này: đừng kâu n` wa' thế, post ảnh in ít, rải theo trang thôi, đừng cả page toàn ảnh+chat chit thế :)
Tao làm xong dàn ý Sử roài nhưng chưa vít lách j...mở bài chưa có :(( ảnh chưa in :((

tao ko có ảnh....:( không bit có làm sao không....
cái chị kia xinh thế mà....siêu dễ thương :x

Thía huh...mà mày từ sau đừng post liền thế [-x :)) Edison...EC huh...bi h cn tao chẳng bít có xem đc MTV W.T để nhìn cái mẹt nó ko nữa :(
Khỉ jo'...chưa xong bài Sử

Hehe, cuối cùng hôm nay bà Sử kia nghỉ
Lớp mình bị dính phải bà chửa
Có mỗi cái định nghĩa "Văn minh" với "Văn hóa" mà cù cưa cả nửa tiếng đồng hồ :))

Đuà, hôm nay tao cũng thấy đau vãi... Hôm qua làm lòi cả mắt đến 1h đêm, mệt vãi--> sáng ra lại chả phải nộp, nhìn mặt mấy đứa chưa làm bài khó chịu ko chịu đc!! :(

Mà yêu cầu con Fèo câu ít thôi nhá, đọc bài mày tao chóng mặt lắm, nhất là hôm qua, mới 1 ngày ko lên mà đã lòi thêm 5 trang toàn ảnh là ảnh 8-}, thiếu thông tin vãi, giống hệt bài Sử của tao :D

Điên tiết , bùng 2 tiết Lý để làm SỬ ,vốn đã rắc rối vì 2 tiết nghỉ càng rắc rối hơn

Khổ thế đấy, thức đến 2h ==> sáng học gà gà gật gật :(( đc cái bài tao chưa có ảnh ót mấy ==> có time để chỉnh sửa :D

Bà Sử cũ hình như nghỉ hẳn hay sao ý :-?
Chả thấy đi dạy lại gì cả

Mới nghỉ lớp tôi 1 buổi hum nay, mà có phải bà mới thay vào là cô Dung dạy hùi lớp 8 ko (lớp ông có học ko)

Thế thì lớp tôi ko học roài :D cô này thon thả lắm...chia bùn nhá :D

May thía
Cái bà này lúc thì nổi máu điên, lúc thì bình thường
Dạy thì... nào cô mời em X, Y nào
Cả lớp vỗ tay khên em X, Y nào :))

Hình như cô Dung dạy lớp 8 muh (hùi ý cô có bầu ==> dạy ít lâu roài nghỉ)

ặc hum này nghỉ sớm Lý 15' để ra ngoài tìm ảnh anh Zhukov thế mà về lại không thu...ặc.......>__<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên