Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uầy,...đã sang trang 109.....:D :D :D :D cố trong hum nay sang được trang 111 đê...số đẹp :D

lớp mình ơi mai dạ hội kon Minh feo` bán "hoa" 8-} nhớ vào mua "hoa" cho nó ;;) :D

cám ơn hLinh đã quảng cáo........hông Linh làm công tác gói hoa đấy...:D :D :D cả nhà cổ vũ nhé ;) ;)

hê....sắp hết tiết........chuẩn bị đi ăn sáng thui....... dạo này hư đốn thật đấy >_<

Sao bọn mày cứ 'fê fán' mấy pg ảnh của tao thế.... Sao lúc ngắm thì 0 thấy kêu...... [-( .Mà theo tao thì mấy cái ảnh đấy cũng có positive effects đấy chứ ....như là số pg tăng vùn vụt, top sôi nổi nhiệt tình hẳn lên, lại còn chưa kể câu đc mấy bạn như là Yến ,+,....- những người chắc trước đó chả biết Anh1uiiiii là cái gì - vào thăm quan top .....Mà bọn mày tự nhiên cũng đc dâng ảnh đến tận mắt, lại còn toàn cái đẹp...... /:) /:) /:) .
Thôi, biết thế từ sau em chừa.... để top lớp ta pure ...

Mục #: :D
@Fèo ơi : tao 0 đi phục kích anh THải đc đâu.... Mày đi solo ah... ;;) ;;) ;;) .Mạnh dạn lên nhá :x
Uầy, mà tự nhiên dạo này trường ta thành hot school.....tụ tập toàn hot boy mí lị girl làm mấy đứa dân thường như tao cũng thấy 'rộn rạo' khó tả .... :)

Chị nào có nhu cầu xem Ed nữa thì gọi em nhá.....Em gửi link cho...... :x :x :x :* :* :*

Tao khen cái ava của mày đẹp miễn chê còn rì , ai chê rì đâu :)) , bình tĩnh và tiếp tục cống hiến đi cô em xinh đẹp Thanh2 :))

Thế ko cống hiền những cô em xinh đẹp hả cô em xinh đẹp Thanh2:D
Post toàn đàn ông thế này nhạt quá:D

Cô em xinh đẹp nó nhường cho vịt lon còn rì nữa , có đời nào xon gái đi để í mấy em xinh tươi nhiều đến nỗi phải mê mệt ko??

nhanh thế !!!! mai 5!3 roài !!!!!!! dạ hội roài !!!!!!
mọi người nhớ đến làm vài phát gọi là "đóng góp" cho zan hàng KHỔ THẾ !! SƯỚNG WE' !! của tớ nháhhh !!!!!!!!!
có đầy đủ các mặt hàng : từ những thứ ăn đc --> những thứ dùng đc.......nói chung là fong phú đềy mình !! ;) :))

àhh....chìu nay bô + bờm duyệt rap đếy mọi người !!!!!! có ai đến xem cổ vũ 0 hảh ?!!? ;;) cuộc cạnh tranh đầy cam go kịk tính giữa 2 "thiên sứ " bờm&bô + bọn rap hà nội hay sao í !!!! :)) cố lên bờm ơi ........bô ơi !!!!! :))

CHiều nay lại tổng duyệt à
Tổng duyệt lắm thía :-?
Mai diễn roài:D

Ấu ỳe, mai dạ hội roài, mọi người nhớ đến ủng hộ gian hàng KHỔ THẾ SƯỚNG QUÁ (nghe kon tên đã đậm dấu ấn cá nhân roài :)))của Ly + Chip + 1 vài các bạn trường ngoài nhá =D>!!! Tình hình là có 1 mặt hàng ở gian hàng bọn tao đã đc dân tình lớp mình bàn tán xôn xao háo hức roài :D, mà yên tâm là sẽ còn n` n` nữa, mọi người nhớ nhớ nhớ nhá!!!

Hôm nay tao koc đi xem bọn Bờm Bô Minh Trang Mai Trang.... (Chả biết có những ai, cái band này rắc rối nội bộ wé!!!)0 tổng duyệt đc, mọi người cổ vũ hô hào hộ Chip cái nhá!! (Đấy là tiếc tập 1, tập 2 là vẫn ko đc đi phục kích các đồng chí hot boy, đau!!!
:(()

Các bạn A1 nào yêu cái đẹp mời sang H1 xem extremely hot girls nhá
Ko bông phèng như mấy em H.O.W đâu :))

Làm gì có mà up lên
Bọn nó chỉ tập trung chụp hot girl là chỉnh thôi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên