Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe MP lại la` người pots bài đầu tiên của trang rồi :) :) :) :) :) :D :D :D :D

xin lỗi các bạn vì em câu bài nhưng mà hum nay em tự hào về bản thân em lắm cơ :D :D :D

eo ơiiiiiii......... 8-| hôm nay mệt phờ hết cả người.......nhmuh zvui lém :x !!!! heheheh :)) cả ngày ríu rít đi lo này lo nọ , chuẩn bị đủ các thứ trên zoi` dưới đất --> đi gần như 1 vòng thành phố trong có > 1h đồng hồ --> chiến dịk mua bán cấp tốc trước khi vào zan hàng..
khổ thế sướng we' làm ăn rất linh tinh vớ vỉn ...heheheh..đùa đếy !! toàn hàng chất lượng ngời ngời !! ;) chả bit lỗ lãi ra cái gì --> chỉ bít là zvui lém thoai .......
nhmuh bọn ce hình như đang teo teo teo đêy...bị lôi ra chỉ trik loạn xị nhặng cả lên....... :-s

Nghe nói hôm qua ông Điện tức quá văng loạn cả lên :))
Làm em Mi Vân sợ:D

Văng nước bọt thì việc giề MV phải sợ
Có phải chửi em ý đâu :))

Thì tức quá nên hơi....
Thông cảm cho người ta
yên tâm trong 6 năm nữa sẽ ko có dạ hội đâu :))

Xinh hay ko cũng có làm trò được đấu
Để ngắm thì vậy cả:D

:D ai định làm trò đâu >_< >_<

mới lại tren ảnh nhìn không thấy được hết cái xinh của các bạn :D :D

bọn này câu bài láo lếu quá [-x
kon Minh phèo hum qua phởn quá nên giở trò... 8-}

Đùa bọn mày ơi câu vừa vừa thôi chứ!!! Đọc cái topic lớp mình bây h loãng quá, toàn câu là câu, đọc mãi chả thấy tí info nào cho nó ra hồn cả!! :(

Hôm qua KHỔ THẾ SƯỚNG QUÁ vui phết, loạn xà ngậu nhưng cũng nhiều bạn ủng hộ phết. Thanx các đồng chí lớp mình hôm qua đã ghé vào làm + lo giúp bọn tao nhá!!! :x

Nhưng tao mất cái áo khoác yêu dấu roài bọn mày ơi :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên