Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đùa bọn mày ơi câu vừa vừa thôi chứ!!! Đọc cái topic lớp mình bây h loãng quá, toàn câu là câu, đọc mãi chả thấy tí info nào cho nó ra hồn cả!!
Mk con MFg thấy chưa [-x kâu có chừng có mực thoai :| bọn lớp mình lên đọc --> thấy mày kâu vớ vỉn wa' --> bọn nó đek thèm tham ja roài đấy :|
Nhưng tao mất cái áo khoác yêu dấu roài bọn mày ơi
Chia bùn mí mày :(
Thoai, có j thứ 2 mang hàng đến bán đi bọn tao mua cho :D (đừng có mang cái túi wa` ngớ ngẩn đến nhá :D)
Khổ thân bọn CE vãi....chung quy lại cũng chỉ vì tung ra n` vé wa' :( mà cái game của bọn nó bị cut mới đau chứ :(

hình như security ko ổn cho lắm......ai đời để bọn nó lậu vé trèo tường vào bao giờ :( :(

Ko còn cái under nào cho anh iu à :((
Security đưa vé còn chả thèm xé nữa là, miễn bán hết vé là được:D

Mặc cho nó chặt:D
Đi ngoài đường mà vung vung vẩy vẩy mất tự tin lắm:D
Nhỡ lại gặp con nào như con MP thì...:D

Uầy, thằng VLong mí con MFương bàn chuyện 'security' ngay chỗ đông người thế này ah....... 8-} .Em MF 0 sợ anh TH lên đây rồi mất cảm tình sao :)

Đáp ứng đòi hỏi chị em..... hôm nay em lại up tiếp......người nào thích xem thì cứ tiếp tục.....người nào 0 thích thì cứ việc cho qua......em bi h 0 chơi mồi chài nữa.......e hèm..... Đây coi như là quà 8/3 tặng cho chị em A1 đam mê cái đẹp....chúc chị em 8/3 năm sau ai cũng cưa dc hot boy như..... ;) :)

Chẹp chep...... đỡ mang tiếng câu bài....em cố bôi thêm mấy dòng nữa.....giới thiệu với chị em kiểu viết chính tả mới........0 cần viết hoa chữ cái đầu.....chỉ cần viết hoa 2 chữ cuối......ấn tượng hơn kiểu cũ nhiều.... :x
zí zụ......: mồng tám tháng ba thanh ra thăm bÙM(album)......chọn nhiều pic hay xinh tươi tặng các bÁC.....nào anh nào đẹp, nào anh nào ĐÔ....(anh đây là ảnh)....đem up trên hao ôi muôn các girl vấy chÀO...........(so cheap :)) )

:x :x :x

Khổ thân hình như gian hàng bọn con CHip lỗ

bi h đến lượt wallpapeRS......các bạn từ TỪ......hơi TO.......:D

IMG]http://img.photobucket.com/albums/v736/howbadiam/ed.bmp[/IMG]

.......0 to như mình nghĩ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe cái bài post của con Thảo bé tí..bị đè bẹp bới 2 trang Ảnh của con Thanh 2 roai` :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bài hát ok đấy...hội ca...tèn ten :D
Ảnh --> mí ca'i trên trông cute phết, but like cái dưới hơn :x còn cái nèo vừa cute vừa manly ko :D :x :* 2 cái áo vàng + skateboard xấu vãi :-&
Mai xin đc 5 tiết ko nhỉ :D hay 3t cuối cũng đc :D
Bọn bán rong =)) amen :D lãi hay sao ý...hum nay mua làm phúc cho bọn Khổ thế ko còn sg' đâu 2 con chuồn2 b-)

mai có ktra kỹ nông 0 đẤY......tao chưa học NÈ.....bận làm sự nghiêp lỚN........:D
e hèm......tiếp tục mục ED..............
ảnh này đẹp qUÁ.......tao cho đứng riêNG...........:D

chết mất thÔI.........cute qUÁ.......:x :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên