Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thanh Hà đã viết:
:(( bọn mày...mia...đúng 2 đứa chỉ biết kâu :p ghét lắm :p
Đùa đấy :) hàng oriflame giá cực kì ok...mà bọn mình cũng 17t roài, chẳng lẽ ko dùng 1 chút mỹ phẩm :) n` khi cần đến mà ;)

úi dòi ơi !!!!! mí phẩm àh mèy ?!!? 8-}
xong roài !! cả đời tao 0 biết đến mĩ phẩm !!
đến sữa tắm tao còn 0 biết dùng nữa là...khà khà khà :))

bẹn Thanh Hà đừng quảng cáo làm giè mất công 8-}
bọn tớ chân chất giản dị có bao h dùng mỹ phẩm đâu ;;)

BÙng được 2 tiết cuối , ngon vãi hàng í nhỉ ! Ko hiểu là cô CN ngày mai có lôi cả lớp ra hỏi tội ko?

hum nay bạn THà còn quảng cáo mỹ phẩm đấy ngay trước lớp trong giờ bà Bonny ^^ ^^ ^^ đúng là.......^__^

hay mỹ phẩm em THà có để được lâu không ^^ mua bi rờ cho 10 năm nữa xài......kẻo sau này giá cả lạm phát.......^^ nhà lại ngèo..không có tiền sắm sủa cho = anh = chị

à em Thảo à........bạn Đức lớp mình đã dũng cảm xông pha trận mạc xin cô Liên cho đồng bào ta được nghỉ tiết cuối rùi...
không phải lo đâu ^^
Mà có mắng thì cũng phải đợi thứ 2 tuần sau mới mắng được ^^

Lúc ấy thì................:D :D :D

Câu bài đừng lỗ liễu qua theo kiểu này ko dân tình chán ko reply lại bài mày đâu! Mày ko nghe lời cảnh báo của con THanh Hà ah ! Ít ra đúng đắn như tao í ! Câu nhưng vẫn đảm bảo chất lượng nhé kưng!:))

hihii tại 2 bài trước chất lượng quá đáng nên là cho 1 bài kém chất lượng hơn cho đa dạng mặt hàng ^^ ^^ ^^ ^^

Câu bài đừng lỗ liễu qua theo kiểu này ko dân tình chán ko reply lại bài mày đâu! Mày ko nghe lời cảnh báo của con THanh Hà ah ! Ít ra đúng đắn như tao í ! Câu nhưng vẫn đảm bảo chất lượng nhé kưng!
Đấy :D như con Ốc là ok muh :D
Bọn mày cứ thử đi, sẽ thik ngay muh :*
Hum nay nghỉ sg' vãi ạ :x đang đàn đúm với ku Hải gà + Hà Vân
Oriflame :D cứ dùng thử đi ;)

sao dạo này con Thà lại cuyển sang kinh doah mặt hàng này à ;;) ;;) ;;)

bao h co' lương tháng đầu tiên thì bắt nó khao đi bà con ơi ^^

đã bảo em thà quảng cáp ở các trường ĐH ý ^^ hoặc quảng cao cho mấy chị lớp 12..trường Trần Phú hay Vịt đức ý ;;) ;;)

mai chắc tao bị cấm cung không được đi chơi roài
chán quá :((

^^ Em HLinh đã câu được 1 bài rùi...nhanh thật đây ^^

chìu nay về hỏi mẹ mày xem mai me mày có đi đâu ko ^^...nếu đi đâu thì tao sang nahf mày chới hú hí ^^

miễn là đừng lợi dùng nhà tao làm địa điểm cho mày buôn điện thoại với ... :-? 8-}

^^ mày.....^^ tao đâu có cuồng đến thế :p :p :p

đến nhà mày chới thôi...^^ có j` thuê đĩa xem fim ^^

2 chị này chat đấy ah , vui nhỉ :))
Hôm nay thấy bảo lớp mình ra Thu Trang đàn đúm mà tao ko đi được,con CHip bảo ăn cũng dè xẻn nên chẳng được cái rì đúng ko? :D Khổ thân mấy cu thế mà ko bảo con Ly trích quĩ lớp ra mà đánh chén :))

ko phải lớp mình..nói đúng ra thì có mỗi 7 ku ^^ trong đó đã có 1/2 số con dai lớp mình.. ^^

Khổ nỗi các bạn ý chả galant j` cả :p :p

Úi con MP đã 1674 roài à
Phải tăng tốc mới được
À sao sáng nay bọn mày được nghỉ lắm thía :-?

uhhh....sáng nay được ngỉ nhìu nhìu --> phần nào cũng đỡ ganh tị với bọn khốn nạn ca chiều --> ngỉ gì màh ngỉ lắm thế 0 bít !! bức xúc quá!! b-)
nhmuh bây zo` lại muốn được đi học lại .....hixhix......ngỉ buồn bỏ xừ !! :((

kon hường thi thật tốt vào nháh !!! thi 0 tốt là về nhà bà kon xông vào hội đồng úp sọt mèy đếy :> ( thi tốt cũng úp sọt nốt !! :)) )

àh.....tuần sau tổ 2 làm GDCD trong khi cả lũ phải hùng hục đâm đầu vào cái vụ thi HSG khốn nẹn xinh đẹp :eek: hệch hệch hệch....hi sinh 1 trong 2 ngày ngỉ vậy.....đồng bào tồ 2 nháh !!

mọi ngưồi ngỉ zvui vẻ náhh !!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên