Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bọn Hóa 2 đang điên lên vì bị con Hiền lock đấy ! CHúng nó đang định lập 1 topic để hỏi lí do thì phải !
Sao giống cái ....... toy thế
Công dụng là giề
KO làm toy được bố ah ! Toy phải to dần chứ cái này nó thon đều thì ko đạt yêu cầu :))

cái toy là cái gi` thế....
các bạn này nói ẩn ý quá...
người ngây thơ cứ là.........ko hiểu ^__^

Thôi lạy nàng , nếu ko hiểu nàng cứ nghĩ là mấy cái que dài dài bằng nhựa của mấy đứa mẫu giáo là được :))

bọn mèy đang nói cái gì đếy ?!!? :eek: :-/ ek hiểu gì cả !!
mai cả thèng vịtlon cũng thi hảh kon ?!!? :eek: thế thì ....niệm tình mèy thi cùng ngày cùng h với mếy đứa lớp tao ---> chúc bọn nó tiện thể chúc cả mèy thi tốt luôn nháh !! :)>- ;)
MAI MỌI NGƯỜI THI TỐT NHÁH !!!! :x :* :* :*

hôm nay ở nhà.....àh 0....chính xác là đi chơi cả ngày .......phơi mặt ngoài đường :)) --> nhớ lớp we' ---> mai lại đi chơi bạt mạng tiếp vậy...heheh :))

mai tổ 2 họp tổ qua mạng --> sành địu 000 !! :)) b-)
chiều theo í nguyện của các lười viên cảu tổ !!

Tao tưởng hôm nay cả hội Đảng đến nhà con Chip hay là đứa nào đấy cơ mà nhỉ !

ủa..tổ 2 họp mặt qua mạng làm j` thế...???;;)

chat webcam vơi nhau a` ^^

ui sành điệu wá ;;)

nhưng chắc mai con Lan ko họp onnhai được đâu ^^ ^^

Tao tổ 4 cũng muốn bon chen có được ko ! Gọi là cả lớp mình chan hòa với nhau nè :))

đừng cho con Thảo vào..nó làm gián điệp đây :nono:

mà tao vẫn không hiểu sao bọn mày lại phải họp onnhai nhỉ:-/
bàn chuyện giao lưu a` ;;) ;;) ;;)

mà tao cung quên mất tổ tao fai? làm j` rui` :(

Bàn chuyện giao lưu thì cần rì mỗi tổ 2 , con này ếch thật :))
Hay là online cả lớp rì chatroom đê

thì tổ 2 phải làm phông màn mà :p :p
con Ốc quê mùa thế :p :p
họp cả lớp lắm thầy nhiều ma...có bàn đến 3h sáng cũng chưa đưa ra được quyết định j`...^^

họp từng tổ là đúng rùi :p :p

E hèm e hèm......lâu lắm mới đc post bài.......
... Mai bạn Hường- niềm hy vọng duy nhất và đỉnh cao của lớp ta năm nay- sẽ lâm trận......Hôm nay mồng 1 âm lịch (theo lời em Feo) em lên đốt nhén hương chúc bạn thi tốt........vinh quy bái tổ rạng danh lớp ta...... :x :x :x :)>- :)>- :)>-

..... Mai 0 chỉ có bạn Hường xông fa chiến trường mà còn thêm em Chinh , em Đức và em VLon chuyên lợi dụng top lớp ta để hốt cá cũng đem giáo xông fa nơi hiểm nguy.......Bao trài tim mong đợi các bạn đem vinh hiển cống hiến cho nước nhà......... :)>- :)>- :)>- .... Các anh hùng đi trước chiến thắng trở về nhớ truyền đạt bí kíp cho các đệ tử như chúng em........... :) :) :)

Mai 8h30' sáng xin các bạn tổ 2 tung chăn bật máy tính họp tổ onl b-) .Đ 10 chỉ dành cho những người can đảm...... 8-} .
Đứa nào 0 onl là khai - khỏi tổ ......cho thành dân lưu vong...... :>

Bạn nào làm thơ về nhà chưa ấy nhẩy :)) ? Ngày kia fair nộp rồi ah......
Chưa kịp nhớ lớp đã fair đi học lại....đến buồn.....

Bùi Thanh Thanh đã viết:
E hèm e hèm......lâu lắm mới đc post bài.......
... Mai bạn Hường- niềm hy vọng duy nhất và đỉnh cao của lớp ta năm nay- sẽ lâm trận......Hôm nay mồng 1 âm lịch (theo lời em Feo--> Fèo chứ :nono:) em lên đốt nhén hương chúc bạn thi tốt........vinh quy bái tổ rạng danh lớp ta...... :x :x :x :)>- :)>- :)>-

..... Mai 0 chỉ có bạn Hường xông fa chiến trường mà còn thêm em Chinh , em Đức và em VLon chuyên lợi dụng top lớp ta để hốt cá cũng đem giáo xông fa nơi hiểm nguy.......Bao trài--> (Trái chứ) tim mong đợi các bạn đem vinh hiển cống hiến cho nước nhà......... :)>- :)>- :)>- .... Các anh hùng đi trước chiến thắng trở về nhớ truyền đạt bí kíp cho các đệ tử như chúng em........... :) :) :)

Mai 8h30' sáng xin các bạn tổ 2 tung chăn bật máy tính họp tổ onl b-) .Đ 10 chỉ dành cho những người can đảm...... 8-} .
Đứa nào 0 onl là khai - khỏi tổ ......cho thành dân lưu vong...... :>

Bạn nào làm thơ về nhà chưa ấy nhẩy :)) ? Ngày kia fair nộp rồi ah......
Chưa kịp nhớ lớp đã fair đi học lại....đến buồn.....

con Thanh thanh viết sai đến 2 chữ :nono:...lớp 11 rồi đấy nhá :p :p

mà tao vẫn chưa làm văn bọn mày ơi....huhuhu...tình cảm với lớp thì dạt dào mà dây thần kinh văn thơ thì lại không có 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy..... chúng mày làm cái bài dài ngoẵng của tao thành đồ ao ợp đết quá.......:D
Mai tổ 2 onl để làm GDCD......... đú chưa.........các anh các chị cứ gọi là tha hồ toạch toạch toách toách cái bàn fím.....:D

Còn vụ fông màn nữa ah..... giao khi nào ấy nhẩy.....có tổ nào làm cùng với bọn tao 0????????

E hèm..... thứ 4 tuần sau em đã xin đc chỉ dụ của fụ huynh.... nghỉ học thoải mái........:D

e hèm..... chị Fèo thành bà cô già từ lúc nào đấy :)) ....tự nhiên bới lông bới lá làm mấy chuyện .... [-x
:* :* :* :* ED :) :x |-)

Chỉnh sửa lần cuối:
tưởng ngày kia làm bài 1 tiết rùi....

tổ 2 chưa phải làm thuyết trình muh :p
chuẩn bị sơm ghê á..
chả bù như cái bài của tố 1 chúng ta....
nhạt nhòa toàn tập lun ;;)

0 làm bi h để đến tuần sau lại nhạt nhòa toàn tập như tổ 1 ah.....:D
Fèo ơi ...... hôm nào đến nhà tao xem Vô gian đạo đê......Có anh Ed....:x...
Mà hội Ca chưa có buổi nào họp ở nhà tao hết ah..... Bạn Đức mấy lần bảo đến 'sờ' mèo mà chưa thấy tăm hơi......
E hèm....có bôi cho nó dài dài .... mãi chưa nghĩ ra đc cái j........
Chưa nghĩ ra cái chi..... tạm thời dừng đây...... dù sao cũng đạt đc 1 mục đích.....:D

anh Ed của mày thì.......[-( [-(

có khi mai tao lại khăn gói sang nhà mày...làm việc đại sự ý chứ .....^^ (biết việc j` không con :p :p)
à với lại chị em ta nghĩ thơ đi chứ nhỉ ;;) ;;)

Bọn mày tởm thế [-x, tình hình là hôm nay kụ Bách cũng thi TOEFL đấy, mọi người chúc mỗi Đức với Chinh với Vitlon thôi ah??? Xấu tính vãi :D

Giờ này là bọn nó đang thi đấy nhểy, mong là bọn nó thi tốt. Mà có đứa nào biết kon Hường thi hôm qua hay hôm nay ko, tao chả biết j cả!! Thôi, chị Hường thì yên tâm roài :x Chuẩn bị để dành bụng đê, mấy đứa kiểu thằng Minh thằng Bờm đã sổng hết rồi, còn hi vọng mỗi kon Hường thôi đấy!!!

Theng2 đã viết:
thì tổ 2 phải làm phông màn mà
Tao tưởng tổ 4 làm phông màn chứ nhểy :eek:. Hôm đấy ra nghị quyết thế muh!! Hay là làm chung hả mọi người?? :-? Chẹp, càng tốt, đông cho nó vui!! Hôm nào họp 2 tổ phát đê!!

heheheh.......h này tổ 2 đang ngồi bàn vụ GDCD qua mạng --> sành điệt 00 :))
ban zao lưu cần quái ze` phải bàn qau mạng ... 8-} với lại tổ 2 +4 sẽ chung sức chung lòng chung tim chung cật để thai ngén ra 1 cái font hoành tráng ;) cho zao lưu lớp b-) b-) b-)

sao mọi người quên mất KỤ BÁCH hôm nay cũng thi tòel àhhh ?!!? thương quá lãnh tụ vĩ đại bị cô lập !! thoai 0 sao !! 8-} tụ thi tốt nốt náh !! :>

đã ai làm văn chưa ?!!? tớ get thơ lém .......nhmuh thôi ..cứ thử xem..cho zvui......lớp mình có mếy đứa kiểu fi + lông + nguyệt + minh treng làm thơ đỉnh cao lém.....nhmuh tao quên mất phải làm thơ về cái ze` roài !!

trời hôm nay nắng quá mọi người ơi....bh đang nắng lắm !! tổ 2 bàn sắp xong roài !! heheh.......trời nắng bọn nó thi sẽ tốt lém đêy !!

sao mếy hôm nay 0 thếy kon hà bảo kê :> quảng bá cái kục oriflame nữa nhểy ?!!? đâu roài hà ơiiiiiiiiii !!!!

heheheh......sao tao với mèy đồng í tưởng thế hả kon bố :)) cùng nói về mếy cái chiện kia !! mèy biết tao pot bài này mất > nửa tiếng 0 ?!!? đau ruột !! vừa ngồi bàn kịk kọt vừa ngồi pot bài !!

Lâu lắm mới vào, đợi phong trào câu kéo của em MPhèo trùng xuống mới dám vào 0:) . Tình hình là tổ 2 mới họp xong, sẽ cố gắng làm hoành tráng cho bà con xem, hứa hẹn sẽ nói về "cuộc đời" của 1 nhân vật nổi tiếng trong lớp ta, cứ gọi là danh bất hư truyền, còn là ai thì xin giữ bí mật. :-$
Hôm nay chị Hường mới thi hay sao ấy chứ, nói chung là có 3 nhân ra trận, quên, 4 chứ hả, vừa mới nghe ai nói là lãnh tụ cũng chiến đấu hôm nay. Thế thì chúc các đồng chí chiến đấu anh dũng, chiến thắng vang dội trở về. =D> :)>-
Còn cái font là tổ 2+4 đúng không, thế thì hôm nào phải họp chứ nhỉ, có ý tưởng gì đâu, sắp giao lưu đến nơi rồi. ;) b-)
Quên, lại phải sửa bài, mai học Văn học cơ mà, thở thẩn gì đợi đến tiết TLV hay TViệt chứ, ko có làm liếc gì đâu đấy. Em là em ko có biết làm thơ gì đâu :(( , đừng ai làm nhớ, nhớ :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên