Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chuyển sang gái xinh đê :D :D :D

......Em Fèo fổi cố lên nhá......Ed luôn ủng hộ em (so cheap)
Bọn mày làm xong Sử chưa...? Tao chả hiểu là cô yêu cầu cái j... thông tin hay là nhận xét......
Hôm nay nhẹ nhàng, chả có bài vở j...Con Fèo ở trường đến mấy h đấy? Tao đến với.
CHị này là Bế Anh Đi :D A3 00-03. Con Lan hồi trước suốt ngày bảo tao xem chị này .....

Chỉnh sửa lần cuối:
UI xùi , mấy cái ảnh của con Thenh2 đẹp vật vã ah ! Xem cái đống trên tao đang định chê thì bên dưới đẹp khủng khiếp luôn nhưng cẩn thận topic lớp mình thành topic đi nhòm mấy anh đẹp giai ==> bọn lớp ngoài bit đổ xô vào đây xem thì phiền ==> mất hết vốn của chị em :))

Tao thấy bt , ko xinh bằng Mi Vân

0 lo đâu em Ốc ah.....2 chú này nổi tiếng kinh hoàng từ lâu rồi mà tao có bao h thấy trên này đâu....... Tao bi h đi ăn cơm, tí nữa lên đây up tiếp ah.......
Hold that **** ....... You need some...........to keep it real........
Tiếc cái là tao chả biết up video clip thế nào, cả nhạc nữa..........Chứ 0 thì các em háo sắc lớp ta rụng tâm nhĩ fải, lòi tâm nhĩ trái ah.......

@ Thanh2 : Hỏi con mod MN í ! Tao cũng buốn up lên nhưng lại ngại đi tìm lắm ! Hay để tối tao rỗi hơi up ảnh anh Jerry đẹp zai lên cho !
@ hình lông : CHị Nhi là chị nào? COn trai tao cũng là Nhi đấy !:))

Đọc xong cái đống của kon Thanh2 + Minh Fèo mệt quá, chả đọc nổi chữ nữa, toàn ngắm ảnh thoai :D
Có vài cái của cái anh jj ở ava mày đẹp phết Thanh2 ah, nhưng có vài cái :( quá, nói chung như thế chưa đủ lôi kéo tao vào FC đâu, thêm đê :p

Mà sao toàn post các anh ở đâu đâu thía, có đứa nào kiếm đc ảnh bạn zai tiêu điểm post lên đây cái!!!

chuyển sang gái xinh đê
Les hả mày?? 8-}

Này, đứa nào làm Sử chưa?? Tao search mãi Văn hóa dân tộc thiểu số mà chẳng đc gì cả, điên quá X(

Tao lên lại thì chúng mày đi mất rồi... :(( Up lên 0 có người bloạn lun --->mất hứng lắm..... Tao up liền luôn mấy cái , khi nào bọn mày lên nhớ khen đấy nhá....
Top lớp ta từ khi có Ed lên sôi nổi hẳn lên nhẩy :x :x :x ;;) :)>-
:x :x :x :x ED :* IS :* ON :x :x :x :x
Tao có khi thành tâm thần rồi chứ 0 chỉ cuồng nữa /:) /:) /:)

Đấy, hot idol đấy, mày thích gọi là Zai tiêu điểm thì tùy mày.....:D
Tao lai up tiếp, có j mày vào Hội nhá.....:D :x

0 biết tao cuồng đc mấy bữa.....Mệt quá, lại tốn tiền nữa chứ........Hâm mộ .... quá nó thê.....

ui....chết mất...............................................................thiên thân :x

khổ quá.....khổ thế.....mệt thế......mệt quá.....mệt hết cả người.......đau hết cả đầu....... 8-}
vào topik lớp màh toàn thếy mếy cái thèng tây 3 dọ 8-} 8-} đau hết cả ruột !!!!!! xót hết cả gan !!!!!!! 8-}
bọn mèy dạo này bị ngộ các loại hót àh ?!!? có hót kứt 0 8-}
êhhhhh........có ai biết ở đâu bán cái ống mút to đùng như của feeling tea 0 ?????? plzzzzzz

X( thanh thanh với min fuong vừa fai thui nhe,định biến topic lớp mình thành topic của ed voi jay ah, nếu muốn vậy thì bảo mod đổi tên đi ,mọi người nếu hâm mộ wa cuồng nhiệt thì lập một topic mới với tiêu đề fanclub của ed và jay, như thế ko đc sao, ntn loãng chủ đề wa, topic lớp mình nhu cái foto album, lên đến hơn trăm trang trong vòng có mấy ngày, nghe qua thì tưởng lớp mình hăng hái post bài ai dè vô toàn ảnh với ảnh, đâu fai ai trong cái topic này cũng có idols như thế đâu,tớ chỉ nói theo ý kiến của mình, nếu mọi ng ko vừa long thì bo wa nhé, cứ post ảnh tiếp cũng đc, chỉ vì mấy ngày liền rồi lên anh 1 chỉ thấy ảnh với ảnh, cái trang 105 hay 106 j đó, mọi ng xem ko có nổi một bài post dài quá 2 dòng,mà có thì cũng toàn nói lăng nhăng câu bài loạn cả lên, còn lại thì toàn ảnh với ảnh, vào topic lớp mỉnh cha còn hứng xem +viết bài nữa, ah mà wen , ko fai tớ fe fan thần tượng của các bạn mà tớ chỉ mong là mọi người post ở một chủ đề khác để topic lớp mình ko bị hổ lốn thế này....hi` hi`, nghe giọng lưỡi hơi có vẻ quá đáng nhỉ, hihih, dù sao tớ cũng chả có cv j trên forum hay board, nhưng chỉ góp ý thế thui, mọi ng bo wa nha

;;) bạn hà Vân lâu lắm mới lên post 1 bài mà đã post 1 bài chất lượng gấp năm chất lượng bài mình :D :D :D ;;) ;;) Sao bạn Hà Vân không post ảnh Pucca lên nhểy......Nếu như có bạn nào hảo tâm post cái ảnh pucca lên đây thì tốt quá cơ :D :D topic đã có ảnh gái ảnh dai...còn thiếu mỗi đồ pattern thoai

Ngu ơi là ngu , đang ở hàng net định search bài SỬ cuối cùng nhớ ra là chưa xem tí nào sách Sử nên ko bit search rì ==> may mà có con CHinh ==> cám ơn mày nhá !:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên