Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Xem cái này xúc động quá Toàn ơi là toàn ơi...

----------

@ Nhanh nhỉ, thế là Dương lại "già" thêm 1 tuổi nữa rồi àh...:))))) :x:x

Hôm nay có bạn thêm 1 bạn lên đầu 2 rồi đấy :p "Lớn" rồi :p

Chúc mừng sinh nhật Hoàng Dương nhé :x

Me oi, con yeu me >:-D< Bo cua con co chieu dai me ko ;;) >:-D<

Toàn :x :x :x :">

Dương tròn 20 tuổi, tức là cái Nghị định thư gia nhập Tổ chức Thương mại Thế giới của nước Cộng hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt Nam cũng tròn 1 tuổi rồi đấy... :X HD nhận được hết tin nhắn của tớ ko? :X khoảng gần chục cái thôi ý :">

Mấy hôm nay học mệt, lại nhiều chuyện ko vui, cứ đi về mở máy tính ra là chui ngay vào đây, rồi cứ thấy alert Anh1 uiii Reloaded có bài trả lời là ko cưỡng lại được 8-| cảm giác ấm áp, ko bị lạc lõng, ko bị bỏ rơi >:-D< đúng là , cô mình vô đối ý, mình vô đối ý, tạo ra A1 cực kì vô đối ý :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh ... tớ cũng mệt, cũng nhiều chuyện, thế mà cứ vào đây lại cảm thấy ấm áp hơn, mặc dù rất buồn ....

Cảm ơn Toàn về cái video clip :x cảm động quá!

... Con cũng giống bố, xem vào đêm ...

.... Nhớ cô quá cô ơi ... :(( :(( :((

Diễn văn chào mừng ngày 07.11

Những ngày này, trên khắp đất nước ta và nước bạn anh em đang tưng bừng diễn ra các hoạt động kỉ niệm 90 năm Cách mạng tháng Mười (7.11.1917- 7.11.2007), 90 năm cuộc Cách mạng thần kì đã thay đổi vị trí lịch sử của giai cấp công nông trên toàn thế giới, của nhân dân ta và đất nước ta...

Trong bầu không khí vô cùng phấn khởi này, tôi vô cùng vinh dự được thông báo: Ngày 7.11 hàng năm (từ năm 1987) cũng là ngày kỉ niệm quan trọng của một con người quan trọng trong cuộc sống của chúng ta... Đó chính là:

Đồng chí: VŨ HOÀNG DƯƠNG

Bí danh (từ những ngày còn hoạt động ngoài vòng pháp luật): Bồ chính, Hát dê, D...
Sinh ngày 07. 11. 1987
Nguyên quán: XX, YY

Sinh ra và lớn lên ở Hà Nội, đồng chí Vũ Hoàng Dương sớm được thừa hưởng tư chất thông minh, lòng quả cảm và tinh thần cách mạng của một gia đình công chức. Từ nhỏ tới lớn đồng chí luôn nổi bật trong mọi lớp học với thành tích toàn diện và cường độ chống xe đạp đợi trước cửa các hàng photo do bạn bè mượn vở "cùng tiến".

Năm 16 tuổi đồng chí gia nhập hàng ngũ "những người Anh 1" với chiều cao (không thèm) khiêm tốn: 1m72. Đồng chí nhanh chóng hòa nhập cộng đồng và chẳng mấy chốc, với lý lịch gia đình cộng tài năng xuất chúng của bản thân đồng chí đã lên chức Bí thư. 3 năm liền ở cương vị, đồng chí luôn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ: cầm đầu phong trào học tập của lớp, gương mẫu chấp hành mọi nội quy, là chiếc cầu nối đắc lực giữa Chính quyền và Dân đen, cũng như luôn xông xáo năng nổ những phi vụ của Hội và vô cùng nhẫn nại đi giải quyết hậu quả.

Ngày hôm nay chúng ta hãy dành 1 phút hồi tưởng lại những nạn nhân đã được đồng chí cứu vớt từ án chung thân xuống viết bản kiểm điểm... những giọt nước mắt hú hồn trong hạnh phúc... những khi đêm hôm sớm tối mình đồng chí :( (với 1,2 cận vệ ko biết võ ;;) ) đi đến nhà người nọ người kia lo cho lớp một chuyến xe đi chơi, thăm hỏi các thầy cô lúc trái gió trở mùa... Khi ai cũng đến đồng chí là người đứng ra tổ chức, khi không ai đi đồng chí đứng ra làm.

Đồng chí là người mà tất cả chúng ta đều yêu quý!\:d/

Với cá nhân tôi, vô cùng tự hào được là đồng bọn của đồng chí từ những ngày còn chưa Cách mạng. Tự hào đã từng được vài bận kề vai sát cánh cùng đồng chí. Tự hào được đồng chí đèo xe đạp điện "chạy sô" từ Lê Quý Đôn về Đội Cấn, tiếp cận Xuân Diệu còn nhanh hơn Elip gặp Parabol. Nhớ lắm làm sao những ngày gió núi mưa rừng dắt díu nhau đi học tiếng Anh cô Thanh... Nhớ một mùa thi nước sôi lửa bỏng, đã ăn không biết bao nhiêu khoai tây rán rau muống luộc ở nhà đồng chí (dốc Vệ sinh)... Nhân tiện gửi lời hỏi thăm chị đồng chí.:D

Dịp đón Xuân Đinh Hợi năm ngoái, tôi được Đảng và Chính phủ cho về nước nghỉ phép thăm quê hương. Đồng chí lấy xe chở tôi đi khắp Hà Nội (cùng với các đồng chí khác). Những ngày tôi sắp đi, đồng chí và các đồng chí khác dẫn tôi đi mua sắm, đi uống cà phê, đi hát karaoke, mua thiếp mua quà tặng tôi mang theo cho ấm lòng nơi xứ người... Ở bên nhau thời gian tuy ngắn ngủi nhưng thật là ngỡ ngàng vui sướng thấy đồng chí xinh đẹp giỏi giang, tươi cười và hạnh phúc đến thế!;):x

Mùa xuân năm nay tôi ở lại địa bàn công tác, không thể về bù khú với đồng chí tại trận. Nhân dịp sinh nhật đồng chí tôi chúc đồng chí nhiều sức khỏe, nâng cao tay nghề chiến đấu trên tất cả các mặt trận, "chính" trường cũng như "thương" trường...!;) Đồng chí vừa trải qua những ngày tháng nặng nề khó khăn, tôi tin đồng chí sẽ vượt qua tất cả. Nơi xa tôi gửi một chút nắng, một chút thu vàng về điểm tô cho ngày sinh đồng chí.<:p

Lời cuối cùng tôi muốn nói:

Tôi yêu đồng chí rất nhiều!

----------------------------------------
Thanks to
* Vũ Hằng, người comment blog đầu tiên:x:x:x
* Đồng chí V. (tức Ngọ Hồng Vũ), người đã động viên tôi post bài này lên HAO- Cơ quan ngôn luận chính thức của Tổ chức để các đồng chí xa gần đều được biết. Trước đây tôi mới để trong Blog do e ngại ngôn ngữ chợ búa (tức là tiếng địa phương của tôi) không phù hợp. Cám ơn đồng chí! Gửi lời chào quyết thắng đến Biệt Phủ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Có những cái mà chắc chắn cả đời này ko đỡ đc nổi, ví dụ như cái ở trên :))
Càng ngày càng yêu, càng tự hào :x >:-D<

HD tối về lên fat biểu vài câu nhớ, trong ngày trọng đại thế này, anh em đồng chí xa gần trong nước ngoài nước ngóng trông tiếng nói của đồng chí lắm :x đồng chí hãy phả ra vài câu lên tinh thần ,khích lệ động viên anh em tiếp tục chiến đấu kiên cường bất khuất hết chiến dịch thu này, để chiến dịch đông xuân tới anh em còn về trung ương họp mặt, vui duyên mới quyết ko quên nhiệm vụ :x :x :x :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Các đồng chí tích bài hay cho đồng chí N. (tức Bảo Ngọc) để đồng chí đó tiếp tục post nhiều bài hay nữa cho tổ chức chúng ta ;)) Mỗi bài hay sẽ là một bông hoa đẹp, bóc xừ chúng ta sẽ là một rừng hoa đẹp! :x
Cảm ơn đồng chí N. đã dành vài lời cho tôi.>:-D<

Thân ái chào tạm biệt các đồng chí và các bạn! :x
V.

Nhiệt liệt hưởng ứng bài viết của đồng chí N. Tôi đang nghĩ đến việc sao blog không có chế độ bài hay giống bóc xừ của chúng ta. Thật là mừng là đồng chí V. đã thẳng thắn đề nghị. Tổ chức thế này thì rồi sẽ ngày càng trở nên vững mạnh.
Gửi lời chào quyết thắng đến tất cả các đồng chí!

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi thay mặt đồng chí HD xin cảm ơn các đồng chí vô cùng ;;) :x
Tôi cũng xin bon chen :"D cảm ơn các đồng chí đã có điện mừng, lời chúc :"D..hí hí hí ...bon chen thế này mới sướng chứ hí hí hí :"D

Tôi vô cùng phấn khởi khi đọc được diễn văn chào mừng của đồng chí N. làm tặng đồng chí D. Quan điểm của tôi là tôn trọng chủ quyền soạn diễn văn của đồng chí N. nhưng quyết phải can thiệp vào công việc nội bộ giữa đồng chí N. và đồng chí D.

Tinh thần ngày sinh nhật đồng chí D. bất diệt!!! :drummer:

Chỉnh sửa lần cuối:
trên TV đang có truyền hình trực tiếp chào mừng ngày sinh của lãnh tụ lớp ta :">

chúng em chúc mừng Sếp ạ :x Sếp mau ăn chóng lớn nhé :x

----------

uí zời :)):)) hí hí cái gì mà hí hí tên Hát Dê kia b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết mất thôi, ở trên kia là cái Hằng hâm đấy, nó "lợi dụng lúc quân ta sơ hở" đã tấn công chúng ta, các đòng chí, theo tôi :))
...
[Nghiêm túc này] "Lớp mình ơi... Quả tình là tớ vô cùng xúc động ý ;;) dạt dào lắm ý:) Thực sự là đây là lần đầu tiên tớ sinh nhật được vui thế :) Ngày hôm qua, vào phút cuối của tuổi 19 thì mình được xem cliip của cô, được khóc 1 trận đã đời, và sáng hôm nay thì cười k để đâu cho hết :X Cảm ơn cả lớp nhiều lắm, "lớp mình lúc nào cũng thế nhỉ" :X (k biết nói bao nhiều lần rồi, mà lần nào cũng lại fải kết luận bằng câu đấy :D)

...
Lớp mình ơi, tớ yêu lớp mình lắm ý, tớ chỉ là Bồ chính Anh 1 thôi :x là "con lớp trưởng" của cô Hạnh thôi :)
...
À, mà hôm nay thắp hương 7 ngày cho cô, mình khoe ngay với cô về clip của Toàn rồi đấy, tào lao 1 hồi mới nhớ ra chưa khoe cô hôm nay ngày sinh nhật của mình :D "Anh 1 quá phải k" ;) Rồi đến lúc về mới nhớ ra khoe cô, chắc cô sẽ bảo "ừ, quên m... nó mất, ND nhỉ :D
Anh 1 vô đối:x
Tớ yêu lớp mình vô cùng :x >:D< Sinh nhật tuổi 20...:x

À quên, chưa thông báo với các đồng chí tin vui: là hôm nay mình đã được xem "Đảng viên ngoại giao nó là thế nào ;))
Chữ đẹp hơn cả hồi trước bạn ạ ;;) Lạ quá fải k ;;) Mà thú thực là nhân đây mình cũng mới "sực nhớ" xin nhắc bạn Lý thỏ là "bạn phó bí thư" đang cầm quyển lưu bút của tớ từ hồi lớp 12 :(( Ấy ơi, giả tớ mau :(( Ấy ơi, đừng mất của tớ :((

Tình hình là mình ra đi vẫn thấy áy náy, đã thế "đồng chí D." vào đây bòm thêm phát nữa :D
Tình hình là mình yêu các bạn vô cùng, yêu lắm ý :D Cảm ơn cô, cảm ơn cả nhà, lại làm cho mình sống lại cái không khí của 3 năm trước đây [ lâu rùi nhỉ :), nhanh thật đấy], cái hồi cả bọn cho ra đời tờ báo "thông tấn xã con vịt" tặng cô Thoa :)
À, mà hôm tới, 20/11 lớp mình đến thăm cô Thoa, cô, thầy Trực nhé [vẫn theo lịch trình cũ nhé ;)]
Nói chung là cái sự đi chơi, "các đồng chí ạ", "đảng và nhà nước phải quán triệt ngay từ ngày đầu trứng nước, các đồng chí nói có phải k ;))"

Thế nhé;)
Trời cũng đã tối, địch đang bắt đầu âm mưu đe dọa ta,
Tôi xin dừng bút, tắt ánh đèn kẻo bị phát hiện,
Tôi,
D. [bí danh "Bồ chính"]
Ký.

happy b-day to học trò :x
Thằng ôn Minh, ảnh đấy tao chụp lớp 12 đấy :(, non choẹt nghĩa là sau mới có hơn 2 năm tao đã già rồi hả :-<

Một số thông tin về phần editing:
I. Nhạc trong clip:
1. Tears in heaven- Best Piano version
2. Acoustic Medley- In Flames
3. To live is to die- Metallica
II.Các bài thơ:
1. Ngọ Hồng Vũ- "Mang cái chun ra đây" (chẳng liên quan tí gì lol) @-)
2. Trần Vũ Toàn - "Vô đề"
3. Trần Hương Giang- "Chưa biết đề" :">
4. Vũ Hoàng Dương- "Đề là gì nhỉ học trò" :-?
5&6: Thơ chọn từ chữ kí vv
Tớ thấy tốc độ của chữ không đến nỗi nhanh quá, tớ chỉnh theo tốc độ đọc của tớ (mà tớ thì đọc chậm :">) nên chắc mọi người cũng ok :D. Còn lỗi chính tả thì lúc nhận ra đã muộn rồi :(, cái software crack bị điên nên không save project được, mọi người thông cảm :)

Học trò cũng k nhờ đâu sư phụ ạ:p Hì hì:D

Hôm tới 20/11 lịch trình thế nào đồng chí post lên đây cho cả nhà biết nhé :x, với hôm đấy đến thắp hương cho cô nữa nhé :D

Đồng chí D. hôm nay mới ăn con lô hay sao mà phởn thế nhở? >:) Ăn nói gớm có phiêu linh không cơ chứ lị! :))
Thôi thì cứ để cho đồng chí ấy điên nốt hôm nay các đồng chí ạ, rồi mai đồng chí ấy sẽ bắt tay vào lịch trình 20/11 cho các đồng chí nhé :D Tranh thủ thì cũng nên feeling theo cái cảm giác passion của đồng chí D. cái nhể! >:-D<

Back
Bên trên