Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

uh, mình nhìn thấy nó viết mà cũng có biết nó viết j đâu ;)) thay mặt quá phải không ;))
mà Minh mĩ đã từng làm phó bí thư àh:)) mờ nhạt đến độ khó tả :"> ;;) ;;)

Hôm nay mình cũng giống Ánh, hiehie. Ra đường nghển cổ lên cười và hít gió trời :D
...
:x

Vậy rút cục là thằng Mình đã viết gì :)) Và tại sao lớp ta nam thanh nữ tú viết chữ từ trung bình đến đẹp không hết, mà cuối cùng một công việc mang tính viết lách như vậy lại là... thằng Minh :))

Anyway, cảm ơn Minh đã viết cho lớp :D :x.

Nhờ nghĩ đến cô mà mình đã bớt bê tha hơn mấy ngày qua, thật đấy...

Còn mình thì mấy hôm nay chỉ tự giam trong nhà, và nghĩ: sao 9h rồi mà cô không gọi điện đến giục đi học nhỉ O:) Có phải mình sắp bị điên?!

có cách nào để download được không? hình như ko dl được từ trên youtube?

thx Toàn :x I was so moved =D btw có vài chỗ sai chính tả ở đoạn cuối :p

Đoạn cuối chữ chạy nhanh quá, mình đọc ko kịp :( Được mỗi phần đầu bài thơ, phần sau theo ko nổi vì nó chạy nhanh quá mà lại còn màu trắng gần giống màu nền khá khó nhìn và lại còn ko dấu :(

Còn bạn Zz thì mình nhớ đã nói cho bạn cách down videos từ YouTube mấy lần rồi cơ mà :-w Bạn vào đây cài cái này vào, dùng Firefox mà down nhấ.

http://www.softpedia.com/progDownload/Firefox-VideoDownloader-Download-39219.htmlhttps://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/3516

Chỉnh sửa lần cuối:
dùng rồi mà nhưng ko hiểu sao ko dl được í :( bạn BT có dl được ko ;;)

hihi, cảm ơn Toàn nha :x
btw, bài thơ ơ đoạn cuối nghe rất quen, hình như hôm chia tay ở 1 cái nhà hàng nào đó ở Láng Hạ, Zz đã đọc 1 vài câu để tặng ai đó, hình như là Chi Mai :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi chết với lớp mình mất, đúg là cảm giác ấm áp và gần thật đấy :x
Đúng là cô nhỉ, ngày xưa gắn cái bọn này bằng "Buđô", bằng liên minh chống đối và nghịch ngợm, giờ thì cô lại đưa chúng con đến gần nhau hơn thế này đây. Con tự hào cô là chủ nhiệm của con lắm, cô là chủ nhiệm của con :x Này, nghĩ, lớp mình ngày xưa cô k thả như thế, k tự do như thế, có khối mà có nhiều trò cười đến bây giờ k hết ý nhỉ :D Ôi đúng là cô, mình bắt chước thầy Hiền, lại còn bênh lớp mình, khoe được thầy Khôi khen chứ :D Cô ơi là cô :D Trên đấy cô lại tự hào, lại đang khoe lớp mình đấy các bạn nhỉ :D Hehe:D Tự hào quá thôi:D
@ Toàn: cảm ơn sư phụ lắm :X su phụ ơi, cô vẫn hay nhắc sư phụ có bạn gái chưa đấy ;)) "thằng này, trông thế mà ghê lắm đấy ạ. Các em đừng hòng mà theo nó" :x

Yêu lớp mình lắm, yêu lắm ý:D
P/S: à đấy, lan man quên chủ đề chính [ đúng kiểu nhận xét đầu tuần của cô rồi ], ý mình là hôm nay ở nhà cô, mình có nhìn thấy quyển sổ tang, vậy mà mình k bít để xem bạn "Phó bí thư" lớp ta viết j :p hí hí, mình hứa mai đến mình sẽ xem bằng được rồi post lên đây cho cả nhà chúng ta thấy cả 1 tư chất Đảng viên ngoại giao nó thế nào :))

Hehe:X
Yêu lớp mình thế :X

:) Cảm ơn Sư phụ nhiều lắm :x làm thế nào để cô cũng xem được nhỉ, có những cái ảnh ở đây, cô cũng chưa có, cô cũng chưa được xem, thế nào cũng có cái cô khen "ảnh này đẹp quá này".. Vẫn cái quần "alibaba" đấy, cái dép cao cao mà cái Hằng sợ cô đi ngã đấy, tóc xoăn mà cái Dương và cô "2 chị em" ngày 20 năm ấy... Nhớ lắm cô ạ... Bọn con nhớ cô nhiều lắm, cô à... Ngày mai, thắp hương cho cô, học trò sẽ kể cô nghe về clip này nhé, thế nào cô cũng khen "bọn con trai lớp mình siêu nhở, eo ơi, m..., các anh lớp này hơi bị được đấy" ... cái giọng ấy, nhớ lắm cô ơi...

Nói chung là trong đêm mà xem cái clip đấy quả có hơi không lành :D Nhưng mà "dễ thương" lắm :))

Vì ở xa, nên cảm giác cô vẫn bên cạnh. Kỳ lạ lắm. Trong mỗi cái ảnh đều chỉ chăm chăm nhìn xem cô ở đâu :D Những ảnh không có cô thì tự tưởng tượng ra rồi đặt tạm vào đâu đấy :)) Mình thực sự là tín đồ của Budoism rồi, phải không những Budoist trốn tiết Budo ăn bánh mỳ cổng trường hoặc ăn Mỳ thờ thần Mỳ dưới căng tin :x

Nhớ cô thật! và không khỏi đau lòng khi xem clip!

Tiện đây chúc mừng sinh nhật nhân vật có cái nick là vuhoangduong0711 cái nhờ ;)) :x >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
cảm ơn bạn Toàn nhé :) cảm động lắm ...

nway, chúc mừng sinh nhật HD B-)

ôi thần Mỳ, mình làm present bài đấy đấy các bạn ạ :D

Happy Birthday to Hoàng Dương >:-D< best wishes :x

Chỉnh sửa lần cuối:
xem clip xong thế nào tao thấy bạn toàn lớp mình rất chi là kawaii=)) đùa chứ, có cái ảnh thằng toàn chụp chung với cô đứng đằng sau, trông mặt non choẹt... hồi lớp 10 sao mà trẻ thế nhỉ??? 5 năm thôi, mà sao h thấy mình già quá ta...!:|

happy b-day to học trò :x
Thằng ôn Minh, ảnh đấy tao chụp lớp 12 đấy :(, non choẹt nghĩa là sau mới có hơn 2 năm tao đã già rồi hả :-<

Một số thông tin về phần editing:
I. Nhạc trong clip:
1. Tears in heaven- Best Piano version
2. Acoustic Medley- In Flames
3. To live is to die- Metallica
II.Các bài thơ:
1. Ngọ Hồng Vũ- "Mang cái chun ra đây" (chẳng liên quan tí gì lol) @-)
2. Trần Vũ Toàn - "Vô đề"
3. Trần Hương Giang- "Chưa biết đề" :">
4. Vũ Hoàng Dương- "Đề là gì nhỉ học trò" :-?
5&6: Thơ chọn từ chữ kí vv
Tớ thấy tốc độ của chữ không đến nỗi nhanh quá, tớ chỉnh theo tốc độ đọc của tớ (mà tớ thì đọc chậm :">) nên chắc mọi người cũng ok :D. Còn lỗi chính tả thì lúc nhận ra đã muộn rồi :(, cái software crack bị điên nên không save project được, mọi người thông cảm :)

Uh, tại em đọc chậm í mà, chắc ko ai bị như mình :( Đúng là, xem clip chỉ chăm chăm nhìn xem cô ở đâu trong ảnh, nhìn cái ảnh cô đứng hát karaoke cùng với lớp mình, thấy thắt hết cả lại, nhớ cô quá... Cả cái giọng nhiều lúc hơi khàn khàn của cô nữa, với cách cô cười tít mắt, hiện lên trong clip rõ ghê...

Chúc mừng sinh nhật chị Dương :* >:-D<

Back
Bên trên