Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

:)) Lớp mình cứ tụ tập vào chỗ nào một cái là lại tào lào ko biên giới :))

Mà sao HD máu nhờ, post 1 phát 3 bài liên tục là sao :-? Đúng là SN có khác :>

1 lúc mà những 4 phát liên tục , đêm hôm mà cường độ cứ 4 fat kiểu này , địch ko chết mới lạ :))

Ps: mệt mỏi, vào đây tí rồi sẽ ngủ ngon đc >:-D<

Nhờ HD làm 4 phát trong đêm mà VN cũng được hưởng một tý không khí động đất ý nhỉ ;))
SN nên hơi bị húng lìu :)) "làm ngày không đủ, tranh thủ làm đêm!" (giải thích cho sự quadruple của đồng chí D.) :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi vui quá! Tinh thần của tổ chức chúng ta thế này thì địch chỉ có nước chạy mất... quần!

Uhmmmmm, mọi người đi 20-11 về nhớ tường thuật nhé!:x

Ô, làm đêm tích cực thế mà mình ko có anh chị em à :-/

đêm hôm mất ngủ ngồi đọc cái này buồn cười quá :)) lớp mình đúng là không thể đỡ được, không ai đỡ được chúng ta kể cả chính chúng ta :">

wow dạo này mỗi ngày post lớp mình tăng 2 trang, spam nhiệt tình quá, nhất là HD :">

:)) Công nhận đọc bài kia thấy lớp mình khó đỡ thật :)) Tào lao đến cái mức mà các thầy cô vào lớp mình cũng bị xô đẩy :">

Mà chắc cô ở trên kia cũng đang *stimulate cái không khí* trên đấy ;;)

Ôi, thần Mỳ 8-> hồi đấy mình có làm present ko nhỉ :-?

Tình hình là sau khi chúng ta nhắc đến đồng chí Hạnh nhiều như thế, tôi đồ là đồng chí ấy đang có những hành động giống hôm chúng ta đi Karaoke và dùng thuốc lắc do đồng chí ấy cung cấp ^.^

Kế hoạch 20/11: tập trung ở Ams 4.00 p.m ngày 20, sau đó đến cô Thoa, thầy Trực và qua báo cáo tình hình với cô Hạnh. Sau đó chúng ta sẽ tự sướng!
Đề nghị các đồng chí đóng góp ý kiến!
Thay mặt đồng chí Hát Dê đang bị phởn
Tôi
AD

Mình cũng muốn đi đú với các đồng chí ở nhà :( Lâu lắm rồi chẳng được đi 20 tháng 11 với các đồng chí :(

Nhớ viết mùa hè gạo chi tiết như mình nhé :"> Kể ra thì chính mình cũng không đỡ được mình đấy :">

Chết, thế bây giờ cô Hạnh lên trển rồi thì cái "phần của thầy Trực ở nhà cô Hạnh" dư lào nhể? :-ss Hôm tới đến phải check nhé!

Ôi, tao muốn buộc khăn kiểu quai bị! :)) nhưng mà bên này chưa rét đủ để buộc khăn :))

Mình nghĩ là 20/11, các bạn nên đi uống cà phê và chơi ô chữ cho lành mạnh! :-B Hoặc là tá lả cũng đc =p~ Nhé!

Nhờ HD làm 4 phát trong đêm mà VN cũng được hưởng một tý không khí động đất ý nhỉ ;))
SN nên hơi bị húng lìu :)) "làm ngày không đủ, tranh thủ làm đêm!" (giải thích cho sự quadruple của đồng chí D.) :">

Thằng này, láo thật X-( Tại tinh thần nó hăng say, làm việc em quên ngày, đời thế này mới hay :D
Công nhận lớp mình, tào lao vô đối <:p
@Zz: nhất định bạn ạ, mình vẫn xếp lịch k có j thay đổi: cô Thoa, cô, rồi thầy Trực mà :)
Trước mắt thì mình cứ fix lịch là thứ 3 (20/11) cho đúng ngày, đi tối đi, các thầy cô dễ ở nhà , nhờ ;)

Thế nhé,
Có j tớ sẽ update sau nhé ;)
Mình,
HD

HD xưng hô chả nhất quán gì cả, mình mình tớ tớ loạn cào cào cả lên b-) húng 1 hôm thôi chứ :-"

tình hình là 20/11 cứ thế nhá. Nhà còn có mấy mống thôi đứa nào không đi uýnh chít đấy >:)

Oài, hôm nay mới vào lại đây. Lớp mình máu ghê :X Tự dưng thấy yêu Toàn hơn bao giờ hết :X

20/11 này tớ đề nghị chúng ta sau khi triển khai lịch trình cũ, sẽ đi ăn mì nhé :D Có thể ăn mì xào, mì vằn thắn, hoặc là ăn lẩu và gọi mì tôm... Mọi người thấy thế nào?

ăn chín uống sôi nhé :)) đề nghị các đồng chí mang mỳ gói ở nhà đi rồi dùng phích đun nước lưu động cắm ở nhà các thầy cô ăn cho an toàn ;;), đề phòng dịch tả đang lan rộng trên địa bàn các tỉnh phía Bắc :">

:)) Vậy hãy phân công cho Minh mang mỳ ;)) Lớp đỡ phải mua

Mình có ý kiến là đồng chí bảo ngọc phải nghiêm khắc tự phê bình và tự kiểm điểm... Ai đời giờ phút nước sôi lửa bỏng như thế này, khí thế cách mạng đang sục sôi, đồng chí viết thư riêng mà không hề đả động đến tình hình chiến sự hiện nay nó ra làm sao, ko quan tâm gì đến sự an nguy của đồng chí hát-dê (dê lúc hát hay là lúc hát nghe dê lắm nhỉ;;):))). Tôi là tôi nói ngay, tình hình tình nhân tình báo ở nhà nó là nguy ngập lắm rồi. Nhân tiện đây thông báo để các đồng chí biết, hát-dê nhà ta (theo tôi được tận mắt mục kích) đã có thành tích là triệt phá một ổ tinh binh... hạ gục nhanh tiêu diệt gọn... hôm trước tình cờ đi ngang qua khu lô-cốt của đồng chí hát-dê, tôi đã được chứng kiến một cảnh ngoạn mục, đồng chí hát-dê nhà ta đã dũng cảm phi lên xe tên chỉ huy một đám tinh binh :)P) và luồn 2 tay vào trong áo tên này... Không hiểu đồng chí đã luyện được công phu ở sư phụ nào mà tôi đi qua vẫy tay chào, nhắn nhủ đồng chí cẩn thận khi chinh chiến, đảm bảo an toàn sức khỏe và long thể... đồng chí đã toen hoẻn quay ra cười với tôi... nói đại khái gì đó... rồi tiếp tục chiến dịch lùng sục (trong áo của tên kia)... mà tên kia không hề hay biết rằng mình đã bị nắm thóp...!! Mọi sự tiếp theo ra sao tôi không rõ, đề nghị đồng chí hát-dê lên đây "hát" cho mọi người rõ "đầu cưối" của vụ việc!!

Mình là mình cứ post thế thôi, các bạn muốn hiểu thế nào thì hiểu:">:D

Back
Bên trên