Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Không mình hiểu mình hiểu ;;) mình hiểu bạn Minh và mình hiểu bà mình mà ;;)
Nhắn riêng cho Kụ, cháu Hằng, Ng Dương,...(riêng quá phải không :">): bố mình chắc phải đổi tên cho hợp với truyền thống! =))

bà: vui duyên mới chớ có quên nhiệm vụ ;;) mà duyên này là duyên mỳ hồng (chứ không phải tơ hồng ;;)) thế thành ra là ăn mỳ đúng sách quá! :D Cúng cô bát mỳ rồi xuống cả lớp xì xụp húp húp hít hít =P~ cứ vãi cả thèm ý =P~

Ôi thèm quá :((

Một tuần rồi, ngày cô về trên ấy

Con thao thức chẳng biết cô có lạnh?

Con ở đây không còn lạnh nữa rồi

Đã có nắng, và rất nhiều yêu thương...

Khi thấy lạnh là con hướng lên trời

Lấy chút ấm cô gửi về cho con

Truyền tay nhau chúng con nhóm ngọn lửa

Gửi lại cô tình yêu vĩnh cửu...
--------------------------------------------------------------------------
Tình hình là mình hơi bị phởn nên đã nghĩ ra cái mà người ta vẫn gọi là "thơ" như trên. Post vào đây cho nó hoành hết cả tráng!

thông báo 2 việc:

1. Thơ con thật là... vần :"> Nhưng mà ý hay, dạt dào tình cảm :x Yêu vãi!
2. Do ngày xưa mình dùng email của mình để đăng ký cho HD, nên mình nhận được thư chúc mừng sinh nhật của HAO! :)) Làm gì với nó đây?

@Cháu và Minh Mĩ: =)) mình là mình cũng rất là hiểu =)) mình là mình còn hiểu nhiều hơn thế cơ =))

@Ánh: kị là kị công nhận thơ cháu rất là thơ đấy :"> kị không biết làm gì hơn là cho cháu 1 ngón tay cái :x

Còn về cái mail chúc mừng đấy thì kụ nghĩ là cháu có thể chuyển cho Minh Mĩ để Minh Mĩ chuyển cho mối duyên mỳ hồng để rồi mối duyên ấy chuyển lại cho HD (theo hình thức nào tùy thích:)))

Thực sự là vào đến đây ấm thật đấy :x đặc biệt là về đêm :x
yêu lớp mình và yêu từng sợi mì liên quan đến lớp mình :x

Ôi cái lớp mình .... :)) mình sắp phải thi trong vòng 1 tiếng nữa và h chưa có mấy chữ vào đầu :)) thế mà vẫn cứ phải quay lại 2 trang xem lớp mình buôn gì mà khiếp thế :))

Đồng chí HD có chuyện gì mà hẫp dẫn thế, các đồng chí biết chuyện làm ơn kể rõ thêm, kể rõ thêm, kể rõ thêm =P~

Bó tay lớp mình kinh khủng:))
Nhưng...
@ Minh Mỹ trước: b-) Ấy, tớ có làm gì mờ ám đâu. Hôm đấy rõ ràng làm j có túi áo b-) Ấy quá đáng :(( Mình rất ngoan, ngoan thật mà các bạn, ấy nói thế tớ mách cô đấy b-) Mà ấy đừg có mà lấy chuyện này ra để lơ đi cái chuyện quyển sổ lưu bút của tớ b-) ẤY!!!

@ Cháu: cháu forward ngay cho bà đi mà, đừng nghe lời "mỳ hồng" của cái Toanh :D
Cuối cùng: chết với lớp mình mất :)) Bó tay hết đỡ :D

ko đỡ được thì đừng đỡ, đã yếu đừng loi choi ra gió, nói nhiều :)|

:)) như mình đây biết là ko thể đỡ được mấy cái mối duyên mỳ hồng với cá chiến dịch phục kích quân ta của Minh Mỹ cũng như chiến dịch phục kích quân địch của HD rồi nên cứ mắt đớp đớp mồm chớp chớp thôi 8->

trời lạnh, vào đây ấm :x , ấm đúng như bài thơ của Ánh ý >:-D< , giờ lại đi nào :X

PS: BT ko biết j thật á? tình hình chiến sự tính đến nay đã kéo dài đc gần 1 năm, còn nhớ ngày nào đồng chí HD bị địch phục kích ngay ở tận hang ổ, đồng chí Toanh, Vũ và tôi fai đi áp tải đồng chí Hát Dê trên con đường Trường Sơn kéo dài 2km từ Chùa Láng về Kim Mã, ôi vui sao những ngày tháng cùng chiến đấu trên 1 chiến hào... :x Đồng chí BT có j thắc mắc thì xmas về gọi lên hỏi đồng chí Cô nhé, tác nhân gây nên cuộc chiến đấu cam go đầy sương máu lửa đạn này ;))

Uh nhi, chinh ra la nho co Co me minh moi tim duoc bo :x

Tại sao mình vẫn ko hiểu j cả :(( :(( :(( Các đồng chí có trách nhiệm khai sáng cho mình, không thể để một đảng viên cùng hàng ngũ tụt hậu như thế này được :(( =((

Sao con chậm hiểu thế :)) Đại loại là thế này: Cô - địch - HD! Đầu tiên địch đuổi HD chạy té khói, :)) bây giờ HD về đổi sang hàng ngũ quân địch đó! >:)

Bà: cho tay vào áo, mà áo thì không có túi, thế thì còn kinh hơn cả có túi >:) =)) Thằng Minh khinh thường bà rồi! Mày nên mua áo có túi đi! [-(

mình là mình đâu có biết gì về cái lưu bút đấy nhỉ? :"> mình cứ tưởng vụ việc nó đã xong từ bao h rồi mà...:-/ mình nhớ rất rõ là vào một ngày lạnh và rất gió, mình đã trả lại cuốn sổ đó cho hát-dê nhân một cái dịp là lớp chúng ta đi đú mà??? (nhân quá phải không... mình còn nhớ hát-dê hôm đó mặc cái áo len màu kẻ ngang toe toét cơ mà...:-/)

Tình hình là thế này, Xù mì đáng yêu nhà ta đã trao thân gửi phận đồng chí hát-dê cho một tên địch, sau rất nhiều những cố gắng chống cự quả cảm, cuối cùng đồng chí hát-dê cũng phải quy phục những binh đoàn tinh nhuệ của địch... Chúng ta cùng có một phút mặc niệm cho những nỗ lực không thể nào quên của hát-dê nào... Đảng, Nhà nước và Cách mạng sẽ không bao giờ quên đồng chí, đồng thời luôn sẵn sàng "cắt cơm" đồng chí! :p

Ơ thế là HD có bạn trai rồi phải ko? :x \:d/ :dazzler:

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại toạc móng heo treo móng lợn thế :-< Còn gì hay nữa đâu :-< Phải nửa kín nửa hở mới sexy (hấp dẫn) chứ :-<

Nửa kín nửa hở thì con chẳng hiểu j cả... Chậm hiểu nó vậy mà...

ừ, huhu, đồng chí BT quả là tính tình bộc trực đấy ;;) :>

bạn nào muốn tìm hiểu thêm có thể liên lạc với mình để xem ảnh ấy ấy ;;) ;;) ;;)

hôm nay chúng mình vừa đi BBQ ăn sinh nhật HD, AD và cả "địch" nữa ;;) đã có rất nhiều trò thú vị và có cả sự góp mặt của em Linh nhà cô nữa :x
Híhí, chụt chụt :* :x

Chuyện của HD là câu chuyện muôn thuở rồi mà :)) Sao bi h bỗng nhiên cả nhà rộn ràng lên thế?

Mà hôm kỉa hôm kia ý, tớ đi học về và tình cờ bắt gặp một cặp tình nhân trên đường CL nhá. Tớ đứng cách họ có chưa đầy 5m, ra sức khản cổ kêu gào gọi tên cái người mà ai-cũng-biết-là-ai-đấy, vì vẫn đinh ninh hắn ta còn là đồng bọn với mình. Ai dè... Tuyệt vọng quá, tớ đành ngẩn ngơ nhìn theo bóng dáng đôi bạn dắt nhau đi trong tiếng nhạc nền inh ỏi.

HD!!! Ấy phũ tớ nhé :((

Huhu:(( Cô ơi, chúng nó hè nhau bắt nạt con X-( Các bạn liệu đấy, Mình Mỹ, tớ vẫn chưa quên vụ sổ đâu b-) Mà tình hìh là sao nó có thể nhớ ra cả mình mặc áo kẻ j đó và cười với nó khi nhận sổ nhở b-) Thực tình là bạn có trí tưởng tượng thật là phong phú 8->, thế nên mình đề nghị các bạn k nên nghe những gì Minh Mỹ tưởng tượng đoạn trên b-) Các bạn nên tin 1 Đảng viên trong sạch như mình :x Mà cháu, sao cháu lại hùa theo nó nói xấu bà [-( Bà thật là lòng đau như cắt, buồn lắm ý, thật đấy 8->

ừ, huhu, đồng chí BT quả là tính tình bộc trực đấy ;;) :>

bạn nào muốn tìm hiểu thêm có thể liên lạc với mình để xem ảnh ấy ấy ;;) ;;) ;;)

hôm nay chúng mình vừa đi BBQ ăn sinh nhật HD, AD và cả "địch" nữa ;;) đã có rất nhiều trò thú vị và có cả sự góp mặt của em Linh nhà cô nữa :x
Híhí, chụt chụt :* :x

À, mà để mình kể các bạn chuyện vui này nữa nhé :D Hí hí:D Hôm nay bạn Toanh fải chạy đi xin lửa của 1 anh trong trò 3 6 9 đấy 8-> hí hí:D thật là vui, các bạn thấy sao, hãy vào comment đi <:p

Buồn thì đi tìm địch mà giải sầu đi :-?? Cháu rất tiếc không giúp gì đc đâu :-< Hai dà!

Back
Bên trên