Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Chèn icon là gì tớ kô hỉu?

BN: Tớ kô học nổi tiếng Đức đâu :)) Chỉ ti toe cho zui thôi :D

Cả Nhà: Mọi người ai có thể tìm và download hộ tớ 2 bài hát này được kô? Nhất là bọn US có LimeWire ý! Please!!!

The Book of Love - Peter Gabriel
Gloomy Sunday - Billie Holiday

Gửi qua YouSendIt nếu có thể! Thanks!!! :x

Yay, thanks ^^

I still need to find the Billie version, just because Strange Fruit has me in its grasp *_*

I did just ask you...

Mấy chục cents thì lói nàm giè :smoking: BT chỉ chơi hàng free thôi :smoking:

Well, hồi ở nhà thì dùng limewire thấy tốt đấy chứ :D

Nếu ở trường thì chơi ourTunes là ổn nhứt --> bọn trường mình toàn album xịn, rip của nó cho bõ ghét lũ tư sản :))

Vài cents thì mời T tất... hàng free muôn năm :D

album xịn nhưng chúng nó encode như thế nào mới là quan trọng :D. Chứ vài để 64-128kbps thì không bằng CD ở Hàng Bông :D

Vào hỏi han tí, cô Hạnh lớp các ấy thế nào rồi ?? tình hình có khả quan ko ? Hic, hồi xưa mình cũng học cô, năm nay về nghe kể cô bệnh nặng ... :( Hi vọng cô sớm khỏe.
@ Đức: khỏe ko ?? mày sắp đi US hả ku ?? Bao h thế ?

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Well, hồi ở nhà thì dùng limewire thấy tốt đấy chứ :D
Hehe, it takes a decade to download, adds a bunch of adwares and spywares to your computer, slows down everything else (coz it takes up the RAM) and its files have poor quality.

Well if don't mind those few downsides then Limewire is definitely the software for you :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Dương: hehe cô Hạnh cũng đỡ rồi, đang kết hợp điều trị Đông Tây y, nói chung tinh thần cô cũng lạc quan nên mọi ng cũng yên tâm, thx ấy đã hỏi thăm:x

bạn Đức thì té từ lâu rồi B-)

Well, thế thì ông ko hiểu cháu dùng limewire nào :-?

Luckily, my PC was totally spyware-free, adware-free. It functioned at the speed of light (that was an overstatement, but i mean it was really fast. I could edit films for the class, and play games at the same time, and not just Mario or Lines98, I played Warcraft. Moreover, my PC was not so powerful, with 512mb of ram and a 2.8ghz processor) :D

About its low quality, I don't really know :)) I got the songs I wanted, but my speakers simply sucked, I had no idea whether those songs have high quality or not.

Anw, I havent used it for 2 months. Guess there have been a few changes, maybe ?

Chỉnh sửa lần cuối:
:-S too much of English, my grand daddie :)) Just in a while you'll be overwhelme d with papers and assignments, better save this 2nd language for then? Oh well, nothing really matters but I personally think it'd be much nicer to speak your mother-tounge. Especially when away from home, sometimes you just crave to speak Vietnamese, but sadly, you can only type :) Just my 2 cents. Peace out!

Hehe thỉnh thoảng vui vẻ tí mà, Nguyệt Minh đừng uptight quá :x Cảm ơn Minh vụ hỏi thăm hôm qua nha >:-D<

Shit :)) Kiểu như ở đây dùng tiếng Anh nhiều quá quen mồm rồi B-) Bảo nói tiếng Việt thấy khó khó thế nào á :D

Còn bao h mà muốn nói tiếng Việt thì đã có thằng Toàn B-) Lo giề :>

Nhìn chung kà BT khuyến cáo mọi người kô dùng LW mà hỏi thẳng BT cho nhạc ;;) Từ nay sẽ làm thế nhé?

You are suh-peaking the Englis so good! I don't un-đờ-suh-tan :eek:

=)) What dờ phắc are you talking a-bao /:) :))

Chả hiểu sao tự nhiên lại ra cái chuyện nói tiếng nọ kia mệt thế ^^ Take it easy mọi ng ơi... Nói quái gì chả được, miễn sao vui và hiểu nhau ^^

@ CM: uh, thế cũng được, BT ko có quá nhiều nhạc nhưng biết kiếm chỗ nào hộ mọi ng, đừng lo ^^

hehe BT học tập nói TA kiểu Đức và CM đi ;;) mốt đấy ;;)

e ni gua^y ai thinh iu he săm pờ róp bờ lầm guýt y o pờ rô năn xi ây sừn B-)

( ! Mệt quá 8-} )

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên