Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Ừ, tao thấy muốn học thì chết đi là vừa :smoking:

XP và anh gì ở Waterloo chứ gì? Tớ có ảnh đấy...

Chỉnh sửa lần cuối:
Lộ hàng lộ hàng, :)) Thật là soulmate thiếu muối :x Mai Bờ Hồ nhé :D

Nguyễn Minh Diệu đã viết:
Anw, hôm nay Diệu, XP và Trần Dương về trường rồi nhưng đến mùng 7 trường mới bắt đầu học cơ. Bây h mình lại thấy háo hức muốn đi học mới chết chứ. :|

Ặc, bệnh quá :| Hê hê đùa tý thôi chứ nói thật nghi hè mãi cũng chán :D Nhưng sau 1 tuần đi học, tao lại mong đến Winter Break =P~

Hehe anh nào ở Waterloo á? ;;) Ơ hình như mình cũng biết 1 anh ở Waterloo hay sao ý nhỉ :">

:)) Cái anh ở Waterloo mà NM refer đến thì Bt cũng biết luôn, và vì là một người "biết chuyện" nên BT xác nhận ngay: ko phải cái anh của XP đâu :smoking:

Thêm nữa, gọi là "anh" nghe có vẻ ko ổn, hehe :smoking: (ko giải thích tại sao cho nó thêm phần bí hiểm b-))

BT thì gọi là anh là quá ổn rồi, những người khác thì chưa biết. Anyway, khi mọi chuyện chưa ngã ngũ thì cứ anh tuốt :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bó tay lớp mình thật đấy!! Vào không cười không chịu được. I can tờ hép láp phing:d Nói kiểu này mệt thật đấy!!!:))

Hôm nay la 1 ngày rất là " đi chơi, đi chơi". Đi khai giảng, gặp cô Hạnh, thầy Trực, thầy cô vẫn khỏe và đều vui ra trông thấy. Sau đó la cả hội Ngoại Thương, Ngoại Giao "chạy nhanh, chạy nhanh" đên trường để "điểm danh, điểm danh" và " kiểm tra, kiểm tra". Cái tin này có vẻ làm cho thầy Trực rất "bất ngờ, bất ngờ" và không vui, không vui thì phải. hic. thấy có lỗi quá... Nhưng cuối cùng, sau bao chui lủi và bàn tính, cuối cùng "tứ quái" :p đã chui vào được tới nơi và ung dung làm bài mới sợ chứ! Thậm chí Vũ Toanh còn thách thức bằng cách 2 tay chơi xếp chữ Tiếng Anh ( chả biết gọi bằng j:">), nhẩy?

Túm lại là rất vui, thấy iu lớp mình ghê ghớm.

"Ai nớp iu, mai đia":d Chúc các thầy cô lúc nào cũng khỏe như thế này có phải tốt không.

À, mà nhân tiện bên này cũng đang rất tò mò cái việc bạn Xuân Phương có tin vui đấy:D

@ Ly: lâu lắm không nhìn thấy ảnh nào của Ly xinh đẹp. Lần nào đi chơi ai cũng nhắc ấy đấy.. hehe
@ Minh Mỹ: có câu phiên âm Anh-Việt nào của ấy ở trên đọc mãi chẳng hiểu j cả, mệt quá! Tran 6 thì phải. Mà nhớ giữ quyển lưu bút của tớ cẩn thận đấy. Hôm nào mang sang cho tớ thì tốt. Bao giờ đủ 2 năm mình sang lấy 1 thể, nhẩy?:D

In the end, iu cả lớp rất nhiều. Gặp lớp mình bao h cũng thấy "vui lên, vui lên" nhiều, nhẩy?:D

*
Nguyễn Thùy Dương đã viết:
Chúc cả nhà 2/9 vui vẻ, tinh thần Anh1 bất diệt, Vietnam muôn năm, loong líp vờ Anh 1, Chủ tịch HCM muôn năm, Loong líp vờ Bồ Chính :x :*
Ấy ơi, cảm ơn ấy nhở. "Lết bất" tớ vẫn cứ muốn cảm ơn ấy ạ. Iu ấy ghê cơ.

* @Ly: À đây, tớ cũng đã tìm ra câu k hiểu của bạn Minh Mỹ :"bó tay uýt mai phờ ren xờ..." (uýt mai) là cái j?:">

* Mà xét về cái sự tin vui thì hình như Xuân Phương không chỉ là duy nhất thì phải, nhầy?;) hehe
Mà đề nghị là bạn Xuân Phương nhanh chóng khai báo tạm trú tạm vắng cho nhân khẩu mới nầy. Liệu có phải mắt xanh, mũi nõ không để anh em còn lo thủ tục. Đề nghị FBI bên đó làm việc tích cực hơn để cung cấp nhiều thông tin hơn cho anh em tha phương phát nhẩy?;))

Thế nhé,
Hôm nay đi xong về hơi phởn. Hình như tại rượu của thầy Trực thì phải, hay tai cái sự đi shopping của cô Hạnh nhẩy8-}

* Tý quên, thông bó với bạn Diệu là mình đã add số của bạn rùi đấy:D hehe. keep in touch!

Chỉnh sửa lần cuối:
hé hé, hum nay đi với lớp thik thật :x mặc dù là rất nóng #:-s nhưng vẫn vui :* Đã thế lại còn chụp nhiều ảnh nữa chứ b-) thật đúng là lớp mình ;;)

Còn cái tin vui của bạn XP là mọi ng` tò mò tò mò lắm rồi đấy >:) XP đâu, lên đây đi mà ;;)

@HD:
1. cái trò tớ và Vũ chơi gọi là Scrabble [-x :p hôm nay chơi nói chung là đụt :">
2. "bó tay uýt mai phờ ren xờ" là bó tay with my friends ý mà b-) Đúng là uống Hibiscus xong là 8-} mất rùi ;;)

Heheh uh XP sao chẳng thấy đâu nhỉ :p k phải mắt xanh mũi nõ đâu HD à :p hehehe hôm nay các bạn đi chơi có vẻ vui quá :x

hóa ra hibiscus là cây râm bụt các bạn ạ :"> làm lớp mình băn khoăn ko hiểu là cái gì :">

Vũ Hoàng Dương đã viết:
@ Ly: lâu lắm không nhìn thấy ảnh nào của Ly xinh đẹp. Lần nào đi chơi ai cũng nhắc ấy đấy.. hehe

:D HD làm tớ hạnh phúc quá :x Không ngờ mọi người vẫn nhớ và nhắc tới tớ thường xuyên :x

Để hôm nào có dịp gì tớ sẽ chụp ảnh rồi up lên :love1:

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ thì vừa có dịp 2/9 và Labor Day đấy thôi :p Ly up ảnh lên đi xem nào :>

hehe
cho xin 500VND ảnh anh gì của XP đi :x ...hồi hộp...hồi hộp...:)) tin vui thì phải "se" chứ ; ))
Ly yêu, cả 500 đô la ảnh của mày nữa :x
Up ảnh đi chơi đầy ngẫu hứng, xinh trai đẹp gái hôm qua của lớp mình đi... hehe vui thật đấy :x

Mấy hôm nay ko thấy lạnh lắm mà cứ thấy hắt xì hoài :-s Chả trách :D

Eny uầy, dit so tai it sờ cul. So di dit so đây ai he vần hét nô nét.

Mệt quá, viết tới đây thì hết nổi. Viết bình tõm cho xong chiện :D Tin của tớ đúng là có vui thật, nhưng ko phải là tin vui :))

Ai nơp iu, mai đia. (vừa Anh, vừa Việt, vừa ngọng, sướng thật ;;) :)) :D)

Đợi tí về post lí lịch trích chéo sau lmao :))

^^ Hehe, cái anh đó gọi Diệu là chị đấy.

He hé một tí cho bà con biết nhẩy. Không phải mắt xanh mũi nõ đâu.

*_*, unpacking tạm xong. Mệt quá.

Tại chồng tự nhiên gọi người ta là em lolzzz chứ Diệu gọi là anh cũng được còn gì :D

đấy :)) ảnh cái bạn đấy XP để làm avatar rồi còn gì :p ơ mà cái bạn này có cái tên hay ho lắm nhớ ;;) :p

Kinh thật, kinh thật, đã avatar rồi lại còn status nữa b-) XP có vẻ "bệnh nặng" lắm rồi :smoking:

Back
Bên trên