Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Ui ui kinh quá :x :x :x Xuân Phương rocksssssssss :drummer: Chúc mừng chúc mừng :*

Vũ Hoàng Dương đã viết:
Bạn hiền ơi, thông tin mới về bạn Tre:)) chết thật, đã công khai rùi bạn hiền ạ. Chết thật, sốc quá cơ:p

mời bạn xem mà học tập:http://photos.yahoo.com/ph/periwinkle282/slideshow?.dir=/2ca6re2&.src=ph

Hơi bị a cay chim cú HD đấy, sáng cũng vừa xem xong, định đi học về mang lên đây khoe mà HD đã thế này rồi :)) công nhận ở đâu có chuyện, ở đấy có HD :))
Tóm lại là còn cái lí lịch làm thế nào bây h? treo giải thưởng là toàn bộ quỹ lớp đê HD :))
@BT: Toanh đg hỏi làm thế nào để mất appetite và depressed theo chiều hướng thế đc? con Toanh nó toàn giải tỏa mọi nỗi sầu muộn bằng cách ăn và ngủ cho bõ :)>-

Nguyễn Thùy Dương đã viết:
@BT: Toanh đg hỏi làm thế nào để mất appetite và depressed theo chiều hướng thế đc? con Toanh nó toàn giải tỏa mọi nỗi sầu muộn bằng cách ăn và ngủ cho bõ :)>-

Muốn bị thế huh :D Đi du học Mĩ đi :|

Giải quyết depression theo kiểu ăn và ngủ có tớ đây nữa :)) Thế ND có muốn thế không?

Tre LOL WTF!!! :D

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Muốn bị thế huh :D Đi du học Mĩ đi :|

Cứ cần gì phải đi du học Mỹ đâu ^^ Theo mình chỉ cần lấy hai quyển Sinh Học lớp 12 :mrgreen: tu luyện ngày đêm thành chính quả là tự dưng sẽ depressed trấm trọng thôi :biggrin: (cái icon này trông khả ố quáb-) )

*_*, sao tự nhiên lại mang Sinh lớp 12 vào. Mày lạc đề quá Ly ạ.

Tớ thấy bạn Ly dễ hiểu và đúng chủ đề đấy chứ :-B Học sinh 12 như kiểu bác Hiền thì ;;) depressed hãy là còn nhẹ cho chúng ta. :)) :twisted: >:)
Bạn Ly cảm ơn tớ ngay nhé!:cool:

Ngọ Hồng Vũ đã viết:
Tớ thấy bạn Ly dễ hiểu và đúng chủ đề đấy chứ :-B Học sinh 12 như kiểu bác Hiền thì ;;) depressed hãy là còn nhẹ cho chúng ta. :)) :twisted: >:)
Bạn Ly cảm ơn tớ ngay nhé!:cool:

Cảm ơn bạn Vũ :-B

Tóm lại là tao không hiểu cái gì đang diễn ra và cũng không hiểu vì sao tao đang viết những dòng như thế này :|

Quê hương của sự nhảm nhí nữa chứ b-)

Mừng cho nhảm nhí và mừng cho chúng ta. :)) Mai tớ quyết định viết tiếp truyện Jack Parrot về nơi gọi là quê hương của tào lao nhảm nhí ;;)

Haiz, tớ là tớ nghiêm túc nghiêm túc lắm, nhất là trong cái tiết trời mát mẻ và nỗi vui được lên VP :((, thì tớ không thể không nghiêm túc được b-)

nhưng mà là í, tớ là tớ thấy cái bạn Tre được đấy bạn XP nhỉ ;;) Lớp mình duyệt nhá :)>-

Còn Dương kia, cấm bàn tán thêm j về vđề ăn uống và sinh hoạt của chị Toanh nghe chưa >:) b-) b-(

Potay đệ tử :)) Tu luyện thế nào rồi mà Tre hả con :D

Mà thôi, lớp mình mà, cứ gọi Tre đi b-) ;;) :)) Cảm ơn mọi người hỏi thăm :x :*

Btw, add vào list depress mà ăn lắm có tớ. 3 bữa rồi thêm mấy cái junk food nữa ặc ặc 8-} :(( :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tạm biệt Hà Nội nhé và chào thân ái các bạn nhé! :( Tớ đi VP đây! Một khoảng u ám sắp sập đến :(( Thật đau khổ! :((

Chào em, em gái hậu phương ơi em gái Hậu Phương!
Hẹn gặp nhé, giữa Sài Đồng!!!

Để tránh cho cái sự đi pờ rét sừn nó tăng quá mức, tớ sẽ thường xuyên vào đây và viết truyện ;;) Hành trình của Parrot sắp được tiếp tục;;) [nghe như dọa ý nhỉ :))]

Chỉnh sửa lần cuối:
ông nội tớ cũng tên là Trúc đấy :D
hơ hơ, ong Vũ đi VP rồi à, gudluck, hehehe >:)
( lâu lâu tớ mới vào đây post bài, nghe hơi chuối tí :"> )

Hic, cho dù câu này nghe hơi ngố và có vẻ lạc lõng nhưng mình vẫn nghĩ rằng ko nên dấu dốt :| VP nghĩa là gì thế :-/

Lại thêm một nhà ngôn ngữ học :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên