Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Trần Vũ Toàn đã viết:
"Giấu" chứ nhỉ :-ss

Ừ hình như mày đúng đấy :-/ Hình như là "dấu" trong từ "con dấu". Còn "giấu" mới trong từ "giấu diếm" cái gì đấy ;;)

Ở VP nè, thật là mừng, và thật là buồn :((
Nhiều chuyện để kể lắm. Bao h về sẽ ;;)

Thằng Kiên và Soulmate: Sao tớ nhắn tin mà không thèm trả lời :(( Tốn tiền tốn tiền!!! :((

Đ. nhận được tin nhắn nào sất. Chỉ thấy 5 missed calls của 1 số máy lạ hoặc lạ huơ...

thằng Vũ khốn: sao tao nhắn lại mà mày ko rep B-) lần sau ko nhắn nữa =;

@CM: Có link dl bài Better be quiet now ko mày? Nếu mày có trong máy thì gửi email cho tao được không? Thx :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe chắc là sóng trên VP yếu nên lúc nhận đc lúc k nhận đc :p có chuyện gì vui bố kể luôn đi chứ sao lại giữ đến lúc về thế :(( hix tớ đến chết với đống bài tập mất!!!! :(( ngày mai due hết rồi :((

Uầy, nâu nâu rồi ko nên đây :x Chúc Mừng XP với Tre Guevara nhé >:D< :drummer: \:D/

Nớp mình cũng mau mau chóng chóng đi nhỉ? ;;) Nhìn XP mà học đi chứ ;;) Sắp ế hết rồi đấy :> >:)

Toanh mà muốn giảm cân thì ... đợi đến khi anh Phong béo còn 65kg, Nội nhờ :> :D

Đang ngồi trong lớp :| 1 phút nữa vào học huhu buồn ngủ quá đi mất thôi!!! :(( Thế ông có cell chưa nhỉ?

Mấy ngày qua, thật là kỳ lạ đấy các bạn ah! :-B Tớ cũng chẳng biết phải nói thế nào cho các bạn hiểu nữa, nhưng đại loại là tớ thấy rất kỳ lạ :))

Tớ phải vớt từng con sóng trong sân khu tập trung và hồi hộp chờ cái delivery report, chờ mòn mỏi và không gửi được. Mình muốn lao ngay về Hà Nội để được đi ăn ở Mannekin với các bạn, để được đi đọc truyện và chơi Scrabble ở Bờ Hồ, để được họp ở HOT, hay đơn giản hơn một tý là chơi Literati với em Đốm như đã thất hứa với nó >:)
Thật ra thì đi cũng không có j là không hay. B-) Cũng có vài đứa bạn mới vui vui (bạn Tuấn Linh - đại gia Cao Bằng, bạn Việt- công tử thành Nam,... ;;)) Nhưng mình vẫn nhớ Hà Nồi kinh lắm nhé :(( Mình thèm ăn phở bác Phụng ở Lý Quốc Sư, thèm ăn bún cá, bún ốc, bún riêu, thèm hát Karaoke, thèm... nói chung là thèm =P~ đủ mọi thứ ở cái nơi thiên đường này. >:-D<
Đừng trách tớ nhé, nếu tớ không nhắn tin cho ấy được và lại hỏi là sao ấy không nhắn cho tớ :shy: và đừng có dỗi vì tao không reply, máy tao hết pin và sạc bằng cái sạc mang nhầm của bố rất lỏng lẻo. :tounge:
Chuyện thì có một kho, ngày nào cũng take notes trong điện thoại để về "biên chế" cho các bạn một chút! :)) Mình bật mí cho các cậu thế thôi >:) để còn giữ một chút cho tương lai "chuyến phiêu lưu của Jack Parrot" hehehe>:)

Mai mình lại lên đường, :-B nhìn lại thấy thật đau lòng, mình đành chào các bạn ở đây. Cái chỗ khi ho cò gáy đấy net chậm như nửa cái modem dialup :( Tặng các bạn bài thơ trước khi lên đường:

Mình đi xa thẳm chân trời
Hà Nội tráng lệ vui tươi lui dần
Mặt mình thì thật là đần
Nhớ về mấy đứa bạn thân càng buồn
Thôi thì còn chút "con buôn"
Gửi lại quê cũ một nguồn nhớ thương

Khổ, mình cũng vừa về xong. Làm 1 cốc trà sữa trân châu, sướng mê hồn trậ:D Vẫn khỏe, k biết Toanh có giảm cân nào k dây ta, Hồi hộp, hồi hộp:D

Bố ơi sao tự nhiên bố lại phải đi VP thế :-/ Có giống đi nghĩa vụ quân sự ko :( Có bị khổ như thế ko :(

Soulmate: Tớ vẫn gửi tin nhắn đều đặn, đáng tiếc ấy không nhận được. Nếu nhân một dịp đang ở nhà mà nhận được 1 lúc 10 tin thì...

Tháng sau, vàu một ngày không mưa hẹn bờ hồ :))

Ờ, tháng sau :( Nghe vừa xa lại vừa dài :(( Tớ chẳng nhận được tin nhắn nào đâu soulmate ah, và tớ cũng gửi trối trết mà không được T_T Tiên sư cái sóng điện thoại ở VP. X(

Chiều nay mình lại lên đường
Nhớ về các bạn muôn luồng suy tư
Thôi thì xa cách bây chừ
Mơ ngày nớ tớ viết thư đôi dòng...

Hic :(( Nhớ chết đấy!!! Hà Nội ơi là Hà Nội, bạn hiền *nhiều đứa* ơi là bạn hiền :((

Chào mọi người. Đang ở trên VP nè. Tối nay HD, Vũ,Toanh mới lên. Tớ không về 1 phần vì say xe, 1 phần là vì về thì chắc chắn là sẽ không muốn quay trở lại cái nơi khỉ ho cò gáy này nữa, ngôi nhà iu quý của mình so với cái chỗ này thật là 1 trời 1 vực!
Nhớ mọi người ghê gớm!:((

Hic đọc bài của bố xong sao thấy đói thế k biết nữa :(( bố dã man quá huhu :( Hic hôm qua vừa đi canoeing bị lật thuyền :)) thật kinh khủng, còn hôm nay thì 1 xấp bài tập :| chán nhỉ :( chỉ muốn đi về nhà hehe :D

:| 1h30 rồi, tớ đi ngủ đây, xin chào thân ái và hẹn gặp lại :(

Sao NM lại đc đi canoe :eek: :x Ông đi với :> Lật cũng đc :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
chào cả nhà , lâu không lên đây , update thông tin cái :D:D:D:D

ơ thế Huyền lên xong k update tình hình gì của mình à :D có ảnh nào mới k send cho tớ xem đi ;;)

Happy B-day Zz!!!

----------

bonus cho Zz phát nhé ;;)

Back
Bên trên