Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Chào cả nhà :D Vẫn đang sống mòn trên đất Vĩnh Phúc nè :((

Nhưng mà lên đây là để Happie belated birthday to bạn Zz >:-D< tại trên này mạng mẽo và máy mủng là vô cùng thiếu thốn nên bạn thông cảm nhé :x Happie Happie Happie :guitar: :drummer:

Thứ nhất: Lớp mình lúc nào mà chẳng "thời vụ" kiểu Đầu trâu mặt ngựa hả BT ;;)

Thứ hai: CM ơi, ĐỪNG SỢ!!! >:) Ấy nên đi VP để được gầy đi ;;)

Thứ ba: Ai là Co-bather của bố hà? X( Nó là co-sleeper của bố mà, đừng nhầm mụn nhọt chứ! [-x

Thứ tư: mình đồng ý với cái sự post ảnh của cậu Toàn ;;) Nếu như cậu tiếp tục post theo kiểu đã post :))

Thứ năm: Mình đang buồn các bạn ah, buồn thế này này: :smoking: :)):(:))):(( :smoking: rất là B-) :cool:

Thứ sáu: Mình cảm ơn các bạn đã đọc 5 điều trên.

Thứ bảy: Mình đã trình bày xong, tạm biệt các bạn mình phải vào sinh hoạt đại đội để nghe về "tình các bạn" :)| ;;)

tick bài hay thay lời cảm ơn các bạn ;;) :x >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
đợi khi nào HAO có hệ thống bài dở thì mình sẽ tick cho bạn ;;)

jk, riêng bạn Toàn thì phải :x :* :x >:-D< chứ tick thì ích lợi gì :-"

:drummer: Chúc Mừng Sinh Nhật Trần Giang :guitar: :x

Chúc bạn thêm một tuổi Thành Công, Xinh Đẹp va Hạnh Phúc :x

hè hè, lớp mình dạo này bận học hành thi cử quá hay sao mà ít bốt thế :(

Chào các bạn hiền,

Mình đang ở một vùng có tên là Vĩnh Phúc. :-B Dân địa phương trìu mến gọi là "Xuân Hòa Phố". /:) Bọn mình thương yêu gọi là "Trại Xuân Hòa". ;;)

Đầu thư mình xin gửi lời chào đến toàn thể các bạn có mặt trong forum này >:-D< Xong thì mình gửi lời chào đến các bạn lớp mình :x Sau nữa thì dành một câu trang trọng hỏi thăm sức khỏe các thầy cô giáo lớp ta :D, nếu được.

Giữa thư, tớ xin thông báo tình hình tớ và ba bạn cùng lớp với chúng ta là Cháu Hằng, bà Hát Dê của tớ và kụ Toanh của tớ. Trên này chúng tớ sống những ngày khó tưởng tượng nổi, mà dù có là tưởng tượng đc đi chăng nữa thì cũng không thể nào mà hình dung đc 8-} (ô, thể tưởng tượng và hình dung có j khác nhau à?:-?) Ý tớ là, nói chung là, đại loại, thì bọn tớ cứ sống thôi. :twisted: Mọi chuyện đều rẻ tiền, và nhàm chán, và các thầy thí cứ tiếp tục say xỉn trong mọi buổi sinh hoạt. :-B

Cuối thư, tớ xin chào và chúc toàn thể các bạn những ngày sống vui tươi lành mạnh tiết kiệm. B-) Bên cạnh đó phải chú ý giữ gìn sức khỏe và rèn luyện thân thể để "Bảo vệ Tổ Quốc" "Khỏe khỏe khỏe" ;;) :)>-

Cuối cùng, "ngoài trời mưa đang rơi lâm thâm, (thế thì mình mới online vào giờ này đc, nghỉ học mà>:)) trong này, dưới ánh đèn le lói, mình viết thư cho các bạn. :-B Thôi, thư cũng đã dài, mình dừng bút ở đây. Đêm cũng đã về khuya (Lúc này là 3h27 phút chiều:cool:), gió và mưa ngoài trời làm mình buồn và nhớ các bạn da diết ghê gớm lắm". :-B Đại loại thế. :D

Xuân Hòa, ngày 26/09/2006

Ngọ Hồng Vũ

Tái bút: Hiện không có j để tái bút, nếu có j tái bút sẽ tái bút sau. :D

Vâng, chào các đồng chí.
Nhân tiện bạn Toàn đề đạt, mình xin post bài thông báo tình hình như sau:
1/Hnay la ngày đầu tiên ở lại đất Xuân Hòa vào thú7. Buông như trấu cắn, bàn fim bắt đầu có hiện tượng rít kinh khủng, nhưng vân sẽ cố gắng. lại còn nóng nữa chứ. Ban nãy lại còn mất điện, vừa mới có xong:((
2/Vừa mới thi bắn xong. Thật là 1 kỷ niệm quá đẹp trong đời;)) Sướng lắm:) Mỗi tội chắc chắn mình sẽ k phải ra nhập ngũ đầu tiên nếu đất nước có"bạo loạn lật đổ":))> Thi bắn: 3 con 0. Chính xác. Mỗi cháu Hằng, vốn là con nhà binh có khác: có gen: được 10. 8.8. Kinh! 800!
3/ Hnay rất vui vì nhận được mail của cô Hạnh reply nữa. Dù chỉ có 2 dòng các bạn a. Đúng phong cách cô:)

Tình hình là như thế. Báo cáo hết!:D
Chào cả nhà. chúc may mắn!:X

CHính xac! :))

Trong Hà Nội ta thấy mình tồi tội :-B
Trong gia đình ta thấy mình bất bình :p
Trong thành phố ta thấy mình siêu lố :))

Đùa chứ, vào chào cả nhà. Và hy vọng, mọi người hãy còn nhớ đến mình ;;) Xin giới thiệu lại lần nữa

Chú Bé Hớt Tóc: Ngọ Hồng Vũ:)>-

Thời buổi xăng dầu lên giá, ko tiết kiệm thì làm gì [-x

Thế bà con ở nhà học hành thế nào rồi ?? :D

Cuối tuần chán quá 8-| Toàn phải ở nhà nấu cơm dọn dẹp chả được đi đâu hết :(( :(( :((

Toàn bệnh =)) ko fai vì câu post mà cần bệnh thế chứ ; ))

Chào cả nhà, sắp đến lượt mình lên trại rồi, đi 1 thời trai trẻ :((

ơ mà hình như giá xăng dầu đang có xu hướng giảm :| hình như mấy chục cents rồi :|

Back
Bên trên