Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

hix :| đi lâu thật :| cuối cùng thì cũng xong 1 tuần :| chả hiểu kiểu gì sao mệt thế k biết nữa :-S :( mà lớp mình có ảnh gì mới up lên cái nhỉ :( chả thấy mặt mũi đứa nào cả B-)

Cám ơn Ly, Chi Mai với Bảo Thư nhé :x

@NDuong: thương ấy ghê a', hihi, lên đó rồi nhớ post bài kể lể tình hình

@NMinh: hồi lâu lâu Minh gọi tớ trên yahoo với bộ mặt rất nghiêm trọng, kô hỉu có chuyện j vậy ekek

Ah wen, chúc mọi người trung thu vui vẻ:x mặc dù hình như trung thu o nhà wa rùi thi fai, ở đây thì bọn no theo lịch tụi TQ nên chậm hơn , hum nay mọi người đón trug thu vui ơi la vui trong khi mình thi phải ngồi học bài :((

:( Nhắc đến Trung Thu mà thấy buồn :( ở đây chẳng có tiết mục gì cả :(

híc, thèm bánh trung thu dã man. acac. :((

Tớ chưa bao giờ đi Six flags :( :p Grand canyon thì em lười chỉ bò lên top rồi nhìn xuống cho nó hoành tráng :)) chứ ko hike như bọn ở trường. Hike 1 tuần ko tắm rửa gì hết 8-}

Ở đây Trung Thu có Freeman Dinner :> Sẽ có ảnh sớm :D Mặc dù chả đẹp gì cho cam b-) :mrgreen:

tớ chả bao h thik ăn bánh trung thu nhưng lúc kô có bánh tự nhiên thèm thế ko bít =p~

Mình vẫn ăn bánh Trung thu, uống trà, ngắm trăng như thường các bạn ah ;;) Và còn làm tiệc thịt luộc cuốn bánh tráng chấm mắm nêm ăn mừng Trung thu nữa ^^

Hôm qua ở Đức mưa tầm tã, hết cả trăng với sao :( Mấy hôm trước đọc blog của Zz, nhìn ảnh phố Hàng Mã bán đồ trung thu, nhớ nhà ghê...

ở đây ngắm trăng cũng đẹp phết :x chỉ tội chẳng đi đâu được, trung thu mà ở nhà chắc thể nào cũng phải tót ra ngoài đường ;;) ông có ảnh mau mau up lên đi!!! ;;)

Hôm qua ở Đức mưa tầm tã, hết cả trăng với sao Mấy hôm trước đọc blog của Zz, nhìn ảnh phố Hàng Mã bán đồ trung thu, nhớ nhà ghê.

chẹp, ảnh đấy cũ rồi kưng ạ, bây giờ Hàng Mã toàn đồ Tàu khựa, khó đỡ lắm, nhớ nhà thì nhớ chứ đừng nhớ Hàng mã B-)

trung thu: on duty, nằm nhà chờ mấy đứa chết tiệt say xỉn mò về rồi mình phải chăm sóc chúng nó :(

Trung thu: Mình vui chơi cùng đại đội của mình, làm trò lố và ;;) Nói chung là mình rất vui, mặc dù không ăn bánh dẻo bánh nướng.:D

Trung thu sau 1 ngày: Vui như thường lệ với sự bù khú của Soulmate và Zz >:-D< MÌnh ăn vây cá, đuôi cá, móc mắt cá và chén hết thân cá. :p Ah, có ai cầm nốt cái đầu bị cậy mắt về không ý nhi? :))

Happy Birthday To Minh :-D
Happy Birthday To Minh >:-D<
Happy Birthday Dear Minmin :drummer:
Happy Birthday To Minh :beerchug:

:guitar:

Chỉnh sửa lần cuối:
:beerchug: Happy Birthday to Minh Mỹ :drummer:

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc là tao sẽ chẳng tặng j mày đâu :)) Nên vào đây chúc mừng sinh nhật mày.:D Gọn nhẹ là "Ước j đc nấy", sống khỏe vui có ích! :)) (kiểu mấy ông bà già healthy ;;))
Tặng mày một đoạn mà tao rất thích :D

"So to him the entrance of the cave was a wall - a wall of light. As the sun was to the outside dweller, this wall was to him the sun of his world. It attracted him as a candle as a candle attracts a moth. He was always striving to attain it. The life that was so swiftly expanding within him, urged him continually toward the wall of light. The life that was within him knew that it was the one way out, the way he was predestined to tread. But he himself did not know anything about it. He did not know there was any outside at all."

Không có ý gì đâu nhưng đoạn này tả một con chó đấy >:) Friends as always! ;)

happy bday to Min Min :x
Chào mừng các bạn quay trở về từ VP, hi vọng k ai bi sứt mẻ j ;))

Chúc mừng sinh nhật Minh Mỹ!!! Hơi muộn 1 tí hình như ở nhà qua ngày 11 rùi thì phải :"> K thấy nhân vật chính lên phát biểu câu gì nhỉ :(

Hic k biết bão bùng ở nhà thế nào rồi? Huhu ở đây lạnh quá, đêm nay và ngày mai có tuyết!!! :(( Hic giờ này năm ngoái trời đẹp dã man, cây cối đủ các loại màu :| thế mà năm nay cây trọc hết cả lá rồi :((

Ở chỗ tớ năm nay thời tiết cũng lung tung Minh ạ :| Thu thì mãi mới tới mà trời đã lạnh ngắt từ lúc nào :| Mà lúc nóng lúc lạnh :)) Hôm nay thì mưa ầm ầm 8-| Sao chỗ Minh tuyết sớm thế 8-}

ây ây chúc mừng sinh nhật Minh Mỹ nhé ;;) :x :)>- =D> Chúc 2 bạn luôn :x ;;) :>

Uh, điên loạn thế đấy, ngoài trời đang tuyết đùng đùng đây :| nhà của tớ ở còn gần hồ, gió thổi điên cuồng :)) tuyết bay loạn xạ :p Hic chỗ XP mà mưa thì chắc mấy hôm nữa cũng tuyết đấy :| vì chỗ tớ mưa mấy hôm trước rồi :| hix Fall break kiểu này .... :-S

Back
Bên trên