Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Nhà mình là Cali nên giờ này mới chầm chậm vào thu :D Trời se lạnh, cây đổi màu, và chắc chắn ko có tuyết ^^ Ko khí nhẹ nhàng và dễ chịu, thích hợp để lôi boots ra diện rồi :x

Đã chúc mừng sinh nhật Minh rồi nên bây h ko nói lại nữa ^^ Có gì onl gọi em nhé >:-D<

cảm ơn các đồng chí đã có lời thăm hỏi. báo cáo là đã có một ngày sinh nhật rất vui vẻ, càng thêm phần vui hơn bởi có rất nhiều người hỏi thăm mình. :D

Cứ chắc chắn sang đi đã rồi muốn gì cũng được, lính tráng có suất, ko phải lo b-) Hứa nửa mùa ko chơi đâu [-(

Tự nhiên làm mình nhớ đến bài Lời hứa cho người ra đi của Lương Bằng Quang, và sau đó tự kiểm điểm ra thì cũng nhớ lại luôn là bạn Toàn bây h nhìn giống Lương Bằng Quang như đúc ;;) :smoking:

=)) Trính =)) Hồi xưa mọi ng đã nhận xét rồi ;;) Nhưng càng ngày càng tiến về gần Lương Bằng Quang hơn.

lim (Toàn) = Luông Bàng Quang =))

ừ, và "Đối với Lớp Ta, Toàn vẩn là cô bé" phải không nhỉ? :))=))

Câu hỏi quan chọng :eek: : Có ai biết ca sĩ Cardin là thằng cha nào không? Nghe nói ng. Việt :-? Có biết bài 'Forever' của lảo kiễm đâu kô???

Thankie. :x

Chỉnh sửa lần cuối:
:D Ảnh đẹp nhờ :>

Mịa, mình ở đây chán thối ruột :( Điện thoại chưa có, đi lại thì chả biết đi đâu :( Bọn ở đây đi chơi hết rồi :( Quanh quẩn đi lại trong campus :-<

@ Huyền: thanx :x Của Huyền cũng thế muh :D

@ Ông: tội ghê, cuối tuần này online chat với cháu ko cho đỡ buồn >:-D< Cháu cũng đang nghỉ đây :D

@ CM, Zz: hehe chiều nay vừa buôn với Minh, nó đã tuồn cho đống ảnh, và bây h mình đang để wallpaper cái ảnh 3 bạn CM, Vũ, và Minh đang hút thuốc, uống rượu nhìn thật là đại gia đấy :))

chết thật, các bạn h trác táng quá, rượu bia thuốc thiếc phì phèo, chả bù cho mình dạo này đến là nerdy :"> :(

BT: Bạn Vũ uống sô cô la môca gì đấy chứ có phải rượu đâu :))

Chán. :|

Ở nhà bị bố mẹ xua đuổi. :|

Lên đây bị bạn bè cho ra rìa. :|

Cuộc đời không đẹp bằng Captain Black. :|

Công nhận thik nhất câu của cháu" Với lớp ta, Toàn vẫn là 1 cô bé". Chứng tỏ bạn Vũ của chúng ta theo dõi rất sát tình hình âm nhạc Việt Nam đương đại. Đáng khen, đáng khen.
Mà có lẽ là cần gửi riêng cho bạn Toàn bài hát này để bạn được update chứ nhẩy?:D:=))

Back
Bên trên