Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

*_*, nói tiếng anh kiểu đó còn mệt hơn.

Diệu đang ở Boston với X Phương. ^^, X Phương dạo này phởn lắm, có tin vui mà lại, nhưng mà Diệu ko nói đâu để cho X Phương tự thú nhận trước bình minh, nhỉ?

Anw, Diệu có cell rồi, 617 230 9174, lớp mình add vào nha. Đợi đến thứ 7, chủ nhật chờ điện thoại của Diệu hỏi thăm mọi người nhé (Nguyệt Minh, BT, Toàn..)

Có nhận được msg lúc nãy và đã add Diệu rồi ;) Mọi việc ổn ko, cuối tuần nói chuyện nhé :x

Nguyễn Minh Diệu đã viết:
Diệu đang ở Boston với X Phương. ^^, X Phương dạo này phởn lắm, có tin vui mà lại, nhưng mà Diệu ko nói đâu để cho X Phương tự thú nhận trước bình minh, nhỉ?

Anw, Diệu có cell rồi, 617 230 9174, lớp mình add vào nha. Đợi đến thứ 7, chủ nhật chờ điện thoại của Diệu hỏi thăm mọi người nhé (Nguyệt Minh, BT, Toàn..)

hê hê, hình như tao cũng hơi hơi biết cái tin vui này :mrgreen: Nhưng vẫn đợi thông báo chính thức đấy ;;) Đợi dài cả cổ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai thing-k zdat e-vor-ree-bodee shoo-de suh-peak Tiếng Việt- nez. Ai puh-ree-for thitz kaind. #:-S Mệt vãi. :))

:)) ai lớp viu :x nói chung là ai rất lớp vui :)) haha

có cái j vãi hay vãi cái j ra cũng chả hiểu thằng Vũ nói j 8-} công nhận vấn đề này là một phạm trù rất lớn của pờ rô năn xi a sừn nhé, thấy ngay trình pờ rô năn xi a sừn :))

Thanx BT vì tớ đã ăn ké được Gloomy Sunday theo request của CM :x

@Ly yêu: tao đây ku, dạo này k hóng hớt với nhau đc vụ j nhỉ,,,hehe tao cũng bận quá, sorry mày, chắc mày cũng thế chứ hả? đêm nay có j ra YM đê, tao với mày kỉ niệm 2/9 ;))

Mà XP có tin vui j? k nói là cứ hiểu theo kiểu lệch lạc đấy :)) mà khai báo đi, k thì tao cũng k tiếc 2' chạy ngay từ nhà tao sang nhà mày hỏi mẹ mày đâu >:)

Chúc cả nhà 2/9 vui vẻ, tinh thần Anh1 bất diệt, Vietnam muôn năm, loong líp vờ Anh 1, Chủ tịch HCM muôn năm, Loong líp vờ Bồ Chính :x :*

PS: ava mới của BT :x

Nguyễn Thùy Dương đã viết:
@Ly yêu: tao đây ku, dạo này k hóng hớt với nhau đc vụ j nhỉ,,,hehe tao cũng bận quá, sorry mày, chắc mày cũng thế chứ hả? đêm nay có j ra YM đê, tao với mày kỉ niệm 2/9 ;))

Okie, tối nay ngày 2/9 không có gì đột xuất tao online đợi em yêu lên hóng hớt nhá :D

Híc, đi chơi quên cả tổ quốc. Đến tối về mới nhận ra hôm nay là ngày 2/9, định đổi cái avatar thì đã sang ngày mùng 3 mất rồi. Mùng 2 năm trước mình còn đang ở sân bay đợi xe về trường.

@Ly: ừ, ^^, tao nghĩ mọi người trong lớp mình đều nghe phong phanh rồi.

phong phanh thì nhiều lời đồn lắm, bọn mày nói thẳng ra xem nào, ko mọi ng nghĩ đến trường hợp xp sắp về nước và lớp mình sắp có một thành viên mới:))

Ai cần nói toẹt, nói thẳng đấy, để BT cho một cái toẹt, một cái thẳng chuyện của XP nào :smoking: :smoking:

@ Nguyễn Dương: thanx mày :x >:-D<

mày buồn cười, bậy là bậy thế nào, tao là tao đang sẵn sàng chuẩn bị tinh thần cho một thành viên mới vào gia đình a1, hào hứng lắm đấy:)) các đồng chí nào biết thì cho bà con mở mang đầu óc cái, ko đợi đến lúc xp lên đây mà khai sáng bàn dân thiên hạ thì khổ, biết đâu lúc đấy nhiều tin đồn quá rồi, chả biết đâu là thật nữa!!!:)):p

Theo tao thì cái tin vui của XP chắc là không liên quan đến "da xanh, mày đứng, và cảm giác choáng váng buồn nôn đâu" :-B Nhưng mà có thêm một thành viên nữa để mà có cái cảm giác như trên thì hẳn là tao không thể không nghĩ đến hehe :> >:)
Tao cũng chỉ cố gắng đồn thổi để cho sự việc nó phồng to tý thôi mà :twisted:

ơ, cái chuyện của bạn XP nó cứ hay hay ý nhỉ ;;) ai đôn ăn đờ sờ ten en ni thinh:smoking:

Ai thinh Ai win he vờ tu côn hơ tơ nai tu xi wat ì xờ gâu inh on :)) đú với lớp mình 1 tí

En ni uây, i thinh xp sút pốt ơ píc chờ ắp hia pho e ve ri bo đi tu si. pờ re phờ bờ lì ơ píc chờ ập hơ en hơ hép pi nét sờ. hờhờ!!!:D

Bó tay :)) Bọn lớp mình ngày càng rẻ tiền =)) XP đâu lên cho phát thông báo chính thức đê hehe mặc dù mình thì biết lâu lắm rồi ^^

Bảo Thư, sao con dám giấu hàng giấu hàng, như thế là không được không được!!! [-x Con thật là ích kỷ ích kỷ đấy nhé!!! [-( Ai guyn xua lì păn nít sừ iu, hứ hứ!!! :))

*_*, lớp mình ơi, viết bằng tiếng việt hoặc tiếng anh đi. Tớ không đọc được. Hihi, thực ra thì truyện của XP chẳng có gì nhưng nhân lúc XP ko lên net, ko thanh minh được Diệu he hé một tí cho lớp mình có chủ đề mà bàn luận thôi. Cũng vui nhỉ? ;;)

Anw, hôm nay Diệu, XP và Trần Dương về trường rồi nhưng đến mùng 7 trường mới bắt đầu học cơ. Bây h mình lại thấy háo hức muốn đi học mới chết chứ. :|

Back
Bên trên