Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Ôi cầu trời cho hôm nay và ngày mai nó k mưa đi :(( dã man quá đi mất :( Toàn hôm nay lên đường may mắn nhé!!! Có gì đến sân bay của HQ nhớ online cho tớ hỏi thăm tình hình 1 tí :"> :> :)) no kidding :))

Thôi hẹn cả nhà chiều nay ;)

Pie Pie Bye, my friend!
Gods favor you til the end!
>:-D<

Đi với lớp mình bao h cũng vui :D Hẹn 9 tháng nữa sẽ lại gặp mọi người ;)

Chúc những đứa đã, đang và chuẩn bị bay lên đường may mắn thuận lợi nhé ;) See y'all in the States ^^

@ BT: *_*, sorry, ko hiểu rõ sự tình mà. :p

@ Những đứa sắp đi máy bay: ^^' chúc đi đường tốt. Nhớ cẩn thận với đồ xách tay nhé. Vừa xong cái vụ khủng bố hụt nên kiểm tra kĩ lắm. Gặp lại ở US.

*_* 24h "ngồi" trên tàu. Ngồi chứ không được nằm nhá. Tía má ơi.

Hix đang ở Nhật Bản :( Hôm qua tớ đi chưa kịp chào mọi người :) thôi chúc những ng sắp lên đường may mắn nhé ;) (hình như có mỗi ông với thằng Minh bôn :))) còn những ai đang ở nhà thì học hành chăm chỉ :)) Hẹn gặp lại nhé ;;) mong là sớm thui hehe

Vừa đến nơi xong, may mà không bị khủng bố. Nhưng bù lại thì đi xe cộ về tận trường cự kì khốn nạn :-l

Chỉnh sửa lần cuối:
Khốn nạn là sao mày :-s

À, tao có gửi cho mày cái thông tin Wescard của tao. Mk, tao đang lo vụ đấy. Mày check mail đi nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hừm tớ cũng vừa về trường xong :| may mắn là k làm sao cả :( mệt quá :((

H này chắc cả Toàn lẫn N. Minh ổn định hết rồi nhỉ ^^ Có gì Nguyệt Minh cho tớ lại cái số fone nhé ;) Gọi cho tớ được ko :x

Hic lúc ở sân bay gọi điện cho Toàn nhưng vẫn tắt máy :) BT vẫn giữ số cũ à?

Uh, số của BT vẫn là 858-200-5396, cái phone rơi xuống biển thì hỏng nhưng may cái sim ko sao nên vẫn dùng được số cũ :D

*_*, 4 more days until US. Not yet sure about my flight or where I am going to stay.

Hình như đêm nay ông bay phải k? ;) Chúc ông lên đường may mắn nhé :D có gì sang đây contact hehe.

Chúc ông lên đường thượng lộ bình an!
*****, già mà máu thế không biết ^.^

Hula cả nhà, đang ở Seoul transit, đáng nhẽ đợi 3h, nhưng bay chậm đến 1h :| nên h đợi 2h :D

Đi mệt quá, chả ngủ nghê đc j >.< Mịa, còn đi vào bão chứ :-s Xóc như điên :|

Anw, đến nơi an toàn :D H đi chơi xung quanh tí :D Ngồi một chỗ nhỡ ngủ gật :embarasse

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) đã mất tiền vào mạng thì phải ngồi 1 chỗ để dùng chứ :p sao lại đi loanh quanh :D hehe jk hôm con đi thì mệt quá nên lúc đến nơi chỉ muốn ngồi 1 chỗ :D h này chắc ông bay sang Mỹ rồi, trưa mai là đến nơi đấy nhỉ ;) G'luck with the rest of the trip :x

hè hè, các đồng chí đến còn được nghỉ ngơi chứ tớ vừa đến đã bị quay như gà roài :(, 7h sáng đến 7h tối, đêm lại còn phải trang trí hall cho bọn freshmen nữa chứ :((

Back
Bên trên