Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Thôi bàn bạc gì nữa B-) quyết định nhé :| thứ 7 :| k có CN gì đâu [-( :p :">

Thứ 7 thì mình ko đi được rồi :( mình tha thiết hy vọng các bạn bùng học T6 để đi nhưng xem ra với những thanh niên gương mẫu như lớp mình thì hơi khó nhỉ :(

thế thứ 6 là ngày mai đấy :(( các bạn quyết thế nào đây???

Ối, còn mình thì nghỉ cả tuần ;;) Các bạn có việc j thì nhớ thông báo với mình nhé :))

Còn thì sang chỗ mới rồi nên mình cũng nên đổi mới bằng một bài thơ mới theo phong cách cũ:B-)

Lịch sử thì phải sang trang.

Đời người thì phải đi sang bên cầu
Sang cầu thì có nhiều trâu

Trâu xanh trâu trắng, nhìn lâu hóa bò

Con bò không phải con bò
Vì bò lại có đôi giò rất cao
Cao cao ở cạnh bờ ao
Là con cò trắng có mào màu đen
Màu đen là một loại kem...

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi kế hoạch ngày mai cũng ko ổn vì có vài đứa bận.

Vậy túm lại là sẽ đi t7 nhé :| Cáo lỗi Zz :( CN thì bọn nó lượn hết rồi, mà t6 thì chả đứa nào chịu bùng X( :p

Có j sẽ đưa ra kế hoạch chi tiết vào mai. H đi ngủ đã :)|

:)|, chán hẳn, tao bị cấm cửa không được đi đâu trong 2 ngày cuối, hi vọng lúc đi thăm thầy thì trốn ra được thêm một tí
@NM: bay tối thứ 7 hay tối CN đấy?

*_*, tiếp tục ca cẩm nhé.

Travel plan bị đảo lộn hết rồi. Thôi là tan tành giấc mơ đi đến Hoàng Sơn.

Đành quay về Hợp Chủng Quốc thân thương. Đang địn đổi vé máy bay để ở lại chơi nốt bên LA mấy ngày.

Ngọ Hồng Vũ đã viết:
Ối, còn mình thì nghỉ cả tuần ;;) Các bạn có việc j thì nhớ thông báo với mình nhé :))

Còn thì sang chỗ mới rồi nên mình cũng nên đổi mới bằng một bài thơ mới theo phong cách cũ:B-)

Lịch sử thì phải sang trang.

Đời người thì phải đi sang bên cầu
Sang cầu thì có nhiều trâu

Trâu xanh trâu trắng, nhìn lâu hóa bò

Con bò không phải con bò
Vì bò lại có đôi giò rất cao
Cao cao ở cạnh bờ ao
Là con cò trắng có mào màu đen
Màu đen là một loại kem...

=)) =) mình thich nhất câu
" Con bò không phải con bò
Vì bò lại có đôi giò rất cao"

Bây giờ mình phải đi sửa kính, lại sắp tốn tiền rồi :| Hôm qua không hiểu suy nghĩ thế nào lại để cái kính trên giá sách thế là cái quyển Econ to tuong nó rơi bộp 1 cái. Kính thì không vỡ còn gọng thì bị bent :| Không hiểu sao hồi đi mua người ta bảo gọng titan bể không cong :| Còn cái kính dự trữ đeo vào không dám nhìn gương :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình cũng xin tiếp tục màn ca cẩm T__T Do bị rớt fone xuống biển mình đã phải đi mua fone mới ngày hôm qua :(( Cái Moto V3 Pinky này đã ngốn mất $210 của mình :(( 8-} X( Ngày mai trả thêm tiền nhà là mình chính thức về với số 0 tròn trĩnh :|

Hừm tình hình là nó cứ mưa suốt ngày thế này :(( chẳng biết thế nào mà lần :| Thôi cố gắng thứ 7 chúng ta đi được vậy :)

Toàn: tối CN tớ mới bay cơ :| hóa ra Toàn bay tối thứ 7 hả :(( thế là lại k có ng nói chuyện cùng ở sân bay mất rồi :((

uhm, the la hoi phi nhi :-?
@BT: đã mua Razor sao không mua V3i, hơn hẳn V3 đó ;;). Mà h có tiền mà thích chơi đt cứ phải w900i :x

*_*, BT ơi là BT, đã nghèo rồi lại còn đua đòi. Diệu chỉ dùng phone miễn phí thôi.

Đã quay lại Thượng Hải. Do không có tàu nên phải đi tàu ghế ngồi 24h. *_*, 24 h ngồi trên tàu không có chỗ nằm. Vui rồi đây.

Nguyễn Minh Diệu đã viết:
*_*, BT ơi là BT, đã nghèo rồi lại còn đua đòi. Diệu chỉ dùng phone miễn phí thôi.

Mày nói năng hợp lí chút ;) Thế nào là đua đòi, nghĩ trước khi phát biểu nhé :)

Cả năm qua vẫn dùng fone free, h nó rớt xuống biển mà plan chưa hết thì phải chấp nhận mua fone đắt, thế có gọi là đua đòi ko ^^

THÔNG BÁO CUỐI CÙNG VỀ LỊCH ĂN CHƠI:
* Thời gian: Chiều mai: thứ 7, ngày 19/08/2006, lúc 3h chiều
* Địa điểm: tại cổng trường Ams
* Lịch trình: thăm thầy cô+ăn tối cùng bạn Đức (bạn Đức khao nha:D, sướng was:D)

uhm mai chắc mình lại đi được rồi :D

buồn ngủ quá đi ngủ thôi, bạn Achilles online thì gọi mấy đứa SI mai đi đầy đủ để nếu được thì chụp cái ảnh ở trường nhé =)

Chỉnh sửa lần cuối:
@BT: vừa thấy cái v3i buổi chiều nay, định đưa link cho BT mà HAO đơ. Có hơn $250 một tí thôi à :D

Thê nếu nó cứ tiếp tục mưa dầm dề thế này thì đi thế nào?

Back
Bên trên