Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

:D đã điền, và tự tô đỏ tên mình trông cho đẹp =D>

các bạn thật ích kỷ :( mình không những giữ tên một cách chân phương mà còn điền ngày sinh và nơi ở hiện tại cho các bạn :(

Các bạn thật nhảm nhí B-) Mình không những không bôi màu tên của mình mà mình cũng chẳng viết thêm gì cho ai B-)

Ông cháu mình mà lại :> :x :*

Do các bạn nói như vậy, nên mình đã lại vừa vào và bôi đậm (bold í mà ;))) cho tên cụa mình còn hoành tá tràng hơn b-), và nghịch ngợm vào thông tin của một số bạn khác ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
địa chỉ nhà tớ thì ghi địa chỉ nhà chồng luôn nhá :))

ò ghi địa chỉ nhà chồng đi, nghe nó cứ đao đao ko quen tai thế nào ý :))
ơ mà tớ chả biết ghi thế lào, so ri :"> để tí tớ thử lại :">

Thảm nào mình cứ tí lại thấy có nhắc nhở file được edit b-) Khỉ các cậu :D

Trong khi các bạn đang ra sức tào lao thì mình sin được có 1 nhời thông báo như sau:
Chiều thứ 2 (20/10) sẽ tổ chức giỗ đầu cô ở 1 nhà hàng gần nhà cô. Đề nghị những bạn nào đang ở nhà thì chiều hum đó cố gắng ghé qua, lúc 17.00.
Ngoài ra tất cả chúng ta mỗi người sẽ đóng góp 200k, để dùng cho nhiều mục đích khác nữa.
Những ai ở nhà thì chuyển cho Hoài Phương, bạn nào ở nước ngoài muốn chuyển về luôn thì cũng ok, phương thức giống lần trước ý.

Báo cáo hết. Đề nghị bạn Hát Dê vào sem có gì bổ sung thì bổ vào cho nó sung lên!!!

Ơ ko, mình ko có bổ sung gì ạ :D Hị hị, bạn viết hoàn toàn đầy đủ và đúng ý mình ạ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hả? HD còn có thể nhạt được hơn ko hả HD >:) ;)) ;;)

mìn cũng đồn í với các bợn!

Cái sự nhạt của HD ko đủ để nhảy sang trang mới, phũ quá phải không?

Haiz, Chíp hôi nhà mình đen ghê gớm í, ăn hỏi đúng hôm Hà Nội lụt lội tnày chứ :| Mình có muốn đi cũng chẳng đi đc :-<
Nhưng dù sao thì lớp mình cũng có 1 đại diện là bạn Hát Dê (vì nhà nó ở gần nhà Chíp hôi nhất :D), nên chúng ta sẽ đợi nó lên tường thuật cuộc lội nước đi ăn hỏi của nó nhé ;))

@Đức: kiu kiu ấy :x

Hị hị, nhân ngày mai là đám cưới em Chíp hôi, lứa đầu tiên xuất chuồng của nhà chúng ta, tớ thiết nghĩ là chúng ta nên tổ chức viết trang HAO này thêm 1 trang mới ;))

Và trong bối cảnh lụt lội Hà Nội nơi nơi, mình xin chuyển toàn văn bức công điện khẩn từ Bộ chỉ huy phòng chống lụt lội. Bức điện có đoạn viết:

Chíp hôi dở hơi, đây là e-card phối hợp công nghệ tin học của lớp mình đấy :X Iu lắm í :X Lớp Anh1 chính thức tuyên bố cho phép 2 con làm vợ làm chồng của nhau,hiehie :D

And here comess....

Nguyet Tu: ay oi, ban Dung that la may man khi duoc ay chon lam chong ay a :D chuc bon ay se mai mai hanh phuc, con cai day dan giong nhu ay van mong muon. Love you lotsssssssssssss !!!! :D ("troi oi, ban minh sap lay chong roi !!!!!!!!!!! bao h minh moi' duoc nhu the day" !!!!!!!!??????)

Hoai Phuong: Omedetou! :"D Chíp ơi, chúc ấy luôn hạnh phúc nhé :"D thế là đã sang một giai đoạn khác của cuộc đời rồi đấy :")
Ấy giành luôn suất sinh em bé đầu tiên cho lớp mình đi nhé ;)). Bạn Dũng thì tớ đã quen từ hồi còn làm AC fan :"D nên giờ đây hai bạn kết hợp tớ càng vui :") Yêu Chíp hôi nhiều lắm >:D<

HD: Chíp hôi dở hơi, hâm đơ lắm cơ :X Sướng nhá, "xuất chuồng" đầu tiên, tha hồ được các bạn xúng xính đến nhá, mà lại đỡ tốn cỗ chứ >:)

Trang: tớ đoán chắc Dũng cũng là 1 trong những giấc mơ đã thành hiện thực của ấy :) Vì vậy Huyền phải sống rất rất rất hạnh phúc với "giấc mơ" ấy đấy nhé ;-) ... Nhân tiện cho tớ hớn 1 tí :"> Ảnh cưới đẹp dã man í. Xem ảnh mà chỉ muốn bắt chước ấy, theo ai đó bỏ cuộc chơi thôi :")

Giang Nguyễn: Chíp ơi nếu mai em lấy chồng
Anh về tậu đất hông nhà em
Lựa lúc chồng em đi đâu vắng
Lẻn sang hai đứa sẽ "lòng thòng"
...Wish you two all the love in the world :* :x xoxoxo...

Vũ: ơ, có 2 đứa bằng tuổi mình cưới nhau mới kinh chứ! B-)

Toanh: Èo ơi, ngày nào mình còn gào "Ấy bị điên à????" mà bây giờ đã chuẩn bị cưới rồi kìa, giờ cũng không thấy điên lắm nữa rồi. Hehe. Bạn Dzũng nhớ là đừng để Chip hôi bắt nạt đấy ;)) Yêu yêu >:D< >:D< >:D<

P/S: này, định là gửi riêng đấy. Dưng mà xong rồi nghĩ lại, cô cậu chung đi cho nó mau có cháu bế >:)

Ngoan, yêu thương nhau đấy biết chưa >:)

Hè hè, tình hình là thiết nghĩ mình nên tranh thủ lúc e-card này có khả năng chưa đến nơi í, mình sẽ post lên đây trước cho nó gọi là lăng-xê ;))

Ngoài ra, dự định sẽ yêu cầu đôi uyên ương diện quà tặng, chụp kiểu ảnh để biểu dương "các nhà tài trợ" í ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Hoàng Dương ^_______^ Wish you all the best, love and happiness :p

Hình như Dương có về, hmm mừ ko chắc lắm :p năm nay tết sớm thế hi vọng bạn nào được nghi Jan về VN cho vui ^___^ Lâu lắm rồi ko gặp mọi người....bồn chồn quá hihi :D :p

Lớp trưởng ơi add tớ vào 'ecard' với :D tớ message ấy nhé ^^

P/s: Spreadsheet info :D
US Cell: 413 433 5535
Địa chỉ VN: 6/59 Văn Hương, Tôn Đức Thắng, HN.
DOB: 28-02-1987
Email: [email protected]
YM: periwinkle282

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên