Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

@Hồ Huyền và anh Dũng :p

Message của tớ rất sến. Dưng mà life without romance or even 1mg of cheeziness thì sẽ rất chánnnnn =))

Love is patient, love is kind. It does not envy, it does not boast, it is not proud. It is not rude, it is not self-seeking, it is not easily angered, it keeps no record of wrongs. Love does not delight in evil but rejoices with the truth. It always protects, always trusts, always hopes, always perseveres. %%-

Love never fails.0:)

Hope Huyền and a Dũng will be even more in love many years from now, :"> just like the first day when you first met :p :"> Take the chance to begin a new journey, learn and grow, travel this life together \:d/ <:p

Wish you two the best! :star: :*

Tớ post luôn ở đây. :p

>:-D< Tớ cũng post luôn ở đây :x

Hồ Huyền ơi, mai lên xe hoa rồi có phải ko. Cầu mong Hà Nội nắng đẹp đừng mưa, đường phố khô ráo sạch sẽ cho bạn Chip về xây tổ ấm nhé :* Đám cưới đầu tiên của lớp mình, quan trọng shế mà tớ lại hem về dự được =(( Thôi để... đầy năm của cháu về tặng quà cũng chưa muộn, hí hí :"> Chúc hai bạn suốt ngày ríu rít như bầy chim lon ná :x :* >:-D<

Hehe tớ cũng viết luôn ở đây nhé :p chúc Huyền yêu thật hạnh phúc nha! Lấy chồng rồi cũng đừng bỏ cuộc chơi nhé :"> để mỗi lần tớ về còn có người dẫn đi chơi haha :p Tiếc ơi là tiếc đám cưới đầu tiên của lớp mình mà k có ở nhà để đi :"> k thì lụt đến mấy tớ cũng lội đến :))

PS: Ảnh cưới của Huyền đẹp quá cơ :"> :x cô dâu xinh lắm ý :x

hí hí sáng dậy mở mắt ra thấy trời nắng mình đã thấy mừng cho bạn HH với bạn Dũng rồi :X đúng là người đẹp cưới nên ngày cũng đẹp lây nhỉ ;;)

all the best >:D<

Nói thật là mình chưa biết chúc gì thì trong cái đống HD viết lại có câu của mình? :-?? Thì ra, đấy là câu mình viết bừa rồi xóa đi ngay, không ngờ Google nó auto-saved vào :"> Thôi, nói chung là chúc mừng hai bạn=D> thế là HH đã, theo tiếng Đức thì phải, từ giống trung chuyển sang giống cái rồi. ;;) Vạn sự như ý!B-)

hic mình gọi điện về nhà mãi cho số đt di động của TA để hỏi thăm đám cưới mà nó cứ báo là number not valid :(( huhu mưa bão ở nhà làm sập mạng di động rồi à? K biết hnay HN có mưa k nhỉ?

hehe đến giờ ăn cưới thì mưa mà đám cưới vẫn đông đủ hoành tráng lắm :x, 2 bạn trăm năm hạnh phúc nhé :x:x:x

thế à :p vui thế :p có ảnh ọt gì k :"> hay đợi 2 bạn post ảnh đám cưới lên luôn 1 thế nhỉ :D

hihi, tks các bạn. Mình sẽ đề nghị con Chíp hôi vào cái link này nữa. Hihi, phải bảo nó thuật cái cảm giác về nhà chồng thế lào chứ, anh em nhể ;))

Mẹ thân yêu, con xin mừng thọ mẹ :x Bao giờ con được gặp "bố" mẹ ơi :(

thằng Đưc thật tào lao :)) lúc nào mày về sẽ chả đc gặp "bố", ko "bố" này thì "bố" kia HD nhể ? :-" lo gì :))

Ảnh cưới đi =p~ vừa nc với CH, CH nói tớ nhắn cả lớp là bạn ý còn đang bận 1 số "viêc lớn" (ko biết thích ko nhi :"> ) ai chúc gì chúc đi, 9 tháng 10 ngày nữa CH xong thì CH mới online cám ơn mọi ng` đc :)) còn nếu chưa xong đc thì CH sẽ cố gắng đến khi xong bằng được mới thôi :))

ôh :"> việc lớn đấy à :"> thích nhờ :">

ôi, vợ mình có con, mà mình lại ko lên chức bố :( thế có nhục k :((

Nhục bình thường. Hơi...

Eo ơi, thế là nó được "làm người lớn" rồi đấy! Èo... B-)

Mình rất là hồi hộp xem ảnh cái đám cưới này, thế mà ko thấy tăm hơi tấm nào là sao =(( Bạn Chip đâu rồi, cứ bận việc lớn mãi thế ah :-w Up ảnh mau :-w

Dưng mà HH có định lên chức trong 9 tháng 10 ngày k thế :-s Sợ hãi quá :-s Mình đi học xong về đã thấy có thằng cu lí nhí gọi "chú Đức" 8-} Kể cũng cu-te đấy, n mà mình vẫn choáng :">

Mặc dù Chíp hôi đã tranh mất suất "chống lầy" đầu tiên nhưng vẫn còn suất sinh con đầu tiên cơ mà! Ai chiến đê!!!

Ý Dương phải chăng là những đồng chí còn lại ko nhất thiết phải chống lầy vẫn có thể tranh giải "sinh con"? =))

K, tức là lấy chồng, nhưng sinh con trước cả HH :-o

Back
Bên trên