Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Chiều ngày 19/11 nghe đồn Ngoại Thương, Ngoại ngữ được nghỉ học. Không biết tình hình Ngoại Giao thế nào?

Lớp mình hẹn nhau chiều ngày 19/11, đi từ 3h đi cho nó quang đường ;))

Lịch trình như mọi khi:
- Thời gian: 3h chiều, ngày 19/11
- Địa điểm: trước cổng Ams
- Lịch trình: qua cô Thoa -> thầy Trực -> nhà cô
Buổi tối có ăn có uống hay ko thì sẽ tùy cơ ứng biến ;)
Đề nghị ko đến muộn, ha ;))

Hiện quỹ lớp còn 200k từ đóng từ hôm ở nhà cô. Mình sẽ dùng số đó + ứng thêm (nếu cần) để mua quà nhé. Có gì lại căm-pu-chia tiếp, nhá :x

Iu các bạn :x

HD

ờ hớ. 19 hẩy :x thế 20 NT có đc nghỉ tiếp ko :"> mà có nghỉ hay ko thì ... :">

@Zz: Zz ơi mai tớ sẽ đi hỏi vụ kia xong sẽ báo cho Zz nhá :x

Xin lỗi vì đã làm phiền sự nhạt nhẽo của các bạn :-B Tuy nhiên, hôm nay mình chợt đọc được một bài báo và bài đấy làm mình nhớ lớp vô cùng :-s Cụ thể là nhớ đến bạn ĐÀO GIANG! :">

Bài báo có nhắc đến một chứng bệnh "về tâm thần có tên gọi trichotillomania - chứng giật tóc - tình trạng khiến bệnh nhân giật tóc và trong nhiều trường hợp ăn nó", và còn "biểu hiện rõ nhất ở sau tuổi lên 10. Đa số người mắc là nữ giới". Thành ra, mình nghĩ ngay đến chị Đào của chúng ta :">

Liệu có phải chị Đào chính là một trong những nữ giới kể trên?:-?

:))

sao cháu tào lao thế hả Vũ :))

tình hình là các bác các chú các cô Tết về chuẩn bị quà cho cháu đi nhá >:)

Này, lớp mình năm nay ai về ới lên 1 tiếng cho xếp lịch cái nhể ;)) Năm nay Tết sớm, có bạn nào về qua Tết ko, hú lên 1 tiếng cái \:D/

VN vừa thắng, sướng quá :x :x

happy belated bday, Dao` Giang :"> (12/22)

Thuy' ng yeu , yeu em, 12/23 cua anh >:D< SN vui ve nheeeeeeeeeeeeeee :* :">

mai hình như là 24, ngày kia hình như là 25 hay sao ý ;))
hơi tởm tí :">

Mình vào để chúc mừng sinh nhật ĐÀO GIANG :"> và vợ mình :x (đứng cạnh chị Đào, vợ mình không dám viết Hoa đâu, ấy nhỉ ;)))

Để kể cho các bạn nghe ngày 24 ý thì là ngày mà con Dương lên đường đi hái thuốc B-) Hôm nay 23 mình định hạ sơn để tống biệt nhưng mà do bận chút việc nên đành hẹn gặp bạn ý năm sau. :-" Bạn ý sẽ đi đến một chốn thâm sơn cùng cốc để hái thuốc những ngày có tuyết rơi. :-ss Nghe giang hồ đồn đại, nơi đấy không có internet, chăn chiếu không đủ ấm, thức ăn hợp với những người muốn giảm cân và khi đi vệ sinh thì ra ngoài vườn. :-j Ở đấy còn có một câu ca dao là:
Ra vườn tìm chỗ đi tiêu
Ngờ đâu gặp được thật nhiều bà bô
Các bà ngồi xuống tô hô,
Đi xong chùi sạch, rồi vô lại nhà.​
Chuyện thật luôn!l-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ con Dương đi bốc thuốc thật à :-ss

Mà mình nhắn nhủ bạn nào về thì hú lên cái để sắp xếp lịch gặp nhau cái nhể. Hiện tại là đã có:
1. Trần Dương
2. Diệu
3. Minh Bôn
4. Bảo Thư
5.
6.
...

Các bạn cập nhật nhỉ, còn qua nhà Chíp hôi chơi đê \:D/

ồ, mình đc đón các bạn thêm 1 buổi nưã à :XXXXXXXXXXXXXXXX

Thích thế :***********

>:-D< Mình đang ở Sing, 8h tối nay về tới HN, lúc đó các bạn sẽ chết với mình >:) Còn bây h thì... HAPPY NEW YEAR cả nhà :* :x >:-D<

Chúc mừng năm mới!
あけまして、おめでとう!
Happy New Year
С новым годом!
Bonne année
...

(Phù, mình mỏi lắm rồi, không đi copy nữa đâu #:-s)
Nói chung, chúc cả lớp một năm dương lịch mới vui tươi phấn khởi. :)>- :x

Back
Bên trên